Pidgin - en to kn translation catalogue (3191 entries)

en: 	_Only when someone says your username
kn: 	 ಕೇವಲ ಯಾರಾದರೂ ನಿಮ್ಮ ಬಳಕೆದಾರ ಹೆಸರನ್ನು ಹೇಳಿದಾಗ(_O)

en: 
    %s has stopped typing
kn: 
    %s ರವರು ಬರೆಯುವದನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಿದ್ದಾರೆ

en: 
    %s is typing...
kn: 
    %s ನಮೂದಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ...

en: 
    <b>Buddy Note</b>: %s
kn: 
    <b>ಗೆಳೆಯನ ಟಿಪ್ಪಣಿ:</b> %s

en: 
    <b>Description:</b>
kn: 
    <b>ವಿವರ:</b>

en: 
    <b>Occupants:</b> %d
kn: 
    <b>ನಿವಾಸಿಗರು:</b> %d

en: 
    <b>Topic:</b> %s
kn: 
    <b>ವಿಷಯ:</b> %s

en: 
    Fetching TinyURL...
kn: 
    TinyURL ಅನ್ನು ಪಡೆಯುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ...

en: 
    Last Seen: %s ago
kn: 
    ಕಳೆದ ಬಾರಿ ಕಾಣಿಸಿದ್ದು: %s ಹಿಂದೆ

en: 
    Your Preferred Contact Methods
kn: 
    ನಿಮ್ಮ ಇಚ್ಛೆಯ ಸಂಪರ್ಕ ವಿಳಾಸದ ವಿಧಾನಗಳು

en:  <i>(identified)</i>
kn:  <i>(ಗುರುತಿಸಲಾದ)</i>

en: "%s" is currently offline. Do you want to save the rest of the messages in a pounce and automatically send them when "%s" logs back in?
kn: "%s" ಯು ಪ್ರಸಕ್ತ ಆಫ್‌ಲೈನಿನಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ. ಮಿಕ್ಕುಳಿದ ಸಂದೇಶಗಳನ್ನು ಒಂದು ತಟ್ಟನೆ ಕಾಣಿಸುವ ಸಂದೇಶದ ರೂಪದಲ್ಲಿ ಉಳಿಸಿ ನಂತರ "%s" ಮರಳಿ ಪ್ರವೇಶಿಸಿದಾಗ ಅವರಿಗೆ ಕಳುಹಿಸಬೇಕೆ?

en: "Attention" Name Color
kn: "ಗಮನಹರಿಸಿ" ಹೆಸರಿನ ಬಣ್ಣ

en: %s
    
    Finch will not attempt to reconnect the account until you correct the error and re-enable the account.
kn: %s
    
    ನೀವು ತಪ್ಪುಗಳನ್ನಿ ಸರಿಪಡಿಸಿ ನಂತರ ಖಾತೆಯನ್ನು ಮರಳಿ ಶಕ್ತಗೊಳಿಸುವವರೆಗೂ ಫಿಂಚ್ ಮರಳಿ ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಜೋಡಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುವುದಿಲ್ಲ.

en: %s
    Usage: %s [OPTION]...
    
      -c, --config=DIR    use DIR for config files
      -d, --debug         print debugging messages to stderr
      -h, --help          display this help and exit
      -n, --nologin       don't automatically login
      -v, --version       display the current version and exit
kn: %s
    ಬಳಕೆ: %s [OPTION]...
    
      -c, --config=DIR    ಸಂರಚನಾ ಕಡತಗಳಿಗಾಗಿ DIR ಅನ್ನು ಬಳಸಿ
      -d, --debug         ದೋಷ ನಿವಾರಣಾ ಸಂದೇಶಗಳನ್ನು stderr ಮುದ್ರಿಸು
      -h, --help          ನೆರವನ್ನು ತೋರಿಸಿ ನಿರ್ಗಮಿಸು
      -n, --nologin       ತಾನಾಗಿಯೆ ಪ್ರವೇಶ(ಲಾಗಿನ್) ಆಗಬೇಡ
      -v, --version       ಪ್ರಸಕ್ತ ಆವೃತ್ತಿಯನ್ನು ತೋರಿಸಿ ನಿರ್ಗಮಿಸು

en: %s %s has segfaulted and attempted to dump a core file.
    This is a bug in the software and has happened through
    no fault of your own.
    
    If you can reproduce the crash, please notify the developers
    by reporting a bug at:
    %ssimpleticket/
    
    Please make sure to specify what you were doing at the time
    and post the backtrace from the core file.  If you do not know
    how to get the backtrace, please read the instructions at
    %swiki/GetABacktrace
kn: %s %s ಯು segfault ಆಗಿದೆ ಹಾಗು ಒಂದು ಪ್ರಮುಖ ಕಡತವನ್ನು ಬಿಸುಡಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿದೆ.
    ಇದು ತಂತ್ರಾಂಶದಲ್ಲಿನ ಒಂದು ದೋಷದ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ ಆಗಿದೆ ಹಾಗು ಇದರಲ್ಲಿ
    ನಿಮ್ಮದು ಯಾವುದೆ ತಪ್ಪಿಲ್ಲ.
    
    ನೀವು ಕುಸಿತವನ್ನು ಮತ್ತೆ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಿದ್ದಲ್ಲಿ %ssimpleticket/ ಎಂಬಲ್ಲಿ ಒಂದು
    ದೋಷವರದಿಯನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸುವ ಮೂಲಕ ವಿಕಸನಾಗಾರರಿಗೆ ತಿಳಿಸಿ
    
    
    ಆ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನೀವು ಏನು ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದೀರಿ ಎಂದು ಸೂಚಿಸಿ ಮತ್ತು ಪ್ರಮುಖ
    ಕಡತದಿಂದ ಬ್ಯಾಕ್‌ಟ್ರೇಸ್ ಅನ್ನು ಒದಗಿಸಿ.  ಟ್ರೇಸ್‌ಬ್ಯಾಕ್ ಅನ್ನು ಹೇಗೆ ಪಡೆಯಬೇಕು
    ಎನ್ನುವುದರ ಅರಿವು ನಿಮಗೆ ಇಲ್ಲದೆ ಹೋದಲ್ಲಿ ದಯವಿಟ್ಟು
    %swiki/GetABacktrace ನಲ್ಲಿರುವ ಸೂಚನೆಗಳನ್ನು ಓದಿ

en: %s %s. Try `%s -h' for more information.
kn: %s %s. ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ `%s -h' ಅನ್ನು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

en: %s (%s) changed status from %s to %s
kn: %s (%s) ರವರು ತಮ್ಮ ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು  %s ದಿಂದ %s ಗೆ ಬದಲಾಯಿಸಿದ್ದಾರೆ

en: %s (%s) is no longer %s
kn: %s (%s) ರವರು %s ಆಗಿ ಉಳಿದಿಲ್ಲ

en: %s (%s) is now %s
kn: %s (%s) ರವರು ಈಗ %s ಆಗಿದ್ದಾರೆ

en: %s Build Information
kn: %s ನಿರ್ಮಾಣ ಮಾಹಿತಿ

en: %s Developer Information
kn: %s ವಿಕಸನಗಾರರ ಮಾಹಿತಿ

en: %s Translator Information
kn: %s ಅನುವಾದಕರ ಮಾಹಿತಿ

en: %s [<I>%s</I>] entered the room.
kn:  %s [<I>%s</I>]  ಕೋಣೆಯೊಳಗೆ ಬಂದರು.

en: %s ago
kn: %s ಹಿಂದೆ

en: %s appears to be offline and did not receive the message that you just sent.
kn: %s ರವರು ಆಫ್‌ಲೈನಿನಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ ಆದ್ದರಿಂದ ನೀವು ಕಳುಹಿಸಿದ ಸಂದೇಶವು ಅವರಿಗೆ ತಲುಪಿಲ್ಲ ಎಂದು ತೋರುತ್ತಿದೆ.

en: %s became idle
kn: %s ಈಗ ನಿಶ್ಚಲರಾದರು

en: %s became unidle
kn: %s ಈಗ ಸಕ್ರಿಯರಾಗಿದ್ದಾರೆ

en: %s cancelled the file transfer
kn: %s  ಕಡತದ ವರ್ಗಾವಣೆಯನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸಿದ್ದಾರೆ

en: %s cancelled the transfer of %s
kn: %s ರವರು %s  ವರ್ಗಾವಣೆಯನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸಿದ್ದಾರೆ

en: %s cannot transfer a folder. You will need to send the files within individually.
kn: %s ಒಂದು ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ಕಳುಹಿಸಲು ಆಗುತ್ತಿಲ್ಲ. ನೀವು ಕಡತಗಳನ್ನು ಪ್ರತ್ಯೇಕವಾಗಿ ಕಳುಹಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ.

en: %s disabled
kn: %s ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: %s disconnected
kn:  %s ಸಂಪರ್ಕ ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ

en: %s disconnected.
kn: %s ಸಂಪರ್ಕ ಇಲ್ಲ

en: %s encountered errors migrating your settings from %s to %s. Please investigate and complete the migration by hand. Please report this error at http://developer.pidgin.im
kn: %s ನಿಮ್ಮ ಸಿದ್ಧತೆಗಳನ್ನು %s ಇಂದ %s ಗೆ ವರ್ಗಾಯಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷಗಳು ಎದುರಾಗಿವೆ. ದಯವಿಟ್ಟು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ ಹಾಗು ನೀವೆ ಕೈಯಾರೆ ವರ್ಗಾಯಿಸಿ. ದಯವಿಟ್ಟು ಈ ದೋಷವನ್ನು http://developer.pidgin.im ಗೆ ವರದಿ ಮಾಡಿ

en: %s entered the room.
kn: %s ಕೋಣೆಯೊಳಗೆ ಬಂದರು.

en: %s has become idle (%s)
kn: %s ನಿಶ್ಚಲರಾಗಿದ್ದಾರೆ (%s)

en: %s has become idle.
kn: %s ನಿಶ್ಚಲರಾದರು

en: %s has been invited to this conversation.
kn: %s ರನ್ನು ಈ ಮಾತುಕತೆಗೆ ಆಮಂತ್ರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: %s has buzzed you!
kn: %s ರವರು ನಿಮ್ಮತ್ತ ಝೇಂಕರಿಸದ್ದಾರೆ!

en: %s has changed the topic of <I>%s</I> to: %s
kn: %s ರು  <I>%s</I> ದ ವಿಷಯವನ್ನು  %s ಕ್ಕೆ ಬದಲಾಯಿಸಿದ್ದಾರೆ

en: %s has changed the topic to: %s
kn: %s ವಿಷಯವನ್ನು  %s ಎಂದು ಬದಲಿಸಿದ್ದಾರೆ

en: %s has cleared the topic.
kn: %s ವಿಷಯವನ್ನು ಅಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.

en: %s has closed the conversation.
kn: %s ಮಾತುಕತೆಯನ್ನು ಮುಕ್ತಾಯಗೊಳಿಸಿದ್ದಾರೆ

en: %s has gone away.
kn:  %s  ಆಚೆ ಹೋಗಿದ್ದಾರೆ

en: %s has gone away. (%s)
kn:  %s ಆಚೆ ಹೋಗಿದ್ದಾರೆ . (%s)

en: %s has invited %s to the chat room %s
kn: %s ರವರು %s ರನ್ನು  %s ಹರತೆಕೋಣೆಗೆ ಆಮಂತ್ರಿಸಿದ್ದಾರೆ

en: %s has invited %s to the chat room %s:
    %s
kn: %s ರವರು %sರನ್ನು  %sಮಾತುಕತೆಕೋಣೆಗೆ ಆಮಂತ್ರಿಸಿದ್ದಾರೆ  :
    %s

en: %s has just asked to directly connect to %s
kn: %s ರವರು %s ಗೆ ನೇರವಾಗಿ ಸಂಪರ್ಕಸಾಧಿಸುವಂತೆ ಕೇಳಿದ್ದಾರೆ

en: %s has left the conversation.
kn: %s ಮಾತುಕತೆಯಿಂದ ಹೊರನಡೆದಿದ್ದಾರೆ.

en: %s has paused while typing to you (%s)
kn: %s ನಿಮಗೆ (%s) ಬರೆಯುವದನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಿದ್ದಾರೆ

en: %s has presented the following certificate for just-this-once use:
kn: %s ಈ ಕೆಳಗಿನ ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರವನ್ನು ಕೇವಲ ಈ ಬಾರಿಯ ಬಳಕೆಗಾಗಿ ಮಾತ್ರ ಒದಗಿಸಿದ್ದಾರೆ:

en: %s has requested your attention!
kn: %s ರವರತ್ತ ಗಮನಹರಿಸುವಂತೆ ನಿಮಗೆ ಮನವಿ ಸಲ್ಲಿಸಿದ್ದಾರೆ!

en: %s has returned from being away (%s)
kn: ಆಚೆ ಹೋಗಿದ್ದ %s ಮರಳಿ ಬಂದಿದ್ದಾರೆ(%s)

en: %s has returned from being idle (%s)
kn: ನಿಶ್ಚಲರಾಗಿದ್ದ  %s  ಮರಳಿದ್ದಾರೆ (%s)

en: %s has sent you a message. (%s)
kn: %s ನಿಮಗೆ ಒಂದು ಸಂದೇಶ ಕಳಿಸಿದ್ದಾರೆ. (%s)

en: %s has set the topic to: %s
kn: %s ಇವರು  %s ಈ ವಿಷಯವನ್ನು ನಿಶ್ಚಯಿಸಿದ್ದಾರೆ

en: %s has signed off (%s)
kn: %s (%s) ದಿಂದ ಹೊರಟು ಹೋಗಿದ್ದಾರೆ

en: %s has signed off.
kn: %s ನಿರ್ಗಮಿಸಿದ್ದಾರೆ

en: %s has signed on (%s)
kn:  %s ರವರು  (%s) ಮೇಲೆ ಬಂದಿದ್ದಾರೆ

en: %s has signed on.
kn: %s ಲಾಗಿನ್ ಆಗಿದ್ದಾರೆ

en: %s has started typing to you (%s)
kn: %s ನಿಮಗೆ ಬರೆಯಲು ಆರಂಭಿಸಿದ್ದಾರೆ (%s)

en: %s has stopped typing to you (%s)
kn:  %s ನಿಮಗೆ ಬರೆಯುವದನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಿದ್ದಾರೆ(%s )

en: %s is a messaging client based on libpurple which is capable of connecting to multiple messaging services at once.  %s is written in C using GTK+.  %s is released, and may be modified and redistributed,  under the terms of the GPL version 2 (or later).  A copy of the GPL is distributed with %s.  %s is copyrighted by its contributors, a list of whom is also distributed with %s.  There is no warranty for %s.<BR><BR>
kn: %s ಎನ್ನುವುದು ಒಂದು libpurple ಆಧರಿತವಾದಂತಹ ಅನೇಕ ಸಂದೇಶ ಸೇವೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಒಮ್ಮೆಲೆ ಸಂಪರ್ಕಸಾಧಿಸಲು ಸಮರ್ಥವಾದ ತಂತ್ರಾಂಶವಾಗಿದೆ. %s ಅನ್ನು GTK+ ನಲ್ಲಿ ಬರೆಯಲಾಗಿದೆ. %s ಅನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ ಹಾಗು ಅದನ್ನು ನೀವು GPL ಆವೃತ್ತಿ 2 ರ (ಅಥವ ನಂತರದ) ನಿಯಮಗಳ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ಮಾರ್ಪಡಿಸಬಹುದಾಗಿದೆ ಹಾಗು ಮರಳಿ ಹಂಚಬಹುದಾಗಿರುತ್ತದೆ.  %s ನೊಂದಿಗೆ GPL ನ ಒಂದು ಪ್ರತಿಯನ್ನು ಒದಗಿಸಲಾಗಿರುತ್ತದೆ.  %s ನ ಹಕ್ಕುಗಳು ಇದಕ್ಕೆ ದೇಣಿಗೆ(ನೆರವು) ನೀಡಿದವರದ್ದಾಗಿರುತ್ತದೆ.  ದೇಣಿಗೆ ನೀಡಿದವರ ಒಂದು ಸಂಪೂರ್ಣ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು %s ನೊಂದಿಗೆ ನೀಡಲಾಗಿದೆ.  %s ಯಾವುದೆ ರೀತಿಯ ವಾರಂಟಿ ಇರುವುದಿಲ್ಲ.<BR><BR>

en: %s is no longer away.
kn: %s ಈಗ ದೂರ ಇಲ್ಲ

en: %s is no longer idle.
kn: %s ಈಗ ನಿಶ್ಚಲರಾಗಿ ಉಳಿದಿಲ್ಲ

en: %s is not a regular file. Cowardly refusing to overwrite it.
kn: %s ಯು ಒಂದು ಸಾಮಾನ್ಯವಾದ ಕಡತವಾಗಿಲ್ಲ. ಹೆದರುತ್ತಲೆ ಅದನ್ನು ತಿದ್ದಿ ಬರೆಯಲಾಗುತ್ತಿದೆ.

en: %s is not a valid color. See '/help msgcolor' for valid colors.
kn: %s ಒಂದು ಮಾನ್ಯವಾದ ಬಣ್ಣವಾಗಿಲ್ಲ. ಮಾನ್ಯವಾದ ಬಣ್ಣಗಳಿಗಾಗಿ '/help msgcolor' ಅನ್ನು ನೋಡಿ.

en: %s is not a valid filename.
kn: %s ಸರಿಯಾದ  ಕಡತನಾಮವಲ್ಲ.

en: %s is not a valid message class. See '/help msgcolor' for valid message classes.
kn: %s ಒಂದು ಮಾನ್ಯವಾದ ಸಂದೇಶ ವರ್ಗವಾಗಿಲ್ಲ. ಮಾನ್ಯವಾದ ಸಂದೇಶ ವರ್ಗಗಳಿಗಾಗಿ '/help msgcolor' ಅನ್ನು ನೋಡಿ.

en: %s is not a valid room handle
kn: %s ಎನ್ನುವುದು ಒಂದು ಮಾನ್ಯವಾದ ಕೋಣೆ ಹ್ಯಾಂಡಲ್ ಆಗಿಲ್ಲ

en: %s is not a valid room name
kn:  %s  ಸರಿಯಾದ  ಕೋಣೆಹೆಸರಲ್ಲ

en: %s is not a valid server name
kn:  %s ಎನ್ನುವುದು ಸರಿಯಾದ ಪರಿಚಾರಕದ(ಸರ್ವರ್‍) ಹೆಸರಾಗಿಲ್ಲ

en: %s is now known as %s
kn:  %s ಈಗ  %s ಎಂದು ಹೆಸರಾಗಿದ್ದಾರೆ

en: %s is now known as %s.
kn: %s ಈಗ %s ಎಂದು ಹೆಸರಾಗಿದ್ದಾರೆ .

en: %s is offering to send file %s
kn:  %s ರವರು %s ಕಡತವನ್ನು ಕಳಿಸಲು ಸಿದ್ಧರಿದ್ದಾರೆ.

en: %s is trying to start an unsupported media session type with you.
kn: %s ಎಂಬುವುರು ನಿಮ್ಮೊಂದಿಗೆ ಬೆಂಬಲಿತವಾಗಿರದ ಒಂದು ಮಾಧ್ಯಮ ಅಧಿವೇಶನದ ಬಗೆಯನ್ನು ಆರಂಭಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

en: %s just signed off
kn: %s ಈಗಷ್ಟೇ ಹೊರಹೋದರು.

en: %s just signed on
kn: %s ಈಗಷ್ಟೇ ಒಳಬಂದರು.

en: %s left the room (%s).
kn: %s  ಇವರು (%s) ಕೋಣೆಯಿಂದ ಹೊರಹೋದರು.

en: %s left the room.
kn: %s ಕೋಣೆಯಿಂದ ಹೊರಹೋದರು.

en: %s may require plaintext authentication over an unencrypted connection.  Allow this and continue authentication?
kn: %s ಗೆ ಒಂದು ಗೂಢಲಿಪೀಕರಿಸದೆ ಇರುವ ಸಂಪರ್ಕದ ಮೂಲಕ ಸರಳಪಠ್ಯ ದೃಢೀಕರಣದ ಅಗತ್ಯವಿರಬಹುದು.  ಇದನ್ನು ಅನುಮತಿಸಿ ನಂತರ ದೃಢೀಕರಣದೊಂದಿಗೆ ಮುಂದುವರೆಯುವುದೆ ?

en: %s requires %s, but it failed to unload.
kn: %s ಗೆ %s ಅಗತ್ಯವಿದೆ, ಆದರೆ ಲೋಡ್ ಆಗುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ.

en: %s requires plaintext authentication over an unencrypted connection.  Allow this and continue authentication?
kn: %s ಗೆ ಒಂದು ಗೂಢಲಿಪೀಕರಿಸದೆ ಇರುವ ಸಂಪರ್ಕದ ಮೂಲಕ ಸರಳಪಠ್ಯ ದೃಢೀಕರಣದ ಅಗತ್ಯವಿದೆ.  ಇದನ್ನು ಅನುಮತಿಸಿ ನಂತರ ದೃಢೀಕರಣದೊಂದಿಗೆ ಮುಂದುವರೆಯುವುದೆ ?

en: %s said your nick in %s
kn:  %s ನಿಮ್ಮ ಅಡ್ಡಹೆಸರನ್ನು  %s ದಲ್ಲಿ ಹೇಳಿದರು

en: %s sent a message in %s
kn: %s ನಿಮಗೆ %s ದಲ್ಲಿ ಸಂದೇಶ ಕಳಿಸಿದ್ದಾರೆ

en: %s sent message to whiteboard on %s channel. Would you like to open the whiteboard?
kn: %s ರವರು ಶ್ವೇತಫಲಕಕ್ಕೆ %s ವಾಹಿನಿಯ ಸಂದೇಶವನ್ನು ಕಳುಹಿಸಿದ್ದಾರೆ. ನೀವು ಶ್ವೇತಫಲಕವನ್ನು ತೆರೆಯಲು ಬಯಸುತ್ತೀರಾ?

en: %s sent message to whiteboard. Would you like to open the whiteboard?
kn: %s ರವರು ಶ್ವೇತಫಲಕಕ್ಕೆ ಸಂದೇಶವನ್ನು ಕಳುಹಿಸಿದ್ದಾರೆ. ನೀವು ಶ್ವೇತಫಲಕವನ್ನು ತೆರೆಯಲು ಬಯಸುತ್ತೀರಾ?

en: %s sent you a message
kn: %s ನಿಮಗೆ ಸಂದೇಶ ಕಳುಹಿಸಿದ್ದಾರೆ

en: %s tried to send you a %s file, but we only allow files up to %s over Direct IM.  Try using file transfer instead.
kn: %s ರವರು ನಿಮಗೆ %s ಕಡತವನ್ನು ಕಳುಹಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿದ್ದರು, ಆದರೆ ನೇರ IM ಯಲ್ಲಿ ಕೇವಲ %s ವರೆಗಿನ ಗಾತ್ರದ ಕಡತಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಕಳುಹಿಸಬಹುದಾಗಿದೆ.  ಇದರ ಬದಲಿಗೆ ಕಡತ ವರ್ಗಾವಣೆಯನ್ನು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

en: %s wants to send you %s (%s)
kn: %s ನಿಮಗೆ  %s (%s)ಕಳಿಸಬಯಸುತ್ತಾರೆ

en: %s wants to send you a file
kn: %s ನಿಮಗೆ ಒಂದು ಕಡತವನ್ನು ಕಳಿಸಬಯಸುತ್ತಾರೆ.

en: %s will no longer be able to see your status updates.  Do you want to continue?
kn: %s ರವರು ನಿಮ್ಮ ಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿನ ಅಪ್‌ಡೇಟ್‌ಗಳನ್ನು ನೋಡಲು ಸಾಧ್ಯವಿರುವುದಿಲ್ಲ. ಮುಂದುವರೆಯಬೇಕೇ?

en: %s wishes to start a video session with you.
kn: %s ರವರು ನಿಮ್ಮೊಂದಿಗೆ ವೀಡಿಯೊ ಅಧಿವೇಶನವನ್ನು ಆರಂಭಿಸಲು ಬಯಸಿದ್ದಾರೆ.

en: %s wishes to start an audio session with you.
kn: %s ನಿಮ್ಮೊಂದಿಗೆ ಒಂದು ಆಡಿಯೊ ಅಧಿವೇಶನವನ್ನು ಆರಂಭಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

en: %s wishes to start an audio/video session with you.
kn: %s ರವರು ನಿಮ್ಮೊಂದಿಗೆ ಆಡಿಯೊ/ವೀಡಿಯೊ ಅಧಿವೇಶನವನ್ನು ಆರಂಭಿಸಲು ಬಯಸಿದ್ದಾರೆ.

en: %s%s%s%s has made %s his or her buddy%s%s
kn: %s%s%s%s ಅವರು %s ರನ್ನು ತಮ್ಮ ಸ್ನೇಹಿತರ ಪಟ್ಟಿಗೆ %s%s ಎಂದು ಸೇರಿಸಿದ್ದಾರೆ

en: %s%s%s%s wants to add %s to his or her buddy list%s%s
kn: %s%s%s%s ಎಂಬುವರು %s ಅನ್ನು ಅವರ ಗೆಳೆಯರ ಪಟ್ಟಿ %s%s ಗೆ ಸೇರಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತಾರೆ

en: %s%s%s%s wants to add you (%s) to his or her buddy list%s%s
kn: %s%s%s%s ಎಂಬುವರು ನಿಮ್ಮನ್ನು (%s) ಅವರ ಗೆಳೆಯರ ಪಟ್ಟಿ %s%s ಗೆ ಸೇರಿಸಲು ಬಯಸಿದ್ದಾರೆ

en: %s. Try `%s -h' for more information.
kn: %s. ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ `%s -h' ಅನ್ನು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ .

en: (%s) %s <AUTO-REPLY>: %s
kn: (%s) %s <ತಂತಾನೇ-ಉತ್ತರ>: %s

en: (Code %s)
kn: (ಸಂಕೇತ %s)

en: (Custom)
kn: (ಇಚ್ಛೆಯ)

en: (DOES NOT MATCH)
kn: (ತಾಳೆಯಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ)

en: (Optional) A_lias:
kn: (ಐಚ್ಛಿಕ)ಆಲಿಯಾಸ್(_l):

en: (Re-)Request authorization
kn: (ಉತ್ತರ-)ಅಧಿಕಾರ ಕೋರಿಕೆ

en: (There was an error converting this message.	 Check the 'Encoding' option in the Account Editor)
kn: (ಈ ಸಂದೇಶವನ್ನು ಪರಿವರ್ತಿಸುವಾಗ ಒಂದು ದೋಷವು ಎದುರಾಗಿದೆ.	 ಖಾತೆ ಸಂಪಾದಕದಲ್ಲಿರುವ 'ಎನ್ಕೋಡಿಂಗ್' ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ)

en: (There was an error receiving this message.  Either you and %s have different encodings selected, or %s has a buggy client.)
kn: (ಈ ಸಂದೇಶವನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸುವಾಗ ಒಂದು ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ.  ಒಂದೊ ನೀವು ಮತ್ತು %s ವಿಭಿನ್ನವಾದ ಎನ್ಕೋಡಿಂಗನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿಕೊಂಡಿದ್ದೀರಿ, ಅಥವ %s ಒಂದು ದೋಷಪೂರಿತವಾದ ಕ್ಲೈಂಟನ್ನು ಬಳಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.)

en: (There was an error receiving this message.  The buddy you are speaking with is probably using a different encoding than expected.  If you know what encoding he is using, you can specify it in the advanced account options for your AIM/ICQ account.)
kn: (ಈ ಸಂದೇಶವನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸುವಾಗ ಒಂದು ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ.  ನೀವು ಮಾತನಾಡುತ್ತಿರುವ ಗೆಳೆಯರು ನಾವು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಿದೆ ಇರುವ ಎನ್ಕೋಡಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಬಳಸುತ್ತಿರಬಹುದು.  ಅವರು ಯಾವ ಎನ್ಕೋಡಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಬಳಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ನಿಮಗೆ ತಿಳಿದಿದ್ದರೆ, ಅದನ್ನು ನಿಮ್ಮ AIM/ICQ ಖಾತೆಯಲ್ಲಿನ ಸುಧಾರಿತ ಖಾತೆ ಆಯ್ಕೆಗಳಲ್ಲಿ ಸೂಚಿಸಬಹುದು.)

en: (You probably forgot to 'make install'.)
kn: (ನೀವು ಬಹುಷಃ 'make install' ಅನ್ನು ಚಲಾಯಿಸಲು ಮರೆತಿರಬಹುದು.)

en: (default)
kn: (ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ)

en: (no name)
kn: (ಹೆಸರಿಲ್ಲ)

en: (no topic set)
kn: (ಯಾವುದೆ ವಿಷಯವನ್ನು ನಿಗದಿಪಡಿಸಿಲ್ಲ)

en: (none)
kn: (ಯಾವುದೂ ಇಲ್ಲ}

en: +++ %s became idle
kn:  +++  %s ಈಗ ನಿಶ್ಚಲರಾದರು

en: +++ %s became unidle
kn: +++ %s  ಈಗ ಸಕ್ರಿಯರಾಗಿದ್ದಾರೆ

en: +++ %s signed off
kn: +++ %s ಹೊರಹೋದರು

en: +++ %s signed on
kn:  +++ %s ಒಳಬಂದಿದ್ದಾರೆ

en: /Accounts
kn: /ಖಾತೆಗಳು

en: /Accounts/Manage Accounts
kn: /ಖಾತೆಗಳು/ಖಾತೆಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: /Buddies/Add Buddy...
kn: /ಗೆಳೆಯರು/ಗೆಳೆಯನನ್ನು ಸೇರಿಸಿ...

en: /Buddies/Add C_hat...
kn: /ಗೆಳೆಯರು/ಮಾತುಕತೆಯನ್ನು ಸೇರಿಸು(_h)...

en: /Buddies/Add Chat...
kn: /ಗೆಳೆಯರು/ಮಾತುಕತೆ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ...

en: /Buddies/Add Group...
kn: /ಗೆಳೆಯರು/ಗುಂಪು ಸೇರಿಸಿ...

en: /Buddies/Add _Group...
kn: /ಗೆಳೆಯರು/ಗುಂಪನ್ನು  ಸೇರಿಸು(_G)...

en: /Buddies/Get User Info...
kn: /ಗೆಳೆಯರು/ಬಳಕೆದಾರನ ಮಾಹಿತಿ ಪಡೆಯಿರಿ

en: /Buddies/Get User _Info...
kn: /ಗೆಳೆಯರು/ಬಳಕೆದಾರನ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಪಡೆಯಿರಿ(_I)...

en: /Buddies/Join a Chat...
kn: /ಗೆಳೆಯರು/ಮಾತುಕತೆಯೊಂದಕ್ಕೆ ಸೇರಿ...

en: /Buddies/Join a _Chat...
kn: /ಗೆಳೆಯರು/ಮಾತುಕತೆಯೊಂದನ್ನು ಸೇರಿ(_C)...

en: /Buddies/New Instant Message...
kn: /ಗೆಳೆಯರು/ಹೊಸ ತಕ್ಷಣಸಂದೇಶ...

en: /Buddies/New Instant _Message...
kn: /ಗೆಳೆಯರು/ಹೊಸ ತಕ್ಷಣದ ಸಂದೇಶ(_M)...

en: /Buddies/Sh_ow
kn: /ಗೆಳೆಯರು/ತೋರಿಸು(_o)

en: /Buddies/Show/Buddy Details
kn: /ಗೆಳೆಯರು/ತೋರಿಸು/ಗೆಳೆಯರ ವಿವರಗಳು

en: /Buddies/Show/Buddy _Details
kn: /ಗೆಳೆಯರು/ತೋರಿಸು/ಗೆಳೆಯನ ವಿವರಗಳು(_D)

en: /Buddies/Show/Empty Groups
kn: /ಗೆಳೆಯರು/ತೋರಿಸು/ಖಾಲಿ ಗುಂಪುಗಳು

en: /Buddies/Show/Idle Times
kn: /ಗೆಳೆಯರು/ತೋರಿಸು/ನಿಶ್ಚಲ ಸಮಯಗಳು

en: /Buddies/Show/Idle _Times
kn: /ಗೆಳೆಯರು/ತೋರಿಸು/ನಿಶ್ಚಲ ಸಮಯ(_T)

en: /Buddies/Show/Offline Buddies
kn: /ಗೆಳೆಯರು/ತೋರಿಸು/ಆಫ್‍ಲೈನ್ ಗೆಳೆಯರು

en: /Buddies/Show/Protocol Icons
kn: /ಗೆಳೆಯರು/ತೋರಿಸು/ಪ್ರೊಟೊಕಾಲ್ ಚಿಹ್ನೆಗಳು

en: /Buddies/Show/_Empty Groups
kn: /ಗೆಳೆಯರು/ತೋರಿಸು/ಖಾಲಿ ಇರುವ ಗುಂಪುಗಳು(_E)

en: /Buddies/Show/_Offline Buddies
kn: /ಗೆಳೆಯರು/ತೋರಿಸು/ಆಫ್‌ಲೈನ್ ಇರುವ ಗೆಳೆಯರು(_O)

en: /Buddies/Show/_Protocol Icons
kn: /ಗೆಳೆಯರು/ತೋರಿಸು/ಪ್ರೊಟೊಕಾಲ್ ಚಿಹ್ನೆಗಳು(_P)

en: /Buddies/Sort Buddies
kn: /ಗೆಳೆಯರು/ಗೆಳೆಯರನ್ನು ವಿಂಗಡಿಸಿ

en: /Buddies/View User _Log...
kn: /ಗೆಳೆಯರು/ಬಳಕೆಯ ದಾಖಲೆಯನ್ನು ನೋಡು(_L)...

en: /Buddies/_Add Buddy...
kn: /ಗೆಳೆಯರು/ಗೆಳೆಯನನ್ನು ಸೇರಿಸು(_A)...

en: /Buddies/_Quit
kn: /ಗೆಳೆಯರು/ಹೊರಕ್ಕೆ(_Q)

en: /Buddies/_Sort Buddies
kn: /ಗೆಳೆಯರು/ಮಿತ್ರರ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ವರ್ಗೀಕರಿಸು(_S)

en: /Conversation
kn: /ಮಾತುಕತೆ

en: /Conversation/Add Buddy Pounce...
kn: /ಮಾತುಕತೆ/ಗೆಳೆಯ ತಟ್ಟನೆ ಕಾಣಿಸುವಿಕೆಯನ್ನು ಸೇರಿಸಿ...

en: /Conversation/Add Buddy _Pounce...
kn: /ಮಾತುಕತೆ/ಗೆಳೆಯ ತಟ್ಟನೆ ಕಾಣಿಸುವಿಕೆಯನ್ನು ಸೇರಿಸು(_P)...

en: /Conversation/Add...
kn: /ಮಾತುಕತೆ/ಸೇರಿಸಿ..

en: /Conversation/Al_ias...
kn: /ಮಾತುಕತೆ/ಆಲಿಯಾಸ್(_i)...

en: /Conversation/Alias...
kn: /ಮಾತುಕತೆ/ಅಲಿಯಾಸ್...

en: /Conversation/Block...
kn: /ಮಾತುಕತೆ/ತಡೆಗಟ್ಟಿ...

en: /Conversation/Clea_r Scrollback
kn: /ಮಾತುಕತೆ/ಸ್ಕ್ರಾಲ್‌ಬ್ಯಾಕ್ ಅನ್ನು ಅಳಿಸು(_r)

en: /Conversation/Get Attention
kn: /ಮಾತುಕತೆ/ಗಮನವನ್ನು ಪಡೆಯಿರಿ

en: /Conversation/Get Info
kn: /ಮಾತುಕತೆ/ಮಾಹಿತಿ ಪಡೆಯಿರಿ...

en: /Conversation/Get _Attention
kn: /ಮಾತುಕತೆ/ಗಮನವನ್ನು ಪಡೆಯಿರಿ(_A)

en: /Conversation/In_vite...
kn: /ಮಾತುಕತೆ/ಆಮಂತ್ರಿಸು(_v)...

en: /Conversation/Insert Imag_e...
kn: /ಮಾತುಕತೆ/ಚಿತ್ರವನ್ನು ಸೇರಿಸು(_e)...

en: /Conversation/Insert Image...
kn: /ಮಾತುಕತೆ/ಚಿತ್ರ ಸೇರಿಸಿ...

en: /Conversation/Insert Lin_k...
kn: /ಮಾತುಕತೆ/ಕೊಂಡಿಯನ್ನು ಸೇರಿಸು(_k)...

en: /Conversation/Insert Link...
kn: /ಮಾತುಕತೆ/ಕೊಂಡಿ ಸೇರಿಸಿ...

en: /Conversation/Invite...
kn: /ಮಾತುಕತೆ/ಆಮಂತ್ರಿಸಿ...

en: /Conversation/Join a _Chat...
kn: /ಮಾತುಕತೆ/ಒಂದು ಮಾತುಕತೆಗೆ ಸೇರು(_C)...

en: /Conversation/M_edia
kn: /ಮಾತುಕತೆ/ಮಾಧ್ಯಮ(_e)

en: /Conversation/M_ore
kn: /ಮಾತುಕತೆ/ಇನ್ನಷ್ಟು(_o)

en: /Conversation/Media/Audio Call
kn: /ಮಾತುಕತೆ/ಮಾಧ್ಯಮ/ಆಡಿಯೊ ಕರೆ

en: /Conversation/Media/Audio\/Video Call
kn: /ಮಾತುಕತೆ/ಮಾಧ್ಯಮ/ಆಡಿಯೊ\/ಆಡಿಯೊ ಕರೆ

en: /Conversation/Media/Audio\/Video _Call
kn: /ಮಾತುಕತೆ/ಮಾಧ್ಯಮ/ಆಡಿಯೊ\/ಆಡಿಯೊ ಕರೆ(_C)

en: /Conversation/Media/Video Call
kn: /ಮಾತುಕತೆ/ಮಾಧ್ಯಮ/ವೀಡಿಯೊ ಕರೆ

en: /Conversation/Media/_Audio Call
kn: /ಮಾತುಕತೆ/ಮಾಧ್ಯಮ/ಆಡಿಯೊ ಕರೆ(_A)

en: /Conversation/Media/_Video Call
kn: /ಮಾತುಕತೆ/ಮಾಧ್ಯಮ/ವೀಡಿಯೊ ಕರೆ(_V)

en: /Conversation/More
kn: /ಮಾತುಕತೆ/ಇನ್ನಷ್ಟು

en: /Conversation/New Instant _Message...
kn: /ಮಾತುಕತೆ/ಹೊಸ ತಕ್ಷಣ ಸಂದೇಶ(_M)...

en: /Conversation/Remove...
kn: /ಮಾತುಕತೆ/ತೆಗೆದುಹಾಕಿ...

en: /Conversation/Se_nd File...
kn: /ಮಾತುಕತೆ/ಕಡತವನ್ನು ಕಳುಹಿಸು(_n)...

en: /Conversation/Send File...
kn: /ಮಾತುಕತೆ/ಕಡತ ಕಳಿಸಿ...

en: /Conversation/Unblock...
kn: /ಮಾತುಕತೆ/ತಡೆಗಟ್ಟಿದ್ದನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸಿ...

en: /Conversation/View Log
kn: /ಮಾತುಕತೆ/ಲಾಗ್ ನೋಡಿ

en: /Conversation/View _Log
kn: /ಮಾತುಕತೆ/ದಾಖಲೆಯನ್ನು ನೋಡು(_L)

en: /Conversation/_Add...
kn: /ಮಾತುಕತೆ/ಸೇರಿಸು(_A)...

en: /Conversation/_Block...
kn: /ಮಾತುಕತೆ/ತಡೆಗಟ್ಟಿ(_B)...

en: /Conversation/_Close
kn: /ಮಾತುಕತೆ/ಮುಚ್ಚು(_C)

en: /Conversation/_Find...
kn: /ಮಾತುಕತೆ/ಹುಡುಕು(_F)...

en: /Conversation/_Get Info
kn: /ಮಾತುಕತೆ/ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಪಡೆ(_G)

en: /Conversation/_Remove...
kn: /ಮಾತುಕತೆ/ತೆಗೆದುಹಾಕು(_R)...

en: /Conversation/_Save As...
kn: /ಮಾತುಕತೆ/ಹೀಗೆ ಉಳಿಸು(_S)...

en: /Conversation/_Unblock...
kn: /ಮಾತುಕತೆ/ತಡೆಗಟ್ಟಿದ್ದನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕು(_U)...

en: /Help/De_veloper Information
kn: /ಸಹಾಯ/ ವಿಕಸನಗಾರರ ಮಾಹಿತಿ(_v)

en: /Help/Online _Help
kn: /ಸಹಾಯ/ಆನ್‍ಲೈನ್ ನೆರವು(_H)

en: /Help/_About
kn: /ಸಹಾಯ/ಬಗ್ಗೆ(_A)

en: /Help/_Build Information
kn: /ಸಹಾಯ/ ನಿರ್ಮಾಣ ಮಾಹಿತಿ(_B)

en: /Help/_Debug Window
kn: /ಸಹಾಯ/ದೋಷ ನಿವಾರಣೆಯ ವಿಂಡೊ(_D)

en: /Help/_Translator Information
kn: /ಸಹಾಯ/ ಅನುವಾದಕರ ಮಾಹಿತಿ(_T)

en: /Options
kn: /ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: /Options/Enable Logging
kn: /ಆಯ್ಕೆಗಳು/ಲಾಗ್ಗಿಂಗ್ ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: /Options/Enable Sounds
kn: /ಆಯ್ಕೆಗಳು/ಸದ್ದುಗಳನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: /Options/Enable _Logging
kn: /ಆಯ್ಕೆಗಳು/ಪ್ರವೇಶಿಸುವುದನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸು(_L)

en: /Options/Enable _Sounds
kn: /ಆಯ್ಕೆಗಳು/ಸದ್ದುಗಳನ್ನು  ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ(_S)

en: /Options/Show Formatting Toolbars
kn: /ಆಯ್ಕೆಗಳು/ಫಾರ್ಮ್ಯಾಟಿಂಗ್ ಉಪಕರಣಪಟ್ಟಿಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು

en: /Options/Show Formatting _Toolbars
kn: /ಆಯ್ಕೆಗಳು/ಫಾರ್ಮ್ಯಾಟಿಂಗ್ ಉಪಕರಣಪಟ್ಟಿಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು(_T)

en: /Options/Show Ti_mestamps
kn: /ಆಯ್ಕೆಗಳು/ಸಮಯಮುದ್ರೆಯನ್ನು ತೋರಿಸು(_m)

en: /Options/Show Timestamps
kn: /ಆಯ್ಕೆಗಳು/ಸಮಯಮುದ್ರೆ ತೋರಿಸಿ

en: /Tools
kn: /ಸಾಧನಗಳು

en: /Tools/Buddy _Pounces
kn: /ಸಾಧನಗಳು/ಗೆಳೆಯರ ಪ್ರವೇಶ ತಿಳಿಸುವ ಉಪಕರಣ(_P)

en: /Tools/Custom Smile_ys
kn: /ಸಾಧನಗಳು/ಇಚ್ಛೆಯ ಸ್ಮೈಲಿಗಳು(_y)

en: /Tools/Mute Sounds
kn: /ಸಾಧನಗಳು/ಸದ್ದುಗಳನ್ನು ಅಡಗಿಸಿ

en: /Tools/Mute _Sounds
kn: /ಪರಿಕರಗಳು/ಶಬ್ಧಗಳು ಬೇಡ(_S)

en: /Tools/Plu_gins
kn: /ಸಾಧನಗಳು/ಪ್ಲಗ್ಗಿನ್ನುಗಳು(_g)

en: /Tools/Pr_eferences
kn: /ಸಾಧನಗಳು/ಆದ್ಯತೆಗಳು(_e)

en: /Tools/Pr_ivacy
kn: /ಸಾಧನಗಳು/ಖಾಸಗಿಮಾಹಿತಿ(_i)

en: /Tools/Privacy
kn: /ಸಾಧನಗಳು/ಖಾಸಗಿ ಮಾಹಿತಿ

en: /Tools/R_oom List
kn: /ಸಾಧನಗಳು/ಕೋಣೆಗಳ ಪಟ್ಟಿ(_o)

en: /Tools/Room List
kn: /ಸಾಧನಗಳು/ಕೋಣೆಗಳ ಪಟ್ಟಿ

en: /Tools/Set _Mood
kn: /ಸಾಧನಗಳು/ಲಹರಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿಸು(_M)

en: /Tools/System _Log
kn: /ಸಾಧನಗಳು/ವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ದಾಖಲಾತಿ(_L)

en: /Tools/_Certificates
kn: /ಸಾಧನಗಳು/ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರಗಳು(_C)

en: /Tools/_File Transfers
kn: /ಸಾಧನಗಳು/ಕಡತ ವರ್ಗಾವಣೆಗಳು(_F)

en: /_Accounts
kn: /ಖಾತೆಗಳು(_A)

en: /_Buddies
kn: /ಗೆಳೆಯರು(_B)

en: /_Conversation
kn: /ಮಾತುಕತೆ(_C)

en: /_Help
kn: /ನೆರವು(_H)

en: /_Options
kn: /ಆಯ್ಕೆಗಳು(_O)

en: /_Tools
kn: /ಉಪಕರಣಗಳು(_T)

en: 0 people in room
kn: ೦ ಜನರು ಈ ಕೋಣೆಯಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ

en: 12 hour time format
kn: ೨೪ ಗಂಟೆ ಸಮಯಸ್ವರೂಪ

en: 24 hour time format
kn: ೨೪ ಗಂಟೆ ಸಮಯಸ್ವರೂಪ

en: <AUTO-REPLY>
kn: <ತಂತಾನೇ-ಉತ್ತರಿಸು>

en: <FONT SIZE="4"><B>Helpful Resources</B></FONT><BR>	<A HREF="%s">Website</A><BR>	<A HREF="%s">Frequently Asked Questions</A><BR>	IRC Channel: #pidgin on irc.freenode.net<BR>	XMPP MUC: devel@conference.pidgin.im<BR><BR>
kn: <FONT SIZE="4"><B>ನೆರವಾಗಬಲ್ಲ ಸಂಪನ್ಮೂಲಗಳು</B></FONT><BR>	<A HREF="%s">ಜಾಲತಾಣ</A><BR>	<A HREF="%s">ಪದೆಪದೆ ಕೇಳಲಾಗುವ ಪ್ರಶ್ನೆಗಳು</A><BR>	IRC ಚಾನಲ್: #pidgin on irc.freenode.net<BR>	XMPP MUC: devel@conference.pidgin.im<BR><BR>

en: <I>%s</I> removed all <I>%s's</I> modes
kn: <I>%s</I> ಎಲ್ಲಾ <I>%s ರವರ</I> ಕ್ರಮಗಳನ್ನು ತೆಗೆದು ಹಾಕಿದ್ದಾರೆ

en: <I>%s</I> removed all channel <I>%s</I> modes
kn: <I>%s</I> ಎಲ್ಲಾ ವಾಹಿನಿಯ <I>%s</I> ಕ್ರಮಗಳನ್ನು ತೆಗೆದು ಹಾಕಿದ್ದಾರೆ

en: <I>%s</I> set <I>%s's</I> modes to: %s
kn: <I>%s</I> ರವರು <I>%s ರವರ</I> ಕ್ರಮಗಳನ್ನು ಇದಕ್ಕೆ ಹೊಂದಿಸಿದ್ದಾರೆ: %s

en: <I>%s</I> set channel <I>%s</I> modes to: %s
kn: <I>%s</I> ರವರು ವಾಹಿನಿ <I>%s </I> ಅನ್ನು ಇದಕ್ಕೆ ಹೊಂದಿಸಿದ್ದಾರೆ: %s

en: <PurpleMain>/Accounts/
kn: <PurpleMain>/ಖಾತೆಗಳು/

en: <PurpleMain>/Accounts/Enable Account
kn: <PurpleMain>/ಖಾತೆಗಳು/ಖಾತೆಯನ್ನು ಶಕ್ತಗೊಳಿಸು

en: <b><font color="red">The logger has no read function</font></b>
kn: <b><font color="red">ದಾಖಲೆಗಾರನಲ್ಲಿ ಯಾವುದೆ ಓದುವ ಕ್ರಿಯೆ ಇಲ್ಲ</font></b>

en: <b>Account:</b> %s
kn: <b>ಖಾತೆ:</b> %s

en: <b>Browser configuration program was not found.</b>
kn: <b>ಜಾಲವೀಕ್ಷಕ ಸಂರಚನಾ ಪ್ರೊಗ್ರಾಮ್ ಕಂಡು ಬಂದಿಲ್ಲ.</b>

en: <b>Channel Name:</b> %s
kn: <b>ವಹಿನಿಯ ಹೆಸರು:</b> %s

en: <b>Conversation with %s on %s:</b><br>
kn: <b>%s ರವರೊಂದಿಗೆ  %s ದ ಮಾತುಕತೆ :</b><br>

en: <b>Defining adjective:</b>
kn: <b>ವಿವರಿಸುವ ವಿಶೇಷಣ :</b>

en: <b>File:</b> %s
    <b>File size:</b> %s
    <b>Image size:</b> %dx%d
kn: <b>ಕಡತ:</b> %s
    <b>ಕಡತದ ಗಾತ್ರ:</b> %s
    <b>ಚಿತ್ರದ ಗಾತ್ರ:</b> %dx%d

en: <b>Filename:</b>
kn: <b>ಕಡತದ ಹೆಸರು:</b>

en: <b>Group Title:</b> %s<br>
kn: <b>ಗುಂಪಿನ ಶೀರ್ಷಿಕೆ:</b> %s<br>

en: <b>Notes Group ID:</b> %s<br>
kn: <b>ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳ ಗುಂಪು ID:</b> %s<br>

en: <b>Password:</b>
kn: <b>ಗುಪ್ತಪದ:</b>

en: <b>Plugin Details</b>
kn: <b>ಪ್ಲಗ್ಗಿನ್ ವಿವರಗಳು</b>

en: <b>Proxy configuration program was not found.</b>
kn: <b>ಪ್ರಾಕ್ಸಿ ಸಂರಚನಾ ಪ್ರೊಗ್ರಾಮ್ ಕಂಡು ಬಂದಿಲ್ಲ.</b>

en: <b>Receiving As:</b>
kn: <b>ಸ್ವೀಕರಿಸುತ್ತ :</b>

en: <b>Receiving From:</b>
kn:  <b>ಸ್ವೀಕರಿಸುತ್ತ  ಇಲ್ಲಿಂದ:</b>

en: <b>Sending As:</b>
kn: <b>ಈ ಹೆಸರಿನಲ್ಲಿ ಕಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ:</b>

en: <b>Sending To:</b>
kn: <b>ಇವರಿಗೆ ಕಳಿಸುತ್ತ :</b>

en: <b>Username:</b>
kn: <b>ಬಳಕೆದಾರ ಹೆಸರು:</b>

en: <b>Web site:</b>
kn: <b>ಜಾಲ ತಾಣ:</b>

en: <b>Written by:</b>
kn: <b>ಬರೆದವರು :</b>

en: <b>_Bold</b>
kn: <b>ಬೋಲ್ಡ್(_B)</b>

en: <br><b>Channel Cipher:</b> %s
kn: <br><b>ವಾಹಿನಿಯ ಸಿಫರ್:</b> %s

en: <br><b>Channel Founder:</b> %s
kn: <br><b>ವಾಹಿನಿಯ ಸ್ಥಾಪಕರು:</b> %s

en: <br><b>Channel HMAC:</b> %s
kn: <br><b>ವಾಹಿನಿಯ HMAC:</b> %s

en: <br><b>Channel Modes:</b>
kn: <br><b>ವಾಹಿನಿಯ ಕ್ರಮಗಳು:</b>

en: <br><b>Channel Topic:</b><br>%s
kn: <br><b>ವಾಹಿನಿ ವಿಷಯ:</b><br>%s

en: <br><b>Founder Key Babbleprint:</b><br>%s
kn: <br><b>ಸ್ಥಾಪಕರ ಕೀಲಿ ಬ್ಯಾಬಲ್‌ಪ್ರಿಂಟ್:</b><br>%s

en: <br><b>Founder Key Fingerprint:</b><br>%s
kn: <br><b>ಸ್ಥಾಪಕರ ಕೀಲಿ ಫಿಂಗರ್ಪ್ರಿಂಟ್:</b><br>%s

en: <br><b>User Count:</b> %d
kn:  <br><b>ಬಳಕೆದಾರರ ಸಂಖ್ಯೆ:</b> %d

en: <br>At %s since %s
kn: <br> %s ನಲ್ಲಿ   %s ದಿಂದ

en: <font color="#16569E"><font size="2">(%s)</font> <b>%s &lt;AUTO-REPLY&gt;:</b></font> %s<br/>
kn: <font color="#16569E"><font size="2">(%s)</font> <b>%s &lt;ತಂತಾನೆ-ಉತ್ತರ&gt;:</b></font> %s<br/>

en: <font color="#A82F2F"><font size="2">(%s)</font> <b>%s &lt;AUTO-REPLY&gt;:</b></font> %s<br/>
kn: <font color="#A82F2F"><font size="2">(%s)</font> <b>%s &lt;ತಂತಾನೆ-ಉತ್ತರ&gt;:</b></font> %s<br/>

en: <font color="red"><b>Could not read file: %s</b></font>
kn: <font color="red"><b>%s ಕಡತ ಓದಲು ಆಗಲಿಲ್ಲ</b></font>

en: <font color="red"><b>Unable to find log path!</b></font>
kn: <font color="red"><b>ದಾಖಲೆಯ ಮಾರ್ಗವನ್ನು ಪತ್ತೆ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ!</b></font>

en: <font color='#777777'>Logged out.</font>
kn: <font color='#777777'>ಹೊರ ನಿರ್ಗಮಿಸಿದೆ.</font>

en: <font color='#777777'>Not connected to XMPP</font>
kn: <font color='#777777'>XMPP ಗೆ ಸಂಪರ್ಕಿತಗೊಂಡಿಲ್ಲ</font>

en: <h1>Conversation with %s</h1>
kn: <h1> %s ಜತೆಗೆ ಮಾತುಕತೆ</h1>

en: <i>_Italic</i>
kn: <i>ಇಟಾಲಿಕ್(_I)</i>

en: <span foreground="red" weight="bold">Error: %s
    Check the plugin website for an update.</span>
kn: <span foreground="red" weight="bold">ದೋಷ: %s
    ಅಪ್‌ಡೇಟ್‌ಗಾಗಿ ಪ್ಲಗ್‌ಇನ್ ಜಾಲತಾಣವನ್ನು ನೋಡಿ.</span>

en: <span size='larger' weight='bold'>Conversation in %s on %s</span>
kn: <span size='larger' weight='bold'>%s ದಲ್ಲಿ %s ನ ಮಾತುಕತೆ</span>

en: <span size='larger' weight='bold'>Conversation with %s on %s</span>
kn: <span size='larger' weight='bold'>%s ನೊಂದಿಗೆ %s ನಲ್ಲಿ ಮಾತುಕತೆ </span>

en: <span size='larger' weight='bold'>Error saving image</span>
    
    %s
kn: <span size='larger' weight='bold'>ಈ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಉಳಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ</span>
    
    %s

en: <span size='larger' weight='bold'>Unrecognized file type</span>
    
    Defaulting to PNG.
kn: <span size='larger' weight='bold'>ಗುರುತಿಸಲಾಗದ ಕಡತ ಬಗೆ</span>
    
    PNG ಎಂದು ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: <span size='larger' weight='bold'>Welcome to %s!</span>
    
    You have no IM accounts configured. To start connecting with %s press the <b>Add...</b> button below and configure your first account. If you want %s to connect to multiple IM accounts, press <b>Add...</b> again to configure them all.
    
    You can come back to this window to add, edit, or remove accounts from <b>Accounts->Manage Accounts</b> in the Buddy List window
kn: <span size='larger' weight='bold'>%s ಗೆ ಸುಸ್ವಾಗತ!</span>
    
    ಸಂರಚಿಸಲಾಗಿರುವ ಯಾವುದೆ IM ಖಾತೆಗಳನ್ನು ನೀವು ಹೊಂದಿಲ್ಲ. %s ದೊಂದಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕಸಾಧಿಸಲು ಕೆಳಗಿರುವ <b>ಸೇರಿಸು...</b> ಗುಂಡಿಯನ್ನು ಒತ್ತಿ ನಂತರ ನಿಮ್ಮ ಮೊದಲ ಖಾತೆಯನ್ನು ಸಂರಚಿಸಿ. %s ಅನ್ನು ಅನೇಕ IM ಖಾತೆಗಳಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕ ಹೊಂದಿಸಲು ಬಯಸಿದಲ್ಲಿ, ಅವೆಲ್ಲವನ್ನೂ ಸಹ ಸಂರಚಿಸಲು ಪುನಃ <b>ಸೇರಿಸು...</b> ಅನ್ನು ಒತ್ತಿ.
    
    ಗೆಳೆಯರ ಪಟ್ಟಿ ವಿಂಡೊದಲ್ಲಿನ  <b>ಖಾತೆಗಳು->ಖಾತೆಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸು</b> ಎಂಬುದಕ್ಕೆ ಖಾತೆಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಲು, ಸಂಪಾದಿಸಲು ಅಥವ ತೆಗೆದುಹಾಕಲು ನೀವು ಈ ವಿಂಡೊಗೆ ಮರಳಿ ಬರಬಹುದು.

en: <span size='larger'>_Larger</span>
kn: <span size='larger'>ದೊಡ್ಡದಾದ(_L)</span>

en: <span size='smaller'>_Smaller</span>
kn: <span size='smaller'>ಚಿಕ್ಕದಾದ(_S)</span>

en: <span strikethrough='true'>Strikethrough</span>
kn: <span strikethrough='true'>ಹೊಡೆದುಹಾಕು</span>

en: <span style="italic">Example: stunserver.org</span>
kn: <span style="italic">ಉದಾಹರಣೆ: stunserver.org</span>

en: <span weight="bold" size="larger">You have mail!</span>
kn: <span weight="bold" size="larger">ನಿಮಗೆ ಸಂದೇಶ ಬಂದಿದೆ!</span>

en: <span weight="bold" size="larger">You have pounced!</span>
kn: <span weight="bold" size="larger">ನಿಮ್ಮತ್ತ ತಟ್ಟನೆ ಕಾಣಿಸಲಾಗಿದೆ!</span>

en: <span weight='bold' size='larger'>Welcome to %s!</span>
    
    You have no accounts enabled. Enable your IM accounts from the <b>Accounts</b> window at <b>Accounts->Manage Accounts</b>. Once you enable accounts, you'll be able to sign on, set your status, and talk to your friends.
kn: <span weight='bold' size='larger'>%s ಗೆ ಸ್ವಾಗತ!</span>
    
    ಶಕ್ತಗೊಂಡಿರುವ ಯಾವುದೆ ಖಾತೆಗಳನ್ನು ನೀವು ಹೊಂದಿಲ್ಲ. <b>ಖಾತೆಗಳು->ಖಾತೆಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ</b> ಎಂಬಲ್ಲಿರುವ <b>ಖಾತೆಗಳು</b> ವಿಂಡೊವನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ನಿಮ್ಮ IM ಖಾತೆಗಳನ್ನು ಶಕ್ತಗೊಳಿಸಿ. ಖಾತೆಗಳನ್ನು ಶಕ್ತಗೊಳಿಸಿದ ನಂತರ, ಪ್ರವೇಶಿಸಲು, ನಿಮ್ಮ ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿಸಲು ಹಾಗು ನಿಮ್ಮ ಗೆಳಯರೊಂದಿಗೆ ಮಾತನಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಿರುತ್ತದೆ.

en: <u>_Underline</u>
kn: <u>ಅಡಿಗೆರೆ(_U)</u>

en: A Sametime administrator has issued the following announcement on server %s
kn: ಒಬ್ಬ Sametime ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕರು %s ಎಂಬ ಪರಿಚಾರಕದಲ್ಲಿ ಈ ಕೆಳಗಿನ ಪ್ರಕಟಣೆಯನ್ನು ಒದಗಿಸಿದ್ದಾರೆ

en: A custom smiley for '%s' already exists.  Please use a different shortcut.
kn: '%s' ಗಾಗಿ ಇಚ್ಛೆಯ ಸ್ಮೈಲಿ ಈಗಾಗಲೆ ಇದೆ. ದಯವಿಟ್ಟು ಬೇರೊಂದು ಶಾರ್ಟ್-ಕಟ್‌ ಅನ್ನು ಬಳಸಿ.

en: A custom smiley in the message is too large to send.
kn: ಸಂದೇಶದಲ್ಲಿನ ಇಚ್ಛೆಯ ಸ್ಮೈಲಿಯ ಗಾತ್ರವು ಕಳುಹಿಸಲು ಬಹಳ ದೊಡ್ಡದಾಗಿದೆ.

en: A file is available for download from:
    Remote host: %s
    Remote port: %d
kn: ರಿಮೋಟ್ ಗಣಕ: %s
    ರಿಮೋಟ್ ಪೋರ್ಟ್ : %d
     ದಿಂದ ಒಂದು ಕಡತವು ಡೌನ್ಲೋಡಿಗೆ ಲಭ್ಯವಿದೆ

en: A folder with that name already exists
kn: ಆ ಹೆಸರಿನ ಕಡತ ಈಗಾಗಲೇ ಇದೆ.

en: A group named '%s' already exists in your buddy list.
kn:  '%s' ಹೆಸರಿನ ಗುಂಪು ನಿಮ್ಮ ಗೆಳೆಯರ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ  ಈಗಾಗಲೇ ಇದೆ

en: A horizontal scrolling version of the buddy list.
kn: ಗೆಳೆಯರ ಪಟ್ಟಿಯ ಅಡ್ಡ ಚಲನಾ ಆವೃತ್ತಿ.

en: A music messaging session has been requested. Please click the MM icon to accept.
kn: ಒಂದು ಸಂಗೀತ ಸಂದೇಶ ಅಧಿವೇಶನಕ್ಕಾಗಿ ಮನವಿ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ. ದಯವಿಟ್ಟು MM ಚಿಹ್ನೆಯ ಮೇಲೆ ಕ್ಲಿಕ್‌ ಮಾಡಿ.

en: A non-recoverable Farsight2 error has occurred.
kn: ಸರಿಪಡಿಸಲಾಗದ ಒಂದು Farsight2 ದೋಷವು ಸಂಭವಿಸಿದೆ.

en: ABI version mismatch %d.%d.x (need %d.%d.x)
kn: ABI ಆವೃತ್ತಿಯು %d.%d.x ಗೆ ತಾಳೆಯಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ (%d.%d.x ನ ಅಗತ್ಯವಿದೆ)

en: AIM Account
kn: AIM ಖಾತೆ

en: AIM Direct IM
kn: AIM ನೇರ IM

en: AIM Protocol Plugin
kn: AIM ಪ್ರೋಟೋಕಾಲ್ ಪ್ಲಗ್ಗಿನ್ನು

en: AOL does not allow your screen name to authenticate here
kn: ನಿಮ್ಮ ತೆರೆಯ ಹೆಸರನ್ನು ಇಲ್ಲಿ ದೃಢೀಕರಿಸುವುದನ್ನು AOL ಅನುಮತಿಸುವುದಿಲ್ಲ

en: AP User
kn: AP ಬಳಕೆದಾರ

en: A_ccount
kn: ಖಾತೆ(_c)

en: A_lias:
kn: ಆಲಿಯಾಸ್(_l):

en: About %s
kn: %s ಕುರಿತು

en: Accept
kn: ಅಂಗೀಕರಿಸು

en: Accept certificate for %s?
kn: %s ಗಾಗಿ ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರವನ್ನು ಅಂಗೀಕರಿಸಬೇಕೆ?

en: Accept chat invitation?
kn: ಮಾತುಕತೆಗೆ ಆಮಂತ್ರಣ ಸ್ವೀಕರಿಸುವದೇ?

en: Accept file transfer request from %s?
kn: %s ರಿಂದ ಕಡತ ವರ್ಗಾವಣೆಯ ಕೋರಿಕೆಯನ್ನು ಒಪ್ಪಬೇಕೆ ?

en: Access denied: HTTP proxy server forbids port %d tunneling
kn: ನಿಲುಕಣೆಯನ್ನು ನಿರಾಕರಿಸಲಾಗಿದೆ: HTTP ಪ್ರಾಕ್ಸಿ ಪರಿಚಾರಕವು ಸಂಪರ್ಕಸ್ಥಾನ %d ಟನಲಿಂಗ್ ಅನ್ನು ನಿರ್ಬಂಧಿಸುತ್ತದೆ

en: Account
kn: ಖಾತೆ

en: Account Confirmation Requested
kn: ಖಾತೆ ಧೃಡೀಕರಣ ಕೋರಲಾಗಿದೆ

en: Account Info
kn: ಖಾತೆಯ ಮಾಹಿತಿ

en: Account has been disabled
kn: ಖಾತೆಯನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Account successfully unregistered
kn: ಖಾತೆಯ ನೋಂದಾವಣಿಯನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ರದ್ದುಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Account type:
kn: ಖಾತೆಯ ಬಗೆ

en: Account was not added
kn: ಖಾತೆ ಸೇರಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ

en: Account was not modified
kn: ಖಾತೆ ಬದಲಾಯಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ

en: Account:
kn: ಖಾತೆ:

en: Account:
kn: ಖಾತೆ:

en: Account: %s (%s)
kn: ಖಾತೆ: %s (%s)

en: Accounts
kn: ಖಾತೆಗಳು

en: Action
kn: ಕ್ರಿಯೆ

en: Action Message Name Color
kn: ಕ್ರಿಯೆಯ ಸಂದೇಶದ ಹೆಸರಿನ ಬಣ್ಣ

en: Action Message Name Color for Whispered Message
kn: ಗುಟ್ಟಾಗಿ ಹೇಳಲಾದ ಸಂದೇಶಕ್ಕಾಗಿನ ಕ್ರಿಯೆ ಸಂದೇಶದ ಹೆಸರನ್ನು ತೋರಿಸಬೇಕಿರುವ ಬಣ್ಣ

en: Actions
kn: ಕ್ರಿಯೆಗಳು

en: Ad-Hoc Command Failed
kn: ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ಆದೇಶವು ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ

en: Ad_vanced
kn: ಸುಧಾರಿತ(_v)

en: Add
kn: ಸೇರಿಸಿ

en: Add / Remove
kn: ಸೇರಿಸಿ/ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Add Account
kn: ಖಾತೆಯನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Add Buddy
kn: ಸ್ನೇಹಿತರನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Add Buddy Pounce
kn: ಗೆಳೆಯನನ್ನು ತಟ್ಟನೆ ಕಾಣಿಸುವಿಕೆಯನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Add Buddy Pounce...
kn: ಗೆಳೆಯನನ್ನು ತಟ್ಟನೆ ಕಾಣಿಸುವಿಕೆಯನ್ನು ಸೇರಿಸಿ...

en: Add Buddy _Pounce...
kn: ಗೆಳೆಯ ತಟ್ಟನೆ ಕಾಣಿಸುವುದನ್ನು ಸೇರಿಸು(_P)...

en: Add C_hat...
kn: ಮಾತುಕತೆಯನ್ನು ಸೇರಿಸಿ(_h)...

en: Add Channel Private Group
kn: ವಾಹಿನಿ ಖಾಸಗಿ ಗುಂಪು ಸೇರಿಸಿ

en: Add Channel Public Key
kn: ವಾಹಿನಿಯ ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಕೀಲಿಯನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Add Chat
kn: ಮಾತುಕತೆಯನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Add Group
kn: ಗುಂಪನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Add Notes Address Book Group...
kn: ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳ ವಿಳಾಸ ಪುಸ್ತಕದ ಗುಂಪನ್ನು ಸೇರಿಸು...

en: Add Private Group
kn: ಖಾಸಗಿ ಗುಂಪು ಸೇರಿಸಿ

en: Add Smiley
kn: ಸ್ಮೈಲಿಯನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Add _Buddy...
kn: ಸ್ನೇಹಿತರನ್ನು ಸೇರಿಸು(_B)...

en: Add a buddy.
kn: ಗೆಳೆಯನನ್ನು ಸೇರಿಸಿ.

en: Add a new text replacement
kn: ಒಂದು ಹೊಸ ಪಠ್ಯ ಬದಲಾವಣೆ

en: Add buddy to _group:
kn: ಗೆಳೆಯನನ್ನು ಗುಂಪಿಗೆ ಸೇರಿಸಿ(_g):

en: Add buddy to your list?
kn: ನಿಮ್ಮ ಸ್ನೇಹಿತರ ಪಟ್ಟಿಗೆ ಸೇರಿಸಬಹುದೇ?

en: Add in group
kn: ಗುಂಪಿಗೆ ಸೇರಿಸಿ

en: Add new line in Chats
kn: ಮಾತುಕತೆಗಳಲ್ಲಿ ಹೊದ ಸಾಲನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Add new line in IMs
kn: IM ಗಳಲ್ಲಿ ಹೊಸ ಸಾಲನ್ನು ಸೇರಿಸುತ್ತದೆ

en: Add to Address Book
kn: ವಿಳಾಸಪುಸ್ತಕಕ್ಕೆ ಸೇರಿಸಿ

en: Add to Buddy List
kn: ಗೆಳೆಯರ ಪಟ್ಟಿ ಗೆ ಸೇರಿಸಿ

en: Add to chat
kn: ಮಾತುಕತೆಗೆ ಸೇರಿಸಿ

en: Add to chat...
kn: ಮಾತುಕತೆಗೆ ಸೇರಿಸಿ...

en: Add-Ins
kn: ಆಡ್‌-ಇನ್‌ಗಳು

en: Additional Information
kn: ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿ

en: Address
kn: ವಿಳಾಸ

en: Address already in use.
kn: ವಿಳಾಸವು ಆಗಲೇ ಬಳಕೆಯಲ್ಲಿದೆ.

en: Adds a Send button to the entry area of the conversation window. Intended for use when no physical keyboard is present.
kn: ಮಾತುಕತೆಯ ವಿಂಡೊದಲ್ಲಿನ ಬರೆಯುವ ಜಾಗದಲ್ಲಿ ಒಂದು ಕಳುಹಿಸುವ ಗುಂಡಿಯನ್ನು ಸೇರಿಸುತ್ತದೆ. ಯಾವುದೆ ಭೌತಿಕವಾದ ಕೀಲಿಮಣೆಯು ಇಲ್ಲದೆ ಇದ್ದಾಗೆ ಬಳಸುವ ಉದ್ಧೇಶವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ.

en: Adds a small box to the buddy list that shows if you have new mail.
kn: ಗೆಳೆಯರ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ನಿಮಗೆ ಹೊಸ ಮೈಲ್ ಬಂದಿದೆ ಎಂದು ಸೂಚಿಸುವ ಒಂದು ಸಣ್ಣ ಚೌಕವನ್ನು ಸೇರಿಸುತ್ತದೆ.

en: Adds the option to store notes for buddies on your buddy list.
kn: ನಿಮ್ಮ ಗೆಳೆಯರ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿರುವ ಗೆಳೆಯರಿಗಾಗಿ ಟಿಪ್ಪಣಿಯನ್ನು ಶೇಖರಿಸಿ ಇಡಲು ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಸೇರಿಸುತ್ತದೆ.

en: Adium
kn: ಆಡಿಯಮ್

en: Affiliations:
kn: ಸೇರ್ಪಡೆಗಳು:

en: Afraid
kn: ಹೆದರಿದ

en: Afrikaans
kn: ಆಫ್ರಿಕಾನಸ್

en: Age
kn: ವಯಸ್ಸು

en: Albanian
kn: ಅಲ್ಬಾನಿಯನ್

en: Algorithm: 	%s
kn: ಅಲ್ಗಾರಿತಮ್: 	%s

en: Alias
kn: ಅಲಿಯಾಸ್

en: Alias (optional)
kn: ಅಲಿಯಾಸ್ (ಐಚ್ಛಿಕ)

en: Alias Buddy
kn: ಅಲಿಯಾಸ್ ಗೆಳೆಯ

en: Alias Chat
kn: ಅಲಿಯಾಸ್ ಮಾತುಕತೆ

en: Alias Contact
kn: ಅಲಿಯಾಸ್ ಸಂಪರ್ಕ

en: Alias:
kn: ಅಲಿಯಾಸ್:

en: All
kn: ಎಲ್ಲಾ

en: All Conversations
kn: ಎಲ್ಲಾ ಮಾತುಕತೆಗಳು

en: All items below are optional. Enter only the information with which you feel comfortable.
kn: ಈ ಕೆಳಗಿನ ಎಲ್ಲ ವಿಷಯಗಳು ಐಚ್ಚಿಕ .ಕೊಡಬಹುದು ಎಂದು  ನಿಮಗೆ ಅನಿಸಿದ ಮಾಹಿತಿ ಮಾತ್ರ ಕೊಡಿ

en: Allow %s to contact you?
kn: %s ನಿಮ್ಮನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಲು ಅನುಮತಿಸಬೇಕೇ?

en: Allow Buzz
kn: ಝೇಂಕರಿಸುವಿಕೆಯನ್ನು ಅನುಮತಿಸು

en: Allow all users to contact me
kn: ಎಲ್ಲ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೂ ನನ್ನನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಲು ಅನುಮತಿಸಿ

en: Allow multiple instances
kn: ಅನೇಕ ಸನ್ನಿವೇಶಗಳನ್ನು ಅನುಮತಿಸು

en: Allow multiple simultaneous logins
kn: ಒಂದೇ ಬಾರಿಗೆ ಅನೇಕ ಪ್ರವೇಶವನ್ನು ಅನುಮತಿಸು

en: Allow only the users below
kn: ಕೆಳಗಿನ ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಮಾತ್ರ ಅನುಮತಿಸಿ

en: Allow only the users on my buddy list
kn: ನನ್ನ ಗೆಳೆಯರ (ಸ್ನೇಹಿತರ) ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿರುವ ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಮಾತ್ರ ಅನುಮತಿಸಿ

en: Allow plaintext auth over unencrypted streams
kn: ಗೂಢಲಿಪೀಕರಿಸದೆ ಇರುವ ಸ್ಟ್ರೀಮ್‌ನ ಮೂಲಕ ಸರಳಪಠ್ಯ ದೃಢೀಕರಣವನ್ನು ಅನುಮತಿಸು

en: Allows browsing and registering services.
kn: ಸೇವೆಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಲು ಹಾಗು ನೋಂದಾಯಿಸಲು ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ.

en: Allows control by entering commands in a file.
kn: ಒಂದು ಕಡತದಲ್ಲಿ ಆದೇಶಗಳನ್ನು ಬರೆಯುವ ಮೂಲಕ ನಿಯಂತ್ರಣವನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ.

en: Allows for changing the point values of idle/away/offline states for buddies in contact priority computations.
kn: ಗೆಳೆಯರ ನಿಶ್ಚಲ/ಆಚೆ ಹೋದ/ಆಫ್‌ಲೈನ್ ಸ್ಥಿತಿಯ ಪಾಯಿಂಟ್ ಮೌಲ್ಯಗಳನ್ನು ಆದ್ಯತೆಯ ಲೆಕ್ಕಾಚಾರದ ಮೇಲೆ ಬದಲಾಯಿಸಲು ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ.

en: Allows for controlling the values associated with different buddy states.
kn: ವಿವಿಧ ಗೆಳೆಯರ ಸ್ಥಿತಿಗಳಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಮೌಲ್ಯಗಳನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸುವುದನ್ನು ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ.

en: Allows support for mouse gestures in conversation windows. Drag the middle mouse button to perform certain actions:
     • Drag down and then to the right to close a conversation.
     • Drag up and then to the left to switch to the previous conversation.
     • Drag up and then to the right to switch to the next conversation.
kn: ಮಾತುಕತೆಯ ವಿಂಡೊದಲ್ಲಿ ಮೌಸ್‌ನ ವರ್ತನೆಗೆ ಬೆಂಬಲವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ನಿಶ್ಚಿತ ಕಾರ್ಯಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಲು ಮೌಸ್‌ನ ಮಧ್ಯದ ಗುಂಡಿಯನ್ನು ಎಳೆಯಿರಿ:
     • ಮಾತುಕತೆಯನ್ನು ಮುಚ್ಚಲು ಅದನ್ನು ಕೆಳಕ್ಕೆ ಎಳೆದು ನಂತರ ಬಲಕ್ಕೆ ಎಳೆಯಿರಿ.
     • ಹಿಂದಿನ ಮಾತುಕತೆಗೆ ಬದಲಾಯಿಸಲು ಮೇಲಕ್ಕೆ ಎಳೆದು ನಂತರ ಎಡಕ್ಕೆ ಎಳೆಯಿರಿ.
     • ಮುಂದಿನ ಮಾತುಕತೆಗೆ ಬದಲಾಯಿಸಲು ಮೇಲಕ್ಕೆ ಎಳೆದು ನಂತರ ಬಲಕ್ಕೆ ಎಳೆಯಿರಿ.

en: Allows you to enforce on a per-account basis that passwords not being saved are only used in a single successful connection.
    Note: The account password must not be saved for this to work.
kn: ಪ್ರತಿ ಖಾತೆಗೂ ಒಂದರಂತೆ, ಉಳಿಸದೆ ಇರುವ ಗುಪ್ತಪದಗಳನ್ನು ಕೇವಲ ಒಂದು ಯಶಸ್ವಿ ಸಂಪರ್ಕದಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರವೆ ಬಳಸುವಂತೆ ಒತ್ತಾಯಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ.
    ಟಿಪ್ಪಣೆ: ಈ ಕೆಲಸಕ್ಕಾಗಿ ಖಾತೆಯ ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ಉಳಿಸಬಾರದು.

en: Allows you to hand-configure how long you've been idle
kn: ನೀವು ಎಷ್ಟು ಹೊತ್ತು ಜಡವಾಗಿದ್ದೀರಿ ಎಂದು ಕೈಯಾರೆ ಸಂರಚಿಸಲು ಅನುವು ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತದೆ

en: Alphabetically
kn: ಅಕ್ಷರಾನುಕ್ರಮವಾಗಿ

en: Already Registered
kn: ಈಗಾಗಲೇ ನೋಂದಣಿಯಾಗಿದೆ

en: Always
kn: ಯಾವಾಗಲೂ

en: Always on top
kn: ಯಾವಾಗಲೂ ಮೇಲೆಯೇ

en: Always use AIM/ICQ proxy server for
    file transfers and direct IM (slower,
    but does not reveal your IP address)
kn: ಕಡತ ವರ್ಗಾವಣೆಗೆ ಹಾಗ ನೇರ IM ಗೆ ಯಾವಾಗಲೂ
    AIM/ICQ ಪ್ರಾಕ್ಸಿ ಪರಿಚಾರಕವನ್ನು ಬಳಸಿ (ನಿಧಾನವಾಗಿದ್ದರೂ
    ಸಹ ನಿಮ್ಮ IP ವಿಳಾಸವನ್ನು ಹೊರಗೆಡುವುದಿಲ್ಲ)

en: Amazed
kn: ಆಶ್ಚರ್ಯಗೊಂಡ

en: Amharic
kn: ಅಮ್ಹರಿಕ್

en: Amorous
kn: ಒಲುಮೆಯ

en: An account already exists with the specified criteria.
kn: ಈ ಮಾನದಂಡವನ್ನು ಹೊಂದಿದ ಒಂದು ಖಾತೆಯು ಈಗಾಗಲೆ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿದೆ.

en: An ambiguous user ID was entered
kn: ಅಸ್ಪಷ್ಟ ಬಳಕೆದಾರ ಐಡಿಯನ್ನು ದಾಖಲಿಸಲಾಗಿದೆ

en: An email address was not found for this buddy.
kn: ಈ ಸ್ನೇಹಿತರ ಇಮೈಲ್ ವಿಳಾಸವು ಕಂಡು ಬಂದಿಲ್ಲ

en: An error occurred while opening the file.
kn: ಕಡತವನ್ನು ತೆರೆಯುವಾಗ ದೋಷವುಂಟಾಯಿತು

en: An error occurred while updating the directory
kn: ಕೋಶವನ್ನು ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಮಾಡುವಲ್ಲಿ ಒಂದು ದೋಷವು ಎದುರಾಗಿದೆ

en: An error was encountered reading your %s.  The file has not been loaded, and the old file has been renamed to %s~.
kn: ನಿಮ್ಮ %s ಅನ್ನು ಓದುವಾಗ ಒಂದು ದೋಷ ಎದುರಾಗಿದೆ.  ಕಡತವನ್ನು ಲೋಡ್ ಮಾಡಲಾಗಿಲ್ಲ, ಹಾಗು ಹಳೆಯ ಕಡತವನ್ನು %s~ ಎಂದು ಹೆಸರಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: An example plugin that does stuff - see the description.
kn: ಆ ಕೆಲಸಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸುವ ಪ್ಲಗ್ಗಿನ್ನಿನ ಒಂದು ಉದಾಹರಣೆಗಾಗಿ - ಉದಾಹರಣೆಯನ್ನು ನೋಡಿ.

en: An unknown certificate error occurred.
kn: ಗೊತ್ತಿಲ್ಲದ ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರ ದೋಷ ಸಂಭವಿಸಿದೆ.

en: Angry
kn: ಕುಪಿತ

en: Animate
kn: ಚಲಿಸುವಂತೆ ಮಾಡಿ

en: Announcement from %s
kn: %s ರಿಂದ ಘೋಷಣೆ

en: Annoyed
kn: ಕಿರಿಕಿರಿಗೊಂಡ

en: Anxious
kn: ಆತುರ

en: Anyone
kn: ಯಾರಾದರೂ

en: Appear Offline
kn: ಆಫ್‌ಲೈನಿನಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳು

en: Appear Online
kn: ಆಲ್‌ಲೈನಿನಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸುಕೊಳ್ಳು

en: Apply
kn: ಅನ್ವಯಗೊಳಿಸಿ

en: Apply hiding rules to buddies
kn: ಗೆಳೆಯರಿಗೆ ಅಡಗಿಸುವ ನಿಯಮಗಳನ್ನು ಅನ್ವಯಿಸು

en: Apply in Chats
kn: ಮಾತುಕತೆಗಳಲ್ಲಿ ಅನ್ವಯಿಸಿ

en: Apply in IMs
kn: IMಗಳಿಗೆ ಅನ್ವಯಿಸು

en: Arabic
kn: ಅರೇಬಿಕ್

en: Are you sure you want to block %s?
kn: ಬಳಕೆದಾರ  %s ರನ್ನು ನಿಷೇಧಿಸಬೇಕೇ?

en: Are you sure you want to delete "%s"
kn: "%s" ಅನ್ನು ಖಚಿತವಾಗಿಯೂ ಅಳಿಸಿಹಾಕಬೇಕೆಂದಿದ್ದೀರಾ?

en: Are you sure you want to delete %s?
kn:  %s ಅನ್ನು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಅಳಿಸಬೇಕೆ?

en: Are you sure you want to delete the pounce on %s for %s?
kn:  %s ಮೇಲೆ  %s ಗಾಗಿ ಇರುವ ತಟ್ಟನೆ ಕಾಣಿಸುವಿಕೆಯನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಬೇಕೆ?

en: Are you sure you want to delete the selected saved statuses?
kn: ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲಾದ ಉಳಿಸಲಾದ ಸ್ಥಿತಿಗಳನ್ನು ಖಚಿತವಾಗಿಯೂ ಅಳಿಸಿಹಾಕಬೇಕೆಂದಿದ್ದೀರಾ?

en: Are you sure you want to permanently delete the log of the conversation in %s which started at %s?
kn: %s ನಲ್ಲಿನ %s ಎಂಬಲ್ಲಿ ಆರಂಭಗೊಳಿಸಲಾದಂತಹ ಮಾತುಕತೆಯ ದಾಖಲೆಯನ್ನು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿಯೂ ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ಅಳಿಸಿಹಾಕಬೇಕೆಂದಿದ್ದೀರಾ?

en: Are you sure you want to permanently delete the log of the conversation with %s which started at %s?
kn: %s ರವರೊಂದಿಗೆ %s ಎಂಬಲ್ಲಿ ಆರಂಭಗೊಳಿಸಲಾದಂತಹ ಮಾತುಕತೆಯ ದಾಖಲೆಯನ್ನು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿಯೂ ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ಅಳಿಸಿಹಾಕಬೇಕೆಂದಿದ್ದೀರಾ?

en: Are you sure you want to permanently delete the system log which started at %s?
kn: %s ಎಂಬಲ್ಲಿ ಆರಂಭಗೊಳಿಸಲಾದಂತಹ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ದಾಖಲೆಯನ್ನು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿಯೂ ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ಅಳಿಸಿಹಾಕಬೇಕೆಂದಿದ್ದೀರಾ?

en: Are you sure you want to remove %s?
kn: %sನ್ನು ಅಳಿಸುವ ಬಗ್ಗೆ ಖಾತರಿಯೇ?

en: Are you sure you wish to allow %s to contact you?
kn: %s-ನಿಮ್ಮನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಲು ಅನುಮತಿಸಬಯಸುವಿರಾ?

en: Armenian
kn: ಅರ್ಮೇನಿಯನ್

en: Aroused
kn: ಪ್ರಚೋದಿಸಿದ

en: Ashamed
kn: ನಾಚಿಕೆ

en: Ask
kn: ಅನುಮತಿಯನ್ನು ಕೇಳು

en: Asking %s to connect to us at %s:%hu for Direct IM.
kn: %s ರವರು %s:%hu ಯಲ್ಲಿ ನೇರ IM ಗೆ ಸಂಪರ್ಕಿತಗೊಳ್ಳುವಂತೆ ನಮ್ಮನ್ನು ಕೇಳುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

en: Assamese
kn: ಅಸ್ಸಾಮಿ

en: At a party
kn: ಒಂದು ಸಮಾರಂಭದಲ್ಲಿ

en: At home
kn: ಮನೆಯಲ್ಲಿ

en: At lunch
kn: ಊಟ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: At the office
kn: ಕಛೇರಿಯಲ್ಲಿ

en: At work
kn: ಕೆಲಸದಲ್ಲಿ

en: Attempt to subscribe to %s,%s,%s failed
kn:  %s,%s,%s ಗೆ ನೋಂದಾವಣೆಯ ಯತ್ನ ವಿಫಲ

en: Attempting to connect to %s:%hu.
kn: %s:%hu ನೊಂದಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕ ಸಾಧಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ.

en: Attempting to connect via proxy server.
kn: ಪ್ರಾಕ್ಸಿ ಪರಿಚಾರಕದ ಮೂಲಕ ಸಂಪರ್ಕ ಸಾಧಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ.

en: Attention received
kn: ಗಮನವನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸಲಾದ

en: Audio
kn: ಆಡಿಯೊ

en: Audio/_Video Call
kn: ಆಡಿಯೊ/ವೀಡಿಯೊ ಕರೆ (_V)

en: Australian English
kn: ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯನ್ ಇಂಗ್ಲೀಷ್

en: Auth Domain
kn: ಡೊಮೈನ್ ದೃಢೀಕರಣ

en: Auth User
kn: ಬಳಕೆದಾರ ದೃಢೀಕರಣ

en: Authenticating
kn: ಧೃಡೀಕರಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Authenticating connection
kn: ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಧೃಢೀಕರಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ.

en: Authenticating...
kn: ಧೃಡೀಕರಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: Authentication Failure
kn: ಧೃಡೀಕರಣ ವಿಫಲ

en: Authentication failed
kn: ಧೃಡೀಕರಣ ವಿಫಲ

en: Author
kn: ಕರ್ತೃ

en: Authorization Aborted
kn: ಧೃಡೀಕರಣ ನಿಲ್ಲಿಸಿದೆ

en: Authorization Denied
kn: ಅಧಿಕಾರ ನೀಡಿಕೆಯನ್ನು ನಿರಾಕರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Authorization Denied Message:
kn: ಅಧಿಕಾರವನ್ನು ನಿರಾಕರಿಸಲಾದ ಸಂದೇಶ:

en: Authorization Given
kn: ಅಧಿಕಾರ ಕೊಟ್ಟಿದೆ

en: Authorization Granted
kn: ಅಧಿಕಾರ ಕೊಡಲಾಗಿದೆ.

en: Authorization dialog
kn: ಅಧಿಕಾರ ನೀಡಿಕೆಯ ಸಂವಾದ ಚೌಕ

en: Authorization mechanism too weak
kn: ಧೃಡೀಕರಣ ವ್ಯವಸ್ಥೆ ಬಹಳ ದುರ್ಬಲ

en: Authorize
kn: ಅಧಿಕಾರ ನೀಡಿ

en: Authorize buddy?
kn: ಸ್ನೇಹಿತರಿಗೆ ಅಧಿಕಾರ ನೀಡಬೇಕೆ?

en: Auto Accept
kn: ಸ್ವಯಂ ಸ್ವೀಕರಿಸುವಿಕೆ

en: Auto Reject
kn: ಸ್ವಯಂ ತಿರಸ್ಕರಿಸುವಿಕೆ

en: Auto-Join
kn: ಸ್ವಯಂ-ಜೋಡಣೆ

en: Auto-accept file transfer requests from selected users.
kn: ಆಯ್ದ ಬಳಕೆದಾರರಿಂದ ಮನವಿ ಸಲ್ಲಿಸಲಾದ ಕಡತ ವರ್ಗಾವಣೆಯ ಕೋರಿಕೆಯನ್ನು ತಾನಾಗಿಯೆ ಒಪ್ಪಿಕೊ.

en: Auto-detect incoming UTF-8
kn: ಒಳಬರುವ UTF-8 ಅನ್ನು ಸ್ವಯಂ ಪತ್ತೆಹಚ್ಚು

en: Auto-join
kn: ಸ್ವಯಂ-ಸೇರ್ಪಡೆ

en: Auto-response sent:
kn: ತಂತಾನೇ-ಉತ್ತರ ಕಳಿಸಿದೆ

en: Autoaccept
kn: ಸ್ವಯಂಸ್ವೀಕರಿಸುವಿಕೆ

en: Autoaccept File Transfers...
kn: ಕಡತ ವರ್ಗಾವಣೆಗಳು ತಾನಾಗಿಯೆ ನಡೆಯುವಂತೆ ಒಪ್ಪಿಗೆನೀಡು:

en: Autoaccept complete
kn: ಸ್ವಯಂಅಂಗೀಕಾರ ಪೂರ್ಣಗೊಂಡಿದೆ

en: Autoaccepted file transfer of "%s" from "%s" completed.
kn: ತಾನಾಗಿಯೆ ಒಪ್ಪಿಕೊಂಡಂತಹ "%s" ಇಂದ "%s" ಗೆ ಕಡತ ವರ್ಗಾವಣೆಯು ಪೂರ್ಣಗೊಂಡಿದೆ.

en: Automatic
kn: ತಂತಾನೇ

en: Automatically open whiteboard
kn: ಶ್ವೇತಫಲಕವನ್ನು(ವೈಟ್‌ಬೋರ್ಡ್) ತಾನಾಗಿಯೆ ತೆರೆಯಿರಿ

en: Available
kn: ಲಭ್ಯ

en: Available Conferences
kn: ಲಭ್ಯವಿರುವ ಅಧಿವೇಶನಗಳು

en: Away
kn: ಆಚೆ

en: Away Text
kn: ಆಚೆ ಹೋದಾಗಿನ ಪಠ್ಯ

en: Away message too long.
kn: ಆಚೆ ಹೋಗುವ ಸಂದೇಶವು ಬಹಳ ದೊಡ್ಡದಾಗಿದೆ.

en: Awesome
kn: ಅದ್ಭುತ

en: Bac_kground color
kn: ಹಿನ್ನೆಲೆ ಬಣ್ಣ(_k)

en: Background Color
kn: ಹಿನ್ನೆಲೆಪರದೆಯ ಬಣ್ಣ

en: Bad Format
kn: ತಪ್ಪು ಸ್ವರೂಪ

en: Bad Namespace Prefix
kn: ಸರಿಯಲ್ಲದ ನೆಮ್‌ಸ್ಪೇಸ್‌ನ ಪೂರ್ವಪ್ರತ್ಯಯ

en: Bad Request
kn: ಕೆಟ್ಟ ಕೋರಿಕೆ

en: Bad mode
kn: ಸರಿಯಲ್ಲದ ಪದ್ಧತಿ

en: Ban List
kn: ನಿಷೇಧಪಟ್ಟಿ

en: Ban on %s
kn: %s ಸೇರಲು ನಿಷೇಧವಿದೆ

en: Ban on %s by %s, set %s ago
kn: %s ಗೆ %s ಇಂದ ನಿಷೇಧಿಸಲಾಗಿದೆ, %s ಹಿಂದೆ ಹೊಂದಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Banned
kn: ನಿಷೇಧಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Based on keyboard or mouse use
kn: ಕೀಲಿಮನೆ ಅಥವ ಮೌಸ್‌ನ ಬಳಕೆಯ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ

en: Based on keyboard use
kn: ಕೀಲಿಮಣೆಯ ಬಳಕೆಯ ಮೇಲೆ ಆಧರಿತವಾಗಿರುತ್ತದೆ

en: Basque
kn: ಬಾಸ್ಕ್

en: Became idle
kn: ನಿಶ್ಚಲರಾದರು

en: Because this reveals your IP address, it may be considered a security risk.  Do you wish to continue?
kn: ಏಕೆಂದರೆ ಇದು ನಿಮ್ಮ IP ವಿಳಾಸವನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ, ಹಾಗು ಇದನ್ನು ಒಂದು ಸುರಕ್ಷತಾ ಅಪಾಯ ಎಂದು ಪರಿಗಣಿಸಬಹುದಾಗಿರುತ್ತದೆ.  ನೀವು ಮುಂದುವರೆಯಲು ಬಯಸುತ್ತೀರೆ?

en: Becomes _idle
kn: ನಿಶ್ಚಲನಾದಾಗ(_I)

en: Becomes idle
kn: ನಿಶ್ಚಲನಾದಾಗ

en: Beep too!
kn: ಸದ್ದು ಕೂಡ!

en: Belarusian Latin
kn: ಬೆಲಾರುಸಿಯನ್ ಲ್ಯಾಟಿನ್

en: Bengali
kn: ಬೆಂಗಾಲಿ

en: Bengali-India
kn: ಬೆಂಗಾಲಿ-ಭಾರತ

en: Birth Day
kn: ಹುಟ್ಟಿದ ದಿನ

en: Birth Year
kn: ಹುಟ್ಟಿದ ವರ್ಷ

en: Birthday
kn: ಹುಟ್ಟುಹಬ್ಬ

en: Block
kn: ನಿಷೇಧಿಸಿ

en: Block %s?
kn: %s ಅನ್ನು ತಡೆಗಟ್ಟಬೇಕೇ ?

en: Block IMs without Key Exchange
kn: ಕೀಲಿ ಬದಲಾವಣೆ ಇಲ್ಲದೆ IM ಗಳನ್ನು ನಿರ್ಬಂಧಿಸಿ

en: Block User
kn: ಬಳಕೆದಾರನನ್ನು ನಿಷೇಧಿಸಿ

en: Block all users
kn: ಎಲ್ಲಾ ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ತಡೆಗಟ್ಟಿ

en: Block messages to whiteboard
kn: ಸಂದೇಶಗಳನ್ನು ಶ್ವೇತಫಲಕಕ್ಕೆ ನಿರ್ಬಂಧಿಸಿ

en: Block only the users below
kn: ಈ ಕೆಳಗಿನ ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಮಾತ್ರ ತಡೆಗಟ್ಟಿ

en: Block/Unblock
kn: ನಿಷೇಧಿಸಿ/ನಿಷೇಧಿಸದಿರಿ

en: Block/Unblock...
kn: ನಿಷೇಧಿಸಿ/ನಿಷೇಧಿಸದಿರಿ...

en: Blocked
kn: ತಡೆಯಲ್ಪಟ್ಟ

en: Bokmål Norwegian
kn: ಬಾಕ್ಮಲ್ ನಾರ್ವೇಜಿಯನ್

en: Bold
kn: ದಟ್ಟ

en: Bonjour Protocol Plugin
kn: Bonjour ಪ್ರೊಟೊಕಾಲ್ ಪ್ಲಗ್ಗಿನ್

en: Bored
kn: ಬೇಸರ

en: Bosnian
kn: ಬೊಸ್ನಿಯನ್

en: Bot account cannot IM this user
kn: ಬಾಟ್‌ ಖಾತೆಯು ಈ ಬಳಕೆದಾರನಿಗೆ IM ಕಳುಹಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿರುವುದಿಲ್ಲ

en: Bot account reached IM limit
kn: ಬಾಟ್‌ ಖಾತೆಯು IM ಮಿತಿಯನ್ನು ತಲುಪಿದೆ

en: Bot account reached daily IM limit
kn: ಬಾಟ್‌ ಖಾತೆಯು ದೈನಂದಿನ IM ಮಿತಿಯನ್ನು ತಲುಪಿದೆ

en: Bot account reached monthly IM limit
kn: ಬಾಟ್‌ ಖಾತೆಯು ಮಾಸಿಕ IM ಮಿತಿಯನ್ನು ತಲುಪಿದೆ

en: Bot accounts cannot initiate IMs
kn: ಬಾಟ್‌ ಖಾತೆಗಳಿಂದ IM ಗಳನ್ನು ಆರಂಭಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿರುವುದಿಲ್ಲ

en: Both
kn: ಎರಡೂ

en: Bottom
kn: ಕೆಳಗೆ

en: Br_owse...
kn: ಜಾಲವೀಕ್ಷಣೆ(_o)...

en: Brave
kn: ಧೈರ್ಯ

en: British English
kn: ಬ್ರಿಟಿಷ್ ಇಂಗ್ಲೀಷ್

en: Brows_e...
kn: ಜಾಲವೀಕ್ಷಣೆ(_e)...

en: Browser
kn: ವೀಕ್ಷಕ

en: Browser Selection
kn: ಜಾಲವೀಕ್ಷಕದ ಆಯ್ಕೆ

en: Browser default
kn: ವೀಕ್ಷಕದ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ

en: Browser preferences are configured in GNOME preferences
kn: ಜಾಲವೀಕ್ಷಕದ ಆದ್ಯತೆಗಳನ್ನು GNOME ಆದ್ಯತೆಗಳಲ್ಲಿ ಸಂರಚಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ

en: Browsing the web
kn: ಜಾಲವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Buddies
kn: ಗೆಳೆಯರು

en: Buddy
kn: ಗೆಳೆಯ

en: Buddy Alias
kn: ಸ್ನೇಹಿತರ ಅಲಿಯಾಸ್

en: Buddy Comment
kn: ಗೆಳೆಯನ ಅಭಿಪ್ರಾಯ

en: Buddy Comment for %s
kn: %s ಬಗ್ಗೆ ಗೆಳೆಯನ ಅಭಿಪ್ರಾಯ

en: Buddy Comment:
kn: ಗೆಳೆಯನ ಅಭಿಪ್ರಾಯ:

en: Buddy Goes _Away
kn: ಗೆಳೆಯ ಆಚೆ  ಹೋದಾಗ(_A)

en: Buddy Goes _Idle
kn: ಗೆಳೆಯ ನಿಶ್ಚಲರಾದಾಗ(_I)

en: Buddy Icon
kn: ಗೆಳೆಯನ ಚಿಹ್ನೆ

en: Buddy Information
kn: ಸ್ನೇಹಿತನ ಮಾಹಿತಿ

en: Buddy List
kn: ಸ್ನೇಹಿತರ ಪಟ್ಟಿ

en: Buddy List Storage Mode
kn: ಗೆಳೆಯರ ಪಟ್ಟಿ ಶೇಖರಣಾ ಕ್ರಮ

en: Buddy List Theme:
kn: ಗೆಳೆಯರ ಪಟ್ಟಿಯ ಪರಿಸರವಿನ್ಯಾಸಗಳು:

en: Buddy List Window
kn: ಗೆಳೆಯರ ಪಟ್ಟಿಯ ವಿಂಡೊ

en: Buddy Notes
kn: ಗೆಳೆಯರ ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳು

en: Buddy Pounces
kn: ಗೆಳೆಯನ ತಟ್ಟನೆ ಕಾಣಿಸುವಿಕೆಗಳು

en: Buddy State Notification
kn: ಗೆಳೆಯನ ಸ್ಥಿತಿ ಸೂಚನೆ

en: Buddy Ticker
kn: ಗೆಳೆಯನ ಗುರುತುಗಾರ(ಟಿಕರ್)

en: Buddy _Signs On/Off
kn: ಗೆಳೆಯ ಬಂದಾಗ/ಹೋದಾಗ(_S)

en: Buddy is "extended" away
kn: ಗೆಳೆಯರು ಆಚೆಹೋಗಿದ್ದನ್ನು "ವಿಸ್ತರಿಸಲಾಗಿದೆ"

en: Buddy is away
kn: ಸ್ನೇಹಿತರು ಇಲ್ಲಿಲ್ಲ

en: Buddy is idle
kn: ಸ್ನೇಹಿತರು ಜಡವಾಗಿದ್ದಾರೆ

en: Buddy is mobile
kn: ಸ್ನೇಹಿತರು ಮೊಬೈಲ್‌ ದೂರವಾಣಿಯಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ

en: Buddy is offline
kn: ಗೆಳೆಯನು ಆಫ್ಲೈನ್ ಆಗಿದ್ದಾನೆ

en: Buddy logs in
kn: ಆಪ್ತರು ಒಳಬಂದರು

en: Buddy logs out
kn: ಆಪ್ತರು ಹೊರಹೋದರು

en: Buddy name:
kn: ಗೆಳೆಯನ ಹೆಸರು:

en: Buddy signs on/off
kn: ಸ್ನೇಹಿತ ಒಳಬಂದರು/ಹೊರಹೋದರು

en: Buddy's _username:
kn: ಗೆಳೆಯನ ಬಳಕೆದಾರಹೆಸರು(_u):

en: Buddylist loaded successfully!
kn: ಗೆಳೆಯರ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಲೋಡ್‌ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ!

en: Buddylist saved successfully!
kn: ಗೆಳೆಯರ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಉಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Build Information
kn: ನಿರ್ಮಾಣ ಮಾಹಿತಿ

en: Bulgarian
kn: ಬಲ್ಗೇರಿಯನ್

en: Busted SNAC payload
kn: ಹಾಳಾದ SNAC ಪೇಲೋಡ್

en: Busy
kn: ಕಾರ್ಯನಿರತ

en: Buzz
kn: ಝೇಂಕಾರ

en: Buzzing %s...
kn: %s ನತ್ತ ಝೇಂಕರಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: By Log Size
kn: ದಾಖಲೆಯ ಗಾತ್ರವಾರು

en: By Status
kn: ಸ್ಥಿತಿವಾರು

en: By account
kn: ಖಾತೆವಾರು

en: By conversation count
kn: ಮಾತುಕತೆಗಳ ಸಂಖ್ಯೆವಾರು

en: By group
kn: ಗುಂಪುವಾರು

en: By recent log activity
kn: ಇತ್ತೀಚಿನ ಚಟುವಟಿಕೆಯ ದಾಖಲೆಯ ಆಧಾರದಲ್ಲಿ

en: By status
kn: ಸ್ಥಿತಿವಾರು

en: CTCP PING reply
kn: CTCP PING ಪ್ರತ್ಯುತ್ತರ

en: C_hat windows
kn: ಮಾತುಕತೆ ವಿಂಡೊಗಳು(_C)

en: C_lear finished transfers
kn: ಮುಗಿದ ವರ್ಗಾವಣೆಗಳನ್ನು ತೆರವುಗೊಳಿಸು(_l)

en: C_onnect
kn: ಸಂಪರ್ಕ ಕಲ್ಪಿಸು (_o)

en: Calculating...
kn: ಲೆಖ್ಕಹಾಕುತ್ತಿದೆ

en: Call Command
kn: ಆದೇಶವನ್ನು ಕರೆ

en: Call in progress.
kn: ಕರೆಯು ಪ್ರಗತಿಯಲ್ಲಿದೆ.

en: Calling...
kn: ಕರೆ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: Calm
kn: ಪ್ರಶಾಂತ

en: Camera
kn: ಕ್ಯಾಮೆರಾ

en: Canadian English
kn: ಕೆನೇಡಿಯನ್ ಇಂಗ್ಲೀಷ್

en: Cancel
kn: ರದ್ದುಗೊಳಿಸಿ

en: Cancel Presence Notification
kn: ಇರುವಿಕೆಯ ಸೂಚನೆಯನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸು

en: Cancelled
kn: ರದ್ದಾಗಿದೆ

en: Cannot add a contact to the same folder twice
kn: ಒಂದೇ ಕಡತಕೋಶಕ್ಕೆ ಎರಡುಬಾರಿ ಒಂದೆ ಸಂಪರ್ಕವಿಳಾಸವನ್ನು ಸೇರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ

en: Cannot add yourself
kn: ನಿಮ್ಮನ್ನೇ ಸೇರಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ

en: Cannot ban %s: banlist is full
kn:  %s ನಿಷೇಧಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ : ನಿಷೇಧಪಟ್ಟಿ   ತುಂಬಿದೆ

en: Cannot call command
kn: ಆದೇಶವನ್ನು ಕರೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ

en: Cannot change nick
kn: ಅಡ್ದ ಹೆಸರು ಬದಲಿಸಲಾಗದು

en: Cannot create pounce
kn: ತಟ್ಟನೆ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುವಿಕೆಯನ್ನು ಸಿದ್ಧಗೊಳಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ

en: Cannot detach
kn: ಸಂಪರ್ಕ ಕಡಿದುಹಾಕಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ

en: Cannot fetch the public key
kn: ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಕೀಲಿಯನ್ನು ಪಡೆಯಲಾಗಲಿಲ್ಲ

en: Cannot get channel information
kn: ವಾಹಿನಿಯ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಪಡೆಯಲಾಗಲಿಲ್ಲ

en: Cannot get room list
kn: ಕೋಣೆಗಳ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಪಡೆಯಲಾಗಲಿಲ್ಲ

en: Cannot get server information
kn: ಪರಿಚಾರಕದ(ಸರ್ವರ್‍) ಮಾಹಿತಿ ಪಡೆಯಲಾಗಲಿಲ್ಲ

en: Cannot get server statistics
kn: ಪರಿಚಾರಕದ(ಸರ್ವರ್‍) ಅಂಕಿಅಂಶಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಲಾಗಲಿಲ್ಲ

en: Cannot get user information
kn: ಬಳಕೆದಾರನ ಮಾಹಿತಿ ಪಡೆಯಲಾಗಲಿಲ್ಲ

en: Cannot join %s: Registration is required.
kn: %s ಅನ್ನು ಸೇರಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ: ನೋಂದಾಯಿಸುವ ಅಗತ್ಯವಿದೆ.

en: Cannot join channel
kn: ವಾಹಿನಿಯನ್ನು ಸೇರಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ

en: Cannot join private group
kn: ಖಾಸಗಿ ಗುಂಪನ್ನು ಸೇರಲಾಗಲಿಲ್ಲ

en: Cannot perform the key agreement
kn: ಪ್ರಮುಖ ಒಪ್ಪಂದವನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ

en: Cannot receive IM due to parental controls
kn: ಪೋಷಕರ ನಿಯಂತ್ರಣದಿಂದ IM ಅನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ

en: Cannot send SMS
kn: SMS ಕಳುಹಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ

en: Cannot send SMS to this country
kn: ಈ ದೇಶಕ್ಕೆ SMS ಕಳುಹಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ

en: Cannot send SMS to unknown country
kn: ಅಜ್ಞಾತ ದೇಶಕ್ಕೆ SMS ಕಳುಹಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ

en: Cannot send SMS without accepting terms
kn: ನಿಯಮಗಳನ್ನು ಒಪ್ಪಿಕೊಳ್ಳದ ಹೊರತು SMS ಕಳುಹಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ

en: Cannot send a directory.
kn: ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ಕಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ

en: Cannot send a file of 0 bytes.
kn: ೦ ಬೈಟ್‍ಗಳ ಕಡತವನ್ನು ಕಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: Cannot send file
kn: ಕಡತವನ್ನು ಕಳಿಸಲು ಆಗಲಿಲ್ಲ

en: Cannot send folder %s.
kn: %s ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ಕಳಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ.

en: Cannot send launcher
kn: ಆರಂಭಕವು(ಲಾಂಚರ್) ಕಂಡು ಬಂದಿಲ್ಲ

en: Cannot set IM key
kn: IM ಕೀಲಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ

en: Cannot set topic
kn: ವಿಷಯವನ್ನು ಹೊಂದಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ

en: Cannot start browser configuration program.
kn: ವೀಕ್ಷಕ ಸಂರಚನಾ ಪ್ರೊಗ್ರಾಮ್ ಅನ್ನು ಆರಂಭಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Cannot start proxy configuration program.
kn: ಪ್ರಾಕ್ಸಿ ಸಂರಚನಾ ಪ್ರೊಗ್ರಾಮ್ ಅನ್ನು ಆರಂಭಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Cannot watch user
kn: ಬಳಕೆದಾರನ ಗಮನಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ

en: Capabilities
kn: ಸಾಮರ್ಥ್ಯಗಳು

en: Case sensitive
kn: ಇಂಗ್ಲೀಷ್ ಸಣ್ಣ/ದೊಡ್ಡ ಅಕ್ಷರ  ಸಂವೇದಿ

en: Catalan
kn: ಕ್ಯಾಟಲಾನ್

en: Cautious
kn: ಎಚ್ಚರಿಕೆಯ

en: Certificate Authorities
kn: ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರ ಅಥಾರಿಟಿಗಳು

en: Certificate Export Error
kn: ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರದ ರಫ್ತು ದೋಷ

en: Certificate Import
kn: ಪ್ರಮಾಮಪತ್ರ ಆಮದು

en: Certificate Import Error
kn: ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರದ ಆಮದು ದೋಷ

en: Certificate Information
kn: ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರ ಮಾಹಿತಿ

en: Certificate Manager
kn: ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕ

en: Certificate for %s
kn: %s ಗಾಗಿನ ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರ

en: Certificates
kn: ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರಗಳು

en: Change Account Registration at %s
kn: %s ನಲ್ಲಿ ಬಳಕೆದಾರ ಖಾತೆಯನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಿ

en: Change Address To:
kn: ವಿಳಾಸವನ್ನು ಹೀಗೆ ಬದಲಿಸಿ

en: Change Currently Registered Email Address...
kn: ಪ್ರಸಕ್ತ ನೋಂದಾಯಿಸಲಾದ ಇ-ಮೈಲ್‌ ವಿಳಾಸವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಿ...

en: Change Password (web)
kn: ಗುಪ್ತಪದ ಬದಲಿಸಿ (ಜಾಲ)

en: Change Password...
kn: ಗುಪ್ತಪದ ಬದಲಿಸಿ...

en: Change Registration
kn: ನೋಂದಣಿಯನ್ನು ಬದಲಿಸಿ

en: Change Size
kn: ಗಾತ್ರವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಿ

en: Change XMPP Password
kn: XMPP ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ಬದಲಿಸಿ

en: Change password for %s
kn: %s ಗೆ ಗುಪ್ತಪದ ಬದಲಯಿಸಿ

en: Change status to
kn: ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಹೀಗೆ ಬದಲಿಸು

en: Change status when idle
kn: ನಿಶ್ಚಲವಾಗಿದ್ದಾಗ ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸು

en: Change to this status when _idle:
kn: ನಿಶ್ಚಲವಾಗಿದ್ದಾಗ ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸು(_i):

en: Change user information for %s
kn: %s ಬಳಕೆದಾರ ಮಾಹಿತಿ ಬದಲಾಯಿಸಿ

en: Changes to privacy settings take effect immediately.
kn: ಖಾಸಗಿತನದ ನಿಶ್ಚಯಗಳು ಕೂಡಲೇ ಜಾರಿಗೆ ಬರುತ್ತವೆ.

en: Channel
kn: ವಾಹಿನಿ

en: Channel %s does not exist in the network
kn: ಜಾಲದಲ್ಲಿ %s ವಾಹಿನಿ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿಲ್ಲ

en: Channel Authentication
kn: ವಾಹಿನಿ ಧೃಢೀಕರಣ

en: Channel Information
kn: ವಾಹಿನಿಯ ಮಾಹಿತಿ

en: Channel Passphrase
kn: ವಾಹಿನಿಯ ಗುಪ್ತವಾಕ್ಯ

en: Channel Public Keys List
kn: ವಾಹಿನಿಯ ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಕೀಲಿಗಳ ಪಟ್ಟಿ

en: Channel authentication is used to secure the channel from unauthorized access. The authentication may be based on passphrase and digital signatures. If passphrase is set, it is required to be able to join. If channel public keys are set then only users whose public keys are listed are able to join.
kn: ವಾಹಿನಿಯನ್ನು ಅನಧೀಕೃತವಾಗಿ ನಿಲುಕಿಸಿಕೊಳ್ಳುವುದನ್ನು ತಡೆಗಟ್ಟಲು ವಾಹಿನಿ ದೃಢೀಕರಣವನ್ನು ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಗುಪ್ತಪದ ಹಾಗು ದಿಜಿಟಲ್ ಸಹಿಗಳನ್ನು ಬಳಸುವ ಮೂಲಕ ದೃಢೀಕರಣವನ್ನು ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ಸೂಚಿಸಲಾಗಿದ್ದಲ್ಲಿ, ಸೇರಲು ಅದನ್ನು ನಮೂದಿಸುವ ಅಗತ್ಯವಿರುತ್ತದೆ. ವಾಹಿನಿಯ ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಕೀಲಿಗಳನ್ನು ಸೂಚಿಸಲಾಗಿದ್ದಲ್ಲಿ, ಯಾವ ಬಳಕೆದಾರರ ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಕೀಲಿಗಳನ್ನು ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ಸೂಚಿಸಲಾಗಿದೆಯೊ ಅವರುಗಳು ಮಾತ್ರ ಸೇರಲು ಸಾಧ್ಯವಿರುತ್ತದೆ.

en: Channel founder on <I>%s</I> is <I>%s</I>
kn: <I>%s</I> ನಲ್ಲಿನ ವಾಹಿನಿಯ ಸ್ಥಾಪಕರು <I>%s</I> ಆಗಿದ್ದಾರೆ

en: Chat
kn: ಮಾತುಕತೆ

en: Chat _name:
kn: ಮಾತುಕತೆ ಹೆಸರು(_n):

en: Chat error
kn: ಮಾತುಕತೆ ದೋಷ

en: Chatroom Emblems
kn: ಮಾತುಕತೆಕೋಣೆಗಳ ಲಾಂಛನಗಳು

en: Chats
kn: ಮಾತುಕತೆಗಳು

en: Chats will only be logged if the "Log all chats" preference is enabled.
kn: "ಎಲ್ಲಾ ಎಲ್ಲಾ ಮಾತುಕತೆಗಳನ್ನು ದಾಖಲಿಸಿಡು" ಎನ್ನುವ ಆದ್ಯತೆಯನ್ನು ಶಕ್ತಗೊಳಿಸಿದಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರ ಮಾತುಕತೆಗಳನ್ನು ದಾಖಲಿಸಿಡಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Chatty
kn: ಚಾಟಿ

en: Check permissions and try again.
kn: ಅನುಮತಿಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ ನಂತರ ಮುಂದುವರೆಯಿರಿ.

en: Checks for new local mail.
kn: ಹೊಸ ಸ್ಥಳೀಯ ಅಂಚೆಗಾಗಿ ಪರೀಕ್ಷಿಸುತ್ತದೆ.

en: Checks periodically for new releases and notifies the user with the ChangeLog.
kn: ಹೊಸ ಬಿಡುಗಡೆಗಳಿಗಾಗಿ ಆಗಾಗ ಪರೀಕ್ಷಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಬಳಕೆದಾರನಿಗೆ ChangeLog ನೊಂದಿಗೆ ತಿಳಿಸುತ್ತದೆ.

en: Checks periodically for new releases.
kn: ಹೊಸ ಬಿಡುಗಡೆಗಳಿಗಾಗಿ ಆಗಾಗ ಪರೀಕ್ಷಿಸುತ್ತದೆ

en: Choose Location...
kn: ಸ್ಥಳವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ...

en: Choose New Name
kn: ಹೊಸ ಹೆಸರು ಆಯ್ದುಕೊಳ್ಳಿ

en: Choose...
kn: ಆರಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ...

en: Cipher
kn: ಸಿಫರ್

en: Cipher Test
kn: ಸಿಫರ್ ಪರೀಕ್ಷೆ

en: City
kn: ನಗರ

en: Cl_ose conversations with the Escape key
kn: Escape ಕೀಲಿಯನ್ನು ಬಳಸಿದಾಗ ಮಾತುಕತೆಯನ್ನು ಮುಚ್ಚು(_o)

en: Clear
kn: ಖಾಲಿಮಾಡಿ

en: Clear Scrollback
kn: ಸ್ಕ್ರಾಲ್‌ಬ್ಯಾಕನ್ನು ಅಳಿಸಿಹಾಕು

en: Clear finished transfers
kn: ಮುಗಿದ ವರ್ಗಾವಣೆಗಳನ್ನು ತೆರವುಗೊಳಿಸಿ

en: Click to change your buddyicon for all accounts.
kn: ಎಲ್ಲಾ ಖಾತೆಗಳಿಗೂ ನಿಮ್ಮ ಗೆಳೆಯಚಿಹ್ನೆಯನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: Click to change your buddyicon for this account.
kn: ಈ ಖಾತೆಗೆ ನಿಮ್ಮ ಗೆಳೆಯಚಿಹ್ನೆಯನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: Client
kn: ಕಕ್ಷಿ

en: Clipboard plugin
kn: ನಕಲುಫಲಕದ ಪ್ಲಗ್ಗಿನ್

en: Close
kn: ಮರೆಯಾಗಿಸಿ

en: Close Find bar
kn: ಹುಡುಕುವ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಮುಚ್ಚಿ

en: Close IMs immediately when the tab is closed
kn: ಹಾಳೆಗಳನ್ನು ಮುಚ್ಚಿದ ಕೂಡಲೆ IM ಗಳನ್ನು ಮುಚ್ಚು

en: Close _tabs
kn: ಹಾಳೆಗಳನ್ನು ಮುಚ್ಚು(_t)

en: Close all tabs
kn: ಎಲ್ಲ ಟ್ಯಾಬ್‍ಗಳನ್ನು ಮುಚ್ಚಿ

en: Close conversation
kn: ಮಾತುಕತೆಯನ್ನು ಮುಗಿಸಿರಿ

en: Close other tabs
kn: ಉಳಿದ ಟ್ಯಾಬ್‍ಗಳನ್ನು ಮುಚ್ಚಿ

en: Close this tab
kn: ಈ ಟ್ಯಾಬ್ ಮುಚ್ಚಿ

en: Close this window when all transfers _finish
kn: ಎಲ್ಲಾ ವರ್ಗಾವಣೆಗಳು ಮುಗಿದಾಗ ಈ ಕಿಟಕಿಯನ್ನು ಮುಚ್ಚು(_f)

en: Close this window when all transfers finish
kn: ಎಲ್ಲಾ ವರ್ಗಾವಣೆಗಳು ಮುಗಿದಾಗ ಈ ವಿಂಡೊವನ್ನು ಮುಚ್ಚು

en: Co_nversations:
kn: ಮಾತುಕತೆಗಳು(_n):

en: Cold
kn: ತಣ್ಣನೆಯ

en: Collapsed Background Color
kn: ಕುಗ್ಗಿಸಲಾದ ಹಿನ್ನಲೆ ಪರದೆಯ ಬಣ್ಣ

en: Collapsed Text
kn: ಕುಗ್ಗಿಸಲಾದ ಪಠ್ಯ

en: Color to draw hyperlink after it has been visited (or activated).
kn: ಹೈಪರ್ಲಿಂಕಿಗೆ ಭೇಟಿ ನೀಡಿದ ನಂತರ (ಅಥವ ಸಕ್ರಿಯಗೊಂಡಾಗ) ಅದನ್ನು ತೋರಿಸಬೇಕಿರುವ ಬಣ್ಣ.

en: Color to draw hyperlinks when mouse is over them.
kn: ಜಾಲಕೊಂಡಿಗಳ ಮೇಲೆ ಮೌಸ್ ಅನ್ನು ಸುಳಿದಾಡಿಸಿದಾಗ ತೋರಿಸಬೇಕಿರುವ ಬಣ್ಣ.

en: Color to draw hyperlinks.
kn: ಕೊಂಡಿಗಳನ್ನು ಬರೆಯಬೇಕಿರುವ ಬಣ್ಣ.

en: Color to draw the name of a message you received containing your name.
kn: ನೀವು ಸ್ವೀಕರಿಸಿದ ಸಂದೇಶದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಹೆಸರು ಇದ್ದಲ್ಲಿ ಅದರ ಹೆಸರನ್ನು ತೋರಿಸಲು ಬಳಸಬೇಕಿರುವ ಬಣ್ಣ.

en: Color to draw the name of a message you received.
kn: ನೀವು ಸ್ವೀಕರಿಸಿದ ಸಂದೇಶದ ಹೆಸರನ್ನು ತೋರಿಸಲು ಬಳಸಬೇಕಿರುವ ಬಣ್ಣ.

en: Color to draw the name of a message you sent.
kn: ನೀವು ಕಳುಹಿಸಿದ ಸಂದೇಶವನ್ನು ತೋರಿಸಲು ಬಳಸಬೇಕಿರುವ ಬಣ್ಣ.

en: Color to draw the name of a whispered action message.
kn: ಗುಟ್ಟಾಗಿ ಹೇಳಲಾದ ಕ್ರಿಯೆಯ ಸಂದೇಶದ ಹೆಸರನ್ನು ತೋರಿಸಬೇಕಿರುವ ಬಣ್ಣ.

en: Color to draw the name of a whispered message.
kn: ಗುಟ್ಟಾಗಿ ಹೇಳಲಾದ ಸಂದೇಶದ ಹೆಸರನ್ನು ತೋರಿಸಬೇಕಿರುವ ಬಣ್ಣ.

en: Color to draw the name of an action message.
kn: ಕ್ರಿಯೆಯ ಸಂದೇಶದ ಹೆಸರನ್ನು ತೋರಿಸಬೇಕಿರುವ ಬಣ್ಣ.

en: Colors
kn: ಬಣ್ಣಗಳು

en: Command
kn: ಆದೇಶ

en: Common name: %s
    
    SHA1 fingerprint:
    %s
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ ಹೆಸರು: %s
    
    SHA1 ಫಿಂಗರ್ಪ್ರಿಂಟ್:
    %s

en: Common name: %s %s
    Fingerprint (SHA1): %s
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ ಹೆಸರು: %s %s
    ಫಿಂಗರ್ಪ್ರಿಂಟ್ (SHA1): %s

en: Company
kn: ಸಂಸ್ಥೆ

en: Computer
kn: ಗಣಕ

en: Conference Closed
kn: ಸಮ್ಮೇಳನ ಮುಗಿದಿದೆ

en: Conference does not exist
kn: ಸಮ್ಮೇಲನ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿ ಇಲ್ಲ

en: Conference error
kn: ಸಮ್ಮೇಳನ(ಕಾನ್ಫರೆನ್ಸ್ ದೋಷ)

en: Conference not found
kn: ಸಮ್ಮೇಳನ ಸಿಗಲಿಲ್ಲ

en: Confident
kn: ವಿಶ್ವಾಸದ

en: Configuration error
kn: ಸಂರಚನೆ ದೋಷ

en: Configure IM Forwarding (web)
kn: IM ಫಾರ್ವಾರ್ಡಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಸಂರಚಿಸಿ (web)

en: Configure Pl_ugin
kn: ಪ್ಲಗ್ಗಿನ್ ಸಂರಚಿಸು(_u)

en: Configure Plugin
kn: ಪ್ಲಗಿನ್ ಸಂರಚಿಸಿ

en: Configure _Browser
kn: ಜಾಲವೀಕ್ಷಕವನ್ನು ಸಂರಚಿಸು(_B)

en: Configure _Proxy
kn: ಪ್ರಾಕ್ಸಿ ಸಂರಚನೆ(_P)

en: Configure microphone and webcam settings for voice/video calls.
kn: ಧ್ವನಿ/ವೀಡಿಯೊ ಕರೆಗಳಿಗಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ಮೈಕ್ರೊಫೋನ್ ಹಾಗು ವೆಬ್‌ಕ್ಯಾಮ್ ಅನ್ನು ಸಂರಚಿಸಿ.

en: Configure your microphone and webcam.
kn: ನಿಮ್ಮ ಮೈಕ್ರೊಫೋನ್ ಹಾಗು ವೆಬ್‌ಕ್ಯಾಮ್ ಅನ್ನು ಸಂರಚಿಸಿ.

en: Confirm Account
kn: ಖಾತೆಯನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸಿ

en: Confirm Remove
kn: ತೆಗೆದು ಹಾಕುವುದನ್ನು ಖಾತರಿಗೊಳಿಸಿ

en: Confirm certificate delete
kn: ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರವನ್ನು ಅಳಿಸುವಿಕೆಯನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸಿ

en: Confirm close
kn: ಮುಚ್ಚುವಿಕೆಯನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸಿ

en: Conflict
kn: ಬಿಕ್ಕಟ್ಟು

en: Confused
kn: ಗೊಂದಲದ

en: Connect port
kn: ಪೋರ್ಟ್ ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ

en: Connect server
kn: ಪರಿಚಾರಕದೊಂದಿಗೆ(ಸರ್ವರ್‍) ಸಂಪರ್ಕ ಜೋಡಿಸು

en: Connected
kn: ಸಂಪರ್ಕ ಹೊಂದಿದೆ

en: Connecting
kn: ಸಂಪರ್ಕಿಸುತ್ತಿದೆ

en: Connecting to SILC Server
kn: SILC ಪರಿಚಾರಕವನ್ನು(ಸರ್ವರ್‍) ಸಂಪರ್ಕಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Connection Error
kn: ಸಂಪರ್ಕದಲ್ಲಿ ದೋಷ

en: Connection Timeout
kn: ಸಂಪರ್ಕ ಸಮಯಮೀರಿದೆ

en: Connection established, cookie sent
kn: ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಸಾಧಿಸಲಾಗಿದೆ, ಕುಕಿಯನ್ನು ಕಳುಹಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Connection failed
kn: ಸಂಪರ್ಕ ವಿಫಲ

en: Connection interrupted by other software on your computer.
kn: ನಿಮ್ಮ ಗಣಕದಲ್ಲಿನ ಬೇರೊಂದು ತಂತ್ರಾಂಶವು ಸಂಪರ್ಕಕ್ಕೆ ತಡೆಯೊಡ್ಡಿದೆ.

en: Connection refused.
kn: ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ನಿರಾಕರಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Connection security
kn: ಸಂಪರ್ಕದ ಸುರಕ್ಷತೆ

en: Connection timed out
kn: ಸಂಪರ್ಕದ ಸಮಯ ಮೀರಿದೆ

en: Connection timed out.
kn: ಸಂಪರ್ಕದ ಸಮಯ ಮೀರಿದೆ.

en: Console Beep
kn: ಕನ್ಸೋಲಿನ ಸದ್ದು

en: Console beep
kn: ಕನ್ಸೋಲಿನ ಸದ್ದು

en: Contact
kn: ಸಂಪರ್ಕ ವಿಳಾಸ

en: Contact Availability Prediction
kn: ಸಂಪರ್ಕ ವಿಳಾಸ ಲಭ್ಯತೆಯ ಊಹೆ

en: Contact Availability Prediction plugin.
kn: ಸಂಪರ್ಕ ವಿಳಾಸ ಲಭ್ಯತೆಯನ್ನು ಊಹಿಸುವ ಪ್ಲಗ್‌ಇನ್.

en: Contact Priority
kn: ಸಂಪರ್ಕ ಆದ್ಯತೆ

en: Contact Text
kn: ಸಂಪರ್ಕ ವಿಳಾಸ ಪಠ್ಯ

en: Contact/Chat Background Color
kn: ಸಂಪರ್ಕವಿಳಾಸ/ಮಾತುಕತೆ ಹಿನ್ನೆಲೆಪರದೆಯ ಬಣ್ಣ

en: Contemplative
kn: ಆಲೋಚನೆಯಲ್ಲಿರುವ

en: Contented
kn: ತೃಪ್ತ

en: Continue
kn: ಮುಂದುವರಿಸಿ

en: Conversation
kn: ಮಾತುಕತೆಗಳು

en: Conversation Colors
kn: ಮಾತುಕತೆಯ ಬಣ್ಣಗಳು

en: Conversation Entry
kn: ಮಾತುಕತೆಯ ದಾಖಲೆ

en: Conversation History
kn: ಮಾತುಕತೆ ಚರಿತ್ರೆ

en: Conversation Placement
kn: ಮಾತುಕತೆಯ ಸ್ಥಳನಿರ್ಧಾರ

en: Conversation Window
kn: ಮಾತುಕತೆಯ ವಿಂಡೊ

en: Conversation Window Send Button.
kn: ಮಾತುಕತೆ ವಿಂಡೊದಲ್ಲಿನ ಕಳುಹಿಸುವ ಗುಂಡಿ.

en: Conversation _font:
kn: ಮಾತುಕತೆಯ ಅಕ್ಷರಶೈಲಿ(_f):

en: Conversation in %s on %s
kn: %s ದಲ್ಲಿ %s ನ ಮಾತುಕತೆ

en: Conversation with %s on %s
kn: %s ನೊಂದಿಗೆ %s ನಲ್ಲಿ ಜತೆ ಮಾತುಕತೆ

en: Conversations
kn: ಮಾತುಕತೆಗಳು

en: Conversations in %s
kn:  %s ದಲ್ಲಿ ಮಾತುಕತೆ

en: Conversations with %s
kn: %s ಜತೆ ಮಾತುಕತೆ

en: Core Pidgin files and dlls
kn: ಪ್ರಮುಖ ಪಿಜಿನ್ ಕಡತಗಳು ಹಾಗು dllಗಳು

en: Could not change nick
kn: ಅಡ್ಡಹೆಸರನ್ನು ಬದಲಿಸಲು ಆಗಲಿಲ್ಲ

en: Could not get details for user %s (%s).
kn: %s ಬಳಕೆದಾರರ ವಿವರಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಲಾಗಿಲ್ಲ (%s).

en: Could not join chat room
kn: ಮಾತುಕತೆ ಕೋಣೆಯನ್ನು ಸೇರಲಾಗಲಿಲ್ಲ

en: Could not kill user
kn: ಬಳಕೆದಾರನನ್ನು ಅಂತ್ಯಗೊಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ

en: Could not load public key
kn: ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಕೀಲಿಯನ್ನು ಲೋಡ್‌ ಮಾಡಲಾಗಲಿಲ್ಲ

en: Could not open %s: Redirected too many times
kn: %s ಅನ್ನು ತೆರೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ: ಬಹಳಷ್ಟು ಬಾರಿ ಮರುನಿರ್ದೇಶಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Could not perform key agreement for file transfer
kn: ಕಡತ ವರ್ಗಾವಣೆಗಾಗಿ ಪ್ರಮುಖ ಒಪ್ಪಂದವನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ

en: Could not query the directory server.
kn: ಡಿರೆಕ್ಟರಿ ಪರಿಚಾರಕಕ್ಕೆ ಮನವಿ ಮಾಡಲಾಗಲಿಲ್ಲ.

en: Could not recognize the host of the username you entered
kn: ನೀವು ನಮೂದಿಸಿದ ಬಳಕೆದಾರ ಹೆಸರಿನ ಆತಿಥೇಯವನ್ನು ಗುರುತಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ

en: Could not send
kn: ಕಳಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ

en: Could not set icon
kn: ಚಿಹ್ನೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ

en: Could not start the file transfer
kn: ಕಡತ ವರ್ಗಾವಣೆಯನ್ನು ಆರಂಭಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ

en: Could not unload plugin
kn: ಪ್ಲಗ್‌ಇನ್ ಅನ್ನು ಅನ್‌ ಮಾಡಲಾಗಲಿಲ್ಲ

en: Couldn't find X display
kn: X ಪ್ರದರ್ಶಕವನ್ನು ಸರಿಪಡಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ

en: Couldn't find window
kn: ವಿಂಡೊ ಕಂಡು ಬಂದಿಲ್ಲ

en: Couldn't load buddylist
kn: ಗೆಳೆಯರ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಲೋಡ್ ಮಾಡಲಾಗಲಿಲ್ಲ

en: Couldn't write buddy list for %s to %s
kn: %s ಗಾಗಿ %s ಗೆ ಗೆಳೆಯರ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಬರೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ

en: Country
kn: ದೇಶ

en: Country: 	%s
kn: ದೇಶ : 	%s

en: Cranky
kn: ಸಿಡುಕಿನ

en: Crazy
kn: ವಿಚಿತ್ರವಾದ

en: Crazy Patch Writers
kn: ತಿಕ್ಕಲು ತೇಪೆ-ತಂತ್ರಾಂಶ ಬರಹಗಾರರು

en: Create
kn: ರಚಿಸಿ

en: Create New Conference...
kn: ಹೊಸ ಅಧಿವೇಶನ ಆರಂಭಿಸಿ...

en: Create New Room
kn: ಹೊಸಕೋಣೆ ನಿರ್ಮಿಸಿ

en: Create New SILC Key Pair
kn: ಹೊಸ SILC ಕೀಲಿ ಜೋಡಿಯನ್ನು ರಚಿಸಿ

en: Create SILC Key Pair...
kn: SILC ಕೀಲಿ ಜೋಡಿಯನ್ನು ರಚಿಸಿ...

en: Create _this new account on the server
kn: ಪರಿಚಾರಕದಲ್ಲಿ(ಸರ್ವರ್) ಈ ಖಾತೆಯನ್ನು ರಚಿಸಿ(_t)

en: Create a Start Menu entry for Pidgin
kn: ಪಿಜಿನ್‌ಗಾಗಿ ಒಂದು ಆರಂಭದ ಮೆನು ನಮೂದನ್ನು ರಚಿಸು

en: Create a new directory for each user
kn: ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೂ ಒಂದು ಹೊಸ ಕೋಶವನ್ನು ರಚಿಸಿ

en: Create a shortcut to Pidgin on the Desktop
kn: ಗಣಕತೆರೆಯಲ್ಲಿ ಪಿಜಿನ್‌ನ ಒಂದು ಶಾರ್ಟ-ಕಟ್‌ ಅನ್ನು ರಚಿಸು

en: Create conference with user
kn: ಬಳಕೆದಾರರೊಂದಿಗೆ ಸಮ್ಮೇಳನವನ್ನು ರಚಿಸಿ

en: Create this account on the server
kn: ಪರಿಚಾರಕದಲ್ಲಿ(ಸರ್ವರ್) ಈ ಖಾತೆಯನ್ನು ರಚಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ

en: Creating SILC key pair...
kn: SILC ಕೀಲಿ ಜೋಡಿಯನ್ನು ರಚಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: Creating connection failed
kn: ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ರಚಿಸುವಿಕೆಯು ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ

en: Creative
kn: ಸೃಜನಶೀಲ

en: Curious
kn: ಕುತೂಹಲಕಾರಿ

en: Current Developers
kn: ಹಾಲೀ ಅಭಿವೃದ್ಧಕರು

en: Current Translators
kn: ಹಾಲೀ ಅನುವಾದಕರು

en: Currently on
kn: ಪ್ರಸಕ್ತ ಇರುವ

en: Custom Smiley
kn: ಇಚ್ಛೆಯ ಸ್ಮೈಲಿ

en: Custom Smiley Manager
kn: ಇಚ್ಛೆಯ ಸ್ಮೈಲಿ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕ

en: Customize colors in the conversation window
kn: ಮಾತುಕತೆಗಳ ವಿಂಡೊದಲ್ಲಿ ಬಣ್ಣಗಳನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಇಚ್ಛೆಗೆ ತಕ್ಕಂತೆ ಬದಲಾಯಿಸಿ

en: Customizes the message timestamp formats.
kn: ಸಂದೇಶ ಸಮಯಮುದ್ರೆ ಸ್ವರೂಪಗಳನ್ನು  ಒಗ್ಗಿಸುತ್ತದೆ

en: Czech
kn: ಝೆಕ್

en: DBus Example
kn: DBus ಉದಾಹರಣೆ

en: DBus Plugin Example
kn: DBus ಪ್ಲಗ್‌ಇನ್ ಉದಾಹರಣೆ

en: D_evice
kn: ಸಾಧನ(_e)

en: Danish
kn: ಡ್ಯಾನಿಷ್

en: Date
kn: ದಿನಾಂಕ

en: Debug Window
kn: ದೋಷನಿವಾರಣಾ ವಿಂಡೊ

en: Decrease Font Size
kn: ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯ ಗಾತ್ರವನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡು

en: Default
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ

en: Default Formatting
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಫಾರ್ಮಾಟಿಂಗ್

en: Dejected
kn: ನಿರುತ್ಸಾಹದ

en: Delete
kn: ಅಳಿಸಿಹಾಕಿ

en: Delete Account
kn: ಖಾತೆಯನ್ನು ಅಳಿಸಿ

en: Delete Log...
kn: ದಾಖಲೆಯನ್ನು ಅಳಿಸಿಹಾಕಿ...

en: Delete Log?
kn: ದಾಖಲೆಯನ್ನು ಅಳಿಸಿಹಾಕಬೇಕೆ?

en: Delete Status
kn: ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಅಳಿಸಿಹಾಕಿ

en: Deny
kn: ನಿರಾಕರಿಸು

en: Department
kn: ವಿಭಾಗ/ಇಲಾಖೆ

en: Depressed
kn: ಖಿನ್ನತೆಯ

en: Depression
kn: ಖಿನ್ನತೆ

en: Description
kn: ವಿವರ

en: Desktop
kn: ಗಣಕತೆರೆ

en: Desktop Default
kn: ಗಣಕ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ

en: Detach From Server
kn: ಪರಿಚಾರದಿಂದ ಸಂಪರ್ಕ ಕಡಿದುಹಾಕಿ

en: Detach this tab
kn: ಈ ಹಾಳೆಯನ್ನು ಕಿತ್ತುಹಾಕಿ

en: Detached
kn: ನಿರ್ಲಿಪ್ತ

en: Device
kn: ಸಾಧನ

en: Dialog Icons
kn: ಸಂವಾದ ಲಾಂಛನಗಳು

en: Different
kn: ಬೇರೆ

en: Digitally sign and verify all messages
kn: ಎಲ್ಲಾ ಸಂದೇಶಗಳನ್ನು ಡಿಜಿಟಲಿ ಸಹಿ ಮಾಡಿ ಹಾಗು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ

en: Direct IM
kn: ನೇರವಾದ IM

en: Direct IM established
kn: ನೇರ IM ಅನ್ನು ಸಾಧಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Directory
kn: ಕೋಶ

en: Directory Query Failed
kn: ಕೋಶದ ಮನವಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ

en: Directory is not writable.
kn: ಕೋಶಕ್ಕೆ ಬರೆಯಲು ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Disable Typing Notification Text
kn: ನಮೂದಿಸುವ ಸೂಚನಾ ಪಠ್ಯವನ್ನು ಅಶಕ್ತಗೊಳಿಸು

en: Disable _smileys in selected text
kn: ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲಾದ ಪಠ್ಯದಲ್ಲಿ ಸ್ಮೈಲಿಗಳನ್ನು ಅಶಕ್ತಗೊಳಿಸು(_s)

en: Disable when away
kn: ಆಚೆ ಹೋದಾಗ ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸು

en: Disabled
kn: ಅಶಕ್ತಗೊಳಿಸಲಾದ

en: Disappointed
kn: ನಿರಾಶೆಗೊಂಡ

en: Disconnected by server
kn: ಪರಿಚಾರಕದಿಂದ ಸಂಪರ್ಕ ಕಡಿತಗೊಂಡಿದೆ

en: Disconnected.
kn: ಸಂಪರ್ಕ ಕಡಿದಿದೆ

en: Disgusted
kn: ರೋಸಿ ಹೋದ

en: Dismayed
kn: ಎದೆಗುಂದಿದ

en: Dismiss
kn: ತಳ್ಳಿಹಾಕು

en: Display Currently Registered Email Address
kn: ಪ್ರಸಕ್ತ ನೋಂದಾಯಿಸಲಾದ ಇ-ಮೈಲ್‌ ವಿಳಾಸವನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Display Timestamps Every
kn: ಪ್ರತಿ ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಸಮಯಮುದ್ರೆಯನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Display iChat-style timestamps
kn: iChat-style ಸಮಯಮುದ್ರೆಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Display iChat-style timestamps every N minutes.
kn: ಪ್ರತಿ N ನಿಮಷಗಳಲ್ಲಿನ iChat-style ಸಮಯಮುದ್ರೆಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು.

en: Display notification message in conversations
kn: ಮಾತುಕತೆಗಳಲ್ಲಿ ಸೂಚನಾ ಸಂದೇಶವನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Displays statistical information about your buddies' availability
kn: ನಿಮ್ಮ ಗೆಳೆಯರ ಲಭ್ಯತೆಯ ಬಗೆಗಿನ ಅಂಕಿಅಂಶದ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ

en: Distracted
kn: ಗಮನವನ್ನು ಬೇರೆಡೆ ಹರಿಸಿದ

en: Division
kn: ವಿಭಾಗ

en: Do Not Disturb
kn: ತೊಂದರೆ ಮಾಡ್ಬೇಡಿ

en: Do not ask. Always save in pounce.
kn: ನನ್ನನ್ನು ಕೇಳಬೇಡ. ಯಾವಾಗಲೂ ತಟ್ಟನೆ ಕಾಣಿಸುವ ಸಂದೇಶದ ರೂಪದಲ್ಲಿ ಉಳಿಸು.

en: Do not disturb
kn: ತೊಂದರೆ ಮಾಡ್ಬೇಡಿ

en: Do you really want to clear?
kn: ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಅಳಿಸಬೇಕೆ?

en: Do you want to add this buddy to your buddy list?
kn: ನೀವು ಈ ಗೆಳೆಯನನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಗೆಳೆಯರ ಪಟ್ಟಿಗೆ ಸೇರಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತೀರೆ?

en: Domain
kn: ಡೊಮೈನ್

en: Download %s: %s
kn:  %s ಅನ್ನು ಡೌನ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ : %s

en: Download Now
kn: ಈಗಲೆ ಡೌನ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ

en: Draw Markerline in
kn: ಗುರುತುರೇಖೆಯನ್ನು ಇಲ್ಲಿ ಎಳೆಯಿರಿ

en: Draw On Whiteboard
kn: ಶ್ವೇತಫಲಕದಲ್ಲಿ(ವೈಟ್‌ಬೋರ್ಡ್) ಚಿತ್ರಿಸಿ

en: Draw a line to indicate new messages in a conversation.
kn: ಒಂದು ಮಾತುಕತೆಯಲ್ಲಿ ಹೊಸ ಸಂದೇಶವನ್ನು ಸೂಚಿಸಲು ಒಂದು ಗೆರೆಯನ್ನು ಎಳೆಯಿರಿ.

en: Drinking
kn: ಕುಡಿಯಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Duplicate Correction
kn: ಡೂಪ್ಲಿಕೇಟ್ ತಿದ್ದುಪಡಿ

en: Duplicate Shortcut
kn: ನಕಲಿ ಶಾರ್ಟ್-ಕಟ್

en: Duplicate title
kn: ನಕಲು ಶೀರ್ಷಿಕೆ

en: Dutch, Flemish
kn: ಡಚ್, ಫ್ಲೆಮಿಶ್

en: Dzongkha
kn: ಝೋಂಗ್‌-ಕಾ

en: ERROR
kn: ದೋಷ

en: E_xecute a command
kn: ಆದೇಶವನ್ನು ನೆರವೇರಿಸು(_x)

en: Eating
kn: ತಿನ್ನುತ್ತಿರುವ

en: Edit
kn: ತಿದ್ದಿ

en: Edit Buddy Comment
kn: ಗೆಳೆಯನ ಅಭಿಪ್ರಾಯವನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Edit Buddy Pounce
kn: ಗೆಳೆಯನಿಂದ ತಟ್ಟನೆ ಕಾಣಿಸುವಿಕೆಯನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Edit Buddylist Theme
kn: ಸ್ನೇಹಿತರ ಪಟ್ಟಿಯ ಪರಿಸರವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು(ತೀಮ್) ಸಂಪಾದಿಸು

en: Edit Chat
kn: ಮಾತುಕತೆಯನ್ನು ತಿದ್ದಿ

en: Edit Icon Theme
kn: ಚಿಹ್ನೆಯ ಪರಿಸರವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು(ತೀಮ್) ಸಂಪಾದಿಸು

en: Edit Notes...
kn: ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ...

en: Edit Settings
kn: ಸ್ಥಾಪನೆಗಳನ್ನು ತಿದ್ದಿ

en: Edit Smiley
kn: ಸ್ಮೈಲಿಯನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Edit Status
kn: ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ತಿದ್ದಿ

en: Edit User Mood
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ಲಹರಿಯನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Edit XMPP vCard
kn: XMPP vCard ಅನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Either the host name or port number specified for your given proxy type is invalid.
kn: ನಿಮ್ಮಲ್ಲಿನ ಪ್ರಾಕ್ಸಿ ಬಗೆಗೆ ಸೂಚಿಸಲಾದ ಆತಿಥೇಯ ಹೆಸರು ಅಥವ ಸಂಪರ್ಕಸ್ಥಾನದ ಹೆಸರು ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ.

en: Email
kn: ಇಮೈಲ್

en: Email Address
kn: ಇ-ಮೈಲ್‌ ವಿಳಾಸ

en: Email:
kn: ಇ-ಮೈಲ್‌:

en: Email: 		%s
kn: ಇ-ಮೈಲ್‌: 		%s

en: Emails
kn: ಇ-ಮೇಯ್ಲುಗಳು

en: Embarrassed
kn: ಮುಜುಗರಗೊಂಡ

en: Empty groups
kn: ಖಾಲಿ ಇರುವ ಗುಂಪುಗಳು

en: Enable Account
kn: ಖಾತೆಯನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Enable Logging
kn: ಪ್ರವೇಶಿಸುವುದನ್ನು(ಲಾಗ್ಗಿಂಗ್) ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Enable Sounds
kn: ಸದ್ದುಗಳನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Enable buddy ic_on animation
kn: ಗೆಳೆಯನ ಚಿಹ್ನೆಯ ಸಜೀವನ (ಎನಿಮೇಶನ್) ಅನ್ನು ಶಕ್ತಗೊಳಿಸು(_o)

en: Enable replacement of last word on send
kn: ಕಳುಹಿಸುವಾಗ ಕೊನೆಯ ಪದವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸುವುದನ್ನು ಶಕ್ತಗೊಳಿಸು

en: Enable typing notification
kn: ಬರೆಯುತ್ತಿರುವುದನ್ನು ಸೂಚಿಸುವುದನ್ನು ಶಕ್ತಗೊಳಿಸು

en: Enabled
kn: ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Encoding
kn: ಎನ್ಕೋಡಿಂಗ್

en: Encodings
kn: ಎನ್‍ಕೋಂಡಿಂಗ್‌ಗಳು

en: End Direct IM Session
kn: ನೇರವಾದ IM ಅಧಿವೇಶನವನ್ನು ಅಂತ್ಯಗೊಳಿಸು

en: End of ban list
kn: ನಿಷೇಧಪಟ್ಟಿಯ ಅಂತ್ಯ

en: Enforce that passwords are used only once.
kn: ಗುಪ್ತಪದಗಳನ್ನು ಕೇವಲ ಒಂದು ಬಾರಿ ಮಾತ್ರ ಬಳಸುವಂತೆ ಒತ್ತಾಯಿಸಿ.

en: Enter Password
kn: ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ಬರೆಯಿರಿ

en: Enter SecurID
kn: SecurID ಅನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ

en: Enter a Conference Server
kn: ಒಂದು ಸಮ್ಮೇಳನ ಪರಿಚಾರಕವನ್ನು ಪ್ರವೇಶಿಸು

en: Enter a User Directory
kn: ಒಂದು ಬಳಕೆದಾರ ಕೋಶವನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ

en: Enter a name or partial ID in the field below to search for matching users in your Sametime community.
kn: ನಿಮ್ಮ Sametime ಸಮುದಾಯದಲ್ಲಿರುವ ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಹುಡುಕಲು ಈ ಕೆಳಗಿನ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಹೆಸರು ಅಥವ ID ಯ ಸ್ವಲ್ಪ ಭಾಗವನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ.

en: Enter an XMPP Server
kn: ಒಂದು XMPP ಪರಿಚಾರಕವನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ

en: Enter an alias for %s.
kn: %s ಗೆ ಅಲಿಯಾಸ್ ಬರೆಯಿರಿ.

en: Enter an alias for this chat.
kn: ಈ ಮಾತುಕತೆಗಾಗಿ ಅಲಿಯಾಸ್ ಕೊಡಿರಿ

en: Enter an alias for this contact.
kn: ಈ ಸಂಪರ್ಕಕ್ಕೆ ಒಂದು ಅಲಿಯಾಸ್ ಕೊಡಿರಿ

en: Enter empty string to reset the name.
kn: ಹೆಸರನ್ನು ಅಳಿಸಲು ಖಾಲಿ ಪದವನ್ನು ದಾಖಲಿಸಿ

en: Enter password for %s (%s)
kn: %s (%s)ಗಾಗಿ ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು  ನಮೂದಿಸಿ

en: Enter the 6 digit number from the digital display.
kn: ಡಿಜಿಟಲ್‌ ಪ್ರದರ್ಶಕದಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸುವ ೬ ಅಂಕೆಯ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ದಾಖಲಿಸಿ.

en: Enter the name of a Notes Address Book group in the field below to add the group and its members to your buddy list.
kn: ಗುಂಪನ್ನು ಹಾಗು ಅದರ ಸದಸ್ಯರುಗಳನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಗೆಳೆಯರ ಪಟ್ಟಿಗೆ ಸೇರಿಸಲು ಈ ಕೆಳಗಿನ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳ ವಿಳಾಸ ಪುಸ್ತಕದ ಗುಂಪಿನ ಹೆಸರನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ.

en: Enter the name of the group
kn: ಗುಂಪಿನ ಹೆಸರನ್ನು ದಾಖಲಿಸಿ

en: Enter your notes below...
kn: ನಿಮ್ಮ ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳನ್ನು ಈ ಕೆಳಗೆ ನಮೂದಿಸಿ...

en: Envious
kn: ಅಸೂಯೆಗೊಂಡ

en: Epiphany
kn: ಎಪಿಫ್ಯಾನಿ

en: Error
kn: ದೋಷ

en: Error
kn: ದೋಷ

en: Error 0x%04x: Unable to change email address because the given address has too many usernames associated with it.
kn: ದೋಷ 0x%04x: ಈ ಬಳಕೆದಾರ ಹೆಸರಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ ಬಹಳಷ್ಟು ಇಮೈಲ್ ವಿಳಾಸವನ್ನು ಒದಗಿಸಿರುವುದರಿಂದ ಇಮೈಲ್ ವಿಳಾಸವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Error 0x%04x: Unable to change email address because the given address is invalid.
kn: ದೋಷ 0x%04x: ಒದಗಿಸಿರುವ ವಿಳಾಸವು ಸರಿಯಿಲ್ಲದ ಕಾರಣ ಇಮೈಲ್ ವಿಳಾಸವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Error 0x%04x: Unable to change email address because there is already a request pending for this username.
kn: ದೋಷ 0x%04x: ಈ ಬಳಕೆದಾರ ಹೆಸರಿಗಾಗಿ ಒಂದು ಮನವಿ ಈಗಾಗಲೆ ಬಾಕಿ ಇರುವುದರಿಂದ ಇಮೈಲ್ ವಿಳಾಸವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Error 0x%04x: Unable to format username because it is invalid.
kn: ದೋಷ 0x%04x: ಬಳಕೆದಾರ ಹೆಸರು ಸರಿಯಿಲ್ಲದ ಕಾರಣನ್ನು ಅದನ್ನು ಫಾರ್ಮಾಟ್ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Error 0x%04x: Unable to format username because the requested name differs from the original.
kn: ದೋಷ 0x%04x: ಬಳಕೆದಾರ ಹೆಸರನ್ನು ಫಾರ್ಮಾಟ್ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ ಏಕೆಂದರೆ ಮನವಿ ಸಲ್ಲಿಸಲಾದ ಹೆಸರು ಮೂಲ ಹೆಸರಿಗಿಂತ ಭಿನ್ನವಾಗಿದೆ.

en: Error 0x%04x: Unable to format username because the requested name is too long.
kn: ದೋಷ 0x%04x: ಬಳಕೆದಾರ ಹೆಸರನ್ನು ಫಾರ್ಮಾಟ್ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ ಏಕೆಂದರೆ ಮನವಿ ಸಲ್ಲಿಸಲಾದ ಹೆಸರು ಬಹಳ ಉದ್ದವಾಗಿದೆ.

en: Error 0x%04x: Unknown error.
kn: ದೋಷ 0x%04x: ಗೊತ್ತಿಲ್ಲದ ದೋಷ

en: Error Changing Account Info
kn: ಖಾತೆಮಾಹಿತಿ ಬದಲಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ

en: Error Messages
kn: ದೋಷ ಸಂದೇಶಗಳು

en: Error Reading %s
kn: %s ಓದುವಲ್ಲಿ ದೋಷ

en: Error Running Editor
kn: ಸಂಪಾದಕವನ್ನು ಚಲಾಯಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ

en: Error accessing %s: 
    %s.
kn: %s ಅನ್ನು ನಿಲುಕಿಸಿಕೊಳ್ಳುವಲ್ಲಿ ದೋಷ: 
    %s.

en: Error adding buddy
kn: ಸ್ನೇಹಿತರನ್ನು ಪಟ್ಟಿಗೆ ಸೇರಿಸುವಾಗ ದೋಷ

en: Error adding group
kn: ಗುಂಪನ್ನು ಪಟ್ಟಿಗೆ ಸೇರಿಸುವಾಗ ದೋಷ

en: Error changing password
kn: ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ಬದಲಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ

en: Error communicating with local mDNSResponder.
kn: ಸ್ಥಳೀಯ mDNSResponder ನೊಂದಿಗೆ ಸಂವಹಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ.

en: Error communicating with server
kn: ಪರಿಚಾರಕದೊಂದಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕಸಾಧಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ

en: Error communicating with server. Closing connection.
kn: ಪರಿಚಾರಕದೊಂದಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕಸಾಧಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ. ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಮುಚ್ಚಲಾಗುತ್ತಿದೆ.

en: Error connecting to SILC Server
kn: SILC ಪರಿಚಾರಕ(ಸರ್ವರ್‍) ಸಂಪರ್ಕಿಸುವಾಗ ದೋಷ

en: Error converting %s to punycode: %d
kn: %s ಅನ್ನು punycode ಆಗಿ ಬದಲಾಯಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ: %d

en: Error creating session: %s
kn: ಅಧಿವೇಶನವನ್ನು ರಚಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ: %s

en: Error dialog
kn: ದೋಷ ಸಂವಾದ

en: Error displaying MOTD
kn: ದಿನದ ಸಂದೇಶ ತೋರಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ

en: Error during connecting to SILC Server
kn: SILC ಪರಿಚಾರಕವನ್ನು(ಸರ್ವರ್‍) ಸಂಪರ್ಕಿಸುವಾಗ ದೋಷ

en: Error during file transfer
kn: ಕಡತ ವರ್ಗಾವಣೆಯಲ್ಲಿ ದೋಷ

en: Error in chat %s
kn:  %s ಮಾತುಕತೆಯಲ್ಲಿ ದೋಷ

en: Error joining chat %s
kn: %s ಮಾತುಕತೆ ಸೇರುವಲ್ಲಿ ದೋಷ

en: Error launching "%s": %s
kn: "%s" ಆರಂಭಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ : %s

en: Error launching %s: %s
kn: %s ಪ್ರಾರಂಭಿಸುವಲ್ಲಿ ಮಾಡುವಲ್ಲಿ ದೋಷ: %s

en: Error loading SILC key pair
kn: SILC ಕೀಲಿ ಜೋಡಿಯನ್ನು ಲೋಡ್ ಮಾಡುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ

en: Error loading plugin
kn: ಪ್ಲಗ್‌ಇನ್ ಅನ್ನು ಲೋಡ್ ಮಾಡುವಾಗ ದೋಷ

en: Error loading the plugin.
kn: ಪ್ಲಗ್‌ಇನ್ ಅನ್ನು ಲೋಡ್ ಮಾಡುವಾಗ ದೋಷ

en: Error occurred
kn: ದೋಷವು ಸಂಭವಿಸಿದೆ

en: Error occurred during key agreement
kn: ಪ್ರಮುಖ ಒಪ್ಪಂದವನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸುವ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ದೋಷವು ಸಂಭವಿಸಿದೆ

en: Error reading %s: 
    %s.
kn:  %s  ಓದುವಲ್ಲಿ ದೋಷ : 
    %s.

en: Error reading file %s: 
    %s
kn:  %s ಕಡತ ಓದುವಲ್ಲಿ ದೋಷ  : 
    %s

en: Error reading from %s: %s
kn: %s ದಿಂದ ಓದುವಾಗ ದೋಷ: %s

en: Error reading from %s: response too long (%d bytes limit)
kn: %s ದಿಂದ ಓದುವಾಗ ದೋಷ: ಪ್ರತ್ಯುತ್ತರವು ಬಹಳ ಉದ್ದವಾಗಿದೆ (%d ಬೈಟ್‌ಗಳ ಮಿತಿ)

en: Error reading from resolver process:
    %s
kn: ಪರಿಹಾರಕ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯಿಂದ ಓದುವಾಗ ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ: %s

en: Error requesting %s: %s
kn: %s ಕ್ಕೆ ಮನವಿ ಸಲ್ಲಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ: %s

en: Error resolving %s
kn: %s ಅನ್ನು ಪರಿಹರಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ

en: Error resolving %s:
    %s
kn: %s ಅನ್ನು ಪರಿಹರಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ
    %s

en: Error resolving %s: %d
kn: %s ಅನ್ನು ಪರಿಹರಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ: %d

en: Error retrieving room list
kn: ಕೋಣೆಪಟ್ಟಿ ಪಡೆಯುವಲ್ಲಿ ದೋಷ

en: Error running %s
kn: %s ರನ್ ಮಾಡುವಲ್ಲಿ ದೋಷ

en: Error unregistering account
kn: ಖಾತೆಯ ನೋಂದಾವಣಿಯನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ

en: Error with your microphone
kn: ನಿಮ್ಮ ಮೈಕ್ರೊಫೋನ್‌ನಲ್ಲಿ ದೋಷ ಕಂಡುಬಂದಿದೆ

en: Error with your webcam
kn: ನಿಮ್ಮ ವೆಬ್‌ಕ್ಯಾಮ್‌ನಲ್ಲಿ ದೋಷ ಕಂಡು ಬಂದಿದೆ

en: Error writing %s: 
    %s.
kn:  %s ಬರೆಯುವಲ್ಲಿ ದೋಷ: 
    %s.

en: Error writing to %s: %s
kn: %s ಬರೆಯುವಾಗ ದೋಷ: %s

en: Error: invalid PONG from server
kn: ದೋಷ: ಪರಿಚಾರಕದಿಂದ ಅಮಾನ್ಯವಾದ PONG ಬಂದಿದೆ

en: Esperanto
kn: ಎಸ್ಪಾರಾಂಟೊ

en: Estonian
kn: ಎಸ್ಟೋನಿಯನ್

en: Event
kn: ಘಟನೆ

en: Evil
kn: ಕೆಡುಕಿನ

en: Evolution Integration
kn: ಇವಲ್ಯೂಶನ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಹೊಂದಿಕೆ

en: Evolution Integration Configuration
kn: ಇವಲ್ಯೂಶನ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಹೊಂದಿಸುವ ಸಂರಚನೆ

en: Excited
kn: ಉತ್ತೇಜಿತ

en: Execute a command
kn: ಒಂದು ಆದೇಶವನ್ನು ನೆರವೇರಿಸು

en: Existing window
kn: ಈಗಿನ ವಿಂಡೊ

en: Exiting because another libpurple client is already running.
kn: ಬೇರೊಂದು libpurple ಕ್ಲೈಂಟ್ ಚಾಲನೆಯಲ್ಲಿರುವುದರಿಂದ ನಿರ್ಗಮಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ.

en: Expanded Background Color
kn: ವಿಸ್ತರಿಸಲಾದ ಹಿನ್ನೆಲೆಪರದೆಯ ಬಣ್ಣ

en: Expanded Text
kn: ವಿಸ್ತರಿಸಲಾದ ಪಠ್ಯ

en: Export Sametime List for Account %s
kn: %s ಎಂಬ ಖಾತೆಗಾಗಿ Sametime ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ರಫ್ತು ಮಾಡಿ

en: Export Sametime List...
kn: Sametime ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ರಫ್ತು ಮಾಡು...

en: Export to .anyone
kn:  .anyone ಗೆ ರಫ್ತುಮಾಡಿ

en: Export to .zephyr.subs
kn: .zephyr.subs ಗೆ ರಫ್ತು ಮಾಡಿ

en: Export to file %s failed.
    Check that you have write permission to the target path
kn: %s ಕಡತಕ್ಕೆ ಆಮದು ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುವುದು ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ.
    ನಿರ್ದೇಶಿತ ಸ್ಥಳಕ್ಕೆ ನಿಮಗೆ ಬರೆಯಲು ಅನುಮತಿ ಇದೆಯೆ ಎಂದು ಪರೀಕ್ಷಿಸಿ

en: Exposure
kn: ಅನಾವರಣ

en: Extended Address
kn: ವಿಸ್ತೃತ ವಿಳಾಸ

en: Extended Away
kn: ಆಚೆಹೋಗಿದ್ದನ್ನು ವಿಸ್ತರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Extended away
kn: ಆಚೆಹೋಗಿದ್ದನ್ನು ವಿಸ್ತರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: External User
kn: ಬಾಹ್ಯ ಬಳಕೆದಾರ

en: Extra conversation placement options.
kn: ಮಾತುಕತೆಯ ಸ್ಥಳನಿರ್ಧಾರದ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಆಯ್ಕೆಗಳು.

en: F_lash window when IMs are received
kn: ತಕ್ಷಣ ಸಂದೇಶಗಳು ಬಂದಾಗ ವಿಂಡೊವನ್ನು ಮಿನುಗಿಸು(_F)

en: Failed
kn: ವಿಫಲವಾಗಿದೆ

en: Failed to change nickname
kn: ಅಡ್ಡಹೆಸರನ್ನು ಬದಲಿಸಲು ವಿಫಲ

en: Failed to get connection: %s
kn: %s  ಸಂಪರ್ಕ ಪಡೆಯಲು ವಿಫಲ.

en: Failed to get name: %s
kn: ಹೆಸರು ಪಡೆಯಲು ವಿಫಲ: %s

en: Failed to get serv name: %s
kn: serv name ಪಡೆಯಲು ವಿಫಲ: %s

en: Failed to load image
kn: ಚಿತ್ರವನ್ನು ಲೋಡ್ ಮಾಡುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ

en: Failed to set cmodes for %s
kn: %s ಗಾಗಿ cmodes ಅನ್ನು ಹೊಂದಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ

en: Failed to store image: %s
kn:  %s ಚಿತ್ರವನ್ನು ಉಳಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ

en: Failure: Authentication failed
kn: ವಿಫಲತೆ: ಧೃಡೀಕರಣ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ

en: Failure: Incorrect signature
kn: ವಿಫಲ: ತಪ್ಪು ರುಜು

en: Failure: Invalid cookie
kn: ವಿಫಲತೆ: ಅಮಾನ್ಯವಾದ ಕುಕಿ

en: Failure: Remote does not support proposed HMAC
kn: ವಿಫಲತೆ: ಪ್ರಸ್ತಾವಿಸಲಾದ HMAC ಅನ್ನು ದೂರಸ್ಥ ಬಳಕೆದಾರರು ಬೆಂಬಲಿಸುವುದಿಲ್ಲ

en: Failure: Remote does not support proposed KE group
kn: ವಿಫಲತೆ: ಪ್ರಸ್ತಾವಿಸಲಾದ KE  ಗುಂಪನ್ನು ದೂರಸ್ಥ ಬಳಕೆದಾರರು ಬೆಂಬಲಿಸುವುದಿಲ್ಲ

en: Failure: Remote does not support proposed PKCS
kn: ವಿಫಲತೆ: ಪ್ರಸ್ತಾವಿಸಲಾದ PKCS ಅನ್ನು ದೂರಸ್ಥ ಬಳಕೆದಾರರು ಬೆಂಬಲಿಸುವುದಿಲ್ಲ

en: Failure: Remote does not support proposed cipher
kn: ವಿಫಲತೆ: ಪ್ರಸ್ತಾವಿಸಲಾದ ಸಿಫರ್ ಅನ್ನು ದೂರಸ್ಥ ಬಳಕೆದಾರರು ಬೆಂಬಲಿಸುವುದಿಲ್ಲ

en: Failure: Remote does not support proposed hash function
kn: ವಿಫಲತೆ: ಪ್ರಸ್ತಾವಿಸಲಾದ ಹ್ಯಾಶ್ ಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ದೂರಸ್ಥ ಬಳಕೆದಾರರು ಬೆಂಬಲಿಸುವುದಿಲ್ಲ

en: Failure: Remote does not trust/support your public key
kn: ವಿಫಲತೆ: ದೂರಸ್ಥ ಬಳಕೆದಾರರು ನಿಮ್ಮ ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಕೀಲಿಯನ್ನು ನಂಬುವುದಿಲ್ಲ/ಬೆಂಬಲಿಸುವುದಿಲ್ಲ

en: Failure: Version mismatch, upgrade your client
kn: ವಿಫಲತೆ: ಆವೃತ್ತಿ ತಾಳೆಯಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ, ನಿಮ್ಮ ಕ್ಲೈಂಟನ್ನು ನವೀಕರಿಸಿ

en: Family Name
kn: ಮನೆತನದ ಹೆಸರು

en: Fast size calculations
kn: ವೇಗವಾಗಿ ಗಾತ್ರದ ಲೆಕ್ಕಾಚಾರಗಳು

en: Fatal Error
kn: ಮಾರಕ ದೋಷ

en: Feature Not Implemented
kn: ಸವಲತ್ತನ್ನು ಅನ್ವಯಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: Feeling
kn: ಭಾವನಾತ್ಮಕವಾದ

en: Female
kn: ಹೆಣ್ಣು

en: File
kn: ಕಡತ

en: File %s could not be imported.
    Make sure that the file is readable and in PEM format.
kn: ಕಡತ %s ಅನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಲಾಗಿಲ್ಲ.
    ಕಡತವನ್ನು ಓದಲು ಅನುಮತಿ ಇದೆ ಹಾಗು ಅದು PEM ರೂಪದಲ್ಲಿದೆ ಎಂದು ಖಾತ್ರಿ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿ.

en: File %s is %s, which is larger than the maximum size of %s.
kn: %s ಕಡತವು %s ನಷ್ಟಿದೆ, ಇದು ಗರಿಷ್ಟ ಗಾತ್ರವಾದಂತಹ %s ಅನ್ನು ಮೀರಿದೆ.

en: File Control
kn: ಕಡತ ನಿಯಂತ್ರಣ

en: File Send Failed
kn: ಕಡತ ಕಳಿಸುವಿಕೆ ವಿಫಲ

en: File Transfer
kn: ಕಡತ ವರ್ಗಾವಣೆ

en: File Transfer Failed
kn: ಕಡತ ವರ್ಗಾವಣೆ ವಿಫಲ.

en: File Transfers
kn: ಕಡತ ವರ್ಗಾವಣೆಗಳು

en: File is not readable.
kn: ಕಡತವನ್ನು ಓದಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: File transfer _details
kn: ಕಡತ ವರ್ಗಾವಣೆ ವಿವರಗಳು(_d)

en: File transfer already started
kn: ಕಡತ ವರ್ಗಾವಣೆ ಈಗಾಗಲೇ ಆರಂಭವಾಗಿದೆ

en: File transfer cancelled
kn: ಕಡತದ ವರ್ಗಾವಣೆ ರದ್ದಾಗಿದೆ.

en: File transfer complete
kn: ಕಡತ ವರ್ಗಾವಣೆ ಪೂರ್ತಿ.

en: File transfer from %s failed.
kn:  %s ರಿಂದ ಕಡತವರ್ಗಾವಣೆ ವಿಫಲ.

en: File transfer proxies
kn: ಕಡತ ವರ್ಗಾವಣೆ ಪ್ರಾಕ್ಸಿಗಳು

en: File transfer session does not exist
kn: ಕಡತ ವರ್ಗಾವಣೆ ಅಧಿವೇಶನವು ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿಲ್ಲ

en: File transfer to %s failed.
kn:  %s ರಿಗೆ ಕಡತವರ್ಗಾವಣೆ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ.

en: Filename
kn: ಕಡತದ ಹೆಸರು

en: Filename:
kn: ಕಡತದ ಹೆಸರು:

en: Fill in one or more fields to search for any matching XMPP users.
kn: ತಾಳೆಯಾಗುವ ಯಾವುದೆ XMPP ಬಳಕೆದಾರರಿಗಾಗಿ ಹುಡುಕಲು ಒಂದು ಅಥವ ಹೆಚ್ಚಿನ ಸ್ಥಳಗಳನ್ನು ತುಂಬಿಸಿ.

en: Fill out all fields completely.
kn: ಎಲ್ಲ ಜಾಗಗಳನ್ನು ಪೂರ್ತಿಯಾಗಿ ತುಂಬಿರಿ

en: Filter
kn: ಸೋಸಕ

en: Filter:
kn: ಸೋಸುಗ(ಫಿಲ್ಟರ್):

en: Finalizing connection
kn: ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Finch
kn: ಫಿಂಚ್

en: Find
kn: ಹುಡುಕಿ

en: Find Buddy by Email
kn: ಇಮೈಲ್ ಮೂಲಕ ಗೆಳೆಯನನ್ನು ಹುಡುಕಿ

en: Find Rooms
kn: ಕೋಣೆಗಳನ್ನು ಹುಡುಕಿ

en: Find Services
kn: ಸೇವೆಗಳನ್ನು ಪತ್ತೆ ಮಾಡಿ

en: Find a contact by entering the search criteria in the given fields. Note: Each field supports wild card searches (%)
kn: ಒದಗಿಸಲಾದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಹುಡುಕು ಮಾನದಂಡವನ್ನು ಬರೆದು ಒಂದು ಸಂಪರ್ಕವಿಳಾಸವನ್ನು ಹುಡುಕಿ. ಟಿಪ್ಪಣಿ: ಪ್ರತಿ ಜಾಗವೂ ವೈಲ್ಡ್ ಕಾರ್ಡ್ ಹುಡುಕಾಟಗಳನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುತ್ತದೆ (%)

en: Find buddies
kn: ಗೆಳೆಯರನ್ನು ಹುಡುಕಿ

en: Find buddies...
kn: ಸ್ನೇಹಿತರನ್ನು ಹುಡುಕಿ...

en: Find:
kn: ಹುಡುಕು:

en: Fingerprint and babbleprint for the %s key are:
    
    %s
    %s
kn: %s ಕೀಲಿಗಾಗಿನ ಫಿಂಗರ್ಪ್ರಿಂಟ್ ಹಾಗು ಬಾಬೆಲ್‌ಪ್ರಿಂಟ್:
    
    %s
    %s

en: Finished
kn: ಮುಗಿಯಿತು

en: Finnish
kn: ಫಿನ್ನಿಶ್

en: Fire
kn: ಫೈರ್

en: Firebird
kn: ಫೈರ್‍‍ಬರ್ಡ್

en: Firefox
kn: ಫೈರ್‍ಬರ್ಡ್

en: First Name
kn: ಮೊದಲ ಹೆಸರು

en: First name
kn: ಮೊದಲ ಹೆಸರು

en: First name:
kn: ಮೊದಲ ಹೆಸರು:

en: Flirtatious
kn: ಹುಸಿಪ್ರಣಯದ

en: Font
kn: ಅಕ್ಷರಶೈಲಿ

en: Font Face
kn: ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯ ರೂಪ

en: Fonts
kn: ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಗಳು

en: For delayed messages
kn: ತಡವಾದ ಸಂದೇಶಗಳಿಗಾಗಿ

en: For delayed messages and in chats
kn: ತಡವಾದ ಸಂದೇಶಗಳು ಹಾಗು ಮಾತುಕತೆಗಳಿಗಾಗಿ

en: For rooms with more than this many people
kn: ಇಷ್ಟು ಜನರಿಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚಿನವರು ಇರುವ ರೂಮುಗಳಿದ್ದಾಗ

en: Forbidden
kn: ನಿಷಿದ್ಧ

en: Force login (ignore server redirects)
kn: ಒತ್ತಾಯಪೂರ್ವಕವಾದ ಪ್ರವೇಶ (ಪರಿಚಾರಕದ ಮರುನಿರ್ದೇಶನೆಗಳನ್ನು ಆಲಕ್ಷಿಸು)

en: Forcing Login
kn: ಪ್ರವೇಶವನ್ನು ಒತ್ತಾಯಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Foreground Color
kn: ಮುನ್ನೆಲೆ ಬಣ್ಣ

en: Foreground _color
kn: ಮುನ್ನೆಲೆ ಬಣ್ಣ(_c)

en: Founder
kn: ಸ್ಥಾಪಿಸಿದವರು

en: Free For Chat
kn: ಮಾತುಕತೆಗೆ ಮುಕ್ತ

en: French
kn: ಫ್ರೆಂಚ್

en: From
kn: ಇವರಿಂದ

en: From (To pending)
kn: ಇವರಿಂದ (ಬಾಕಿ ಇರುವ)

en: From last sent message
kn: ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಕಳುಹಿಸಿದ ಸಂದೇಶದಿಂದ

en: Frustrated
kn: ಹತಾಶೆಗೊಂಡ

en: Full Name
kn: ಪೂರ್ಣ ಹೆಸರು

en: Full name
kn: ಪೂರ್ಣ ಹೆಸರು

en: GG server
kn: GG ಪರಿಚಾರಕದಿಂದ(ಸರ್ವರ್‍)

en: GNOME Default
kn: GNOME ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ

en: GStreamer Failure
kn: GStreamer ವಿಫಲತೆ

en: GStreamer failed to initialize.
kn: GStreamer ಅನ್ನು ಆರಂಭಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ.

en: GTK Signals Test
kn: GTK ಸೂಚನೆಗಳ ಪರೀಕ್ಷೆ

en: GTK+ Interface Font
kn: GTK+ ಸಂಪರ್ಕಸಾಧನದ(ಇಂಟರ್ಫೇಸ್) ಅಕ್ಷರಶೈಲಿ

en: GTK+ Runtime (required if not present)
kn: GTK+ ರನ್‌ಟೈಮ್ (ಇಲ್ಲದೆ ಹೋದಲ್ಲಿ ಅಗತ್ಯವಿರುತ್ತದೆ)

en: GTK+ Text Shortcut Theme
kn: GTK+ ಪಠ್ಯ ಶಾರ್ಟ್-ಕಟ್ ಪರಿಸರವಿನ್ಯಾಸ(ತೀಮ್)

en: GTK+ Theme Control Settings
kn: GTK+ ಪರಿಸರವಿನ್ಯಾಸ(ತೀಮ್) ನಿಯಂತ್ರಣದ ಸಿದ್ಧತೆಗಳು

en: Gadu-Gadu Protocol Plugin
kn: ಗಾಡು-ಗಾಡು ಪ್ರೊಟೊಕಾಲ್ ಪ್ಲಗ್ಗಿನ್

en: Gadu-Gadu Public Directory
kn: Gadu-Gadu ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಕೋಶ

en: Gadu-Gadu User
kn: Gadu-Gadu ಬಳಕೆದಾರ

en: Galeon
kn: ಗೇಲಿಯನ್

en: Galician
kn: ಗ್ಯಾಲಿಶಿಯನ್

en: Games
kn: ಆಟಗಳು

en: Gaming
kn: ಆಟ ಆಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Gateway
kn: ಗೇಟ್‌ವೇ

en: Gender
kn: ಲಿಂಗ

en: General
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ

en: General Log Reading Configuration
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ ದಾಖಲೆ ಓದುವ ಸಂರಚನೆ

en: General Text Replacement Options
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ ಪಠ್ಯ ಬದಲಾವಣೆಯ ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: Generate Key Pair
kn: ಕೀಲಿ ಜೋಡಿಯನ್ನು ಉತ್ಪಾದಿಸಿ

en: Geolocation
kn: ಭೂಸ್ಥಳ

en: Georgian
kn: ಜಾರ್ಜಿಯನ್

en: German
kn: ಜರ್ಮನ್

en: Get
kn: ಪಡೆಯಿರಿ

en: Get AIM Info
kn: AIM ಮಾಹಿತಿ ಪಡೆಯಿರಿ

en: Get Away Message
kn: ಆಚೆ ಹೋದ ಸಂದೇಶವನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಿ

en: Get File
kn: ಕಡತ ಪಡೆಯಿರಿ

en: Get Info
kn: ಮಾಹಿತಿ ಪಡೆಯಿರಿ

en: Get Notes Address Book Info
kn: ವಿಳಾಸ ಪುಸ್ತಕ ಮಾಹಿತಿ ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಿ

en: Get Public Key
kn: ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಕೀಲಿಯನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಿ

en: Get Public Key...
kn: ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಕೀಲಿಯನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಿ...

en: Get User Info
kn: ಬಳಕೆದಾರನ ಮಾಹಿತಿ ಪಡೆ

en: Get X-Status Msg
kn: X-ಸ್ಥಿತಿ ಸಂದೇಶವನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಿ

en: Get _Info
kn: ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಪಡೆ(_I)

en: Given Name
kn: ಕೊಟ್ಟ ಹೆಸರು

en: Glorious
kn: ಅಧ್ಭುತ

en: GntGf
kn: GntGf ಪ್ಲಗ್ಗಿನ್ನು

en: Goes a_way
kn: ಆಚೆ ಹೋದಾಗ(_w)

en: Goes away
kn: ಇಲ್ಲಿಲ್ಲಿದೆ ಇದ್ದಾಗ

en: Gone
kn: ಆಚೆ ಹೋಗಿದ್ದಾರೆ

en: Google Talk
kn: ಗೂಗಲ್ ಟಾಕ್

en: Grateful
kn: ಕೃತಜ್ಞ

en: Greek
kn: ಗ್ರೀಕ್

en: Grieving
kn: ಮರುಗುವ

en: Group
kn: ಗುಂಪು

en: Group Items
kn: ಅಂಶಗಳನ್ನು ಗುಂಪುಗೂಡಿಸು

en: Group Name
kn: ಗುಂಪಿನ ಹೆಸರು

en: Group:
kn: ಗುಂಪು:

en: GroupWise Conference %d
kn: ಗುಂಪುವಾರು ಸಮ್ಮೇಳನ %d

en: Grouping
kn: ಗುಂಪುಗೂಡಿಕೆ

en: Grumpy
kn: ಸಿಡುಕು

en: GtkTreeView Horizontal Separation
kn: GtkTreeView ಅಡ್ಡ ವಿಭಜನೆ

en: Gtkrc File Tools
kn: Gtkrc ಕಡತ ಉಪಕರಣಗಳು

en: Guilty
kn: ತಪ್ಪುಮಾಡಿದ

en: Gujarati
kn: ಗುಜರಾತಿ

en: Gujarati Language Team
kn: ಗುಜರಾತಿ ಭಾಷಾ ತಂಡ

en: HTML
kn: ಹೆಚ್.ಟಿ.ಎಮ್.ಎಲ್/ಅತಿ ಪಠ್ಯ

en: HTTP
kn: ಹೆಚ್.ಟಿ.ಟಿ.ಪಿ(ವಿಸ್ತೃತ ಪಠ್ಯ ರವಾನೆ ಶಿಷ್ಟಾಚಾರ ಸಂಹಿತೆ)

en: HTTP proxy connection error %d
kn: HTTP ಪ್ರಾಕ್ಸಿ ಸಂಪರ್ಕ ದೋಷ %d

en: Half Operator
kn: ಅರೆ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಕ

en: Handshake Acknowledged, Sending Login
kn: ಹ್ಯಾಂಡ್‌ಶೇಕ್‌ ತಲುಪಿದ್ದನ್ನು ಖಾತ್ರಿಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ, ಪ್ರವೇಶವನ್ನು ಕಳುಹಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Hangup
kn: ಹ್ಯಾಂಗ್ಅಪ್

en: Happy
kn: ಹರ್ಷಚಿತ್ತ

en: Having Coffee
kn: ಕಾಫಿಯನ್ನು ಕುಡಿಯಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Having fun
kn: ಮೋಜು ಮಾಡುತ್ತಿರುವ

en: Hebrew
kn: ಹೀಬ್ರ್ಯೂ

en: Hidden or not logged-in
kn: ಅಡಗಿಸಲಾಗಿದ ಅಥವ ಪ್ರವೇಶಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: Hide Icon
kn: ಲಾಂಛನ ಮರೆಮಾಡಿ

en: Hide Joins/Parts
kn: ಸೇರುವ/ಹೊರ ಹೋಗುವುದನ್ನು ಅಡಗಿಸು

en: Hide When Offline
kn: ಆಫ್‌ಲೈನಿನಲ್ಲಿದ್ದಾಗ ಅಡಗಿಸು

en: Hide client identity
kn: ಕ್ಲೈಂಟ್‌ ಗುರುತನ್ನು ಅಡಗಿಸಿ

en: Hides extraneous join/part messages.
kn: ಹೊರಗಿನಿಂದ ಸೇರುವ/ಹೊರ ಹೋಗುವ ಸಂದೇಶಗಳನ್ನು ಅಡಗಿಸುತ್ತದೆ.

en: Highlight _misspelled words
kn: ತಪ್ಪು ಕಾಗುಣಿತದ ಶಬ್ದಗಳನ್ನು ಎತ್ತಿ ತೋರಿಸು(_m)

en: Highlight matches
kn: ತಾಳೆಯಾದ ಅಂಶಗಳನ್ನು ಎತ್ತಿತೋರಿಸಿ

en: Highlighted Message Name Color
kn: ಹೈಲೈಟ್ ಮಾಡಲಾದ ಸಂದೇಶದ ಹೆಸರಿನ ಬಣ್ಣ

en: Highlighted Messages
kn: ಎತ್ತಿತೋರಿಸಲಾದ ಸಂದೇಶಗಳು

en: Hindi
kn: ಹಿಂದಿ

en: Hiptop
kn: ಹಿಪ್‌ಟಾಪ್

en: History
kn: ಇತಿಹಾಸ

en: History Plugin Requires Logging
kn: ಹಿಸ್ಟರಿ ಪ್ಲಗ್ಗಿನ್ನಿಗೆ ಲಾಗಿಂಗ್ ಅವಶ್ಯ

en: Hit 'Enter' to find more rooms of this category.
kn: ಈ ವರ್ಗದಲ್ಲಿರುವ ಇನ್ನಷ್ಟು ಕೋಣೆಗಳನ್ನು ನೋಡಲು 'ಎಂಟರ್' ಒತ್ತಿ

en: Home Address
kn: ಮನೆವಿಳಾಸ

en: Homepage
kn: ನಿಮ್ಮ ಜಾಲಪುಟ:

en: Hong Kong Chinese
kn: ಹಾಂಕ್‌ಕಾಂಗ್ ಚೈನೀಸ್

en: Hopeful
kn: ಆಶಾವಾದಿ

en: Host Gone
kn: ಅತಿಥೇಯ ಆಚೆ ಹೋಗಿದ್ದಾರೆ

en: Host Name: 	%s
kn: ಆತಿಥೇಯ ಗಣಕದ ಹೆಸರು: 	%s

en: Host Unknown
kn: ಅಜ್ಞಾತ ಆತಿಥೇಯ

en: Hostname
kn: ಆತಿಥೇಯಗಣಕ

en: Hot
kn: ಹಾಟ್

en: Humbled
kn: ವಿನೀತನಾದ

en: Humiliated
kn: ಅವಮಾನಗೊಂಡ

en: Hungarian
kn: ಹಂಗೇರಿಯನ್

en: Hungry
kn: ಹಸಿವಿನಿಂದ

en: Hurt
kn: ಘಾಸಿಗೊಂಡ

en: Hyper Active
kn: ಅತಿಕ್ರಿಯಾಶೀಲ

en: Hyperlink Color
kn: ಜಾಲಕೊಂಡಿಯ ಬಣ್ಣ

en: Hyperlink color
kn: ಕೊಂಡಿಯ ಬಣ್ಣ

en: Hyperlink prelight color
kn: ಹೈಪರ್ಲಿಂಕಿನ ಪೂರ್ವಬೆಳಕಿನ ಬಣ್ಣ

en: Hyperlink visited color
kn: ಭೇಟಿ ನೀಡಲಾದ ಕೊಂಡಿಯ ಬಣ್ಣ

en: I'dle Mak'er
kn: ನಿಶ್ಚಲಕಾರಕ

en: I'm not here right now
kn: ನಾನು ಈ ಕ್ಷಣ ಇಲ್ಲಿಲ್ಲ.

en: ICQ Direct Connect
kn: ICQ ನೇರ ಸಂಪರ್ಕ

en: ICQ Privacy Options
kn: ICQ ಗೌಪ್ಯತಾ ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: ICQ Protocol Plugin
kn: ICQ ಪ್ರೋಟೋಕಾಲ್ ಪ್ಲಗ್ಗಿನ್ನು

en: ICQ Server Relay
kn: ICQ ಪರಿಚಾರಕ ರಿಲೆ

en: ICQ authorization denied.
kn: ICQ ಅಧಿಕಾರ ನೀಡಿಕೆಯನ್ನು ನಿರಾಕರಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: ICQ user %u has sent you a buddy: %s (%s)
kn: ICQ ಬಳಕೆದಾರ %u ರವರು ನಿಮಗೆ ಒಬ್ಬ ಗೆಳೆಯನನ್ನು ಕಳುಹಿಸಿದ್ದಾರೆ: %s (%s)

en: IM
kn: ತಕ್ಷಣ ದೂತ

en: IM Conversation Windows
kn: IM ಮಾತುಕತೆಯ ವಿಂಡೊಗಳು

en: IM With Password
kn: ಗುಪ್ತಪದದೊಂದಿಗೆ IM

en: IM with Key Exchange
kn: ಕೀಲಿ ಬದಲಾವಣೆಯೊಂದಿಗೆ IM

en: IM with Password
kn: ಗುಪ್ತಪದದೊಂದಿಗೆ IM

en: IP Address
kn: ಐಪಿ ವಿಳಾಸ

en: IPC Test Client
kn: IPC ಪರೀಕ್ಷಾ ಕ್ಲೈಂಟ್

en: IPC Test Server
kn: IPC ಪರೀಕ್ಷಾ ಪರಿಚಾರಕ

en: IRC Protocol Plugin
kn: IRC ಪ್ರೊಟೊಕಾಲ್ ಪ್ಲಗ್ಗಿನ್

en: IRC nick and server may not contain whitespace
kn: IRC ಅಡ್ಡಹೆಸರು ಹಾಗು ಪರಿಚಾರಕದ ಹೆಸರಿನಲ್ಲಿ ಖಾಲಿ ಜಾಗ ಇರುವಂತಿಲ್ಲ

en: Icon Error
kn: ಚಿಹ್ನೆಯ ದೋಷ

en: Icon for Chat
kn: ಮಾತುಕತೆಗಾಗಿನ ಚಿಹ್ನೆ

en: Icon for Contact/
    Icon for Unknown person
kn: ಸಂಪರ್ಕವಿಳಾಸಕ್ಕಾಗಿನ ಚಿಹ್ನೆ/
    ಅಜ್ಞಾತ ವ್ಯಕ್ತಿಗಾಗಿ ಚಿಹ್ನೆ

en: Iconifies the buddy list and your conversations when you go away.
kn: ನೀವು ಆಚೆ ಹೋದಾಗ ಗೆಳೆಯರ ಪಟ್ಟಿ ಹಾಗು ನಿಮ್ಮ ಮಾತುಕತೆಗಳನ್ನು ಚಿಹ್ನೆಯ ರೂಪದಲ್ಲಿ ತೋರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Iconify on Away
kn: ಆಚೆ ಹೋದಾಗ ಚಿಹ್ನೆಯ ರೂಪದಲ್ಲಿ ತೋರಿಸು

en: Idle
kn: ನಿಶ್ಚಲ

en: Idle %dd %dh %02dm
kn: ನಿಶ್ಚಲ %dd %dh %02dm

en: Idle %dh %02dm
kn: ನಿಶ್ಚಲ %dh %02dm

en: Idle %dm
kn: ನಿಶ್ಚಲ %dm

en: Idle Text
kn: ನಿಶ್ಚಲ ಪಠ್ಯ

en: Idle for
kn: ನಿಶ್ಚಲವಾಗಿರುವ

en: If user has not spoken in this many minutes
kn: ಇಷ್ಟು ನಿಮಿಷದವರೆಗೆ ಬಳಕೆದಾರರು ಮಾತನಾಡದೆ ಇದ್ದಾಗ

en: If you look real closely
kn: ನೀವು ಬಹಳ ಸಮೀಪದಿಂದ ನೋಡಿದರೆ

en: Ignore
kn: ನಿರ್ಲಕ್ಷಿಸಿ

en: Ignore incoming format
kn: ಒಳಬರುವ ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಆಲಕ್ಷಿಸಿ

en: Ignored
kn: ಆಲಕ್ಷಿತ

en: Import Sametime List for Account %s
kn: %s ಎಂಬ ಖಾತೆಗಾಗಿ Sametime ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿ

en: Import Sametime List...
kn: Sametime ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡು...

en: Import from .anyone
kn: .anyone ದಿಂದ ಆಮದು ಮಾಡಿ

en: Import from .zephyr.subs
kn: .zephyr.subs ದಿಂದ ಆಮದು ಮಾಡಿ

en: Impressed
kn: ಪ್ರಭಾವಿತನಾದ

en: Improper Addressing
kn: ಅಸಮರ್ಪಕ ಸೂಚಿಸುವಿಕೆ

en: In Love
kn: ಪ್ರೇಮಪಾಶದಲ್ಲಿ

en: In local permit/deny
kn: ಸ್ಥಳೀಯ ಅನುಮತಿ/ನಿರಾಕರಣೆಯಲ್ಲಿ

en: In love
kn: ಪ್ರೇಮದಲ್ಲಿ

en: In the restroom
kn: ವಿಶ್ರಾಂತಿಕೊಠಡಿಯಲ್ಲಿ

en: Includes other IM clients' logs in the log viewer.
kn: ಇತರೆ IM ಕ್ಲೈಂಟುಗಳ ದಾಖಲೆಗಳನ್ನು ದಾಖಲೆ ವೀಕ್ಷಕದಲ್ಲಿ ಇರಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ.

en: Incoming Call
kn: ಒಳಬರುವ ಕರೆ

en: Incompatible protocol version
kn: ಹೊಂದಿಕೊಳ್ಳದೆ ಇರುವ ಪ್ರೊಟೊಕಾಲ್ ಆವೃತ್ತಿ

en: Incorrect encoding in authorization
kn: ದೃಢೀಕರಣದಲ್ಲಿ ಅಮಾನ್ಯವಾದ ಎನ್ಕೋಡಿಂಗ್

en: Incorrect password
kn: ತಪ್ಪು ಗುಪ್ತಪದ

en: Incorrect username or password
kn: ತಪ್ಪು ಬಳಕೆದಾರ ಹೆಸರು ಅಥವ ಗುಪ್ತಪದ

en: Increase Font Size
kn: ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯ ಗಾತ್ರವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸು

en: Indignant
kn: ಕೆರಳಿದ

en: Indisposed
kn: ಅನಾರೋಗ್ಯದಲ್ಲಿ

en: Indonesian
kn: ಇಂಡೋನೇಶಿಯನ್

en: Info
kn: ಮಾಹಿತಿ

en: Info for %s
kn: %s  ಬಗ್ಗೆ ಮಾಹಿತಿ

en: Info for Group %s
kn:  %s ಗುಂಪಿನ ಮಾಹಿತಿ

en: Information
kn: ಮಾಹಿತಿ

en: Information dialog
kn: ಮಾಹಿತಿಯ ಸಂವಾದ

en: Initializing SSL/TLS
kn: SSL/TLS ಅನ್ನು ಆರಂಭಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Initializing Stream
kn: ಸ್ಟ್ರೀಮನ್ನು ಆರಂಭಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Initiate Media
kn: ಮಾಧ್ಯಮವನ್ನು ಆರಂಭಿಸಿ

en: Initiate _Chat
kn: ಮಾತುಕತೆ ಆರಂಭಿಸಿ(_C)

en: Input
kn: ಇನ್‌ಪುಟ್‌

en: Insert IM Image
kn: IM ಚಿತ್ರವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Insert Image
kn: ಚಿತ್ರ ಸೇರಿಸಿ

en: Insert Link
kn: ಕೊಂಡಿಯನ್ನು ಒಳಸೇರಿಸಿ

en: Insert Smiley
kn: ಸ್ಮೈಲಿಯನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Insert c_ount of new messages into window title
kn: ಹೊಸ ಸಂದೇಶದ ಎಣಿಕೆಯನ್ನು ವಿಂಡೊದ ಶೀರ್ಷಿಕೆಗೆ ಸೇರಿಸು(_o)

en: Insert count of new message into _X property
kn: ಹೊಸ ಸಂದೇಶದ ಎಣಿಕೆಯನ್ನು _X ಗುಣಕ್ಕೆ ಸೇರಿಸು

en: Insert in message
kn: ಸಂದೇಶದಲ್ಲಿ ಸೇರಿಸಿ

en: Install Plugin...
kn: ಪ್ಲಗ್‌ಇನ್‌ ಅನ್ನು ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸಿ...

en: Instant Messaging
kn: ತಕ್ಷಣ ಸಂದೇಶ ನೀಡುವಿಕೆ

en: Instant messages will only be logged if the "Log all instant messages" preference is enabled.
kn: "ಎಲ್ಲಾ ತಕ್ಷಣದ ಸಂದೇಶಗಳನ್ನು ದಾಖಲಿಸಿಡು" ಎನ್ನುವ ಆದ್ಯತೆಯನ್ನು ಶಕ್ತಗೊಳಿಸಿದಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರ ತಕ್ಷಣದ ಸಂದೇಶಗಳನ್ನು ದಾಖಲಿಸಿಡಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Insufficient rights
kn: ಸಾಕಷ್ಟು ಹಕ್ಕುಗಳಿಲ್ಲ

en: Interested
kn: ಆಸಕ್ತಿಯ

en: Interface
kn: ಸಂಪರ್ಕಸಾಧನ

en: Internal Server Error
kn: ಆಂತರಿಕ ಪರಿಚಾರಕ ದೋಷ

en: Internet Messenger
kn: ಇಂಟರ್ನೆಟ್ ಮೆಸ್ಸೆಂಜರ್

en: Intoxicated
kn: ಪರವಶಗೊಂಡ

en: Invalid Authorization Mechanism
kn: ಅಮಾನ್ಯವಾದ ದೃಢೀಕರಣ ವ್ಯವಸ್ಥೆ

en: Invalid Directory
kn: ಅಮಾನ್ಯವಾದ ಕೋಶ

en: Invalid Encoding
kn: ಸರಿಯಲ್ಲದ ಎನ್ಕೋಡಿಂಗ್

en: Invalid ID
kn: ಅಮಾನ್ಯವಾದ ಐಡಿ

en: Invalid Namespace
kn: ಅಮಾನ್ಯವಾದ ನೇಮ್‌ಸ್ಪೇಸ್

en: Invalid Room Handle
kn: ಸರಿಯಲ್ಲದ ಕೋಣೆ ಹ್ಯಾಂಡಲ್

en: Invalid Room Name
kn: ತಪ್ಪು ಕೋಣೆಯ ಹೆಸರು

en: Invalid SNAC
kn: ಅಮಾನ್ಯವಾದ SNAC

en: Invalid Server
kn: ತಪ್ಪು ಪರಿಚಾರಕ(ಸರ್ವರ್‍)

en: Invalid Server Name
kn: ತಪ್ಪು ಪರಿಚಾರಕದ(ಸರ್ವರ್‍) ಹೆಸರು

en: Invalid Username Encoding
kn: ತಪ್ಪು ಬಳಕೆದಾರಹೆಸರಿನ ಎನ್ಕೋಡಿಂಗ್

en: Invalid XML
kn: ಅಮಾನ್ಯವಾದ XML

en: Invalid XMPP ID
kn: ಅಮಾನ್ಯವಾದ XMPP ಐಡಿ

en: Invalid XMPP ID. Domain must be set.
kn: ಅಮಾನ್ಯವಾದ XMPP ID. ಡೊಮೈನನ್ನು ಸೂಚಿಸಬೇಕು.

en: Invalid XMPP ID. Username portion must be set.
kn: ಅಮಾನ್ಯವಾದ XMPP ID. ಬಳಕೆದಾರಹೆಸರಿನ ಭಾಗವನ್ನು ಸೂಚಿಸಬೇಕು.

en: Invalid authzid
kn: ಅಮಾನ್ಯವಾದ authzid

en: Invalid challenge from server
kn: ಪರಿಚಾರಕದಿಂದ ಅಮಾನ್ಯವಾದ ಸವಾಲು ಎದುರಾಗಿದೆ

en: Invalid chat room name
kn: ಮಾತುಕತೆಯ ಕೋಣೆಯ ಹೆಸರು ತಪ್ಪಾಗಿದೆ

en: Invalid error
kn: ತಪ್ಪು ದೋಷ

en: Invalid nickname
kn: ಅಮಾನ್ಯವಾದ ಅಡ್ಡಹೆಸರು

en: Invalid proxy settings
kn: ಅಮಾನ್ಯವಾದ ಪ್ರಾಕ್ಸಿ ಸಿದ್ಧತೆಗಳು

en: Invalid response from server
kn: ಪರಿಚಾರಕದಿಂದ(ಸರ್ವರ್‍) ಅಮಾನ್ಯವಾದ ಪ್ರತ್ಯುತ್ತರ ಬಂದಿದೆ

en: Invalid title
kn: ತಪ್ಪು ಶೀರ್ಷಿಕೆ

en: Invert
kn: ತಲೆಕೆಳಗು ಮಾಡಿ

en: Invincible
kn: ಅದಮ್ಯ

en: Invisible
kn: ಅದೃಶ್ಯ

en: Invitation from: %s
    
    Sent: %s
kn: %s ದಿಂದ ಆಮಂತ್ರಣ 
    
    ಕಳಿಸಲಾಗಿದೆ: %s

en: Invitation only
kn: ಆಮಂತ್ರಣ ಮಾತ್ರ

en: Invitation to Conversation
kn: ಮಾತುಕತೆಗೆ ಆಮಂತ್ರಣ

en: Invite
kn: ಆಮಂತ್ರಿಸಿ

en: Invite Buddy Into Chat Room
kn: ಗೆಳೆಯನನ್ನು ಮಾತುಕತೆಕೋಣೆಗೆ ಆಮಂತ್ರಿಸಿ

en: Invite Group to Conference...
kn: ಗುಂಪನ್ನು ಸಮ್ಮೇಳನಕ್ಕೆ ಆಮಂತ್ರಿಸಿ

en: Invite List
kn: ಆಮಂತ್ರಿತರ ಪಟ್ಟಿ

en: Invite to Conference
kn: ಅಧಿವೇಶನಕ್ಕೆ ಆಮಂತ್ರಿಸಿ

en: Invite to Conference...
kn: ಅಧಿವೇಶನಕ್ಕೆ ಆಮಂತ್ರಿಸಿ...

en: Invite to chat
kn: ಮಾತುಕತೆಗೆ ಆಮಂತ್ರಿಸಿ

en: Invite user to a conference
kn: ಅಧಿವೇಶನಕ್ಕೆ ಬಳಕೆದಾರನನ್ನು ಆಮಂತ್ರಿಸಿ

en: Invite...
kn: ಆಮಂತ್ರಿಸಿ...

en: Irish
kn: ಐರಿಷ್

en: Is no longer i_dle
kn: ನಿಶ್ಚಲತೆಯಿಂದ ಹೊರಬಂದಾಗ(_d)

en: Is no longer idle
kn: ನಿಶ್ಚಲತೆಯಿಂದ ಹೊರಬಂದಾಗ

en: Italian
kn: ಇಟಾಲಿಯನ್

en: Italic
kn: ಓರೆ

en: Item Not Found
kn: ಅಂಶವು ಕಂಡು ಬಂದಿಲ್ಲ

en: Japanese
kn: ಜಪಾನೀಸ್

en: Jealous
kn: ಅಸೂಯೆ

en: Job Role
kn: ಹುದ್ದೆ

en: Job Title
kn: ಹುದ್ದೆ

en: John Noname
kn: ಜಾನ್ ನೋನೇಮ್

en: Join
kn: ಸೇರಿಕೊಳ್ಳಿ

en: Join Chat
kn: ಮಾತುಕತೆ ಸೇರಿರಿ

en: Join Chat...
kn: ಮಾತುಕತೆಗೆ ಸೇರ್ಪಡೆಗೊಳ್ಳಿ...

en: Join Private Group
kn: ಖಾಸಗಿ ಗುಂಪು ಸೇರಿರಿ

en: Join a Chat
kn: ಮಾತುಕತೆಗೆ ಸೇರಿಕೊಳ್ಳಿ

en: Join/Part Hiding
kn: ಸೇರುವ/ಹೊರ ಹೋಗುವಿಕೆಯನ್ನು ಅಡಗಿಸುವಿಕೆ

en: Joining %s requires an invitation.
kn: %s ಸೇರಲು ಆಮಂತ್ರಣ ಅಗತ್ಯ

en: Jump to markerline
kn: ಗುರುತುರೇಖೆಗೆ ಹೋಗಿ

en: Just logged in
kn: ಈಗತಾನೆ ಪ್ರವೇಶಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Just logged out
kn: ಈಗತಾನೆ ನಿರ್ಗಮಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Kannada
kn: ಕನ್ನಡ

en: Kannada Translation team
kn: ಕನ್ನಡ ಅನುವಾದ ತಂಡ

en: Key Agreement
kn: ಪ್ರಮುಖ ಒಪ್ಪಂದ

en: Key Agreement Request
kn: ಪ್ರಮುಖ ಒಪ್ಪಂದ ಮನವಿ

en: Key Agreement failed
kn: ಪ್ರಮುಖ ಒಪ್ಪಂದವು ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ

en: Key Exchange failed
kn: ಕೀಲಿ ಬದಲಾವಣೆ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ

en: Key Length: 	%d bits
kn: ಕೀಲಿಯ ಉದ್ದ: 	%d ಬಿಟ್‌ಗಳು

en: Key Pair Generation failed
kn: ಕೀಲಿ ಜೋಡಿಯನ್ನು ಉತ್ಪಾದಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ

en: Key agreement cannot be started with yourself
kn: ಪ್ರಮುಖ ಒಪ್ಪಂದವನ್ನು ನೀವೆ ನಿಮ್ಮೊಂದಿಗೆ ಆರಂಭಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ

en: Key agreement failed
kn: ಪ್ರಮುಖ ಒಪ್ಪಂದವು ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ

en: Key agreement is already started
kn: ಪ್ರಮುಖ ಒಪ್ಪಂದವನ್ನು ಈಗಾಗಲೆ ಆರಂಭಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Key agreement request received from %s. Would you like to perform the key agreement?
kn: %s ಇಂದ ಕೀಲಿ ಒಪ್ಪಂದ ಮನವಿಯನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ. ಕೀಲಿ ಒಪ್ಪಂದವನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತೀರೆ?

en: Key agreement was aborted
kn: ಪ್ರಮುಖ ಒಪ್ಪಂದವನ್ನು ಸ್ಥಗಿತಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Key length
kn: ಕೀಲಿಯ ಉದ್ದ

en: Keyboard Shortcuts
kn: ಕೀಲಿಮಣೆ ಶಾರ್ಟ್-ಕಟ್‌ಗಳು

en: Khmer
kn: ಕಮೇರ್

en: Kicked (%s)
kn: ಹೊರಗಟ್ಟಲಾಗಿದೆ (%s)

en: Kicked by %s (%s)
kn: %s (%s) ರವರು ಹೊರಗಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ

en: Kill User
kn: ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಕೊಲ್ಲು

en: Killed by %s (%s)
kn: %s ಇಂದ ಅಂತ್ಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ (%s)

en: Konqueror
kn: 'ಕಾಂ'ಕರರ್

en: Korean
kn: ಕೊರಿಯನ್

en: Kurdish
kn: ಕುರ್ದಿಷ್

en: Lao
kn: ಲಾವೋ

en: Last Known Client
kn: ಗೊತ್ತಿರುವ ಕೊನೆಯ ಕ್ಲೈಂಟ್‌

en: Last Name
kn: ಕೊನೆಯ ಹೆಸರು

en: Last Said
kn: ಕೊನೆಯದಾಗಿ ಹೇಳಿದ್ದು

en: Last Seen
kn: ಕೊನೆಯ ಬಾರಿಗೆ ಕಂಡಿದ್ದು

en: Last created window
kn: ತೀರ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ರಚನೆಯಾದ ವಿಂಡೊ

en: Last name
kn: ಕೊನೆಯ (ಅಡ್ಡ) ಹೆಸರು

en: Last name:
kn: ಕೊನೆಯ (ಅಡ್ಡ)ಹೆಸರು:

en: Lastlog plugin.
kn: ಲಾಸ್ಟ್‌ಲಾಗ್ ಪ್ಲಗ್ಇನ್.

en: Later
kn: ನಂತರ

en: Layout
kn: ಹೊರವಿನ್ಯಾಸ

en: Left
kn: ಎಡ

en: Left Vertical
kn: ಎಡ ಲಂಬ

en: Let others see what computer you are using
kn: ನೀವು ಯಾವ ಗಣಕವನ್ನು ಬಳಸುತ್ತಿದ್ದೀರಿ ಎಂದು ಇತರರಿಗೆ ನೋಡಲಿ

en: Let others see what services you are using
kn: ನೀವು ಯಾವ ಸೇವೆಗಳನ್ನು ಬಳಸುತ್ತಿದ್ದೀರಿ ಎಂದು ಇತರರಿಗೆ ತಿಳಿಯಲಿ

en: Lets you send raw input to text-based protocols.
kn: ಪಠ್ಯ-ಆಧರಿತವಾದ ಪ್ರೊಟೊಕಾಲ್‌ಗಳಿಗೆ ಕಚ್ಛಾ (ರಾ) ಇನ್‌ಪುಟ್‌ ಅನ್ನು ಕಳುಹಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ.

en: Level
kn: ಮಟ್ಟ

en: List overflow
kn: ತುಂಬಿದ ಪಟ್ಟಿ

en: Listening to music
kn: ಸಂಗೀತವನ್ನು ಆಲಿಸುತ್ತಿದ್ದೇನೆ

en: Lithuanian
kn: ಲಿಥುವೇನಿಯನ್

en: Live Video
kn: ಲೈವ್ ವೀಡಿಯೊ

en: Load Buddylist...
kn: ಗೆಳೆಯರ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ ...

en: Load buddylist from file...
kn: ಗೆಳೆಯರ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಈ ಕಡತದಿಂದ  ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಿ ...

en: Loads .NET plugins with Mono.
kn: ಮೊನೊದೊಂದಿಗೆ .NET ಪ್ಲಗ್ಗಿನ್ನುಗಳನ್ನು ಲೋಡ್ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

en: Local Buddy List Only
kn: ಸ್ಥಳೀಯ ಗೆಳೆಯರ ಪಟ್ಟಿಯು ಮಾತ್ರ

en: Local File:
kn: ಸ್ಥಳೀಯ ಕಡತ:

en: Local Port
kn: ಸ್ಥಳೀಯ ಸ್ಥಳ

en: Local Time
kn: ಸ್ಥಳೀಯ ಸಮಯ

en: Local server start time: %s
    Local server uptime: %s
    Local server clients: %d
    Local server channels: %d
    Local server operators: %d
    Local router operators: %d
    Local cell clients: %d
    Local cell channels: %d
    Local cell servers: %d
    Total clients: %d
    Total channels: %d
    Total servers: %d
    Total routers: %d
    Total server operators: %d
    Total router operators: %d
kn: ಸ್ಥಳೀಯ ಪರಿಚಾರಕ ಆರಂಭದ ಸಮಯ: %s
    ಸ್ಥಳೀಯ ಪರಿಚಾರಕ ಅಪ್‌ಟೈಮ್: %s
    ಸ್ಥಳೀಯ ಪರಿಚಾರಕ ಕ್ಲೈಂಟ್‌ಗಳು: %d
    ಸ್ಥಳೀಯ ಪರಿಚಾರಕ ವಾಹಿನಿಗಳು: %d
    ಸ್ಥಳೀಯ ಪರಿಚಾರಕ ನಿರ್ವಾಹಕರು: %d
    ಸ್ಥಳೀಯ ರೌಟರ್ ನಿರ್ವಾಹಕರು: %d
    ಸ್ಥಳೀಯ ಸೆಲ್ ಕ್ಲೈಂಟ್‌ಗಳು: %d
    ಸ್ಥಳೀಯ ಸೆಲ್ ವಾಹಿನಿಗಳು: %d
    ಸ್ಥಳೀಯ ಸೆಲ್ ಪರಿಚಾರಕಗಳು: %d
    ಒಟ್ಟು ಕ್ಲೈಂಟ್‌ಗಳು: %d
    ಒಟ್ಟು ವಾಹಿನಿಗಳು: %d
    ಒಟ್ಟು ಪರಿಚಾರಕಗಳು: %d
    ಒಟ್ಟು ರೌಟರುಗಳು: %d
    ಒಟ್ಟು ಪರಿಚಾರಕ ನಿರ್ವಾಹಕರು: %d
    ಒಟ್ಟು ರೌಟರ್ ನಿರ್ವಾಹಕರು: %d

en: Locality
kn: ಇರುವ ಸ್ಥಳ

en: Localizations
kn: ಲೋಕಲೈಸೇಶನ್

en: Location
kn: ಸ್ಥಳ

en: Log Deletion Failed
kn: ದಾಖಲೆಯನ್ನು ಅಳಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ

en: Log Directory
kn: ಲಾಗ್ ಕಡತಕೋಶ

en: Log IMs
kn: ತಕ್ಷಣದೂತ ದಾಖಲಿಸಿ

en: Log In
kn: ಒಳಗೆ ಪ್ರವೇಶಿಸಿ

en: Log Out
kn: ಹೊರ ನಿರ್ಗಮಿಸಿ

en: Log Reader
kn: ಲಾಗ್ ಓದುವ ಸಾಧನ

en: Log _format:
kn: ದಾಖಲೆಯ ಸ್ವರೂಪ(_f):

en: Log all _instant messages
kn: ಎಲ್ಲ ತಕ್ಷಣಸಂದೇಶಗಳನ್ನು ದಾಖಲೆ ಮಾಡು(_i)

en: Log all _status changes to system log
kn: ಎಲ್ಲಾ ಸ್ಥಿತಿ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ದಾಖಲೆಯಲ್ಲಿ ದಾಖಲಿಸು(_s)

en: Log all c_hats
kn: ಎಲ್ಲ ಮಾತುಕತೆಗಳನ್ನು ದಾಖಲೆ ಮಾಡು(_h)

en: Log chats
kn: ಮಾತುಕತೆಗಳನ್ನು ದಾಖಲಿಸಿ

en: Log format
kn: ದಾಖಲಾತಿಯ ರೂಪ

en: Log status change events
kn: ಸ್ಥಿತಿ ಬದಲಾವಣೆ ಘಟನೆಗಳನ್ನು ದಾಖಲಿಸಿ

en: Logged In
kn: ಪ್ರವೇಶಿಸಿದ್ದಾರೆ

en: Logged Off
kn: ನಿರ್ಗಮಿಸಿದ್ದಾರೆ

en: Logging
kn: ದಾಖಲಾತಿ

en: Logging can be enabled from Tools -> Preferences -> Logging.
    
    Enabling logs for instant messages and/or chats will activate history for the same conversation type(s).
kn: ದಾಖಲಿಸುವುದನ್ನು ಶಕ್ತಗೊಳಿಸಲು ಉಪಕರಣಗಳು -> ಆದ್ಯತೆಗಳು -> ದಾಖಲಿಸುವಿಕೆ ಅನ್ನು ಬಳಸಿ.
    
    ತಕ್ಷಣದ ಸಂದೇಶಗಳಿಗಾಗಿ ಹಾಗು/ಅಥವ ಮಾತುಕತೆಗಳಿಗಾಗಿ ದಾಖಲಿಸುವಿಕೆಯನ್ನು ಶಕ್ತಗೊಳಿಸಿದಾಗ ಅದೆ ಬಗೆಯ ಮಾತುಕತೆಗಾಗಿ ಇತಿಹಾಸವನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ.

en: Logging of this conversation failed.
kn: ಈ ಮಾತುಕತೆಯ ಲಾಗಿಂಗ್ ವಿಫಲ

en: Logging started. Future messages in this conversation will be logged.
kn: ದಾಖಲಿಸುವಿಕೆಯನ್ನು ಆರಂಭಿಸಲಾಗಿದೆ. ಈ ಮಾತುಕತೆಯ ಭವಿಷ್ಯದ ಸಂದೇಶಗಳನ್ನು ದಾಖಲಿಸಿ ಇಡಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Logging stopped. Future messages in this conversation will not be logged.
kn: ದಾಖಲಿಸುವಿಕೆಯನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಲಾಗಿದೆ. ಈ ಮಾತುಕತೆಯ ಭವಿಷ್ಯದ ಸಂದೇಶಗಳನ್ನು ದಾಖಲಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: Login Acknowledged
kn: ಪ್ರವೇಶಕ್ಕೆ ಪ್ರತ್ಯುತ್ತರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Login Options
kn: ಪ್ರವೇಶದ ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: Login Redirected
kn: ಪ್ರವೇಶವನ್ನು ಮರು ನಿರ್ದೇಶಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Logo
kn: ಚಿಹ್ನೆ

en: Lonely
kn: ಒಂಟಿ

en: Lost
kn: ಕಳೆದು ಹೋದ

en: Lost connection with server: %s
kn: ಪರಿಚಾರಕದೊಂದಿಗೆ(ಸರ್ವರ್‍) ಸಂಪರ್ಕ ಕಡಿದುಹೋಗಿದೆ: %s

en: Lost connection with the remote user:<br>%s
kn: ದೂರದ ಬಳಕೆದಾರರೊಂದಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕ ಕಡಿದುಹೋಗಿದೆ:<br>%s

en: Loud
kn: ಜೋರಾಗಿ

en: Louder
kn: ಹೆಚ್ಚು ಜೋರಾಗಿ

en: Loudest
kn: ಅತೀ ಜೋರಾಗಿ

en: Lucky
kn: ಅದೃಷ್ಟವಂತ

en: Lunch
kn: ಊಟ

en: MMS
kn: ಬಹುಮಾಧ್ಯಮ ಸಂದೇಶ(MMS)

en: MOTD for %s
kn: %s ಗೆ ದಿನದ ಸಂದೇಶ

en: MSN Messenger
kn: MSN ಮೆಸೆಂಜರ್

en: M_ute sounds
kn: ಶಬ್ಧಗಳು ಬೇಡ(_u)

en: Macedonian
kn: ಮ್ಯಾಕೆಡೊನಿಯನ್

en: Mail Checker
kn: ಅಂಚೆ ಪರೀಕ್ಷಕ

en: Mail dialog
kn: ಅಂಚೆ ಸಂವಾದ

en: Mailstop
kn: ಮೈಲ್‌ಸ್ಟಾಪ್

en: Malay
kn: ಮಲಯ

en: Malayalam
kn: ಮಲಯಾಲಂ

en: Male
kn: ಗಂಡು

en: Male or female
kn: ಗಂಡು ಅಥವ ಹೆಣ್ಣು

en: Malformed BOSH URL
kn: ಸರಿಯಲ್ಲದ BOSH URL

en: Malformed XMPP ID
kn: ತಪ್ಪಾಗಿ ರೂಪುಗೊಂಡ XMPP ID .

en: Malicious challenge from server
kn: ಪರಿಚಾರಕದಿಂದ ತಪ್ಪು ಸವಾಲು ಎದುರಾಗಿದೆ

en: Manual
kn: ಕೈಪಿಡಿ

en: Manually
kn: ಕೈಯಾರೆ

en: Marathi
kn: ಮರಾಠಿ

en: Markerline
kn: ಗುರುತುರೇಖೆ

en: Master archive is misconfigured
kn: ಪ್ರಮುಖ ಸಂಗ್ರಹವನ್ನು(ಆರ್ಕೈವ್) ಸರಿಯಾಗಿ ಸಂರಚಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: Maximum last-seen difference:
kn: ಕೊನೆಯ ಬಾರಿಗೆ ಕಂಡಿದ್ದರ ವ್ಯತ್ಯಾಸ:

en: Maximum response timeout:
kn: ಗರಿಷ್ಟ ಪ್ರತ್ಯುತ್ತರ ಸಮಯ:

en: Mean
kn: ಸ್ವಾರ್ಥ

en: Media Initiation Failed
kn: ಮಾಧ್ಯಮವನ್ನು(ಮೀಡಿಯಾ) ಆರಂಭಿಸುವಿಕೆಯು ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ

en: Meebo
kn: ಮೀಬೊ

en: Meeting friends
kn: ಸ್ನೇಹಿತರನ್ನು ಭೇಟಿ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Member Since
kn: ಈ ಸಮಯದಿಂದ ಸದಸ್ಯರಾಗಿದ್ದಾರೆ

en: Merge Groups
kn: ಗುಂಪುಗಳನ್ನು ವಿಲೀನಗೊಳಿಸಿ

en: Merge List from Server
kn: ಪರಿಚಾರದಿಂದ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ವಿಲೀನಗೊಳಿಸಿ

en: Merge and Save List to Server
kn: ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ವಿಲೀನಗೊಳಿಸಿ ನಂತರ ಪರಿಚಾರಕಕ್ಕೆ ಉಳಿಸಿ

en: Merging these contacts will cause them to share a single entry on the buddy list and use a single conversation window. You can separate them again by choosing 'Expand' from the contact's context menu
kn: ಈ ಸಂಪರ್ಕವಿಳಾಸಗಳನ್ನು ವಿಲೀನಗೊಳಿಸುವುದರಿಂದ ಅವುಗಳನ್ನು ಗೆಳೆಯರ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ಒಂದೇ ನಮೂದಿನ ರೂಪದಲ್ಲಿ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಲು ಹಾಗು ಒಂದೆ ಒಂದು ಮಾತುಕತೆ ವಿಂಡೋಗಳನ್ನು ಬಳಸಲು ಕಾರಣವಾಗುತ್ತದೆ. ಸಂಪರ್ಕದ ಸನ್ನಿವೇಶದ ಮೆನುವಿನಲ್ಲಿನ 'ವಿಸ್ತರಿಸು' ಅನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ನೀವು ಅವುಗಳನ್ನು ಪುನಃ ಪ್ರತ್ಯೇಕಿಸಬಹುದು.

en: Message
kn: ಸಂದೇಶ

en: Message (Nick Said) Text
kn: ಸಂದೇಶ (ಅಡ್ಡಹೆಸರಿನೊಂದಿಗೆ ಹೇಳಲಾದ) ಪಠ್ಯ

en: Message (optional)
kn: ಸಂದೇಶ (ಐಚ್ಛಿಕ)

en: Message Notification
kn: ಸಂದೇಶ ಸೂಚನೆ

en: Message Text
kn: ಸಂದೇಶ ಪಠ್ಯ

en: Message Timestamp Formats
kn: ಸಂದೇಶ ಸಮಯಮುದ್ರೆ ಸ್ವರೂಪಗಳು

en: Message could not be sent because the maximum length was exceeded.
kn: ಗರಿಷ್ಟ ಉದ್ದವನ್ನು ಮೀರಿದ್ದರಿಂದ ಸಂದೇಶವನ್ನು ಕಳಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ

en: Message could not be sent.
kn: ಸಂದೇಶವನ್ನು ಕಳಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ

en: Message delivery to %s failed: %s
kn:  %s ರಿಗೆ ಸಂದೇಶ ವಿತರಣೆ ವಿಫಲ : %s

en: Message from %s
kn: %s ಇವರಿಂದ ಸಂದೇಶ

en: Message of the Day
kn: ದಿನದ ಸಂದೇಶ

en: Message received
kn: ಸಂದೇಶ ಸಿಕ್ಕಿದೆ

en: Message received begins conversation
kn: ಸಂದೇಶ ಸಿಕ್ಕಿತು , ಮಾತುಕತೆ ಪ್ರಾರಂಭ

en: Message sent
kn: ಸಂದೇಶ ಕಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Message was not sent, because you are not signed on.
kn: ನೀವು ಒಳಕ್ಕೆ ಪ್ರವೇಶಿಸಿದ ಕಾರಣ ಸಂದೇಶವನ್ನು ಕಳಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ.

en: Message:
kn: ಸಂದೇಶ:

en: Messenger Plus!
kn: ಮೆಸೆಂಜರ್ ಪ್ಲಸ್!

en: Method:
kn: ಕ್ರಮ:

en: Microphone
kn: ಮೈಕ್ರೋಫೋನ್

en: Middle Name
kn: ನಡುವಿನ  ಹೆಸರು

en: Middle mouse button
kn: ಮೌಸ್‌ನ ಮಧ್ಯದ ಗುಂಡಿ

en: Minimi_ze new conversation windows
kn: ಹೊಸ ಮಾತುಕತೆಯ ವಿಂಡೊಗಳನ್ನು ಕಿರಿದಾಗಿಸು(_z)

en: Minimum input area height in lines:
kn: ಇನ್‌ಪುಟ್ ಜಾಗದ ಕನಿಷ್ಟ ಎತ್ತರ, ಸಾಲುಗಳಲ್ಲಿ:

en: Minutes
kn: ನಿಮಿಷಗಳು

en: Minutes before changing status
kn: ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸುವ ಮುಂಚಿನ ನಿಮಿಷಗಳು

en: Misc
kn: ಇತರೆ

en: Miscellaneous
kn: ಇತರೆ

en: Missing protocol plugin for %s
kn: %s ಗಾಗಿ ಪ್ರೊಟೊಕಾಲ್ ಪ್ಲಗ್ಗಿನ್ನು

en: Mobile
kn: ಮೊಬೈಲ್

en: Mobile Phone
kn: ಸಂಚಾರಿ ದೂರವಾಣಿ

en: Modify
kn: ಬದಲಾಯಿಸು

en: Modify Account
kn: ಖಾತೆ ಬದಲಾಯಿಸಿ

en: Modify Buddy Pounce
kn: ಗೆಳೆಯರ ತಟ್ಟನೆ ಕಾಣಿಸುವಿಕೆಯನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸಿ

en: Mongolian
kn: ಮಂಗೋಲಿಯನ್

en: Mono Plugin Loader
kn: ಮೊನೊ ಪ್ಲಗ್ಗಿನ್‌ ಲೋಡರ್

en: Mood
kn: ಲಹರಿ

en: Mood Comment
kn: ಲಹರಿಯ ಅಭಿಪ್ರಾಯ

en: Mood Name
kn: ಲಹರಿಯ ಹೆಸರು

en: Mood Text
kn: ಲಹರಿಯ(ಮೂಡ್) ಪಠ್ಯ

en: Moody
kn: ಚಿಂತಾಕುಲ(ಮೂಡಿ)

en: More than one user was found with the same name. Select the correct user from the list to add to the buddy list.
kn: ಒಂದೆ ಹೆಸರನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಒಂದಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚಿನ ಬಳಕೆದಾರರು ಕಂಡುಬಂದಿದ್ದಾರೆ. ಗೆಳೆಯರ ಪಟ್ಟಿಗೆ ಸೇರಿಸಲು ಪಟ್ಟಿಯಿಂದ ಸೂಕ್ತವಾದ ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ.

en: More than one user was found with the same public key. Select the correct user from the list to add to the buddy list.
kn: ಒಂದೆ ರೀತಿಯ ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಕೀಲಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಒಂದಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚಿನ ಬಳಕೆದಾರರು ಕಂಡುಬಂದಿದ್ದಾರೆ. ಗೆಳೆಯರ ಪಟ್ಟಿಗೆ ಸೇರಿಸಲು ಪಟ್ಟಿಯಿಂದ ಸೂಕ್ತವಾದ ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ.

en: Mouse Gestures
kn: ಮೌಸ್‌ನ ವರ್ತನೆಗಳು

en: Mouse Gestures Configuration
kn: ಮೌಸ್‌ನ ವರ್ತನೆಗಳ ಸಂರಚನೆ

en: Move to
kn: ಇಲ್ಲಿಗೆ ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸಿ

en: Mozilla
kn: ಮೊಝಿಲ್ಲಾ

en: Multiple plugins will be unloaded.
kn: ಒಟ್ಟಿಗೆ ಅನೇಕ ಪ್ಲಗ್ಗಿನ್‍ಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಲಾಗುವದು

en: Music Messaging
kn: ಸಂಗೀತ ಸಂದೇಶ

en: Music Messaging Configuration
kn: ಸಂಗೀತ ಸಂದೇಶದ ಸಂರಚನೆ

en: Music Messaging Plugin for collaborative composition.
kn: ಸಹಯೋಗದಲ್ಲಿ ಸಂಗೀತರಚನೆಗಾಗಿನ ಸಂಗೀತ ಸಂದೇಶ ಪ್ಲಗ್‌ಇನ್

en: Music messaging session confirmed.
kn: ಸಂಗೀತ ಸಂದೇಶದ ಅಧಿವೇಶವನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Mute _Sounds
kn: ಶಬ್ಧಗಳು ಬೇಡ(_S)

en: N_ew conversations:
kn: ಹೊಸ ಮಾತುಕತೆಗಳು(_e):

en: Name
kn: ಹೆಸರು

en: Name: %s
    Version: %s
    Description: %s
    Author: %s
    Website: %s
    Filename: %s
kn: ಹೆಸರು: %s
    ಆವೃತ್ತಿ: %s
    ವಿವರಣೆ: %s
    ಲೇಖಕ: %s
    ಜಾಲತಾಣ: %s
    ಕಡತದ ಹೆಸರು: %s

en: Nepali
kn: ನೇಪಾಳಿ

en: Nervous
kn: ತಳಮಳ

en: Nested Grouping (experimental)
kn: ನೆಸ್ಟ್ ಮಾಡಲಾದ ಉಪಸಮೂಹ (ಪ್ರಾಯೋಗಿಕ)

en: Nested Subgroup
kn: ನೆಸ್ಟ್ ಮಾಡಲಾದ ಉಪಸಮೂಹ

en: Netscape
kn: ನೆಟಸ್ಕೇಪ್

en: Network
kn: ಜಾಲ

en: Network Statistics
kn: ಜಾಲದ ಅಂಕಿಸಂಖ್ಯೆ

en: Network is empty
kn: ಜಾಲಬಂಧವು ಖಾಲಿ ಇದೆ

en: Neutral
kn: ತಳಮಳಗೊಂಡ

en: Never
kn: ಎಂದಿಗೂ ಇಲ್ಲ

en: New Account
kn: ಹೊಸ ಖಾತೆ

en: New Buddy Pounce
kn: ಹೊಸ ಗೆಳೆಯನ ತಟ್ಟನೆ ಕಾಣಿಸುವಿಕೆ

en: New Conference
kn: ಹೊಸ ಅಧಿವೇಶನ

en: New Event
kn: ಹೊಸ ಈವೆಂಟ್

en: New Instant Message
kn: ಹೊಸ ತಕ್ಷಣ ಸಂದೇಶ

en: New Line
kn: ಹೊಸ ಸಾಲು

en: New Mail
kn: ಹೊಸ ಅಂಚೆ

en: New Person
kn: ಹೊಸ ವ್ಯಕ್ತಿ

en: New Pounces
kn: ಹೊಸ ತಟ್ಟನೆ ಕಾಣಿಸುವಿಕೆಗಳು

en: New Version Available
kn: ಹೊಸ ಆವೃತ್ತಿ ಲಭ್ಯ.

en: New _Message...
kn: ಹೊಸ ಸಂದೇಶ(_M)...

en: New _mail notifications
kn: ಹೊಸ ಸಂದೇಶದ ಸೂಚನೆಗಳು(_m):

en: New mail notifications
kn: ಹೊಸ ಸಂದೇಶದ ಸೂಚನೆ

en: New password
kn: ಹೊಸ ಗುಪ್ತಪದ

en: New password (again)
kn: ಹೊಸ ಗುಪ್ತಪದ(ಇನ್ನೊಮ್ಮೆ)

en: New passwords do not match.
kn: ಹೊಸ ಗುಪ್ತಪದಗಳು ತಾಳೆಯಾಗುವದಿಲ್ಲ

en: New status...
kn: ಹೊಸ ಸ್ಥಿತಿ...

en: New tab
kn: ಹೊಸ ಟ್ಯಾಬ್

en: New window
kn: ಹೊಸ ವಿಂಡೊ

en: New...
kn: ಹೊಸತು...

en: Next >
kn: ಮುಂದಿನ >

en: Nick
kn: ಅಡ್ಡಹೆಸರು

en: Nick Said
kn: ಅಡ್ಡಹೆಸರನ್ನು ಹೇಳಲಾಗಿದೆ

en: Nick changing not supported in non-MUC chatrooms
kn: MUC ಅಲ್ಲದೆ ಮಾತುಕತೆಕೋಣೆಗಳಲ್ಲಿ ಅಡ್ಡಹೆಸರನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿರುವುದಿಲ್ಲ

en: Nick or channel is temporarily unavailable.
kn: ಅಡ್ಡಹೆಸರು ಅಥವ ವಾಹಿನಿಯು(ಚಾನಲ್) ತಾತ್ಕಾಲಿಕವಾಗಿ ಅಲಭ್ಯವಾಗಿದೆ.

en: Nickname
kn: ಅಡ್ಡಹೆಸರು

en: Nickname in use
kn: ಬಳಕೆಯಲ್ಲಿರುವ ಅಡ್ಡಹೆಸರು

en: No
kn: ಇಲ್ಲ

en: No Grouping
kn: ಗುಂಪುಗೊಳಿಸಬೇಡ

en: No MOTD available
kn: ದಿನದ ಸಂದೇಶ ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ

en: No Matches
kn: ಯಾವುವೂ ತಾಳೆಯಾಗುವುದಿಲ್ಲ

en: No Message of the Day available
kn: ದಿನದ ಸಂದೇಶ ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ

en: No Proxy
kn: ಪ್ರಾಕ್ಸಿ ಇಲ್ಲ

en: No Sound
kn: ಸದ್ದುಗಳು ಬೇಡ

en: No actions available
kn: ಯಾವ ಕ್ರಮಗಳೂ ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ

en: No codecs found. Install some GStreamer codecs found in GStreamer plugins packages.
kn: ಯಾವುದೆ ಕೋಡೆಕ್‌ಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ. GStreamer ಪ್ಲಗ್ಗಿನ್ನುಗಳ ಪ್ಯಾಕೇಜುಗಳಲ್ಲಿ ಕಂಡುಬರುವ ಕೆಲವು GStreamer ಕೋಡೆಕ್‌ಗಳನ್ನು ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸಿ.

en: No codecs left. Your codec preferences in fs-codecs.conf are too strict.
kn: ಯಾವುದೆ ಕೋಡೆಕ್‌ಗಳು ಉಳಿದಿಲ್ಲ. fs-codecs.conf ನಲ್ಲಿನ ನಿಮ್ಮ ಆದ್ಯತೆಗಳು ಬಹಳ ಕಟ್ಟುನಿಟ್ಟಾಗಿದೆ.

en: No configuration options for this plugin.
kn: ಈ ಪ್ಲಗಿನ್‍ಗೆ ಸಂರಚನೆಯ ಆಯ್ಕೆಗಳಿಲ್ಲ

en: No file transfer session active
kn: ಯಾವುದೆ ಕಡತ ವರ್ಗಾವಣೆ ಅಧಿವೇಶನವು ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿಲ್ಲ

en: No logs were found
kn: ಲಾಗ್‍ಗಳು ಸಿಗಲಿಲ್ಲ

en: No match
kn: ಯಾವುದೂ ತಾಳೆಯಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ

en: No matches
kn: ಯಾವುವೂ ತಾಳೆಯಾಗುವುದಿಲ್ಲ

en: No matching users found
kn: ತಾಳೆಯಾಗುವ ಯಾವುದೆ ಬಳಕೆದಾರರು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ

en: No message
kn: ಯಾವುದೆ ಸಂದೇಶವಿಲ್ಲ

en: No name
kn: ಹೆಸರು ಇಲ್ಲ.

en: No proxy
kn: ಪ್ರಾಕ್ಸಿ ಇಲ್ಲ

en: No public key was received
kn: ಯಾವುದೆ ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಕೀಲಿಯನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: No reason
kn: ಯಾವುದೆ ಕಾರಣ ಇಲ್ಲ

en: No reason given.
kn: ಕಾರಣ ಕೊಟ್ಟಿಲ್ಲ.

en: No results found for email address %s
kn: %s ಎಂಬ ಇಮೈಲ್ ವಿಳಾಸಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಯಾವುದೆ ಫಲಿತಾಂಶವು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ

en: No server statistics available
kn: ಪರಿಚಾರಕ(ಸರ್ವರ್‍) ಅಂಕಿಅಂಶಗಳು ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ

en: No session ID given
kn: ಯಾವುದೆ ಅಧಿವೇಶನ ID ಯನ್ನು ಒದಗಿಸಿಲ್ಲ

en: No sounds
kn: ಸದ್ದುಗಳು ಬೇಡ

en: No such channel
kn: ಆ ರೀತಿಯ ಯಾವುದೆ ವಾಹಿನಿ ಇಲ್ಲ

en: No such command (in this context).
kn: (ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ) ಇಂತಹ ಯಾವುದೇ ಆದೇಶ ಇಲ್ಲ .

en: No such command.
kn: ಇಂತಹ ಯಾವುದೇ ಕಮ್ಯಾಂಡ್ ಇಲ್ಲ.

en: No such nick or channel
kn: ಯಾವುದೆ ಅಡ್ಡಹೆಸರು ಅಥವ ವಾಹಿನಿ ಇಲ್ಲ

en: No topic is set
kn: ವಿಷಯವನ್ನು ಗೊತ್ತುಪಡಿಸಿಲ್ಲ

en: No users found
kn: ಯಾವುದೆ ಬಳಕೆದಾರರು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ

en: Non-matching Hosts
kn: ತಾಳೆಯಾಗದ ಆತಿಥೇಯಗಳು

en: None
kn: ಏನೂ ಇಲ್ಲ

en: None (To pending)
kn: ಏನೂ ಇಲ್ಲ (ಬಾಕಿ ಇರುವ)

en: None of your accounts are idle.
kn: ನಿಮ್ಮ ಯಾವದೇ ಖಾತೆಗಳು ನಿಶ್ಚಲವಾಗಿಲ್ಲ

en: Normal
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ

en: Norwegian Nynorsk
kn: ನಾರ್ವೇಜಿಯನ್ ನಿನಾರ್ಕ್

en: Not Acceptable
kn: ಒಪ್ಪುವಂಥದ್ದಲ್ಲ

en: Not Allowed
kn: ಅನುಮತಿಯಿಲ್ಲ

en: Not Authorized
kn: ಅಧಿಕಾರ ಪಡೆದಿಲ್ಲ

en: Not Available
kn: ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ

en: Not connected to the server
kn: ಪರಿಚಾರಕದೊಂದಿಗೆ(ಸರ್ವರ್) ಸಂಪರ್ಕ ಹೊಂದಿಲ್ಲ

en: Not implemented yet.
kn: ಇನ್ನೂ ಕಾರ್ಯರೂಪಕ್ಕೆ ತಂದಿಲ್ಲ

en: Not logged in
kn: ಲಾಗಿನ್ ಮಾಡಿಲ್ಲ

en: Not started
kn: ಪ್ರಾರಂಭವಾಗಿಲ್ಲ

en: Not supported
kn: ಬೆಂಬಲಿತವಲ್ಲ

en: Not supported by client
kn: ಕ್ಲೈಂಟಿನಿಂದ ಬೆಂಬಲಿತವಾಗಿಲ್ಲ

en: Not supported by host
kn: ಆತಿಥೇಯದಿಂದ ಬೆಂಬಲಿತವಾಗಿಲ್ಲ

en: Not while on AOL
kn: AOL ನಲ್ಲಿದ್ದಾಗ ಅಲ್ಲ

en: Note
kn: ಟಿಪ್ಪಣಿ

en: Note: The preference for "New conversations" must be set to "By conversation count".
kn: ಸೂಚನೆ: "ಹೊಸ ಮಾತುಕತೆಗಳು" ಎನ್ನುವುದನ್ನು "ಮಾತುಕತೆಗಳ ಸಂಖ್ಯೆವಾರು " ಎನ್ನುವುದಕ್ಕೆ ಹೊಂದಿಸಬೇಕು.

en: Notes
kn: ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳು

en: Notes Address Book Group
kn: ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳ ವಿಳಾಸ ಪುಸ್ತಕದ ಗುಂಪು

en: Notes Address Book Information
kn: ವಿಳಾಸ ಪುಸ್ತಕ ಮಾಹಿತಿಯ ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳು

en: Notes Address Book group results
kn: ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳ ವಿಳಾಸ ಪುಸ್ತಕ ಗುಂಪಿನ ಫಲಿತಾಂಶಗಳು

en: Notification Methods
kn: ಸೂಚನಾ ಪದ್ಧತಿಗಳು

en: Notification Removal
kn: ಸೂಚನೆ ತೆಗೆದುಹಾಕುವಿಕೆ

en: Notifies in a conversation window when a buddy goes or returns from away or idle.
kn: ಹೊರಹೋಗಿರುವ ಅಥವ ಜಡ ಸ್ಥಿತಿಯಿಂದ ಮರಳಿ ಬಂದಾಗ ಅಥವ ಹೊರಕ್ಕೆ ಅಥವ ಜಡ ಸ್ಥಿತಿಗೆ ಹೋದಾಗ ಮಾತುಕತೆಯ ವಿಂಡೊದಲ್ಲಿ ಸೂಚಿಸು.

en: Notify Dialog
kn: ಸೂಚನೆ ಸಂವಾದ

en: Notify For
kn: ಇದಕ್ಕೆ ಸೂಚಿಸಿ

en: Notify When
kn: ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ  ಸೂಚನೆ ಕೊಡಿರಿ

en: Notify buddies when you are typing
kn: ನೀವು ಟೈಪ್ ಮಾಡುತ್ತಿರುವುದನ್ನು ಗೆಳೆಯರಿಗೆ ತಿಳಿಸಿ

en: Notify with a popup when an autoaccepted file transfer is complete
    (only when there's no conversation with the sender)
kn: ತಾನಾಗಿಯೆ ಒಪ್ಪಿಗೊಂಡಂತಹ ಕಡತ ವರ್ಗಾವಣೆಯು ಪೂರ್ಣಗೊಂಡಾಗ ಒಂದು ಪುಟಿಕೆ ವಿಂಡೊದ ಮೂಲಕ ಸೂಚಿಸು
    (ಕಳುಹಿಸಿದವರೊಂದಿಗೆ ಯಾವುದೆ ಮಾತುಕತೆ ಇಲ್ಲದಾಗ ಮಾತ್ರ)

en: Notify with a toaster when
kn: ಟೋಸ್ಟರ್‍ನೊಂದಿಗೆ ತಿಳಿಸಿ ->

en: Novell GroupWise Messenger Protocol Plugin
kn: ನೋವೆಲ್ ಗ್ರೂಪ್‌ವೈಸ್ ಮೆಸೆಂಜರ್ ಪ್ರೊಟೊಕಾಲ್ ಪ್ಲಗ್ಗಿನ್

en: Now Listening
kn: ಈಗ ಆಲಿಸುತ್ತಿರುವುದು

en: Number of conversations per window
kn: ಪ್ರತಿ ವಿಂಡೊಗೆ ಮಾತುಕತೆಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ

en: OK
kn: ಸರಿ

en: Obsolete SNAC
kn: ಪ್ರಚಲಿತದಲ್ಲಿಲ್ಲದ SNAC

en: Occitan
kn: ಆಕ್ಸಿಟಾನ್

en: Occupied
kn: ಆಕ್ರಮಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Offended
kn: ಅಸಂತೋಷಗೊಂಡ

en: Offering to send %s to %s
kn: %s ಕಡತವನ್ನು  %s ರಿಗೆ ಕಳಿಸಲು ಸಿದ್ಧ.

en: Offline
kn: ಆಫ್‍ಲೈನ್

en: Offline Buddies
kn: ಆನ್‌ಲೈನಿನಲ್ಲಿನ ಗೆಳೆಯರು

en: Offline Message
kn: ಆಫ್‌ಲೈನ್ ಸಂದೇಶ

en: Offline Message Emulation
kn: ಆಫ್‌ಲೈನ್ ಸಂದೇಶ ಎಮ್ಯುಲೇಶನ್

en: Offline Text
kn: ಆಫ್‌ಲೈನ್ ಪಠ್ಯ

en: Offline buddies
kn: ಆಫ್‌ಲೈನ್ ಗೆಳೆಯರು

en: Offline message store full
kn: ಆಫ್‌ಲೈನ್‌ ಸಂದೇಶದ ಶೇಖರಣೆ ತುಂಬಿದೆ

en: Old flat format
kn: ಹಳೆಯ ಸಪಾಟು ವಿನ್ಯಾಸ

en: On Mobile
kn: ಮೊಬೈಲಿನಲ್ಲಿ

en: On the phone
kn: ದೂರವಾಣಿಯಲ್ಲಿ ಮಾತನಾಡುತ್ತಿದೆ

en: On unread messages
kn: ಓದಿರದ ಸಂದೇಶಗಳಲ್ಲಿ

en: One Time Password
kn: ಒಂದು ಬಾರಿಯ ಗುಪ್ತಪದ

en: One Time Password Support
kn: ಒಂದು ಬಾರಿಯ ಗುಪ್ತಪದದ ಬೆಂಬಲ

en: One or more messages may have been undeliverable.
kn: ಇವುಗಳಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ಸಂದೇಶಗಳನ್ನು ಕಳುಹಿಸುವುದು ಅಸಾಧ್ಯವಾಗಬಹುದು.

en: Online
kn: ಆನ್‍ಲೈನ್

en: Online Buddies
kn: ಆನ್‌ಲೈನಿನಲ್ಲಿನ ಗೆಳೆಯರು

en: Online Services
kn: ಆನ್‍ಲೈನ್ ಸೇವೆಗಳು

en: Online Since
kn: ಈ ಸಮಯದಿಂದ ಆನ್‌ಲೈನಿನಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ

en: Online Status
kn: ಆನ್‌ಲೈನ್ ಸ್ಥಿತಿ

en: Online Text
kn: ಆನ್‌ಲೈನ್ ಪಠ್ಯ

en: Online since
kn: ಈ ಸಮಯದಿಂದ ಆನ್‌ಲೈನಿನಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ

en: Online/Offline
kn: ಆನ್‌ಲೈನ್/ಆಫ್‌ಲೈನ್

en: Online: %d
    Total: %d
kn: ಆನ್-ಲೈನ್ : %d
    ಒಟ್ಟು : %d

en: Only create TinyURL for URLs of this length or greater
kn: ಕೇವಲ ಇಷ್ಟು ಅಥವ ಇದಕ್ಕಿಂತ ಉದ್ದವಾಗಿರುವ URL ಗಳಿಗಾಗಿ ಮಾತ್ರ TinyURL ಅನ್ನು ರಚಿಸು

en: Only enable for users on the buddy list
kn: ಗೆಳೆಯರ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿನ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಮಾತ್ರ ಇದನ್ನು ಶಕ್ತಗೊಳಿಸಿ

en: Only online
kn: ಕೇವಲ ಆನ್‌ಲೈನ್‌

en: Only replace _whole words
kn: ಕೇವಲ ಸಂಪೂರ್ಣ ಪದಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಬದಲಾಯಿಸು(_w)

en: Only when available
kn: ಕೇವಲ ಲಭ್ಯವಿದ್ದಾಗ ಮಾತ್ರ

en: Only when docked
kn: ಕೇವಲ ಡಾಕ್ ಮಾಡಿದಾಗ

en: Only when not available
kn: ಕೇವಲ ಲಭ್ಯವಿಲದೆ ಇದ್ದಾಗ ಮಾತ್ರ

en: Opacity:
kn: ಅಪಾರದರ್ಶಕತೆ:

en: Ope_n an IM window
kn: ತಕ್ಷಣ ಸಂದೇಶ ವಿಂಡೊ ತೆರೆ(_n)

en: Open All Messages
kn: ಎಲ್ಲ ಸಂದೇಶಗಳನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ

en: Open File...
kn: ಕಡತ ತೆರೆಯಿರಿ...

en: Open Public Key...
kn: ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಕೀಲಿಯನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ...

en: Open _Containing Directory
kn: ಇದನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಕೋಶವನ್ನು ತೆರೆ(_C)

en: Open an IM window
kn: IM ವಿಂಡೊವನ್ನು ತೆರೆ

en: Open...
kn: ತೆರೆಯಿರಿ...

en: Opera
kn: ಒಪೆರಾ

en: Operating System
kn: ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆ ವ್ಯವಸ್ಥೆ

en: Operator
kn: ನಿರ್ವಾಹಕ

en: Optional information:
kn: ಐಚ್ಛಿಕ ಮಾಹಿತಿ:

en: Options
kn: ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: Options specific to Pidgin for Windows.
kn: ವಿಂಡೋಸ್ ನಿಶ್ಚಿತವಾದ ಪಿಜಿನ್‌ನ ಆಯ್ಕೆಗಳು.

en: Organization
kn: ಸಂಸ್ಠೆ

en: Organization Name
kn: ಸಂಸ್ಥೆ ಹೆಸರು

en: Organization Unit
kn: ಸಂಸ್ಥೆಯ ಘಟಕ

en: Organization: 	%s
kn: ಸಂಸ್ಥೆ: 	%s

en: Original password
kn: ಮೊದಲಿನ ಗುಪ್ತಪದ

en: Oriya
kn: ಒರಿಯಾ

en: Orphans
kn: ಅನಾಥರು

en: Other
kn: ಇತರ

en: Others talk in chat
kn: ಮಾತುಕತೆಯಲ್ಲಿ ಇತರರು ಮಾತಾಡುತ್ತಾರೆ

en: Out of memory
kn: ಮೆಮೊರಿ ಖಾಲಿಯಾಗಿದೆ

en: Output
kn: ಔಟ್‌ಪುಟ್

en: Outraged
kn: ಕೆರಳಿದ

en: Overwrite
kn: ತಿದ್ದಿಬರೆಯಿರಿ

en: P.O. Box
kn: ಅಂಚೆ ಪೆಟ್ಟಿಗೆ ಸಂಖ್ಯೆ

en: PEM X.509 Certificate Export
kn: PEM X.509 ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರ ರಫ್ತು

en: PING reply -- Lag: %lu seconds
kn: PING ನ ಪ್ರತ್ಯುತ್ತರ -- ಹಿಂದುಳಿಕೆ: %lu ಸೆಕೆಂಡುಗಳು

en: P_auses while typing
kn: ನಮೂದಿಸುತ್ತಿರುವಾಗ ತಡೆದಾಗ(_a)

en: P_lay a sound
kn: ಸದ್ದೊಂದನ್ನು ಮಾಡು(_l)

en: P_lugin
kn: ಪ್ಲಗಿನ್‌ಗಳು(_l)

en: P_ort:
kn: ಸಂಪರ್ಕಸ್ಥಾನ(_o):

en: P_ounce only when my status is not Available
kn: ನನ್ನ ಸ್ಥಿತಿಯು ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ ಎಂದಾಗಿದ್ದಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರ ತಟ್ಟನೆ ಕಾಣಿಸು(_o)

en: P_roxy
kn: ಪ್ರಾಕ್ಸಿ(_r)

en: Pa_ssword:
kn: ಗುಪ್ತಪದ(_s):

en: Paging
kn: ಪೇಜಿಂಗ್

en: Pashto
kn: ಪಾಶ್ತೊ

en: Pass_word:
kn: ಗುಪ್ತಪದ(_w):

en: Passphrase
kn: ಗುಪ್ತವಾಕ್ಯ

en: Passphrase (retype)
kn: ಗುಪ್ತವಾಕ್ಯ (ಮರಳಿ ಬರೆಯಿರಿ)

en: Passphrase required
kn: ಪ್ರವೇಶನುಡಿ ಅಗತ್ಯವಿದೆ

en: Passphrases do not match
kn: ಗುಪ್ತವಾಕ್ಯಗಳು ತಾಳೆಯಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ

en: Password
kn: ಪ್ರವೇಶ ಪದ

en: Password (again)
kn: ಗುಪ್ತಪದ(ಇನ್ನೊಮ್ಮೆ)

en: Password Changed
kn: ಗುಪ್ತಪದ ಬದಲಾಗಿದೆ

en: Password has expired
kn: ಗುಪ್ತಪದ ಹಳಸಿದೆ!

en: Password is required to sign on.
kn: ಒಳಬರಲು ಗುಪ್ತಪದದ ಅಗತ್ಯವಿರುತ್ತದೆ.

en: Password sent
kn: ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ಕಳುಹಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Password:
kn: ಗುಪ್ತಪದ:

en: Past Translators
kn: ಹಿಂದಿನ ಅನುವಾದಕರು

en: Paste as Plain _Text
kn: ಸಾದಾ ಪಠ್ಯವಾಗಿ ಅಂಟಿಸು(_T)

en: Path to save the files in
    (Please provide the full path)
kn: ಕಡತಗಳನ್ನು ಉಳಿಸಬೇಕಿರುವ ಸ್ಥಳದ ಮಾರ್ಗ
    (ಸಂಪೂರ್ಣ ಮಾರ್ಗವನ್ನು ಒದಗಿಸಿ)

en: Pause
kn: ತಡೆಯಿರಿ

en: Paused while typing
kn: ಟೈಪಿಸುತ್ತಿರುವಾಗ ತಾತ್ಕಾಲಿಕವಾಗಿ ನಿಲ್ಲಿಸಿದ್ದಾರೆ

en: Pauses while typing
kn: ಟೈಪಿಸುವುದನ್ನು ತಾತ್ಕಾಲಿಕವಾಗಿ ನಿಲ್ಲಿಸಿದಾಗ

en: Payment Required
kn: ಹಣಪಾವತಿ ಅಗತ್ಯ

en: Penguin Pimps
kn: ಪೆಂಗ್ವಿನ್‌ ಪಿಂಪ್‌ಗಳು

en: Performing key exchange
kn: ಕೀಲಿ ಬದಲಾವಣೆಯನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Perl Plugin Loader
kn: ಪರ್ಲ್ ಪ್ಲಗ್ಗಿನ್ ಲೋಡರ್

en: Permission denied
kn: ಅನುಮತಿ ನಿರಾಕರಿಸಿದೆ

en: Permit User
kn: ಬಳಕೆದಾರನನ್ನು ಅನುಮತಿಸಿ

en: Persian
kn: ಪರ್ಷಿಯನ್

en: Persistent
kn: ಸ್ಥಿರ

en: Person enters chat
kn: ವ್ಯಕ್ತಿಯು ಮಾತುಕತೆಗೆ ಬಂದನು

en: Person leaves chat
kn: ವ್ಯಕ್ತಿಯು ಮಾತುಕತೆಯಿಂದ ಹೊರಹೋದನು

en: Personal Information
kn: ವೈಯುಕ್ತಿಕ ಮಾಹಿತಿ

en: Personal Title
kn: ವೈಯಕ್ತಿಕ ಬಿರುದು

en: Personal Web Page
kn: ವೈಯಕ್ತಿಕ ಜಾಲಪುಟ

en: Phone
kn: ದೂರವಾಣಿ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Photo
kn: ಭಾವಚಿತ್ರ

en: Pidgin
kn: ಪಿಜಿನ್

en: Pidgin Buddylist Theme Editor
kn: ಪಿಜಿನ್ ಸ್ನೇಹಿತರ ಪಟ್ಟಿ ಪರಿಸರವಿನ್ಯಾಸ(ತೀಮ್) ಸಂಪಾದಕ

en: Pidgin Demonstration Plugin
kn: ಪಿಜಿನ್ ಅನ್ನು ಪ್ರಯೋಗಿಕವಾಗಿ ತೋರಿಸುವ ಪ್ಲಗ್‌ಇನ್

en: Pidgin GTK+ Theme Control
kn: ಪಿಜಿನ್ GTK+ ಪರಿಸರವಿನ್ಯಾಸ(ತೀಮ್) ನಿಯಂತ್ರಣ

en: Pidgin Icon Theme Editor
kn: ಪಿಜಿನ್ ಚಿಹ್ನೆ ಪರಿಸರವಿನ್ಯಾಸ(ತೀಮ್) ಸಂಪಾದಕ

en: Pidgin Instant Messaging Client (required)
kn: ಪಿಜಿನ್ ಇನ್‌ಸ್ಟಂಟ್ ಮೆಸೇಜಿಂಗ್ ಕ್ಲೈಂಟ್ (ಅಗತ್ಯವಿದೆ)

en: Pidgin Internet Messenger
kn: ಪಿಜಿನ್ ಇಂಟರ್ನೆಟ್ ಮೆಸೆಂಜರ್

en: Pidgin Theme Editor
kn: ಪಿಜಿನ್ ಪರಿಸರವಿನ್ಯಾಸ(ತೀಮ್) ಸಂಪಾದಕ

en: Pidgin Theme Editor.
kn: ಪಿಜಿನ್ ಪರಿಸರವಿನ್ಯಾಸ(ತೀಮ್) ಸಂಪಾದಕ.

en: Pidgin Tooltip
kn: ಪಿಜಿನ್ ಉಪಕರಣಸಲಹೆ

en: Pidgin smileys
kn: ಪಿಜಿನ್ ಸ್ಮೈಲಿಗಳು

en: Ping
kn: ಪಿಂಗ್

en: Ping failed
kn: ಪಿಂಗ್ ವಿಫಲ

en: Ping reply received from server
kn: ಸರ್ವರಿನಿಂದ ಪಿಂಗ್ ಉತ್ತರ ಬಂದಿತು.

en: Ping timed out
kn: ಪಿಂಗ್‌ನ ಕಾಲಾವಧಿ ಮೀರಿದೆ

en: Place Closed
kn: ಸ್ಥಳವನ್ನು ಮುಚ್ಚಲಾಗಿದೆ

en: Place tagged
kn: ಟ್ಯಾಗ್‌ ಮಾಡಲಾದ ಊರು

en: Plain text
kn: ಸಾದಾ ಪಠ್ಯ

en: Plaintext Authentication
kn: ಸರಳಪಠ್ಯ ದೃಢೀಕರಣ

en: Play
kn: ಅಡಿ

en: Play a sound
kn: ಸದ್ದೊಂದನ್ನು ಮಾಡು

en: Playful
kn: ತಮಾಷೆಯ

en: Please Update the necessary fields.
kn: ದಯವಿಟ್ಟು ಎಲ್ಲ ಖಡ್ಡಾಯ ವಿವರಗಳನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಿ

en: Please authorize me so I can add you to my buddy list.
kn: ದಯವಿಟ್ಟು ನಿಮ್ಮನ್ನು ನನ್ನ ಗೆಳೆಯರ ಪಟ್ಟಿಗೆ ಸೇರಿಸಲು ನನಗೆ ಅಧಿಕಾರ ನೀಡಿ.

en: Please enter a buddy to pounce.
kn: ತಟ್ಟನೆ ಕಾಣಿಸಬೇಕಾದ ಗೆಳೆಯನ ಹೆಸರು ಬರೆಯಿರಿ.

en: Please enter a different title for the status.
kn: ದಯವಿಟ್ಟು ಸ್ಥಿತಿಗೆ ಬೇರೆ ಒಂದು ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಕೊಡಿ.

en: Please enter a non-empty title for the status.
kn: ದಯವಿಟ್ಟು ಖಾಲಿಯಾಗಿಲ್ಲದ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯೊಂದನ್ನು ಸ್ಥಿತಿಗೆ ಕೊಡಿ.

en: Please enter a topic for the new conference, and an invitation message to be sent to %s
kn: ದಯವಿಟ್ಟು  ಹೊಸ ಸಮ್ಮೇಳನಕ್ಕೆ ಒಂದು ಹೆಸರನ್ನೂ ಹಾಗು %s ರವರಿಗೆ ಒಂದು ಆಹ್ವಾನವನ್ನು ಕಳುಹಿಸಿ

en: Please enter an alias, and the appropriate information about the chat you would like to add to your buddy list.
kn: ನಿಮ್ಮ ಗೆಳೆಯರ ಪಟ್ಟಿಗೆ ಸೇರಿಸಲು ಬಯಸುವ ಮಾತುಕತೆಯ ಒಂದು ಆಲಿಯಾಸ್‌ ಹಾಗು ಅದರ ಸೂಕ್ತವಾದ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಒದಗಿಸಿ.

en: Please enter buddy information.
kn: ದಯವಿಟ್ಟು ನಿಮ್ಮ ಸ್ನೇಹಿತರ ವಿವರಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Please enter the %s channel private group name and passphrase.
kn: %s ಎಂಬ ವಾಹಿನಿಯ ಖಾಸಗಿ ಗುಂಪಿನ ಹೆಸರು ಹಾಗು ಗುಪ್ತವಾಕ್ಯವನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ.

en: Please enter the URL and description of the link that you want to insert. The description is optional.
kn: ನೀವು ಸೇರಿಸಲು ಬಯಸುವ ಕೊಂಡಿಯ URL ಹಾಗು ಅದರ ವಿವರಣೆಯನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ. ವಿವರಣೆಯನ್ನು ಬರೆಯುವುದು ಐಚ್ಛಿಕ.

en: Please enter the URL of the link that you want to insert.
kn: ನೀವು ಸೇರಿಸಲು ಬಯಸುವ ಕೊಂಡಿಯ URL ಅನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ.

en: Please enter the appropriate information about the chat you would like to join.
kn: ನೀವು ಸೇರಬಯಸುವ ಮಾತುಕತೆ ಕುರಿತು ಮಾಹಿತಿ ಕೊಡಿ.

en: Please enter the buddy's username and account type below.
kn: ಗೆಳೆಯ ಬಳಕೆದಾರ ಹೆಸರು ಹಾಗು ಖಾತೆಯ ಬಗೆಯನ್ನು ಕೆಳಗೆ ಬರೆಯಿರಿ.

en: Please enter the name of the chat you want to join.
kn: ನೀವು ಸೇರಲು ಬಯಸುವ ಮಾತುಕತೆಯ ಹೆಸರನ್ನು ಬರೆಯಿರಿ.

en: Please enter the name of the group to be added.
kn: ಸೇರಿಸಬೇಕಾದ ಗುಂಪಿನ ಹೆಸರು ಬರೆಯಿರಿ

en: Please enter the name of the user you wish to be able to contact you.
kn: ನಿಮ್ಮನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿ ಎಂದು ನೀವು ಬಯಸುವ ಬಳಕೆದಾರರ ಹೆಸರು ಬರೆಯಿರಿ

en: Please enter the name of the user you wish to block.
kn: ನೀವು ತಡೆಗಟ್ಟ ಬಯಸುವ ಬಳಕೆದಾರರ ಹೆಸರು ಬರೆಯಿರಿ

en: Please enter the name of the user you wish to invite, along with an optional invite message.
kn: ನೀವು ಆಮಂತ್ರಿಸಬಯಸುವ ಬಳಕೆದಾರನ ಹೆಸರು ಬರೆಯಿರಿ (ಬೇಕೆಂದರೆ ನೀವು ಬಯಸುವ ಆಮಂತ್ರಣ ಸಂದೇಶದೊಂದಿಗೆ)

en: Please enter the new name for %s
kn: %sಗಾಗಿ ಹೊಸ ಹೆಸರನ್ನು ದಾಖಲಿಸಿ

en: Please enter the person's information below.
kn: ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಕೆಳಗೆ ಬರೆಯಿರಿ

en: Please enter the username or alias of the person whose info you would like to view.
kn: ನೀವು ಯಾವ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ನೋಡಲು ಬಯಸುತ್ತೀರೊ ಅವರ ಹೆಸರು ಅಥವ ಅಲಿಯಾಸ್‌ ಅನ್ನು ಬರೆಯಿರಿ.

en: Please enter the username or alias of the person whose log you would like to view.
kn: ನೀವು ಯಾವ ವ್ಯಕ್ತಿಯೊಂದಿಗಿನ ಮಾತುಕತೆಯ ದಾಖಲೆಯನ್ನು ನೋಡಲು ಬಯಸುತ್ತೀರೊ ಅವರ ಹೆಸರು ಅಥವ ಅಲಿಯಾಸ್‌ ಅನ್ನು ಬರೆಯಿರಿ.

en: Please enter the username or alias of the person you would like to Block/Unblock.
kn: ನೀವು ನಿಷೇಧಿಸಲು/ನಿಷೇಧಿರಲು ಬಯಸುವ ಬಳಕೆದಾರರ ಹೆಸರು ಅಥವ ಅಲಿಯಾಸ್‌ ಅನ್ನು ಬರೆಯಿರಿ.

en: Please enter the username or alias of the person you would like to IM.
kn: ನೀವು ಒಂದು ತಕ್ಷಣದ ಸಂದೇಶವನ್ನು (IM) ಕಳುಹಿಸಲು ಬಯಸುವ ಬಳಕೆದಾರರ ಹೆಸರು ಅಥವ ಅಲಿಯಾಸ್‌ ಅನ್ನು ಬರೆಯಿರಿ.

en: Please enter your current password and your new password.
kn: ನಿಮ್ಮ ಈಗಿನ ಗುಪ್ತಪದ ಮತ್ತು ಹೊಸ ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ಬರೆಯಿರಿ.

en: Please enter your new password
kn: ನಿಮ್ಮ  ಹೊಸ ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ಬರೆಯಿರಿ

en: Please fill out the information below to change your account registration.
kn: ನಿಮ್ಮ ಹೊಸ ಖಾತೆಯನ್ನು ನೋಂದಣಿಯನ್ನು ತೆಗೆದು ಹಾಕಲು ಈ ಕೆಳಗಿನ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಒದಗಿಸಿ.

en: Please fill out the information below to register your new account.
kn: ನಿಮ್ಮ ಹೊಸ ಖಾತೆಯನ್ನು ನೋಂದಾಯಿಸಲು ಕೆಳಗಿನ ಮಾಹಿತಿ ಕೊಡಿ.

en: Please open the debug window and try again to see the exact error message.
kn: ದೋಷ ಸಂದೇಶವನ್ನು ಸರಿಯಾಗಿ ನೋಡಲು ದಯವಿಟ್ಟು ದೋಷನಿವಾರಣಾ ವಿಂಡೊವನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ ಹಾಗು ಇನ್ನೊಮ್ಮೆ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

en: Please select the resource of %s to which you would like to send a file
kn: ನೀವು ಯಾವುದರೊಂದಿಗೆ ಒಂದು ಕಡತವನ್ನು ಕಳುಹಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತೀರೊ ಅದರ %s ಸಂಪನ್ಮೂಲವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ

en: Please select the resource of %s with which you would like to start a media session.
kn: ನೀವು ಯಾವುದರೊಂದಿಗೆ ಒಂದು ಮಾಧ್ಯಮ ಅಧಿವೇಶನವನ್ನು ಆರಂಭಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತೀರೊ ಅದರ %s ಸಂಪನ್ಮೂಲವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ.

en: Please select your mood from the list
kn: ಪಟ್ಟಿಯಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಲಹರಿಯನ್ನು(ಮೂಡ್) ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿ

en: Please specify a new nickname for you.
kn: ನಿಮಗಾಗಿ ಹೊಸ ಅಡ್ಡಹೆಸರನ್ನು ದಾಖಲಿಸಿ.

en: Please update the necessary fields.
kn: ದಯವಿಟ್ಟು ಅಗತ್ಯ ವಿವರಗಳನ್ನು ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಮಾಡಿ.

en: Please, enter your search criteria below
kn: ದಯವಿಟ್ಟು ನಿಮ್ಮ ಹುಡುಕು ಮಾನದಂಡವನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ

en: Plu_gins
kn: ಪ್ಲಗ್‌ಇನ್‌ಗಳು(_g)

en: Plugin does not implement all required functions (list_icon, login and close)
kn: ಪ್ಲಗ್ಗಿನ್ ಎಲ್ಲಾ ಅಗತ್ಯ ಕ್ರಿಯೆಗಳನ್ನು ಅನ್ವಯಿಸುವುದಿಲ್ಲ (list_icon, ಪ್ರವೇಶ(ಲಾಗಿನ್) ಹಾಗು ಮುಚ್ಚುವಿಕೆ)

en: Plugin magic mismatch %d (need %d)
kn: ಪ್ಲಗ್ಗಿನ್ ಮ್ಯಾಜಿಕ್ %d ಗೆ ತಾಳೆಯಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ (%d ನ ಅಗತ್ಯವಿದೆ)

en: Plugin need to be loaded before you can configure it.
kn: ಪ್ಲಗ್ಗಿನ್ ಸಂರಚಿಸುವ ಮೊದಲು ಅದನ್ನು ಲೋಡ್ ಮಾಡಿರಬೇಕು

en: Plugins
kn: ಪ್ಲಗಿನ್‍ಗಳು

en: Point values to use for account...
kn: ಖಾತೆಯಲ್ಲಿ ಬಳಸಬೇಕಿರುವ ಪಾಯಿಂಟ್ ಮೌಲ್ಯಗಳು...

en: Point values to use when...
kn: ಪಾಯಿಂಟ್ ಮೌಲ್ಯಗಳನ್ನು ಯಾವಾಗ ಬಳಸಬೇಕು...

en: Policy Violation
kn: ನೀತಿ ಉಲ್ಲಂಘನೆ

en: Polish
kn: ಪೋಲಿಶ್

en: Polish popular IM
kn: ಪಾಲಿಶ್ ಪಾಪುಲರ್ IM

en: Pop up a notification
kn: ಒಂದು ಸೂಚನೆಯನ್ನು ಪುಟಿಸು

en: Pop-Up Message
kn: ಪುಟಿಕೆ(ಪಾಪಪ್) ಸಂದೇಶ

en: Port
kn: ಪೋರ್ಟ್

en: Ports
kn: ಪೋರ್ಟ್‍ಗಳು

en: Portuguese
kn: ಪೋರ್ಚುಗೀಸ್

en: Portuguese-Brazil
kn: ಪೋರ್ಚುಗೀಸ್-ಬ್ರೇಝಿಲ್

en: Position
kn: ಹುದ್ದೆ

en: Possible Matches
kn: ಸಂಭವನೀಯ ತಾಳೆಗಳು

en: Postal Code
kn: ಅಂಚೆ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Postal code
kn: ಅಂಚೆ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Pounce Target
kn: ತಟ್ಟನೆ ಕಾಣಿಸುವಿಕೆ ಗುರಿ

en: Pounce When Buddy...
kn: ಗೆಳೆಯನು ಹೀಗೆ ಮಾಡಿದಾಗ ತಟ್ಟನೆ ಕಾಣಿಸು ...

en: Pounce on Whom
kn: ಯಾರನ್ನು ತಟ್ಟನೆ ಕಾಣಿಸಬೇಕು

en: Pounce only when my status is not Available
kn: ನನ್ನ ಸ್ಥಿತಿಯು ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲದೆ ಇದ್ದಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರ ತಟ್ಟನೆ ಕಾಣಿಸು

en: Pr_eferences
kn: ಆದ್ಯತೆಗಳು(_e)

en: Pre_view
kn: ಮುನ್ನೋಟ(_v)

en: Preferences
kn: ಆದ್ಯತೆಗಳು

en: Preferred Contact
kn: ಬಯಕೆಯ ಸಂಪರ್ಕ

en: Preferred Language
kn: ಬಯಕೆಯ ಭಾಷೆ

en: Prepend _string into window title:
kn: ವಿಂಡೋ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ಮೊದಲಿಗೆ ವಾಕ್ಯವನ್ನು ಸೇರಿಸು(_s):

en: Prepends a newline to displayed message.
kn: ತೋರಿಸಲಾದ ಸಂದೇಶದ ಹಿಂದೆ ಒಂದು ಹೊಸ ಸಾಲನ್ನು ಸೇರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Prepends a newline to messages so that the rest of the message appears below the username in the conversation window.
kn: ಮಾತುಕತೆಯ ವಿಂಡೊದಲ್ಲಿ ಸಂದೇಶವು ಬಳಕೆದಾರ ಹೆಸರಿನ ಕೆಳಗೆ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುವಂತೆ ಸಂದೇಶಗಳಿಗೆ ಒಂದು ಹೊಸ ಸಾಲನ್ನು ಸೇರಿಸುತ್ತದೆ.

en: Priority
kn: ಆದ್ಯತೆ

en: Privacy
kn: ಖಾಸಗಿತನ

en: Private Key file
kn: ಖಾಸಗಿ ಕೀಲಿ ಕಡತ

en: Private key file
kn: ಖಾಸಗಿ ಕೀಲಿ ಕಡತ

en: Pro_tocol:
kn: ಪ್ರೋಟೋಕಾಲ್(_t):

en: Process returned error code %d
kn: ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯು %d ಎಂಬ ದೋಷದೊಂದಿಗೆ ಮರಳಿದೆ

en: Profile
kn: ವ್ಯಕ್ತಿಪರಿಚಯ

en: Profile too long.
kn: ವ್ಯಕ್ತಿಪರಿಚಯದ ಗಾತ್ರವು ಬಹಳ ದೊಡ್ಡದಾಗಿದೆ.

en: Profiles
kn: ವ್ಯಕ್ತಿಪರಿಚಯಗಳು

en: Progress
kn: ಪ್ರಗತಿ

en: Protocol
kn: ಪ್ರೋಟೋಕಾಲ್

en: Protocol:
kn: ಪ್ರೋಟೋಕಾಲ್

en: Proud
kn: ಹೆಮ್ಮೆಯ

en: Provides SSL support through GNUTLS.
kn: GNUTLS ಮೂಲಕ SSL ಬೆಂಬಲವನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ.

en: Provides SSL support through Mozilla NSS.
kn: ಮೋಝಿಲ್ಲಾ NSS ಮೂಲಕ SSL ಬೆಂಬಲವನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ.

en: Provides a variety of ways of notifying you of unread messages.
kn: ನೀವು ಓದಿರದ ಸಂದೇಶಗಳನ್ನು ನಿಮಗೆ ಸೂಚಿಸಲು ಅನೇಕ ದಾರಿಗಳನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ

en: Provides a wrapper around SSL support libraries.
kn: SSL ಬೆಂಬಲ ಲೈಬ್ರರಿಗಳ ಸುತ್ತಾ ಒಂದು ಹೊದಿಕೆಯನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ.

en: Provides access to commonly used gtkrc settings.
kn: ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಬಳಸಲಾಗುವ gtkrc ಸಿದ್ಧತೆಗಳಿಗೆ ನಿಲುಕಣೆಯನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ.

en: Provides alternate buddylist grouping options.
kn: ಪರ್ಯಾಯ ಗೆಳೆಯರಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಗುಂಪುಗೂಡಿಸುವ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ.

en: Provides integration with Evolution.
kn: ಇವಲ್ಯೂಶನ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಹೊಂದಿಕೊಳ್ಳುವಿಕೆಯನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ.

en: Provides options specific to Pidgin for Windows, such as buddy list docking.
kn: ಗೆಳೆಯರ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಡಾಕ್‌ ಮಾಡುವಂತಹ ವಿಂಡೋಸ್ ನಿಶ್ಚಿತವಾದ ಪಿಜಿನ್‌ನ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ.

en: Provides support for loading Tcl plugins
kn: Tcl ಪ್ಲಗ್ಗಿನ್ನುಗಳನ್ನು ಲೋಡ್ ಮಾಡಲು ಬೆಂಬಲವನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ

en: Provides support for loading perl plugins.
kn: ಪರ್ಲ್ ಪ್ಲಗ್ಗಿನ್ನುಗಳನ್ನು ಲೋಡ್ ಮಾಡಲು ನೆರವನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ.

en: Provides support for mouse gestures
kn: ಮೌಸ್‌ನ ವರ್ತನೆಗಳಿಗೆ ಬೆಂಬಲವನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ

en: Proxy
kn: ಪ್ರಾಕ್ಸಿ

en: Proxy Server
kn: ಪ್ರಾಕ್ಸಿ ದೋಷ

en: Proxy _type:
kn: ಪ್ರಾಕ್ಸಿ ಬಗೆ(_t):

en: Proxy preferences are configured in GNOME preferences
kn: ಪ್ರಾಕ್ಸಿಯ ಆದ್ಯತೆಗಳನ್ನು GNOME ಮೌಸ್‌ ಆದ್ಯತೆಗಳಲ್ಲಿ ಸಂರಚಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Proxy t_ype:
kn: ಪ್ರಾಕ್ಸಿ ಬಗೆ(_y):

en: Psychic Mode
kn: ಅತೀಂದ್ರಿಯ ಕ್ರಮ

en: Psychic mode for incoming conversation
kn: ಒಳ ಬರುವ ಮಾತುಕತೆಯ ಅತೀಂದ್ರಿಯ ಕ್ರಮ

en: PubSub Collection
kn: PubSub ಆಯ್ಕೆ

en: PubSub Leaf
kn: PubSub ಲೀಫ್

en: Public Key Babbleprint
kn: ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಕೀಲಿ ಬ್ಯಾಬಲ್‌ಪ್ರಿಂಟ್

en: Public Key Babbleprint:
    %s
kn: ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಕೀಲಿ ಬ್ಯಾಬಲ್‌ಪ್ರಿಂಟ್:
    %s

en: Public Key Fingerprint
kn: ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಕೀಲಿ ಫಿಂಗರ್ಪ್ರಿಂಟ್

en: Public Key Fingerprint:
    %s
kn: ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಕೀಲಿ ಫಿಂಗರ್ಪ್ರಿಂಟ್:
    %s

en: Public Key Information
kn: ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಕೀಲಿ ಮಾಹಿತಿ

en: Public Key file
kn: ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಕೀಲಿ ಕಡತ

en: Public _IP:
kn: ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಐಪಿ(_I):

en: Public key authentication
kn: ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಕೀಲಿ ದೃಢೀಕರಣ

en: Public key file
kn: ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಕೀಲಿ ಕಡತ

en: Publish status (note: everyone may watch you)
kn: ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಪ್ರಕಟಿಸು (ಗಮನಿಸಿ: ಎಲ್ಲರೂ ನಿಮ್ಮತ್ತ ನೋಡುತ್ತಿರಬಹುದು)

en: Punjabi
kn: ಪಂಜಾಬಿ

en: Purple Person
kn: ನೇರಳೆ ವ್ಯಕ್ತಿ

en: Purple's D-BUS server is not running for the reason listed below
kn: ಪರ್ಪಲ್‌ನ D-BUS ಪರಿಚಾರಕವು ಈ ಕೆಳಗೆ ನೀಡಲಾದ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ ಚಲಾಯಿತಗೊಳ್ಳುತ್ತಿಲ್ಲ

en: Question dialog
kn: ಪ್ರಶ್ನೆಯ ಸಂವಾದ

en: Questioning
kn: ಪ್ರಶ್ನಿಸುವ

en: Queue full
kn: ಸರತಿಯಸಾಲು ಭರತಿಯಾಗಿದೆ

en: Quiet
kn: ಮೆಲ್ಲಗೆ

en: Quieter
kn: ಹೆಚ್ಚು ಮೆಲ್ಲಗೆ

en: Quietest
kn: ಅತೀ ಮೆಲ್ಲಗೆ

en: R_aise conversation window
kn: ಸಂಭಾಷಣೆಯ ವಿಂಡೊವನ್ನು ಎತ್ತರಿಸು(_a)

en: Raise psychic conversations
kn: ಅತೀಂದ್ರಿಯ ಮಾತುಕತೆಗಳನ್ನು ಮೇಲಕ್ಕೆ ಏರಿಸು

en: Raw
kn: ಕಚ್ಚಾ

en: Re-enable
kn: ಮರಳಿ-ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Re-enable Account
kn: ಖಾತೆಯನ್ನು ಪುನ: ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Re-initializing Stream
kn: ಸ್ಟ್ರೀಮನ್ನು ಮರಳಿ ಆರಂಭಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Re-read gtkrc files
kn: gtkrc ಕಡತಗಳನ್ನು ಮರಳಿ ಓದು

en: Re-request Authorization
kn: (ಉತ್ತರ-)ಅಧಿಕಾರ ಕೋರಿಕೆ

en: Real Name
kn: ನಿಜವಾದ ಹೆಸರು

en: Real Name: 	%s
kn: ನಿಜವಾದ ಹೆಸರು : 	%s

en: Real name
kn: ನಿಜವಾದ ಹೆಸರು

en: Really delete certificate for %s?
kn: %s ಗಾಗಿನ ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರವನ್ನು ನಿಜವಾಗಲೂ ಅಳಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತೀರೆ?

en: Realm
kn: ಕ್ಷೇತ್ರ

en: Received
kn: ಸ್ವೀಕರಿಸಲಾದ

en: Received %s's public key. Would you like to accept this public key?
kn: %s ನ ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಕೀಲಿಯನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ. ನೀವು ಈ ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಕೀಲಿಯನ್ನು ಒಪ್ಪಿಕೊಳ್ಳಲು ಬಯಸುತ್ತೀರೆ?

en: Received %s's public key. Your local copy does not match this key. Would you still like to accept this public key?
kn: %s ನ ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಕೀಲಿಯನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ. ನಿಮ್ಮಲ್ಲಿರುವ ಒಂದು ಸ್ಥಳೀಯ ಕೀಲಿಯು ಇದಕ್ಕೆ ತಾಳೆಯಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ. ನೀವು ಈ ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಕೀಲಿಯನ್ನು ಒಪ್ಪಿಕೊಳ್ಳಲು ಬಯಸುತ್ತೀರೆ?

en: Received Message Name Color
kn: ಸ್ವೀಕರಿಸಲಾದ ಸಂದೇಶದ ಹೆಸರಿನ ಬಣ್ಣ

en: Received Messages
kn: ಸ್ವೀಕರಿಸಲಾದ ಸಂದೇಶಗಳು

en: Received authorization
kn: ಅಧಿಕಾರವನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಲಾಗಿದೆ

en: Received invalid data on connection with remote user.
kn: ದೂರದ ಬಳಕೆದಾರರೊಂದಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕಸಾಧಿಸುವಾಗ ತಪ್ಪು ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ.

en: Received invalid data on connection with server
kn: ಪರಿಚಾರಕದೊಂದಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕ ಸಾಧಿಸುವಾಗ ತಪ್ಪು ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ

en: Received unexpected response from %s
kn: %s ದಿಂದ ಅನಿರೀಕ್ಷಿತವಾದ ಪ್ರತ್ಯುತ್ತರವನ್ನು ಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ

en: Received unexpected response from %s: %s
kn: %s ದಿಂದ ಅನಿರೀಕ್ಷಿತವಾದ ಪ್ರತ್ಯುತ್ತರವನ್ನು ಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ: %s

en: Receiving
kn: ಸ್ವೀಕರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ

en: Recipient Unavailable
kn: ಸ್ವೀಕಾರಕರ್ತರು ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ

en: Reconnect
kn: ಮರಳಿ ಸಂಪರ್ಕ ಜೋಡಿಸು

en: Recurring
kn: ಪುನರಾವರ್ತಿಸುವ

en: Refused by client
kn: ಕ್ಲೈಂಟಿನಿಂದ ತಿರಸ್ಕರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Region
kn: ಪ್ರದೇಶ

en: Register
kn: ನೋಂದಾಯಿಸಿ

en: Register New Account at %s
kn: %s ಯಲ್ಲಿ ಹೊಸ ಖಾತೆ ನೋಂದಾಯಿಸಿ

en: Register New XMPP Account
kn: ಹೊಸ XMPP ಖಾತೆ ನೋಂದಾಯಿಸಿ

en: Registration Error
kn: ನೋಂದಣಿ ದೋಷ

en: Registration Failed
kn: ನೋಂದಣಿ ವಿಫಲ

en: Registration Required
kn: ನೋಂದಣಿ ಅಗತ್ಯ

en: Registration Successful
kn: ನೋಂದಣಿಯು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿದೆ

en: Registration error
kn: ನೋಂದಣಿ ದೋಷ

en: Registration from %s successfully removed
kn: %s ಇಂದ ನೋಂದಣಿಯನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ತೆಗೆದು ಹಾಕಲಾಗಿದೆ

en: Registration of %s@%s successful
kn:  %s@%s ಯ  ನೋಂದಣಿ ಯಶಸ್ವಿ

en: Registration to %s successful
kn: %s ಯ ನೋಂದಣಿ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿದೆ

en: Reject
kn: ತಿರಸ್ಕರಿಸು

en: Relaxed
kn: ಶಾಂತ

en: Relay Server (TURN)
kn: ರಿಲೆ ಪರಿಚಾರಕ (TURN)

en: Release Notification
kn: ಬಿಡುಗಡೆಯ ಸೂಚನೆ

en: Relieved
kn: ನಿರಮ್ಮಳವಾದ

en: Remaining
kn: ಉಳಿದಿರುವವು

en: Remember pass_word
kn: ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ನೆನಪಿನಲ್ಲಿರಿಸಿಕೊ(_w)

en: Remember password
kn: ಪ್ರವೇಶ ಪದ ನೆನಪಿನಲ್ಲಿರಲಿ

en: Remorseful
kn: ಪಶ್ಚಾತಾಪ

en: Remote Connection Failed
kn: ದೂರ ಸಂಪರ್ಕ ವಿಫಲ

en: Remote Server Not Found
kn: ದೂರದ ಪರಿಚಾರಕವು ಕಂಡು ಬಂದಿಲ್ಲ

en: Remote Server Timeout
kn: ದೂರಸ್ಥ ಪರಿಚಾರಕದ ಕಾಲಾವಧಿ ತೀರಿಕೆ

en: Remote disconnected
kn: ದೂರಸ್ಥ ಸಂಪರ್ಕವು ಕಡಿದುಹೋಗಿದೆ

en: Remote host closed connection.
kn: ದೂರದ ಪರಿಚಾರಕ(ಸರ್ವರ್‍) ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಕಡಿದು ಹಾಕಿದೆ.

en: Remotely Stored Buddy List
kn: ದೂರದಲ್ಲಿ ಶೇಖರಿಸಿಡಲಾದ ಗೆಳೆಯರ ಪಟ್ಟಿ

en: Remove
kn: ತೆಗೆದು ಹಾಕಿ

en: Remove Al_l
kn: ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ತೆಗೆದು ಹಾಕು(_l)

en: Remove Buddy
kn: ಗೆಳೆಯನನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Remove Buddy List window transparency on focus
kn: ಗಮನ ಕೇಂದ್ರೀಕರಿಸಿದಾಗ ಗೆಳೆಯರ ಪಟ್ಟಿಯ ವೇರಿಯೇಬಲ್ ಆಲ್ಫಾ ಪಾರದರ್ಶಕತೆಯನ್ನು ತೆಗೆದು ಹಾಕು

en: Remove Chat
kn: ಮಾತುಕತೆಯನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Remove Contact
kn: ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Remove Custom Icon
kn: ಇಚ್ಛೆಯ ಚಿಹ್ನೆಯನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Remove Group
kn: ಗುಂಪು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Remove IM window transparency on focus
kn: ಗಮನವನ್ನು ಕೇಂದ್ರೀಕರಿಸಿದಾಗ IM ವಿಂಡೊದ ಪಾರದರ್ಶಕತೆಯನ್ನು ಇಲ್ಲವಾಗಿಸು

en: Remove on switch to conversation ta_b
kn: ಮಾತುಕತೆಯ ಹಾಳೆಗೆ ಬದಲಾಯಿಸಿದಾಗ ತೆಗೆದು ಹಾಕು(_b)

en: Remove when _typing in conversation window
kn: ಮಾತುಕತೆ ವಿಂಡೊದಲ್ಲಿ ಟೈಪಿಸುವಾಗ ತೆಗೆದುಹಾಕು(_t)

en: Remove when a _message gets sent
kn: ಸಂದೇಶವು ಕಳಿಸಲ್ಪಟ್ಟಾಗ ತೆಗೆದುಹಾಕು(_m)

en: Remove when conversation window _gains focus
kn: ಮಾತುಕತೆ ವಿಂಡೊದತ್ತ ಗಮನ ಕೇಂದ್ರೀಕರಿಸಿದಾಗ ತೆಗೆದುಹಾಕು(_g)

en: Remove when conversation window _receives click
kn: ಮಾತುಕತೆ ವಿಂಡೊದಲ್ಲಿ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿದಾಗ ತೆಗೆದುಹಾಕು(_r)

en: Removing this contact will also remove all the buddies in the contact
kn: ಈ ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಅಳಿಸುವದರಿಂದ ಅದರಲ್ಲಿರುವ ಎಲ್ಲ ಸ್ನೇಹಿತರ ಹೆಸರುಗಳೂ ಅಳಿಸಿಹೋಗುತ್ತದೆ

en: Removing this group will also remove all the buddies in the group
kn: ಈ ಗುಂಪನ್ನು ಅಳಿಸುವದರಿಂದ ಅದರಲ್ಲಿರುವ ಎಲ್ಲ ಸ್ನೇಹಿತರ ಪಟ್ಟಿಯೂ ಅಳಿಸಿಹೋಗುತ್ತದೆ

en: Rename
kn: ಹೆಸರು ಬದಲಾಯಿಸಿ

en: Replaces text in outgoing messages according to user-defined rules.
kn: ಬಳೆದಾರರಿಂದ ಸೂಚಿತಗೊಂಡಂತಹ ನಿಯಮಗಳಿಗೆ ಅನುಸಾರವಾಗಿ ಹೊರ ಹೋಗುವ ಸಂದೇಶಗಳಲ್ಲಿನ ಪಠ್ಯವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸುತ್ತದೆ.

en: Reply time from %s: %lu seconds
kn:  %s ದಿಂದ ಉತ್ತರಿಸಲು ತೆಗೆದುಕೊಂಡ ಸಮಯ : %lu ಸೆಕಂಡುಗಳು

en: Reply too big
kn: ಉತ್ತರ ಬಹಳ ದೊಡ್ಡದು.

en: Report Idle time
kn: ನಿಶ್ಚಲ ಸಮಯ ತೋರಿಸು

en: Request Dialog
kn: ಸಂವಾದ ಕೋರಿರಿ

en: Request ambiguous
kn: ಕೋರಿಕೆ ಅಸ್ಪಷ್ಟ

en: Request denied
kn: ಕೋರಿಕೆ ನಿರಾಕರಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Requesting %s's attention...
kn: %s ರವರು ಗಮನಿಸುವಂತೆ ಮನವಿ ಸಲ್ಲಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: Require authorization
kn: ಅಧಿಕಾರದ ಅಗತ್ಯವಿದೆ

en: Require encryption
kn: ಗೂಢಲಿಪೀಕರಣದ ಅಗತ್ಯವಿದೆ

en: Required parameters not passed in
kn: ಅಗತ್ಯವಿರುವ ನಿಯತಾಂಕಗಳನ್ನು(ಪ್ಯಾರಾಮೀಟರ್) ಒಪ್ಪಿಕೊಳ್ಳಲಾಗಲಿಲ್ಲ

en: Reset
kn: ಹಿಂದಿನ ಸ್ಥಿತಿಗೆ ಮರಳಿ

en: Reset Formatting
kn: ಫಾರ್ಮಾಟಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಮರು ಹೊಂದಿಸು

en: Reset IM Key
kn: IM ಕೀಲಿಯನ್ನು ಹಿಂದಿನ ಸ್ಥಿತಿಗೆ ಮರಳಿಸು

en: Reset Permanent
kn: ಶಾಶ್ವತವನ್ನು ಮರಳಿ ಹೊಂದಿಸಿ

en: Reset Private Channel
kn: ಖಾಸಗಿ ವಾಹಿನಿಯನ್ನು ಮರು ಹೊಂದಿಸಿ

en: Reset Secret Channel
kn: ರಹಸ್ಯ ವಾಹಿನಿಯನ್ನು ಮರಳಿ ಹೊಂದಿಸಿ

en: Reset Topic Restriction
kn: ವಿಷಯದ ನಿರ್ಬಂಧವನ್ನು ಮರು ಹೊಂದಿಸಿ

en: Resolver process exited without answering our request
kn: ನಮ್ಮ ಮನವಿಗೆ ಉತ್ತರಿಸದೆ ಪರಿಹಾರಕವು ನಿರ್ಗಮಿಸಿದೆ

en: Resource
kn: ಸಂಪನ್ಮೂಲ

en: Resource Conflict
kn: ಸಂಪನ್ಮೂಲ ಬಿಕ್ಕಟ್ಟು

en: Resource Constraint
kn: ಸಂಪನ್ಮೂಲ ಮಿತಿ

en: Response Probability:
kn: ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ ಸಾಧ್ಯತೆ:

en: Responses lost
kn: ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗಳು ಕಳೆದಿವೆ

en: Restless
kn: ಚಡಪಡಿಸುವ

en: Restrict the number of conversations per windows, optionally separating IMs and Chats
kn: ಪ್ರತಿ ವಿಂಡೋಗಳಿಗೂ ಮಾತುಕತೆಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗಳನ್ನು ನಿರ್ಬಂಧಿಸಿ, ಐಚ್ಛಿಕವಾಗಿ IMಗಳು ಹಾಗು ಮಾತುಕತೆಗಳು

en: Restricted XML
kn: ನಿರ್ಬಂಧಿತ  XML

en: Resubscribe
kn: ಮರುಚಂದಾದಾರರಾಗಿ

en: Resuming detached session failed. Press Reconnect to create new connection.
kn: ಸಂಪರ್ಕ ಕಡಿದುಹೋದ ಅಧಿವೇಶವನ್ನು ಮರಳಿ ಆರಂಭಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ. ಹೊಸ ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಆರಂಭಿಸಲು ಮರಳಿಸಂಪರ್ಕಜೋಡಿಸು ಅನ್ನು ಒತ್ತಿ.

en: Resuming session
kn: ಅಧಿವೇಶನವನ್ನು ಮರಳಿ ಆರಂಭಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Ret_urns from away
kn: ಆಚೆಯಿಂದ ಒಳಕ್ಕೆ ಬಂದಾಗ(_u)

en: Retired Crazy Patch Writers
kn: ನಿವೃತ್ತ ವಿಚಿತ್ರ ತೇಪೆ-ತಂತ್ರಾಂಶ ಬರಹಗಾರರು

en: Retired Developers
kn: ನಿವೃತ್ತ ಅಭಿವೃದ್ಧಕರು

en: Retrieve subscriptions from server
kn: ಪರಿಚಾರಕದಿಂದ ಚಂದಾದಾರಿಕೆಯನ್ನು ಮರಳಿ ಪಡೆಯಿರಿ

en: Retrieving...
kn: ಮರಳಿ ಪಡೆಯಲಾತ್ತಿದೆ...

en: Returned from being away
kn: ಹೊರಕ್ಕೆ ಹೋದವರು ಮರಳಿದ್ದಾರೆ

en: Returned from being idle
kn: ನಿಶ್ಚಲತೆಯಿಂದ ಮರಳಿದ್ದಾರೆ

en: Returns from away
kn: ಮರಳಿ ಬಂದಾಗ

en: Right
kn: ಬಲ

en: Right Vertical
kn: ಬಲ ಲಂಬ

en: Right click for more options.
kn: ಹೆಚ್ಚಿನ ಆಯ್ಕೆಗಳಿಗೆ ರೈಟ್ ಕ್ಲಿಕ್ಕ್ ಮಾಡಿರಿ

en: Right mouse button
kn: ಮೌಸ್‌ನ ಬಲ ಗುಂಡಿ

en: Right-click for more unread messages...
kn: ಇನ್ನಷ್ಟು ಓದಿರದ ಸಂದೇಶಗಳಿಗಾಗಿ ರೈಟ್-ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿರಿ...

en: Robot
kn: ರೊಬೊಟ್

en: Rockin'
kn: ಅಧ್ಭುತವಾದ

en: Role
kn: ಪಾತ್ರ

en: Roles:
kn: ಪಾತ್ರಗಳು:

en: Romanian
kn: ರೋಮೇನಿಯನ್

en: Room Configuration Error
kn: ಕೋಣೆಯ ಸಂರಚನೆಯ ದೋಷ

en: Room List
kn: ಕೋಣೆಗಳ ಪಟ್ಟಿ

en: Room _List
kn: ಕೋಣೆಗಳ ಪಟ್ಟಿ(_L)

en: Roomlist
kn: ಕೋಣೆಗಳ ಪಟ್ಟಿ

en: Run the command in a terminal
kn: ಆಜ್ಞೆಯನ್ನು ಒಂದು ಟರ್ಮಿನಲ್ಲಿನಲ್ಲಿ ಚಲಾಯಿಸು

en: Russian
kn: ರಷಿಯನ್

en: SASL authentication failed
kn: SASL ಧೃಡೀಕರಣ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ

en: SASL error: %s
kn: SASL ದೋಷ: %s

en: SILC Protocol Plugin
kn: SILC ಪ್ರೊಟೊಕಾಲ್ ಪ್ಲಗ್‌ಇನ್

en: SIP connect server not specified
kn: SIP ಸಂಪರ್ಕ ಪರಿಚಾರಕವನ್ನು ಸೂಚಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: SIP usernames may not contain whitespaces or @ symbols
kn: SIP ಬಳಕೆದಾರರ ಹೆಸರುಗಳು ಖಾಲಿಜಾಗಗಳನ್ನು ಅಥವ @ ಸಂಕೇತಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವಂತಿಲ್ಲ

en: SIP/SIMPLE Protocol Plugin
kn: SIP/SIMPLE ಪ್ರೊಟೊಕಾಲ್ ಪ್ಲಗ್‌ಇನ್

en: SMS
kn: ಸಂಕ್ಷಿಪ್ತ ಸಂದೇಶ(SMS)

en: SOCKS 4
kn: ಸಾಕ್ಸ್ ೪

en: SOCKS 5
kn: ಸಾಕ್ಸ್ ೫

en: SSL Certificate Error
kn: SSL ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರ ದೋಷ

en: SSL Certificate Verification
kn: SSL ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರ ಪರಿಶೀಲನೆ

en: SSL Connection Failed
kn: SSL ಸಂಪರ್ಕವು ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ

en: SSL FAQs
kn: SSL FAQಗಳು

en: SSL Handshake Failed
kn: SSL ಹ್ಯಾಂಡ್‌ಶೇಕ್ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ

en: SSL Host Certificate
kn: SSL ಅತಿಥೇಯ ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರ

en: SSL Peers Cache
kn: SSL ಪೀರ್ಸ್ ಕ್ಯಾಶೆ

en: SSL Servers
kn: SSL ಪರಿಚಾರಕಗಳು(ಸರ್ವರ್‍)

en: SSL peer presented an invalid certificate
kn: SSL ಪೀರ್ ಒಂದು ಸರಿಯಲ್ಲದ ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರವನ್ನು ಒದಗಿಸಿದ್ದಾರೆ

en: SSL support unavailable
kn: SSL ಬೆಂಬಲ ಅಲಭ್ಯ

en: ST_UN server:
kn: ST_UN ಪರಿಚಾರಕ(ಸರ್ವರ್‍):

en: S_end To
kn: ಇವರಿಗೆ ಕಳುಹಿಸು(_e)

en: S_hortcut text:
kn: ಶಾರ್ಟ್-ಕಟ್ ಪಠ್ಯ(_h):

en: Sad
kn: ದುಃಖಿತ

en: Sametime Administrator Announcement
kn: Sametime ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕರ ಪ್ರಕಟಣೆ

en: Sarcastic
kn: ವ್ಯಂಗ್ಯದ

en: Satisfied
kn: ಸಂತೃಪ್ತಗೊಂಡ

en: Save
kn: ಉಳಿಸಿ

en: Save Buddylist...
kn: ಗೆಳೆಯರ ಪಟ್ಟಿ ಉಳಿಸಿ...

en: Save Conversation
kn: ಮಾತುಕತೆಯನ್ನು ಉಳಿಸಿ

en: Save Debug Log
kn: ದೋಷನಿವಾರಣಾ ದಾಖಲೆಯನ್ನು ಉಳಿಸು

en: Save File
kn: ಕಡತ ಉಳಿಸಿ

en: Save File...
kn: ಕಡತ ಉಳಿಸಿ...

en: Save Icon
kn: ಲಾಂಛನವನ್ನು ಉಳಿಸಿ

en: Save Icon As...
kn: ಲಾಂಛನವನ್ನು ಈ ಹೆಸರಿನಲ್ಲಿ ಉಳಿಸಿ...

en: Save Image
kn: ಚಿತ್ರ ಉಳಿಸಿ

en: Save buddylist to file...
kn: ಗೆಳೆಯರಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಈ ಕಡತಕ್ಕೆ ಉಳಿಸಿ ->

en: Save buddylist...
kn: ಗೆಳೆಯರ ಪಟ್ಟಿ ಉಳಿಸಿ...

en: Save messages sent to an offline user as pounce.
kn: ಆಪ್‌ಲೈನಿನಲ್ಲಿನ ಬಳಕೆದಾರನಿಗೆ ಕಳುಹಿಸಿದ ಸಂದೇಶವನ್ನು ತಟ್ಟನೆ ಕಾಣಿಸುವಿಕೆಯಂತೆ ಉಳಿಸು.

en: Save offline messages in pounce
kn: ಆಫ್‌ಲೈನ್ ಸಂದೇಶವನ್ನು ತಟ್ಟನೆ ಕಾಣಿಸುವ ಸಂದೇಶದ ರೂಪದಲ್ಲಿ ಉಳಿಸು

en: Save password
kn: ಗುಪ್ತಪದ ಉಳಿಸಿ

en: Saved Statuses
kn: ಉಳಿಸಿದ ಸ್ಥಿತಿಗಳು

en: Saved statuses...
kn: ಉಳಿಸಿದ ಸ್ಥಿತಿಗಳು...

en: Saved...
kn: ಉಳಿಸಲಾಯಿತು...

en: Score Editor Path
kn: ಸ್ಕೋರ್ ಸಂಪಾದಕ ಮಾರ್

en: Screen Sharing
kn: ತೆರೆಯನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುವಿಕೆ

en: Scroll/Search:
kn: ಸ್ಕ್ರಾಲ್/ಹುಡುಕು:

en: Seamonkey
kn: ಸೀಮಂಕಿ

en: Search
kn: ಹುಡುಕು

en: Search Directory
kn: ಕಡತಕೋಶ ಹುಡುಕಿ

en: Search Results
kn: ಹುಡುಕುವಿಕೆಯ ಫಲಿತಾಂಶಗಳು

en: Search for Buddy by Email Address...
kn: ಇ-ಮೈಲ್‌ ವಿಳಾಸವನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ಗೆಳೆಯನಿಗಾಗಿ ಹುಡುಕಿ...

en: Search for Users...
kn: ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಹುಡುಕಿ...

en: Search for XMPP users
kn: XMPP ಬಳಕೆದಾರನನ್ನು ಹುಡುಕಿ

en: Search for a buddy by email address
kn: ಇ-ಮೈಲ್‌ ವಿಳಾಸವನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ಒಬ್ಬ ಗೆಳೆಯನಿಗಾಗಿ ಹುಡುಕಿ

en: Search for a user
kn: ಬಳಕೆದಾರನನ್ನು ಹುಡುಕಿ

en: Search results
kn: ಹುಡುಕುವಿಕೆಯ ಪಲಿತಾಂಶಗಳು

en: Search results for '%s'
kn: '%s' ಹುಡುಕುವಿಕೆಯ ಫಲಿತಾಂಶಗಳು

en: Searching the web
kn: ಜಾಲದಲ್ಲಿ ಹುಡುಕಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Secure File Transfer
kn: ಕಡತ ವರ್ಗಾವಣೆಯನ್ನು ಸುಭದ್ರಗೊಳಿಸಿ

en: Secure Internet Live Conferencing (SILC) Protocol
kn: ಸೆಕ್ಯೂರ್ ಇಂಟರ್ನೆಟ್ ಲೈವ್ ಕಾನ್ಫರೆನ್ಸಿಂಗ್ (SILC) ಪ್ರೊಟೊಕಾಲ್

en: Security Enabled
kn: ಸುರಕ್ಷತೆಯನ್ನು ಶಕ್ತಗೊಳಿಸಲಾದ

en: See Other Host
kn: ಇತರೆ ಆತಿಥೇಯವನ್ನು ನೋಡಿ

en: Select Background Color
kn: ಹಿನ್ನೆಲೆ ಬಣ್ಣವನ್ನು ಆಯ್ದುಕೊಳ್ಳಿ

en: Select Buddy
kn: ಗೆಳೆಯನನ್ನು ಆಯ್ದುಕೊಳ್ಳಿ

en: Select Buddy Icon
kn: ಗೆಳೆಯ ಚಿಹ್ನೆಯನ್ನು ಆಯ್ದುಕೊಳ್ಳಿ

en: Select Color
kn: ಬಣ್ಣವನ್ನು ಆರಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ

en: Select Color for %s
kn:  %s ಗೆ ಬಣ್ಣವನ್ನು ಆಯ್ದುಕೊಳ್ಳಿ

en: Select Folder...
kn: ಕದತಕೋಶ ಆಯ್ದುಕೊಳ್ಳಿ ....

en: Select Font
kn: ಅಕ್ಷರ ಶೈಲಿಯನ್ನು ಆಯ್ದುಕೊಳ್ಳಿ

en: Select Font for %s
kn: %s ಗೆ ಅಕ್ಷರಶೈಲಿ ಆಯ್ದುಕೊಳ್ಳಿ

en: Select Interface Font
kn: ಸಂಪರ್ಕಸಾಧನದ ಅಕ್ಷರಶೈಲಿ

en: Select Notes Address Book
kn: ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳ ವಿಳಾಸ ಪುಸ್ತಕವನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Select Text Color
kn: ಪಠ್ಯದ ಬಣ್ಣವನ್ನು ಆಯ್ದುಕೊಳ್ಳಿ

en: Select User
kn: ಬಳಕೆದಾರನನ್ನು ಆಯ್ದುಕೊಳ್ಳಿ

en: Select a PEM certificate
kn: ಒಂದು PEM ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರವನ್ನು ಆಯ್ದುಕೊಳ್ಳಿ

en: Select a Resource
kn: ಒಂದು ಸಂಪನ್ಮೂಲವನ್ನು ಆಯ್ದುಕೊಳ್ಳಿ

en: Select a chat for buddy: %s
kn: ಗೆಳೆಯ  %s ರಿಗಾಗಿ ಒಂದು ಮಾತುಕತೆ ಆರಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ.

en: Select a conference from the list below to send an invite to user %s. Select "Create New Conference" if you'd like to create a new conference to invite this user to.
kn: %s ಎಂಬ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಆಹ್ವಾನ ಕಳಿಸಲು ಕೆಳಗಿರುವ ಪಟ್ಟಿಯಿಂದ ಸಮ್ಮೇಳನ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ.  ಈ ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಹೊಸ ಸಮ್ಮೇಳನಕ್ಕೆ ಆಮಂತ್ರಿಸಲು ಬಯಸಿದಲ್ಲಿ "ಹೊಸ ಸಮ್ಮೇಳನವನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸು" ಅನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ.

en: Select a conference server to query
kn: ಮನವಿ ಸಲ್ಲಿಸಲು ಒಂದು ಸಮ್ಮೇಳನ ಪರಿಚಾರಕವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ

en: Select a file
kn: ಒಂದು ಕಡತವನ್ನು ಆಯ್ದುಕೊಳ್ಳಿ

en: Select a person from your address book below, or add a new person.
kn: ಈ ಕೆಳಗಿನ ನಿಮ್ಮ ವಿಳಾಸ ಪುಸ್ತಕದಿಂದ ಒಬ್ಬ ವ್ಯಕ್ತಿಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ, ಅಥವ ಹೊಸ ವ್ಯಕ್ತಿಯನ್ನು ಸೇರಿಸಿ.

en: Select a person from your address book to add this buddy to, or create a new person.
kn: ಈ ಗೆಳೆಯನನ್ನು ಸೇರಿಸಲು ನಿಮ್ಮ ವಿಳಾಸ ಪುಸ್ತಕದಿಂದ ಒಬ್ಬ ವ್ಯಕ್ತಿಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ, ಅಥವ ಹೊಸ ವ್ಯಕ್ತಿಯನ್ನು ರಚಿಸಿ.

en: Select a theme that you would like to use from the lists below.
    New themes can be installed by dragging and dropping them onto the theme list.
kn: ಈ ಕೆಳಗಿನ ಪಟ್ಟಿಯಿಂದ ನೀವು ಬಳಸಲು ಬಯಸುವ ಪರಿಸರವಿನ್ಯಾಸದ ಪಟ್ಟಿಯಿಂದ ಒಂದನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ.
    ಹೊಸ ಪರಿಸರವಿನ್ಯಾಸಗಳನ್ನು ಎಳೆದು ತಂದು ಪರಿಸರವಿನ್ಯಾಸಕ್ಕೆ ಸೇರಿಸುವ ಮೂಲಕ ಅವನ್ನು ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸಬಹುದು.

en: Select a user directory to search
kn: ಹುಡುಕು ಒಂದು ಬಳಕೆದಾರ ಕೋಶವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ

en: Select all accounts that buddies should be auto-added to.
kn: ಯಾವ ಖಾತೆಗಳಿಗೆ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಸೇರಿಸಬೇಕಿರುವ ಅವುಗಳೆಲ್ಲವನ್ನೂ ಆರಿಸಿ.

en: Select an XMPP server to query
kn: ಮನವಿ ಸಲ್ಲಿಸಲು ಒಂದು XMPP ಪರಿಚಾರಕವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ

en: Select an action
kn: ಒಂದು ಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ

en: Select color
kn: ಬಣ್ಣವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Select correct user
kn: ಸರಿಯಾದ ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಆಯ್ದುಕೊಳ್ಳಿ

en: Select plugin to install
kn: ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸಲು ಪ್ಲಗ್‌ಇನ್ ಅನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ

en: Select the debug filter level.
kn: ದೋಷನಿವಾರಣಾ ಫಿಲ್ಟರಿನ ಮಟ್ಟವನ್ನು ಆರಿಸಿ.

en: Selecting this disables graphical emoticons.
kn: ಇದನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡುವುದರಿಂದ ಚಿತ್ರಾತ್ಮಕ ಎಮೊಟಿಕನ್‌ಗಳನ್ನು ಅಶಕ್ತಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ.

en: Send Attention
kn: ಗಮನವನ್ನು ಕಳುಹಿಸು

en: Send Buddy List
kn: ಗೆಳೆಯರ ಪಟ್ಟಿ ಕಳಿಸಿ

en: Send Button
kn: ಕಳಿಸುವ ಗುಂಡಿ

en: Send Email
kn: ಇ-ಮೈಲ್‌ ಕಳುಹಿಸಿ

en: Send File
kn: ಕಡತವನ್ನು ಕಳುಹಿಸಿ

en: Send IM...
kn: IM ಅನ್ನು ಕಳುಹಿಸು...

en: Send Message
kn: ಸಂದೇಶವನ್ನು ಕಳುಹಿಸು

en: Send TEST Announcement
kn: ಪರೀಕ್ಷಾರ್ಥ ಘೋಷಣೆಯನ್ನು  ಕಳಿಸಿರಿ

en: Send To
kn: ಇವರಿಗೆ ಕಳಿಸಿ

en: Send a _message
kn: ಒಂದು ಸಂದೇಶ ಕಳುಹಿಸು(_m)

en: Send a message
kn: ಒಂದು ಸಂದೇಶವನ್ನು ಕಳಿಸು

en: Send and receive raw XMPP stanzas.
kn: ಕಚ್ಛಾ XMPP ವಾಕ್ಯವೃಂದಗಳನ್ನು ಕಳುಹಿಸಿ ಹಾಗು ಸ್ವೀಕರಿಸಿ.

en: Send image file
kn: ಚಿತ್ರ ಕಡತವನ್ನು  ಕಳುಹಿಸಿ

en: Sender
kn: ಕಳುಹಿಸಿದವರು

en: Sending
kn: ಕಳುಹಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Sending Handshake
kn: ಹ್ಯಾಂಡ್‌ಶೇಕನ್ನು ಕಳುಹಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Sends a _message
kn: ಸಂದೇಶ ಕಳಿಸಿದಾಗ(_m)

en: Sends a message
kn: ಒಂದು ಸಂದೇಶವನ್ನು ಕಳಿಸುತ್ತದೆ

en: Senior Contributor/QA
kn: ಹಿರಿಯ ಸಹಾಯಕರು/QA

en: Sent
kn: ಕಳುಹಿಸಲಾದ

en: Sent Message Name Color
kn: ಕಳುಹಿಸಲಾದ ಸಂದೇಶದ ಹೆಸರಿನ ಬಣ್ಣ

en: Sent Messages
kn: ಕಳುಹಿಸಲಾದ ಸಂದೇಶಗಳು

en: Sent a message
kn: ಒಂದು ಸಂದೇಶವನ್ನು ಕಳಿಸಿದ್ದಾರೆ

en: Separate IM and Chat windows
kn: ಪ್ರತ್ಯೇಕ IM ಹಾಗು ಮಾತುಕತೆ ವಿಂಡೊಗಳು

en: Separate IM and Chat windows when placing by number
kn: ಒಂದು ಸಂಖ್ಯೆ ಆಧಾರದಲ್ಲಿ ಇರಿಸುವಾಗಿನ ಪ್ರತ್ಯೇಕ IM ಮತ್ತು ಮಾತುಕತೆ ವಿಂಡೊಗಳು

en: Serbian
kn: ಸೆರ್ಬಿಯನ್

en: Serious
kn: ಗಂಭೀರವಾದ

en: Server
kn: ಪರಿಚಾರಕ(ಸರ್ವರ್‍)

en: Server Information
kn: ಪರಿಚಾರಕ(ಸರ್ವರ್‍) ಮಾಹಿತಿ

en: Server Instructions: %s
kn: ಪರಿಚಾರಕದ(ಸರ್ವರ್‍) ಸೂಚನೆಗಳು %s

en: Server Overloaded
kn: ಪರಿಚಾರಕದ(ಸರ್ವರ್‍) ಹೊರೆ ಅತಿಯಾಗಿದೆ

en: Server Statistics
kn: ಪರಿಚಾರಕ(ಸರ್ವರ್‍) ಅಂಕಿಅಂಶಗಳು

en: Server address
kn: ಪರಿಚಾರಕ(ಸರ್ವರ್‍) ವಿಳಾಸ

en: Server closed the connection
kn: ಪರಿಚಾರಕವು(ಸರ್ವರ್‍) ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಕಡಿದು ಹಾಕಿದೆ

en: Server does not exist
kn: ಪರಿಚಾರವು ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿಲ್ಲ

en: Server does not support channel binding
kn: ಪರಿಚಾರಕವು ಚಾನಲ್‌ ಬೈಂಡಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುವುದಿಲ್ಲ

en: Server does not support service discovery
kn: ಪರಿಚಾರಕವು ಸೇವೆಯನ್ನು ಪತ್ತೆಹಚ್ಚುವುದನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುವುದಿಲ್ಲ

en: Server does not use any supported authentication method
kn: ಪರಿಚಾರಕವು ಬೆಂಬಲಿತವಾದ ಯಾವುದೆ ದೃಢೀಕರಣ ವಿಧಾನವನ್ನು ಬಳಸುವುದಿಲ್ಲ

en: Server doesn't support blocking
kn: ನಿಷೇಧಿಸುವುದನ್ನು ಪರಿಚಾರಕವು ಬೆಂಬಲಿಸುವುದಿಲ್ಲ

en: Server may require plaintext authentication over an unencrypted stream
kn: ಪರಿಚಾರಕಕ್ಕಾಗಿ ಒಂದು ಗೂಢಲಿಪೀಕರಿಸದೆ ಇರುವ ಸ್ಟ್ರೀಮ್‌ನ ಮೂಲಕ ಸರಳಪಠ್ಯ ದೃಢೀಕರಣದ ಅಗತ್ಯವಿರಬಹುದು

en: Server name request
kn: ಪರಿಚಾರಕದ(ಸರ್ವರ್‍) ಹೆಸರನ್ನು ನಮೂದಿಸಲು ಮನವಿ

en: Server port
kn: ಪರಿಚಾರಕ(ಸರ್ವರ್‍) ಸಂಪರ್ಕಸ್ಥಾನ

en: Server requested that you fill out a CAPTCHA in order to sign in, but this client does not currently support CAPTCHAs.
kn: ಪ್ರವೇಶವನ್ನು ಪಡೆಯಲು ನೀವು CAPTCHA ಅನ್ನು ಬರೆಯುವಂತೆ ಪರಿಚಾರಕವು ಅಪೇಕ್ಷಿಸಿದೆ ಆದರೆ ಈ ಕ್ಲೈಂಟ್ ಸದ್ಯಕ್ಕೆ CAPTCHAಗಳನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುವುದಿಲ್ಲ.

en: Server requires TLS/SSL, but no TLS/SSL support was found.
kn: ಪರಿಚಾರಕಕ್ಕೆ TLS/SSL ನ ಅಗತ್ಯವಿದೆ, ಆದರೆ ಯಾವುದೆ TLS/SSL ಬೆಂಬಲವು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ.

en: Server requires plaintext authentication over an unencrypted stream
kn: ಪರಿಚಾರಕಕ್ಕಾಗಿ ಒಂದು ಗೂಢಲಿಪೀಕರಿಸದೆ ಇರುವ ಸ್ಟ್ರೀಮ್‌ನ ಮೂಲಕ ಸರಳಪಠ್ಯ ದೃಢೀಕರಣದ ಅಗತ್ಯವಿದೆ

en: Server signoff
kn: ಪರಿಚಾರಕ ನಿರ್ಗಮನ

en: Server thinks authentication is complete, but client does not
kn: ದೃಢೀಕರಣವು ಪೂರ್ಣಗೊಂಡಿದೆ ಎಂದು ಪರಿಚಾರಕ ಭಾವಿಸುತ್ತದೆ ಆದರೆ ಕ್ಲೈಂಟ್ ಹಾಗೆ ಅಂದುಕೊಳ್ಳುವುದಿಲ್ಲ

en: Service Discovery
kn: ಸೇವೆಯನ್ನು ಪತ್ತೆ ಮಾಡುವಿಕೆ

en: Service Unavailable
kn: ಸೇವೆ ಅಲಭ್ಯ

en: Service not defined
kn: ಸೇವೆಯನ್ನು ಸೂಚಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: Service unavailable
kn: ಸೇವೆ ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ

en: Set
kn: ನಿಶ್ಚಯಿಸಿ

en: Set Account Idle Time
kn: ಖಾತೆಯ ನಿಶ್ಚಲ ಸಮಯ ಗೊತ್ತುಪಡಿಸಿ

en: Set Alias
kn: ಅಲಿಯಾಸ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿಸು

en: Set Autoaccept Setting
kn: ತಾನಾಗಿಯೆ ಒಪ್ಪಿಕೊಳ್ಳುವ ಸಿದ್ಧತೆಯನ್ನು ಸಜ್ಜುಗೊಳಿಸಿ

en: Set Custom Icon
kn: ಇಚ್ಛೆಯ ಚಿಹ್ನೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: Set Custom Icon...
kn: ಇಚ್ಛೆಯ ಚಿಹ್ನೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ...

en: Set IM Password
kn: IM ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ಹೊಂದಿಸು

en: Set Idle Time for All Accounts
kn: ಎಲ್ಲ ಖಾತೆಗಳಿಗೆ ನಿಶ್ಚಲ ಸಮಯ ಗೊತ್ತುಪಡಿಸಿ

en: Set Nickname...
kn: ಅಡ್ಡಹೆಸರನ್ನು ಸೂಚಿಸಿ...

en: Set Permanent
kn: ಶಾಶ್ವತವನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: Set Privacy Options...
kn: ಗೌಪ್ಯತಾ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ಸೂಚಿಸಿ...

en: Set Private Channel
kn: ಖಾಸಗಿ ವಾಹಿನಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: Set Secret Channel
kn: ರಹಸ್ಯ ವಾಹಿನಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: Set Topic Restriction
kn: ವಿಷಯದ ನಿರ್ಬಂಧವನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: Set URGENT for the terminal window.
kn: ಟರ್ಮಿನಲ್ ವಿಂಡೊಗಾಗಿ ತುರ್ತು ಎಂದು ಬದಲಾಯಿಸಿ

en: Set User Info
kn: ಬಳಕೆದಾರ ಮಾಹಿತಿ  ಬರೆಯಿರಿ

en: Set User Info (web)...
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ಮಾಹಿತಿ ಸೂಚಿಸಿ (ಜಾಲ)..

en: Set User Info...
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ಮಾಹಿತಿ ಕೊಡಿ..

en: Set User Limit
kn: ಬಳಕೆದಾರಮಿತಿಯನ್ನು ನಿರ್ಧರಿಸಿ

en: Set User Nickname
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ಅಡ್ಡಹೆಸರನ್ನು ನಿರ್ಧರಿಸಿ

en: Set _Mood...
kn: ಲಹರಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿಸು(_M) ....

en: Set as buddy icon
kn: ಗೆಳೆಯನ ಚಿಹ್ನೆಯಾಗಿ ಹೊಂದಿಸಿ

en: Set privacy for:
kn: ಇದಕ್ಕಾಗಿ ಗೌಪ್ಯತೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ:

en: Set user limit on channel. Set to zero to reset user limit.
kn: ವಾಹಿನಿಯಲ್ಲಿ ಬಳಕೆದಾರಮಿತಿಯನ್ನು ನಿರ್ಧರಿಸಿ. ಬಳಕೆದಾರ ಮಿತಿಯನ್ನು ಮರಳಿ ಹೊಂದಿಸಲು ಅದನ್ನು ಶೂನ್ಯವೆಂದು ಸೂಚಿಸಿ.

en: Set window manager "_URGENT" hint
kn: ವಿಂಡೊ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕನ "_URGENT(ತುರ್ತು)" ಸುಳಿವು

en: Shocked
kn: ದಂಗು ಬಡಿದ

en: Shopping
kn: ಖರೀದಿಸುವಿಕೆ

en: Shortcut
kn: ಶಾರ್ಟ್-ಕಟ್

en: Shortcut Text
kn: ಶಾರ್ಟ್-ಕಟ್ ಪಠ್ಯ

en: Shortcuts
kn: ಶಾರ್ಟ್-ಕಟ್‌ಗಳು

en: Shortcuts for starting Pidgin
kn: ಪಿಜಿನ್ ಅನ್ನು ಆರಂಭಿಸಲು ಶಾರ್ಟ್-ಕಟ್‌ಗಳು

en: Show
kn: ತೋರಿಸು

en: Show All
kn: ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ತೋರಿಸಿ

en: Show Buddies Awaiting Authorization
kn: ದೃಢೀಕರಣಕ್ಕಾಗಿ ಕಾಯುತ್ತಿರುವ ಗೆಳೆಯರನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Show Buddy _List
kn: ಗೆಳೆಯರ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ತೋರಿಸು(_L)

en: Show Custom Smileys
kn: ಇಚ್ಛೆಯ ಸ್ಮೈಲಿಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Show IMs and chats in _tabbed windows
kn: IMಗಳನ್ನು ಹಾಗು ಮಾತುಕತೆಗಳನ್ನು ಹಾಳೆ ಮಾಡಲಾದ ವಿಂಡೊಗಳಲ್ಲಿ ತೋರಿಸು(_t)

en: Show Idle Time
kn: ನಿಶ್ಚಲ ಸಮಯ ತೋರಿಸಿ

en: Show Offline Buddies
kn: ಆಫ್‍ಲೈನ್ ಗೆಳೆಯರನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Show Public Key
kn: ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಕೀಲಿಯನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Show Timestamps
kn: ಸಮಯಮುದ್ರೆ ತೋರಿಸಿ

en: Show When Offline
kn: ಆಫ್‌ಲೈನಿನಲ್ಲಿದ್ದಾಗ ತೋರಿಸು

en: Show _detailed information
kn: ವಿವರವಾದ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ತೋರಿಸು(_d)

en: Show _formatting on incoming messages
kn: ಒಳಬರುವ ಸಂದೇಶಗಳಿಗಾಗಿ ಫಾರ್ಮ್ಯಾಟಿಂಗ್ ಅನ್ನು ತೋರಿಸು(_f)

en: Show close b_utton on tabs
kn: ಹಾಳೆಗಳಲ್ಲಿ ಮುಚ್ಚುವ ಗುಂಡಿಯನ್ನು ತೋರಿಸು(_u)

en: Show dates in...
kn: ದಿನಾಂಕಗಳನ್ನು ಹೀಗೆ ತೋರಿಸು...

en: Show when offline
kn: ಆಫ್ಲೈನ್ ಆದಾಗ ತೋರಿಸು

en: Shows recently logged conversations in new conversations.
kn: ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಲಾಗ್ ಮಾಡಿದ ಮಾತುಕತೆಗಳನ್ನು ಹೊಸ ಮಾತುಕತೆಗಳಲ್ಲಿ ತೋರಿಸುತ್ತದೆ

en: Shy
kn: ನಾಚಿಕೆಗೊಂಡ

en: Si_gns on
kn: ಒಳಬಂದಾಗ(_g)

en: Sick
kn: ರೋಗಗ್ರಸ್ತ

en: Signals Test
kn: ಸೂಚನೆಗಳ ಪರೀಕ್ಷೆ

en: Signed off
kn: ನಿರ್ಗಮಿಸಿದ್ದಾರೆ

en: Signed on
kn: ಒಳಬಂದಿದ್ದಾರೆ

en: Signs o_ff
kn: ಹೊರಹೋದಾಗ(_f)

en: Signs off
kn: ನಿರ್ಗಮಿಸಿದಾಗ

en: Signs on
kn: ಒಳಬಂದಾಗ

en: Simple Plugin
kn: ಸರಳ ಪ್ಲಗ್ಗಿನ್ನು

en: Simplified Chinese
kn: ಸರಳಗೊಳಿಸಿದ ಚೈನೀಸ್

en: Single-use Certificate Verification
kn: ಒಂದೆ ಬಾರಿ ಬಳಕೆಯ ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರದ ಪರಿಶೀಲನೆ

en: Sinhala
kn: ಸಿಂಹಳ

en: Size
kn: ಗಾತ್ರ

en: Sleeping
kn: ನಿದ್ರಿಸುತ್ತಿರುವ

en: Sleepy
kn: ನಿದ್ದೆ!

en: Slovak
kn: ಸ್ಲೋವಾಕ್

en: Slovenian
kn: ಸ್ಲೋವೇನಿಯನ್

en: Small
kn: ಸಣ್ಣ

en: Smaller versions of the default smileys
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಸ್ಮೈಲಿಗಳ ಸಣ್ಣ ಆವೃತ್ತಿಗಳು

en: Smile!
kn: ಮುಗುಳ್ನಗಿ!

en: Smiley
kn: ಸ್ಮೈಲಿ

en: Smiley Theme:
kn: ಧ್ವನಿಯ ಪರಿಸರವಿನ್ಯಾಸ:

en: Smoking
kn: ದೂಮಪಾನ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Someone says your name in a chat
kn: ಯಾರೋ ಒಬ್ಬರು ಒಂದು ಮಾತುಕತೆಯಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಹೆಸರನ್ನು ಹೇಳುತ್ತಿದ್ದಾರೆ

en: Someone says your username in chat
kn: ಯಾರೋ ಒಬ್ಬರು ಒಂದು ಮಾತುಕತೆಯಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಹೆಸರನ್ನು ಹೇಳುತ್ತಿದ್ದಾರೆ

en: Someone speaks in a chat
kn: ಯಾರೋ ಒಬ್ಬರು ಮಾತುಕತೆಯಲ್ಲಿ ಮಾತಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ

en: Sort
kn: ವಿಂಗಡಿಸು

en: Sound Command
    (%s for filename)
kn: ಸದ್ದಿನ ಆದೇಶ:
    (%s ಕಡತದ ಹೆಸರಿಗೆ)

en: Sound Events
kn: ಸದ್ದಿನ ಸಂದರ್ಭಗಳು

en: Sound Method
kn: ಶಬ್ದ ಕ್ರಮ

en: Sound Options
kn: ಸದ್ದಿನ ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: Sound Preferences
kn: ಧ್ವನಿಯ ಆದ್ಯತೆಗಳು

en: Sound Selection
kn: ಸದ್ದಿನ ಆಯ್ಕೆ

en: Sound Theme:
kn: ಧ್ವನಿಯ ಪರಿಸರವಿನ್ಯಾಸ:

en: Sound c_ommand:
    (%s for filename)
kn: ಸದ್ದಿನ ಆದೇಶ(_o):
    (%s ಕಡತದ ಹೆಸರಿಗೆ)

en: Sounds
kn: ಶಬ್ಧಗಳು

en: Sounds when conversation has _focus
kn: ಮಾತುಕತೆಯತ್ತ ಗಮನ ಹರಿಸಿದಾಗ ಶಬ್ಧ ಮಾಡು(_f)

en: Sounds when conversation has focus
kn: ಮಾತುಕತೆಗಳತ್ತ ಗಮನ ಕೇಂದ್ರೀಕರಿಸಿದಾಗ ಸದ್ದು ಮಾಡುತ್ತದೆ

en: Spanish
kn: ಸ್ಪ್ಯಾನಿಷ್

en: Speakers
kn: ಸ್ಪೀಕರ್‍‍ಗಳು

en: Specify a hostname
kn: ಒಂದು ಅತಿಥೇಯದ ಹೆಸರನ್ನು ಸೂಚಿಸಿ

en: Speed
kn: ವೇಗ

en: Speed:
kn: ವೇಗ:

en: Spellchecking Support
kn: ಕಾಗುಣಿತ ಪರೀಕ್ಷೆ ಬೆಂಬಲ

en: Spontaneous
kn: ಆಯಾಚಿತವಾದ

en: Spooky
kn: ಗಾಭರಿಗೊಳಿಸುವ

en: Start Menu
kn: ಪ್ರಾರಂಭಿಸ ಮೆನು

en: Started typing
kn: ಟೈಪಿಸಲು ಆರಂಭಿಸಿದ್ದಾರೆ

en: Starting Services
kn: ಸೇವೆಗಳನ್ನು ಆರಂಭಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Starting transfer of %s from %s
kn:  %s ಕಡತವನ್ನು  %s ರಿಗೆ ವರ್ಗಾಯಿಸುವಿಕೆ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತಿದೆ.

en: Starts _typing
kn: ನಮೂದಿಸಲು ಆರಂಭಿಸಿದಾಗ(_t)

en: Starts typing
kn: ಟೈಪಿಸಲು ಆರಂಭಿಸಿದಾಗ

en: Startup
kn: ಪ್ರಾರಂಭ

en: State
kn: ಸ್ಥಿತಿ

en: Statistics Configuration
kn: ಅಂಕಿಅಂಶಗಳ ಸಂರಚನೆ

en: Status
kn: ಸ್ಥಿತಿ

en: Status / Idle
kn: ಸ್ಥಿತಿ / ನಿಶ್ಚಲ

en: Status Icon Theme:
kn: ಸ್ಥಿತಿ ಚಿಹ್ನೆ ಪರಿಸರವಿನ್ಯಾಸ:

en: Status Icons
kn: ಸ್ಥಿತಿ ಚಿಹ್ನೆಗಳು

en: Status Selector
kn: ಸ್ಥಿತಿ ಆಯ್ಕೆಗಾರ

en: Status Text
kn: ಸ್ಥಿತಿ ಪಠ್ಯ

en: Status at Startup
kn: ಪ್ರಾರಂಭದ ಸ್ಥಿತಿ

en: Status for %s
kn: %s ನ ಸ್ಥಿತಿ

en: Status to a_pply at startup:
kn: ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ಅನ್ವಯಿಸಬೇಕಿರುವ ಸ್ಥಿತಿ(_p):

en: Status:
kn: ಸ್ಥಿತಿ :

en: Statuses
kn: ಸ್ಥಿತಿಗಳು

en: Stop
kn: ನಿಲ್ಲಿಸು

en: Stopped Typing
kn: ಬರೆಯುವುದನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಿದ್ದಾರೆ

en: Stopped typing
kn: ಬರೆಯುವುದನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಿದ್ದಾರೆ

en: Stops t_yping
kn: ನಮೂದಿಸುವುದನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಿದಾಗ(_y)

en: Stops typing
kn: ಟೈಪಿಸುವುದನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಿದಾಗ

en: Store notes on particular buddies.
kn: ನಿಶ್ಚಿತ ಗೆಳೆಯರಲ್ಲಿ ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳನ್ನು ಶೇಖರಿಸಿಡಿ.

en: Stored Image
kn: ಶೇಖರಿಸಿಡಲಾದ ಚಿತ್ರ

en: Stored Image. (that'll have to do for now)
kn: ಶೇಖರಿಸಿಡಲಾದ ಚಿತ್ರ. (ಅಷ್ಟೆ ನಾನು ಈಗ ಮಾಡಬೇಕಾದ್ದು)

en: Stream Error
kn: ಸ್ಟ್ರೀಮ್‌ನ ದೋಷ

en: Street Address
kn: ಬೀದಿಯ ಹೆಸರು

en: Stressed
kn: ಒತ್ತಡದ

en: Strikethrough
kn: ಹೊಡೆದುಹಾಕು

en: Strong
kn: ಬಲಿಷ್ಟ

en: Studying
kn: ಓದಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Subject
kn: ವಿಷಯ

en: Subscription
kn: ಚಂದಾದಾರಿಕೆ

en: Subscription Required
kn: ಚಂದಾದಾರಿಕೆ ಅಗತ್ಯವಿದೆ

en: Substatus
kn: ಉಪ-ಸ್ಥಿತಿ

en: Support for Spellchecking.  (Internet connection required for installation)
kn: ಕಾಗುಣಿತಕ್ಕೆ ಬೆಂಬಲವಿಲ್ಲ.  (ಅನುಸ್ಥಾಪನೆಗೆ ಅಂತರಜಾಲ ಸಂಪರ್ಕದ ಅಗತ್ಯವಿರುತ್ತದೆ)

en: Supported debug options are: plugins version
kn: ಬೆಂಬಲಿಸಲಾಗುವ ದೋಷನಿವಾರಣಾ ಆಯ್ಕೆಗಳೆಂದರೆ: ಪ್ಲಗ್‌ಇನ್‌ಗಳ ಆವೃತ್ತಿ

en: Supports
kn: ಬೆಂಬಲಿಸುತ್ತದೆ

en: Surfing
kn: ಸರ್ಫ್ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Surprised
kn: ಆಶ್ಚರ್ಯಗೊಂಡ

en: Swahili
kn: ಸ್ವಹಿಲಿ

en: Swedish
kn: ಸ್ವೀಡಿಶ್

en: Synchronize List with Server
kn: ಪರಿಚಾರದಲ್ಲಿನ ಪಟ್ಟಿಯೊಂದಿಗೆ ಮೇಳೈಸಿ

en: Syntax Error:  You typed the wrong number of arguments to that command.
kn: ತಪ್ಪು  ಸಿಂಟ್ಯಾಕ್ಸ್ : ನೀವು ಆ ಆದೇಶಕ್ಕೆ ತಪ್ಪು ಸಂಖ್ಯೆಯ ಆರ್ಗ್ಯುಮೆಂಟ್‍ಗಳನ್ನು ಕೊಟ್ಟಿದ್ದೀರಿ.

en: System Log
kn: ಸಿಸ್ಟಂ ಲಾಗ್

en: System Messages
kn: ವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ಸಂದೇಶಗಳು

en: System Shutdown
kn: ವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ಸ್ಥಗಿತಗೊಳಿಕೆ

en: System Tray Icon
kn: ವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ಟ್ರೇ ಚಿಹ್ನೆ

en: System events will only be logged if the "Log all status changes to system log" preference is enabled.
kn: "ಎಲ್ಲಾ ಸ್ಥಿತಿ ಸಂದೇಶಗಳನ್ನು ವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ದಾಖಲೆಯಲ್ಲಿ ದಾಖಲಿಸಿಡು" ಎನ್ನುವ ಆದ್ಯತೆಯನ್ನು ಶಕ್ತಗೊಳಿಸಿದಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ಘಟನೆಗಳನ್ನು ದಾಖಲಿಸಿಡಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: T.M.Thanh and the Gnome-Vi Team
kn: T.M.Thanh ಹಾಗು Gnome-Vi ತಂಡ

en: Tabs
kn: ಹಾಳೆಗಳು

en: Taking a bath
kn: ಸ್ನಾನ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Tamil
kn: ತಮಿಳು

en: Tcl Plugin Loader
kn: Tcl ಪ್ಲಗ್ಗಿನ್ ಲೋಡರ್

en: Telephone
kn:  ದೂರವಾಣಿ

en: Telephone Number
kn: ದೂರವಾಣಿ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Telugu
kn: ತೆಲುಗು

en: Temporarily Hide From
kn: ಇವರಿಂದ ತಾತ್ಕಾಲಿಕವಾಗಿ ಅಡಗಿಸು

en: Temporary Authentication Failure
kn: ತಾತ್ಪೂರ್ತಿಕ ಧೃಡೀಕರಣ ವಿಫಲ

en: Terminal
kn: ಟರ್ಮಿನಲ್

en: Test
kn: ಪರೀಕ್ಷಿಸಿ

en: Test plugin IPC support, as a client.
kn: ಪ್ರಾಯೋಗಿಕ ಪ್ಲಗ್ಗಿನ್ IPC ಬೆಂಬಲ, ಕ್ಲೈಂಟ್ ಆಗಿ.

en: Test plugin IPC support, as a client. This locates the server plugin and calls the commands registered.
kn: ಪ್ರಾಯೋಗಿಕ ಪ್ಲಗ್ಗಿನ್ IPC ಬೆಂಬಲ, ಕ್ಲೈಂಟ್ ಆಗಿ. ಇದು ಪರಿಚಾರಕದ ಪ್ಲಗ್ಗಿನ್ ಅನ್ನು ಪತ್ತೆ ಮಾಡಿ ನಂತರ ನೋಂದಾಯಿಸಲಾದ ಆದೇಶಗಳಿಗೆ ಮನವಿ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

en: Test plugin IPC support, as a server.
kn: ಪ್ರಾಯೋಗಿಕ ಪ್ಲಗ್ಗಿನ್ IPC ಬೆಂಬಲ, ಪರಿಚಾರಕವಾಗಿ.

en: Test plugin IPC support, as a server. This registers the IPC commands.
kn: ಪ್ರಾಯೋಗಿಕ ಪ್ಲಗ್ಗಿನ್ IPC ಬೆಂಬಲ, ಪರಿಚಾರಕವಾಗಿ. ಇದು IPC ಆದೇಶಗಳನ್ನು ನೋಂದಾಯಿಸುತ್ತದೆ.

en: Test to see that all signals are working properly.
kn: ಎಲ್ಲಾ ಸಂಜ್ಞೆಗಳು ಸರಿಯಾಗಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಿವೆಯೆ ಎಂದು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ.

en: Test to see that all ui signals are working properly.
kn: ಎಲ್ಲಾ ui ಸಂಜ್ಞೆಗಳು ಸರಿಯಾಗಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಿವೆಯೆ ಎಂದು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ.

en: Tests the ciphers that ship with libpurple.
kn: libpurple ನೊಂದಿಗೆ ಕಳುಹಿಸಲಾದಂತಹ ಸಿಫರುಗಳನ್ನು ಪರೀಕ್ಷಿಸುತ್ತದೆ.

en: Tests to see that most things are working.
kn: ಹೆಚ್ಚಿನ ಎಲ್ಲಾ ಸಂಜ್ಞೆಗಳು ಸರಿಯಾಗಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಿವೆಯೆ ಎಂದು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ.

en: Text Replacements
kn: ಪಠ್ಯ ಬದಲಾವಣೆಗಳು

en: Text replacement
kn: ಪಠ್ಯ ಬದಲಾವಣೆ

en: Thai
kn: ಥಾಯ್

en: Thankful
kn: ಕೃತಜ್ಞನಾದ

en: That buddy is not on the same protocol as this chat.
kn: ಆ ಗೆಳೆಯನು ಇದೇ ಮಾತುಕತೆಯ ರೀತಿಯದ್ದೇ ಆದ ಪ್ರೊಟೊಕಾಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಇಲ್ಲ.

en: That command doesn't work on this protocol.
kn: ಆದೇಶವು ಈ ಪ್ರೋಟೋಕಾಲ್‍ನಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವದಿಲ್ಲ

en: That command only works in IMs, not chats.
kn: ಆ ಆದೇಶವು ಸಂದೇಶಗಳಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರ ಕೆಲಸಮಾಡುತ್ತದೆ. ಮಾತುಕತೆಗಳಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವುದಿಲ್ಲ.

en: That command only works in chats, not IMs.
kn: ಆ ಆದೇಶವು ಮಾತುಕತೆಯಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರ ಕೆಲಸಮಾಡುತ್ತದೆ. ತ್ವರಿತ ಸಂದೇಶಗಳಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವುದಿಲ್ಲ.

en: That file already exists
kn: ಈ ಕಡತ  ಈಗಾಗಲೇ ಇದೆ.

en: The %s buddy is not present in the network
kn: ಜಾಲದಲ್ಲಿ ಗೆಳೆಯ %s ಇಲ್ಲ

en: The %s buddy is not trusted
kn: %s ಗೆಳೆಯನನ್ನು ನಂಬಲಾಗಲಿಲ್ಲ

en: The 'Manual' browser command has been chosen, but no command has been set.
kn: 'Manual' ಜಾಲವೀಕ್ಷಕ ಆದೇಶವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ, ಆದರೆ ಯಾವುದೆ ಆದೇಶವನ್ನು ಹೊಂದಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: The AIM servers were temporarily unable to send your buddy list.  Your buddy list is not lost, and will probably become available in a few minutes.
kn: ನಿಮ್ಮ ಗೆಳೆಯರ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಕಳುಹಿಸಲು AIM ಪರಿಚಾರಕಗಳಿಂದ ತಾತ್ಕಾಲಿಕವಾಗಿ ಅಸಾಧ್ಯವಾಗಿದೆ.  ನಿಮ್ಮ ಗೆಳೆಯರ ಪಟ್ಟಿಯು ಎಲ್ಲಿಯೂ ಹೋಗಿರುವುದಿಲ್ಲ, ಹಾಗು ಒಂದಿಷ್ಟು ಕ್ಷಣಗಳ ನಂತರ ಮತ್ತೆ ಲಭ್ಯವಾಗಬಹುದು.

en: The AOL Instant Messenger service is temporarily unavailable.
kn: AOL ತಕ್ಷಣ ಸಂದೇಶಗಾರ ಸೇವೆಯು ತಾತ್ಕಾಲಿಕವಾಗಿ ಅಲಭ್ಯವಾಗಿದೆ.

en: The BOSH connection manager terminated your session.
kn: BOSH ಸಂಪರ್ಕ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕವು ನಿಮ್ಮ ಅಧಿವೇಶನವನ್ನು(ಸೆಶನ್) ಅಂತ್ಯಗೊಳಿಸಿದೆ.

en: The IRC Protocol Plugin that Sucks Less
kn: ಇದ್ದಿದ್ದರಲ್ಲೆ ಉತ್ತಮವಾದ IRC ಪ್ರೊಟೊಕಾಲ್ ಪ್ಲಗ್ಗಿನ್

en: The IRC server received a message it did not understand.
kn: IRC ಪರಿಚಾರಕವು ಅದಕ್ಕೆ ಅರ್ಥವಾಗದೆ ಇರುವ ಒಂದು ಸಂದೇಶವು ಸ್ವೀಕರಿಸಿದೆ.

en: The IRC server's local time is:
kn: IRC ಪರಿಚಾರಕದ ಸ್ಥಳೀಯ ಸಮಯ:

en: The Music Messaging Plugin allows a number of users to simultaneously work on a piece of music by editing a common score in real-time.
kn: ಸಂಗೀತ ಸಂದೇಶ ಪ್ಲಗ್‌ಇನ್ ಇಂದಾಗಿ ಹಲವು ಬಳಕೆದಾರರು ಒಟ್ಟಿಗೆ ಸಂಗೀತದ ಒಂದು ತುಣುಕಿನ ಸಾಮಾನ್ಯವಾದ ಸ್ಕೋರನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸುವ ಮೂಲಕ ಆ ಸಂಗೀತದ ಮೇಲೆ ರಿಯಲ್-ಟೈಮಿನಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡಬಹುದಾಗಿರುತ್ತದೆ.

en: The SIP/SIMPLE Protocol Plugin
kn: SIP/SIMPLE ಪ್ರೊಟೊಕಾಲ್ ಪ್ಲಗ್‌ಇನ್

en: The SecurID key entered is invalid
kn: ನೀವು ನಮೂದಿಸಿದಿ SecurID ಕೀಲಿಯು ತಪ್ಪಾಗಿದೆ

en: The account has disconnected and you are no longer in this chat. You will be automatically rejoined in the chat when the account reconnects.
kn: ಖಾತೆಯ ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಕಡಿದು ಹಾಕಲಾಗಿದೆ ಹಾಗು ನೀವು ಮಾತುಕತೆಯನ್ನು ನಡೆಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿರುವುದಿಲ್ಲ. ಖಾತೆಯು ಮರಳಿ ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಸಾಧಿಸಿದಾಗ ತಾನಾಗಿಯೆ ನೀವು ಮಾತುಕತೆಗೆ ಸೇರ್ಪಡೆಗೊಳ್ಳಬಹುದು.

en: The background color for the buddy list
kn: ಗೆಳೆಯರ ಪಟ್ಟಿಯ ಹಿನ್ನಲೆ ಪರದೆಯ ಬಣ್ಣ

en: The background color of a collapsed group
kn: ಕುಗ್ಗಿಸಲಾದ ಗುಂಪಿನ ಹಿನ್ನಲೆ ಪರದೆಯ ಬಣ್ಣ

en: The background color of a contact or chat
kn: ಒಂದು ಸಂಪರ್ಕವಿಳಾಸ ಅಥವ ಮಾತುಕತೆಯ ಹಿನ್ನಲೆ ಪರದೆಯ ಬಣ್ಣ

en: The background color of an expanded group
kn: ವಿಸ್ತರಿಸಲಾದ ಒಂದು ಗುಂಪಿನ ಹಿನ್ನಲೆ ಪರದೆಯ ಬಣ್ಣ

en: The browser command "%s" is invalid.
kn: ಜಾಲವೀಕ್ಷಣಾ ಆದೇಶ  "%s" ತಪ್ಪಾಗಿದೆ

en: The buddy with the <i>largest score</i> is the buddy who will have priority in the contact.
kn: <i>ಅತಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಅಂಕ</i>ವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಗೆಳೆಯನಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಆದ್ಯತೆ ಇರುತ್ತದೆ.

en: The call has been terminated.
kn: ಕರೆಯನ್ನು ತುಂಡರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: The certificate chain presented is invalid.
kn: ಒದಗಿಸಲಾದ ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರದ ಸರಣಿಯು ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ.

en: The certificate claims to be from "%s" instead. This could mean that you are not connecting to the service you believe you are.
kn: ಬದಲಿಗೆ ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರವು "%s" ಇಂದ ಬಂದಿದೆ ಎಂದು ತಿಳಿಸುತ್ತಿದೆ. ಇದರರ್ಥ ನೀವು ಎಲ್ಲಿ ಇರಲು ಬಯಸುತ್ತಿದ್ದೀರೊ ಆ ಪರಿಚಾರಕಕ್ಕೆ ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಸಾಧಿಸಿಲ್ಲ ಎಂದಾಗಿರುತ್ತದೆ.

en: The certificate for %s could not be validated.
kn: %s ಗಾಗಿನ ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರವನ್ನು ಮಾನ್ಯವೆಂದು ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: The certificate has been revoked.
kn: ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರವನ್ನು ರದ್ದು ಮಾಡಲಾಗಿದೆ.

en: The certificate is not trusted because no certificate that can verify it is currently trusted.
kn: ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರವನ್ನು ನಂಬಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ ಏಕೆಂದರೆ ಇದನ್ನು ನಂಬಬಹುದೆ ಎಂದು ಪರಿಶೀಲಿಸಲು ಯಾವುದೆ ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರಗಳಿಲ್ಲ.

en: The certificate is not valid yet.  Check that your computer's date and time are accurate.
kn: ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರವು ಸರಿಯಾಗಿದೆ ಎಂದು ಇನ್ನೂ ಸಹ ಗುರುತಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ. ನಿಮ್ಮ ಗಣಕದ ದಿನಾಂಕ ಹಾಗು ಸಮಯವು ನಿಖರವಾಗಿದೆಯೆ ಎಂಬುದನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ.

en: The certificate is self-signed and cannot be automatically checked.
kn: ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರವನ್ನು ಸ್ವತಃ ಸಹಿ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ ಆದ್ದರಿಂದ ತಾನಾಗಿಯೆ ಪರಿಶೀಲಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: The certificate presented is not issued to this domain.
kn: ಒದಗಿಸಲಾದ ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರವು ಈ ಡೊಮೈನಿಗಾಗಿ ಅಲ್ಲ.

en: The client version you are using is too old. Please upgrade at %s
kn: ನೀವು ಬಳಸುತ್ತಿರುವ ಕ್ಲೈಂಟ್ ಆವೃತ್ತಿಯು ಬಹಳ ಹಳೆಯದಾಗಿದೆ. ದಯವಿಟ್ಟು %s ಗೆ ನವೀಕರಿಸಿ

en: The color to use for the typing notification
kn: ಬರೆಯುತ್ತಿರುವುದನ್ನು ಸೂಚಿಸಲು ಬಳಸಬೇಕಿರುವ ಬಣ್ಣ

en: The command used to handle "aim" URLs, if enabled.
kn: ಶಕ್ತಗೊಂಡಲ್ಲಿ, ಆಜ್ಞೆಯನ್ನು "aim" URLಗಳನ್ನು ನಿಭಾಯಿಸಲು ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: The command used to handle "gg" URLs, if enabled.
kn: ಶಕ್ತಗೊಂಡಲ್ಲಿ, ಆಜ್ಞೆಯನ್ನು "gg" URLಗಳನ್ನು ನಿಭಾಯಿಸಲು ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: The command used to handle "icq" URLs, if enabled.
kn: ಶಕ್ತಗೊಂಡಲ್ಲಿ, ಆಜ್ಞೆಯನ್ನು "icq" URLಗಳನ್ನು ನಿಭಾಯಿಸಲು ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: The command used to handle "irc" URLs, if enabled.
kn: ಶಕ್ತಗೊಂಡಲ್ಲಿ, ಆಜ್ಞೆಯನ್ನು "irc" URLಗಳನ್ನು ನಿಭಾಯಿಸಲು ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: The command used to handle "sip" URLs, if enabled.
kn: ಶಕ್ತಗೊಂಡಲ್ಲಿ, ಆಜ್ಞೆಯನ್ನು "sip" URLಗಳನ್ನು ನಿಭಾಯಿಸಲು ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: The command used to handle "xmpp" URLs, if enabled.
kn: ಶಕ್ತಗೊಂಡಲ್ಲಿ, ಆಜ್ಞೆಯನ್ನು "xmpp" URLಗಳನ್ನು ನಿಭಾಯಿಸಲು ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: The default Pidgin buddy list theme
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಪಿಜಿನ್ ಗೆಳೆಯರ ಪಟ್ಟಿಯ ಪರಿಸರವಿನ್ಯಾಸ

en: The default Pidgin sound theme
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಪಿಜಿನ್ ಧ್ವನಿ ಪರಿಸರವಿನ್ಯಾಸ

en: The default Pidgin status icon theme
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಪಿಜಿನ್ ಸ್ಥಿತಿ ಚಿಹ್ನೆಯ ಪರಿಸರವಿನ್ಯಾಸ

en: The email address for %s is %s
kn:  %s ಇವರ  ಇ-ಮೈಲ್‌ ವಿಳಾಸವು %s ಆಗಿದೆ

en: The evolution executable was not found in the PATH.
kn: PATH ನಲ್ಲಿ ಇವಲ್ಯೂಶನ್‌ನಿಂದ ಕಾರ್ಯಗತಗೊಳಿಸಬಹುದಾದುದು ಕಂಡು ಬಂದಿಲ್ಲ.

en: The file '%s' is too large for %s.  Please try a smaller image.
kn: '%s' ಎಂಬ ಕಡತವು %s ಗೆ ಬಹಳ ದೊಡ್ಡದಾಗಿದೆ.  ದಯವಿಟ್ಟು ಒಂದು ಸಣ್ಣ ಚಿತ್ರಯೊಂದಿಗೆ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

en: The file was saved as %s.
kn: ಕಡತವನ್ನು %s ಎಂದು ಉಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: The following are the results of your search
kn: ನಿಮ್ಮ ಹುಡುಕುವಿಕೆಯ ಫಲಿತಾಂಶಗಳು ಇಲ್ಲಿವೆ

en: The following error has occurred loading %s: %s
kn: %s ಅನ್ನು ಲೋಡ್ ಮಾಡುವಲ್ಲಿ ದೋಷ ಸಂಭವಿಸಿದೆ: %s

en: The following error has occurred:
kn: ಈ ಕೆಳಗಿನ ದೋಷವು ಸಂಭವಿಸಿದೆ:

en: The following plugins will be unloaded.
kn: ಕೆಳಕಂಡ ಪ್ಲಗ್ಗಿನ್‍ಗಳನ್ನು  ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: The font to use for the typing notification
kn: ಬರೆಯುವ ಸೂಚನೆಯಲ್ಲಿ ಬಳಸಬೇಕಿರುವ ಅಕ್ಷರಶೈಲಿ

en: The handler for "aim" URLs
kn: "aim" URLಗಳನ್ನು ನಿಭಾಯಿಸುವವ

en: The handler for "gg" URLs
kn: "gg" URLಗಳನ್ನು ನಿಭಾಯಿಸುವವ

en: The handler for "icq" URLs
kn: "icq" URLಗಳನ್ನು ನಿಭಾಯಿಸುವವ

en: The handler for "irc" URLs
kn: "irc" URLಗಳಿಗಾಗಿನ ಹ್ಯಾಂಡ್ಲರ್

en: The handler for "sip" URLs
kn: "sip" URLಗಳನ್ನು ನಿಭಾಯಿಸುವವ

en: The handler for "xmpp" URLs
kn: "xmpp" URLಗಳನ್ನು ನಿಭಾಯಿಸುವವ

en: The identifier '%s' did not match any Notes Address Book groups in your Sametime community.
kn: '%s' ಎಂಬ ಐಡೆಂಟಿಫಯರ್ ನಿಮ್ಮ Sametime ಸಮುದಾಯದ ಯಾವುದೆ ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳ ವಿಳಾಸ ಪುಸ್ತಕ ಗುಂಪುಗಳಿಗೆ ತಾಳೆಯಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ.

en: The identifier '%s' did not match any users in your Sametime community.
kn: '%s' ಎಂಬ ಐಡೆಂಟಿಫಯರ್ ನಿಮ್ಮ Sametime ಸಮುದಾಯದ ಯಾವುದೆ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ತಾಳೆಯಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ.

en: The identifier '%s' did not match any users in your Sametime community. This entry has been removed from your buddy list.
kn: '%s' ಎಂಬ ಐಡೆಂಟಿಫಯರ್ ನಿಮ್ಮ Sametime ಸಮುದಾಯದ ಯಾವುದೆ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ತಾಳೆಯಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ. ಈ ನಮೂದನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಗೆಳೆಯರ ಪಟ್ಟಿಯಿಂದ ತೆಗೆದು ಹಾಕಲಾಗಿದೆ.

en: The identifier '%s' may possibly refer to any of the following Notes Address Book groups. Please select the correct group from the list below to add it to your buddy list.
kn: '%s' ಎಂಬ ಐಡೆಂಟಿಫಯರ್ ಬಹುಷಃ ಈ ಕೆಳಗಿನ ಯಾವುದಾದರೂ ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳ ವಿಳಾಸ ಪುಸ್ತಕ ಗುಂಪುಗಳನ್ನು ಸೂಚಿಸಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಗೆಳೆಯರ ಪಟ್ಟಿಗೆ ಸೇರಿಸಲು ಈ ಕೆಳಗಿನ ಪಟ್ಟಿಯಿಂದ ಸರಿಯಾದ ಗುಂಪನ್ನು ಆರಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ.

en: The identifier '%s' may possibly refer to any of the following users. Please select the correct user from the list below to add them to your buddy list.
kn: '%s' ಎಂಬ ಐಡೆಂಟಿಫಯರ್ ಬಹುಷಃ ಈ ಕೆಳಗಿನ ಯಾವುದಾದರೂ ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಸೂಚಿಸಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಗೆಳೆಯರ ಪಟ್ಟಿಗೆ ಸೇರಿಸಲು ಈ ಕೆಳಗಿನ ಪಟ್ಟಿಯಿಂದ ಸರಿಯಾದ ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಆರಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ.

en: The identifier '%s' may possibly refer to any of the following users. You may add these users to your buddy list or send them messages with the action buttons below.
kn: '%s' ಎಂಬ ಐಡೆಂಟಿಫಯರ್ ಈ ಕೆಳಗಿನ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ್ದಾಗಿರಬಹುದು. ಈ ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಗೆಳೆಯರ ಪಟ್ಟಿಗೆ ಸೇರಿಸಬಹುದು ಅಥವ ಕೆಳಗಿರುವ ಕ್ರಿಯೆಗಳ ಗುಂಡಿಗಳನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ಸಂದೇಶಗಳನ್ನು ಕಳುಹಿಸಬಹುದು.

en: The installer is already running.
kn: ಅನುಸ್ಥಾಪಕವು ಈಗಾಗಲೆ ಚಾಲನೆಯಲ್ಲಿದೆ.

en: The layout of icons, name, and status of the buddy list
kn: ಚಿಹ್ನೆಗಳು, ಹೆಸರು, ಹಾಗು ಗೆಳೆಯರ ಪಟ್ಟಿಯ ಸ್ಥಿತಿಗಳ ಹೊರವಿನ್ಯಾಸ

en: The message is too large.
kn: ಸಂದೇಶವು ಬಹಳ ದೊಡ್ಡದು.

en: The new formatting is invalid.
kn: ಹೊಸ ಫಾರ್ಮಾಟ್ ತಪ್ಪಾಗಿದೆ.

en: The nickname "%s" is already being used.
kn: "%s" ಎಂದ ಅಡ್ಡಹೆಸರು ಆಗಲೇ ಬಳಕೆಯಲ್ಲಿದೆ.

en: The plugin could not be unloaded now, but will be disabled at the next startup.
kn: ಪ್ಲಗ್‌ಇನ್ ಅನ್ನು ಈಗಲೆ ಅನ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಲಾಗಲಿಲ್ಲ ಆದರೆ ಮುಂದಿನ ಬಾರಿ ಆರಂಭಿಸುವಾಗ ಅಶಕ್ತಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: The remote user has closed the connection.
kn: ದೂರದ ಬಳಕೆದಾರರು ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಮುಚ್ಚಿದ್ದಾರೆ.

en: The remote user has declined your request.
kn: ದೂರದ ಬಳಕೆದಾರರು ನಿಮ್ಮ ಮನವಿಯನ್ನು ತಿರಸ್ಕರಿಸಿದ್ದಾರೆ.

en: The remote user is not present in the network any more
kn: ದೂರಸ್ಥ ಬಳಕೆದಾರರು ಸದ್ಯಕ್ಕೆ ಜಾಲದಲ್ಲಿ ಇಲ್ಲ

en: The remote user is waiting key agreement on:
    Remote host: %s
    Remote port: %d
kn: ದೂರಸ್ಥ ಬಳಕೆದಾರರು ಇಲ್ಲಿರುವ ಪ್ರಮುಖ ಒಪ್ಪಂದಕ್ಕಾಗಿ ಕಾಯುತ್ತಿದ್ದಾರೆ:
    ದೂರಸ್ಥ ಆತಿಥೇಯ: %s
    ದೂರಸ್ಥ ಸಂಪರ್ಕಸ್ಥಾನ: %d

en: The required fields are underlined.
kn: ಅಗತ್ಯ ಸ್ಥಳಗಳ ಕೆಳಗೆ ಅಡಿಗೆರೆ ಎಳೆಯಲಾಗಿದೆ.

en: The required plugin %s was not found. Please install this plugin and try again.
kn: ಅಗತ್ಯವಿರುವ ಪ್ಲಗ್ಗಿನ್ %s ಕಂಡು ಬಂದಿಲ್ಲ. ದಯವಿಟ್ಟು ಈ ಪ್ಲಗ್ಗಿನನ್ನು ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸಿ ನಂತರ ಇನ್ನೊಮ್ಮೆ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

en: The required plugin %s was unable to load.
kn: ಅಗತ್ಯವಾದ ಪ್ಲಗ್ಗಿನ್ %s ಅನ್ನು ಲೋಡ್ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: The rest of the messages will be saved as pounces. You can edit/delete the pounce from the `Buddy Pounce' dialog.
kn: ಮಿಕ್ಕುಳಿದ ಸಂದೇಶಗಳನ್ನು ತಟ್ಟನೆ ಕಾಣಿಸುವ(ಪೌನ್ಸ್) ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಉಳಿಸಲಾಗುವುದು. ತಟ್ಟನೆ ಕಾಣಿಸುವಿಕೆಯನ್ನು 'ಗೆಳೆಯನನ್ನು ತಟ್ಟನೆ ಕಾಣಿಸು' ಎಂಬ ಸಂವಾದ ಚೌಕವನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ಸಂಪಾದಿಸಬಹುದು/ಅಳಿಸಬಹುದು.

en: The selected account is not online.
kn: ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲಾದ ಖಾತೆಯು ಆನ್‌ಲೈನಿನಲ್ಲಿಲ್ಲ.

en: The selected file is not a valid plugin.
kn: ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲಾದ ಕಡತವು ಒಂದು ಮಾನ್ಯವಾದ ಪ್ಲಗ್‌ಇನ್ ಆಗಿಲ್ಲ.

en: The server could not access the directory
kn: ಕೋಶವನ್ನು ನಿಲುಕಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಪರಿಚಾರಕಕ್ಕೆ ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ

en: The server is unavailable; try again later
kn: ಪರಿಚಾರಕವು ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ; ಇನ್ನೊಮ್ಮೆ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ

en: The specified word already exists in the correction list.
kn: ನಿರ್ದೇಶಿತ ಶಬ್ದ ತಿದ್ದುಪಡಿಪಟ್ಟಿಯಾಲ್ಲಿ ಈಗಾಗಲೇ ಇದೆ

en: The text information for a buddy's status
kn: ಒಬ್ಬ ಗೆಳೆಯನ ಸ್ಥಿತಿಯ ಬಗೆಗೆ ಪಠ್ಯ ರೂಪದ ಮಾಹಿತಿ

en: The text information for when a buddy has an unread message
kn: ಗೆಳೆಯನಿಗಾಗಿ ಓದದೆ ಇರುವ ಸಂದೇಶಗಳು ಇದ್ದಾಗ ತೋರಿಸಲಾಗುವ ಮಾಹಿತಿ ಪಠ್ಯ

en: The text information for when a buddy is away
kn: ಗೆಳೆಯನು ಆಚೆ ಹೋದಾಗ ತೋರಿಸಲಾಗುವ ಮಾಹಿತಿ ಪಠ್ಯ

en: The text information for when a buddy is idle
kn: ಗೆಳೆಯನು ನಿಶ್ಚಲನಾಗಿದ್ದಾಗ ತೋರಿಸಲಾಗುವ ಮಾಹಿತಿ ಪಠ್ಯ

en: The text information for when a buddy is offline
kn: ಗೆಳೆಯನು ಆಫ್‌ಲೈನಿನಲ್ಲಿದ್ದಾಗ ತೋರಿಸಲಾಗುವ ಮಾಹಿತಿ ಪಠ್ಯ

en: The text information for when a buddy is online
kn: ಗೆಳೆಯನು ಆನ್‌ಲೈನಿನಲ್ಲಿದ್ದಾಗ ತೋರಿಸಲಾಗುವ ಮಾಹಿತಿ ಪಠ್ಯ

en: The text information for when a chat has an unread message that mentions your nickname
kn: ನಿಮ್ಮ ಅಡ್ಡಹೆಸರನ್ನು ನಮೂದಿಸಲಾದ ಮಾತುಕತೆಯಲ್ಲಿ ಓದದೆ ಇರುವ ಸಂದೇಶಗಳು ಇದ್ದಾಗ ತೋರಿಸಲಾಗುವ ಮಾಹಿತಿ ಪಠ್ಯ

en: The text information for when a contact is expanded
kn: ಒಂದು ಸಂಪರ್ಕವಿಳಾಸವನ್ನು ವಿಸ್ತರಿಸಿದಾಗ ತೋರಿಸಲಾಗುವ ಮಾಹಿತಿ ಪಠ್ಯ

en: The text information for when a group is collapsed
kn: ಒಂದು ಗುಂಪನ್ನು ಬೀಳಿಸಿದಾಗ ತೋರಿಸಲಾಗುವ ಮಾಹಿತಿ ಪಠ್ಯ

en: The text information for when a group is expanded
kn: ಒಂದು ಗುಂಪನ್ನು ವಿಸ್ತರಿಸಿದಾಗ ತೋರಿಸಲಾಗುವ ಮಾಹಿತಿ ಪಠ್ಯ

en: The text-shortcut for the smiley
kn: ಸ್ಮೈಲಿಗಳಿಗಾಗಿ ಪಠ್ಯ ಶಾರ್ಟ್-ಕಟ್‌

en: The topic for %s is: %s
kn:  %s ಗೆ ವಿಷಯ : %s

en: The topic is: %s
kn: ವಿಷಯ: %s

en: The user %s has denied your request to add them to your buddy list for the following reason:
    %s
kn: %s ಎಂಬ ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಗೆಳೆಯರ ಪಟ್ಟಿಗೆ ಸೇರಿಸಬೇಕೆಂದಿರುವ ನಿಮ್ಮ ಮನವಿಯನ್ನು ಈ ಕೆಳಗಿನ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ ತಿರಸ್ಕರಿಸಿದ್ದಾರೆ:
    %s

en: The user %s has given you permission to add him or her to your buddy list.  Do you want to add this user?
kn: %s ರವರು ನಿಮ್ಮ ಗೆಳೆಯರ ಪಟ್ಟಿಗೆ ಅವರನ್ನು ಸೇರಿಸಲು ಅನುಮತಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಸೇರಿಸುವುದನ್ನು ಮುಂದುವರೆಸಬೇಕೇ?

en: The user %s has granted your request to add them to your buddy list.
kn: %s ಎಂಬ ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಗೆಳೆಯರ ಪಟ್ಟಿಗೆ ಸೇರಿಸಬೇಕೆಂದಿರುವ ಮನವಿಯನ್ನು ಅನುಮತಿಸಿದ್ದಾರೆ.

en: The user %u has denied your request to add them to your buddy list for the following reason:
    %s
kn: %u ಎಂಬ ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಗೆಳೆಯರ ಪಟ್ಟಿಗೆ ಸೇರಿಸಬೇಕೆಂದಿರುವ ನಿಮ್ಮ ಮನವಿಯನ್ನು ಅವರು ಈ ಕೆಳಗಿನ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ ತಿರಸ್ಕರಿಸಿದ್ದಾರೆ:
    %s

en: The user %u has granted your request to add them to your buddy list.
kn: %u ಎಂಬ ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಗೆಳೆಯರ ಪಟ್ಟಿಗೆ ಸೇರಿಸಬೇಕೆಂದಿರುವ ಮನವಿಯನ್ನು ಅವರು ಅನುಮತಿಸಿದ್ದಾರೆ.

en: The user has blocked you
kn: ಬಳಕೆದಾರರು ನಿಮ್ಮನ್ನು ನಿಷೇಧಿಸಿದ್ದಾರೆ

en: The user is either offline or you are blocked
kn: ಬಳಕೆದಾರರು ಒಂದು ಆಫ್‌ಲೈನಿನಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ ಅಥವ ನೀವು ಅವರನ್ನು ನಿರ್ಬಂಧಿಸಿದ್ದೀರಿ

en: Theme Selections
kn: ಪರಿಸರವಿನ್ಯಾಸದ ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: Theme failed to copy.
kn: ಪರಿಸರವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಕಾಪಿ ಮಾಡುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ.

en: Theme failed to load.
kn: ಪರಿಸರವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಲೋಡ್ ಮಾಡುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ.

en: Theme failed to unpack.
kn: ಪರಿಸರವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಹೊರತೆಗೆಯುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ.

en: Themes
kn: ಪರಿಸರವಿನ್ಯಾಸಗಳು

en: There are no protocol plugins installed.
kn: ಯಾವುದೆ ಪ್ರೊಟೋಕಾಲ್‌ ಪ್ಲಗ್‌ಇನ್‌ಗಳನ್ನು ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: There are no users matching your search criteria.
kn: ನಿಮ್ಮ ಹುಡುಕು ಮಾನದಂಡಕ್ಕೆ ತಾಳೆಯಾಗುವ ಯಾವುದೆ ಬಳಕೆದಾರರು ಕಂಡು ಬಂದಿಲ್ಲ.

en: There is no MOTD associated with this connection.
kn: ಈ ಸಂಪರ್ಕಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ದೈನಿಕ ಸಂದೇಶ ಇಲ್ಲ

en: There is no Message of the Day associated with this connection
kn: ಈ ಸಂಪರ್ಕಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ  ದಿನದ ಸಂದೇಶ ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ

en: There is no application configured to open this type of file.
kn: ಈ ಬಗೆಯ ಕಡತವನ್ನು ತೆರೆಯಲು ಸಂರಚಿತವಾದ ಅನ್ವಯತಂತ್ರಾಂಶ ಇಲ್ಲ

en: There was a conflict in running the command:
kn: ಆದೇಶವನ್ನು ಚಲಾಯಿಸುವಲ್ಲಿ ಒಂದು ಸಂದಿಗ್ಧತೆ ಉಂಟಾಗಿದೆ:

en: Thinking
kn: ಆಲೋಚಿಸುತ್ತಿರುವ

en: Thirsty
kn: ಬಾಯಾರಿದ

en: This chat name is already in use
kn: ಈ ಮಾತುಕತೆ ಹೆಸರು ಆಗಲೇ ಬಳಕೆಯಲ್ಲಿದೆ

en: This conference has been closed. No more messages can be sent.
kn: ಈ ಸಮ್ಮೇಳನ ಮುಗಿದಿದೆ . ಇನ್ನು ಸಂದೇಶಗಳನ್ನು ಕಳಿಸಲು ಆಗುವದಿಲ್ಲ

en: This evaluation version does not allow more than ten users to log in at one time
kn: ಇದು ಪ್ರಾಯೋಗಿಕ ಆವೃತ್ತಿಯಾಗಿದ್ದು ಒಂದೆ ಬಾರಿಗೆ ಹತ್ತಕ್ಕಿಂ ಹೆಚ್ಚಿನ ಬಳಕೆದಾರರು ಪ್ರವೇಶಿಸುವುದನ್ನು ಅನುಮತಿಸುವುದಿಲ್ಲ

en: This information is visible to all contacts on your contact list, so choose something appropriate.
kn: ಈ ಮಾಹಿತಿಯು ನಿಮ್ಮ ಸಂಪರ್ಕವಿಳಾಸ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿರುವ ಎಲ್ಲಾ ಸಂಪರ್ಕವಿಳಾಸಗಳಿಗೂ ಕಾಣಿಸುತ್ತದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಸೂಕ್ತವಾದುದನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ.

en: This is a really cool plugin that does a lot of stuff:
    - It tells you who wrote the program when you log in
    - It reverses all incoming text
    - It sends a message to people on your list immediately when they sign on
kn: ಇದು ಒಂದು ಉತ್ತಮವಾದ ಪ್ಲಗ್ಗಿನ್ ಆಗಿದ್ದು ಈ ಕೆಳಗಿನ ಕೆಲಸಗಳನ್ನು ಮಾಡುತ್ತದೆ:
    - ಪ್ರೊಗ್ರಾಮನ್ನು ಯಾರು ರಚಿಸಿದರು ಎಂದು ನೀವು ಒಳಕ್ಕೆ ಪ್ರವೇಶಿಸಿದಾಗ ಇದು ತಿಳಿಸುತ್ತದೆ
    - ಒಳಕ್ಕೆ ಬರುವ ಎಲ್ಲಾ ಪಠ್ಯವನ್ನು ಹಿಂದು ಮುಂದಾಗಿಸುತ್ತದೆ
    - ನಿಮ್ಮ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ಇರುವವರು ಒಳಕ್ಕೆ ಪ್ರವೇಶಿಸಿದ ಕೂಡಲೆ ಅವರಿಗೆ ಸಂದೇಶವನ್ನು ಕಳುಹಿಸುತ್ತದೆ

en: This is how your outgoing message text will appear when you use protocols that support formatting.
kn: ಫಾರ್ಮಾಟಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುವ ಪ್ರೊಟೊಕಾಲ್‌ಗಳನ್ನು ಬಳಸಿದಾಗ ನಿಮ್ಮ ಹೊರಹೋಗುವ ಸಂದೇಶವು ಈ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸುತ್ತದೆ.

en: This plugin allows the user to customize conversation and logging message timestamp formats.
kn: ಈ ಪ್ಲಗ್ಗಿನ್ನನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ಮಾತುಕತೆಯ ಹಾಗು ದಾಖಲೆಯ ಸಂದೇಶದ ಸಮಯಮುದ್ರೆಯ ರೂಪವನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಇಚ್ಛೆಗೆ ತಕ್ಕಂತೆ ಬದಲಾಯಿಸಬಹುದು.

en: This plugin cannot be loaded because it was not built with X11 support.
kn: ಈ ಪ್ಲಗ್‌ಇನ್‌ ಅನ್ನು ಲೋಡ್ ಮಾಡಲಾಗಲಿಲ್ಲ ಏಕೆಂದರೆ ಇದನ್ನು X11 ಬೆಂಬಲದೊಂದಿಗೆ ಲೋಡ್ ಮಾಡಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: This plugin has not defined an ID.
kn: ಈ ಪ್ಲಗ್ಗಿನ್‌ನಲ್ಲಿ ಸೂಚಿಸಲಾದ ID ಇಲ್ಲ.

en: This plugin hides join/part messages in large rooms, except for those users actively taking part in a conversation.
kn: ಈ ಪ್ಲಗ್ಗಿನ್ ದೊಡ್ಡ ಕೋಣೆಗಳಲ್ಲಿ ಮಾತುಕತೆಯಲ್ಲಿ ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿ ಭಾಗವಹಿಸುವವರನ್ನು ಹೊರತುಪಡಿಸಿ ಮಿಕ್ಕುಳಿದವರು ಸೇರಿದ/ಹೊರಹೋದ ಸಂದೇಶಗಳನ್ನು ಅಡಗಿಸುತ್ತದೆ.

en: This plugin is useful for debugging XMPP servers or clients.
kn: XMPP ಪರಿಚಾರಕಗಳಿಗಾಗಿ ಅಥವ ಕ್ಲೈಂಟುಗಳಿಗಾಗಿ ದೋಷ ನಿವಾರಣೆ ಮಾಡುವಲ್ಲಿ ಈ ಪ್ಲಗ್‌ಇನ್ ಸಹಾಯಕವಾಗುತ್ತದೆ.

en: This plugin is useful for registering with legacy transports or other XMPP services.
kn: ಈ ಪ್ಲಗ್‌ಇನ್ ಸಾಂಪ್ರದಾಯಿಕ ವರ್ಗಾವಣೆಗಳು ಅಥವ XMPP ಸೇವೆಗಳನ್ನು ನೋಂದಾಯಿಸಲು ಬಹಳ ಉಪಯುಕ್ತವಾಗುತ್ತದೆ.

en: This protocol does not support chat rooms.
kn: ಈ ಪ್ರೋಟೋಕಾಲ್ ಮಾತುಕತೆ ಕೋಣೆಗಳನ್ನು ಅಳವಡಿಸಿಲ್ಲ

en: This requires a direct connection between the two computers and is necessary for IM Images.  Because your IP address will be revealed, this may be considered a privacy risk.
kn: ಇದಕ್ಕಾಗಿ ಎರಡು ಗಣಕಗಳ ನಡುವೆ ನೇರ ಸಂಪರ್ಕದ ಅಗತ್ಯವಿರುತ್ತದೆ ಹಾಗು ಇದು IM ಚಿತ್ರಗಳಿಗೆ ಅತ್ಯಗತ್ಯವಾಗಿರುತ್ತದೆ.  ನಿಮ್ಮ IP ವಿಳಾಸವನ್ನು ಹೊರಗೆಡವುವುದರಿಂದ, ಇದನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಖಾಸಗಿತನಕ್ಕೆ ಎರಗುವ ಅಪಾಯ ಎಂದು ಭಾವಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: This room is not capable of being configured
kn: ಈ ಕೋಣೆಯನ್ನು ಸಂರಚಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ

en: This smiley is disabled because a custom smiley exists for this shortcut:
     %s
kn: ಈ ಸ್ಮೈಲಿಯನ್ನು ಅಶಕ್ತಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ ಏಕೆಂದರೆ ಈ ಶಾರ್ಟ್-ಕಟ್‌ಗಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ಇಚ್ಛೆಯ ಒಂದು ಸ್ಮೈಲಿಯು ಈಗಾಲೆ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿದೆ:
     %s

en: This theme has no available smileys.
kn: ಈ ಪರಿಸರವಿನ್ಯಾಸದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೆ ಸ್ಮೈಲಿಗಳಿಲ್ಲ.

en: Thread creation failure: %s
kn: ಎಳೆ(ತ್ರೆಡ್) ರಚಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ: %s

en: Threshold:
kn: ಪರಿಮಿತಿ:

en: Time Elapsed:
kn: ಗತಿಸಿದ ಸಮಯ:

en: Time Remaining:
kn: ಉಳಿದಿರುವ ಸಮಯ:

en: Time Response
kn: ಸಮಯ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ

en: Timeout during key agreement
kn: ಪ್ರಮುಖ ಒಪ್ಪಂದದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಕಾಲಾವಧಿ ತೀರಿದೆ

en: Timestamp
kn: ಸಮಯಮುದ್ರೆ

en: Timestamp Format Options
kn: ಸಮಯಮುದ್ರೆ ಸ್ವರೂಪದ ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: Timezone
kn: ಕಾಲವಲಯ

en: Timezone (UTC)
kn: ಕಾಲವಲಯ (UTC)

en: TinyURL (or other) address prefix
kn: TinyURL (ಅಥವ ಇತರೆ) ವಿಳಾಸದ ಮುಂದಿನ ಭಾಗ

en: TinyURL for above: %s
kn: ಮೇಲಿನ TinyURL: %s

en: TinyURL plugin
kn: TinyURL ಪ್ಲಗ್‌ಇನ್‌

en: Tired
kn: ಸುಸ್ತಾದ

en: Title
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆ

en: Title already in use.  You must choose a unique title.
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಈಗಾಗಲೇ ಬಳಕೆಯಲ್ಲಿದೆ.ನೀವು ಅನನ್ಯಶೀರ್ಷಿಕೆಯನ್ನು ಆರಿಸಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು.

en: To
kn: ಗೆ

en: To add the buddy you must import his/her public key. Press Import to import a public key.
kn: ಗೆಳೆಯನನ್ನು ಸೇರಿಸಲು ನೀವು ಆತನ/ಆಕೆಯ ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಕೀಲಿಯನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು. ಒಂದು ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಕೀಲಿಯನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಲು ಆಮದು ಮಾಡಿಕೊ ಎಂಬುದನ್ನು ಆರಿಸಿ.

en: Toaster plugin
kn: ಟೋಸ್ಟರ್ ಪ್ಲಗ್ಗಿನ್ನು

en: Toggle Tag
kn: ಟ್ಯಾಗನ್ನು ಹೊರಳಿಸು

en: Top
kn: ಮೇಲೆ

en: Topic
kn: ವಿಷಯ

en: Topic too long
kn: ವಿಷಯ ಬಹಳ ಉದ್ದವಾಗಿದೆ

en: Topic:
kn: ವಿಷಯ:

en: Total Buddies
kn: ಒಟ್ಟು ಗೆಳೆಯರು

en: Total log size:
kn: ಒಟ್ಟು ಲಾಗ್ ಗಾತ್ರ:

en: Traditional Chinese
kn: ಸಾಂಪ್ರದಾಯಿಕ ಚೈನೀಸ್

en: Transfer of file %s complete
kn: %s ಕಡತದ ವರ್ಗಾವಣೆ ಸಂಪೂರ್ಣಗೊಂಡಿದೆ.

en: Transfer of file <A HREF="file://%s">%s</A> complete
kn: <A HREF="file://%s">%s</A> ಕಡತದ ವರ್ಗಾವಣೆ ಸಂಪೂರ್ಣಗೊಂಡಿದೆ

en: Transparency
kn: ಪಾರದರ್ಶಕತೆ

en: Trillian
kn: ಟ್ರಿಲಿಯನ್

en: Trillian Encryption
kn: ಟ್ರಿಲಿಯನ್ ಗೂಢಲಿಪೀಕರಣ

en: True if the command specified in the "command" key should handle "aim" URLs.
kn: "ಆಜ್ಞೆ" ಕೀಲಿಯಿಂದ ಸೂಚಿಸಲಾಗಿರುವ ಆಜ್ಞೆಯು "aim" URLಗಳನ್ನು ನಿಭಾಯಿಸಬೇಕೆಂದಿದ್ದಲ್ಲಿ ಇದು ನಿಜವಾಗುತ್ತದೆ.

en: True if the command specified in the "command" key should handle "gg" URLs.
kn: "ಆಜ್ಞೆ" ಕೀಲಿಯಿಂದ ಸೂಚಿಸಲಾಗಿರುವ ಆಜ್ಞೆಯು "gg" URLಗಳನ್ನು ನಿಭಾಯಿಸಬೇಕೆಂದಿದ್ದಲ್ಲಿ ಇದು ನಿಜವಾಗುತ್ತದೆ.

en: True if the command specified in the "command" key should handle "icq" URLs.
kn: "ಆಜ್ಞೆ" ಕೀಲಿಯಿಂದ ಸೂಚಿಸಲಾಗಿರುವ ಆಜ್ಞೆಯು "icq" URLಗಳನ್ನು ನಿಭಾಯಿಸಬೇಕೆಂದಿದ್ದಲ್ಲಿ ಇದು ನಿಜವಾಗುತ್ತದೆ.

en: True if the command specified in the "command" key should handle "irc" URLs.
kn: "ಆಜ್ಞೆ" ಕೀಲಿಯಿಂದ ಸೂಚಿಸಲಾಗಿರುವ ಆಜ್ಞೆಯು "irc" URLಗಳನ್ನು ನಿಭಾಯಿಸಬೇಕೆಂದಿದ್ದಲ್ಲಿ ಇದು ನಿಜವಾಗುತ್ತದೆ .

en: True if the command specified in the "command" key should handle "sip" URLs.
kn: "ಆಜ್ಞೆ" ಕೀಲಿಯಿಂದ ಸೂಚಿಸಲಾಗಿರುವ ಆಜ್ಞೆಯು "sip" URLಗಳನ್ನು ನಿಭಾಯಿಸಬೇಕೆಂದಿದ್ದಲ್ಲಿ ಇದು ನಿಜವಾಗುತ್ತದೆ.

en: True if the command specified in the "command" key should handle "xmpp" URLs.
kn: "ಆಜ್ಞೆ" ಕೀಲಿಯಿಂದ ಸೂಚಿಸಲಾಗಿರುವ ಆಜ್ಞೆಯು "xmpp" URLಗಳನ್ನು ನಿಭಾಯಿಸಬೇಕೆಂದಿದ್ದಲ್ಲಿ ಇದು ನಿಜವಾಗುತ್ತದೆ.

en: True if the command used to handle this type of URL should be run in a terminal.
kn: ನಿಜ ಈ ಬಗೆಯ URL ಅನ್ನು ನಿಭಾಯಿಸಲು ಬಳಸಲಾದ ಆಜ್ಞೆಯನ್ನು ಟರ್ಮಿನಲ್ಲಿನಲ್ಲಿ ಚಲಾಯಿಸಬೇಕು ಎಂದಾದಲ್ಲಿ ಇದು ನಿಜವಾಗುತ್ತದೆ.

en: Tune Album
kn: ರಾಗದ ಆಲ್ಬಮ್

en: Tune Artist
kn: ರಾಗದ ಕಲಾವಿದ

en: Tune Comment
kn: ರಾಗದ ಟಿಪ್ಪಣಿ

en: Tune Genre
kn: ರಾಗದ ಶೈಲಿ

en: Tune Time
kn: ರಾಗದ ಸಮಯ

en: Tune Title
kn: ರಾಗದ ಶೀರ್ಷಿಕೆ

en: Tune Track
kn: ರಾಗದ ಹಾಡು

en: Tune URL
kn: ರಾಗದ ತಾಣಸೂಚಿ

en: Tune Year
kn: ರಾಗದ ವರ್ಷ

en: Turkish
kn: ಟರ್ಕಿಶ್

en: Type
kn: ಬಗೆ

en: Type a user to block.
kn: ತಡೆಗಟ್ಟಬೇಕಾದ ಬಳಕೆದಾರರ ಹೆಸರು ಬರೆಯಿರಿ:

en: Type a user you permit to contact you.
kn: ನಿಮ್ಮನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಲು ಅನುಮತಿಸುವ ಬಳಕೆದಾರರ ಹೆಸರನ್ನು ಬರೆಯಿರಿ

en: Type the email address of the buddy you are searching for.
kn: ನೀವು ಹುಡುಕಲು ಬಯಸುವ ಗೆಳೆಯನ ಇ-ಮೈಲ್‌ ವಿಳಾಸವನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ.

en: Type the host name for this certificate.
kn: ಈ ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರಕ್ಕಾಗಿನ ಆತಿಥೇಯ ಹೆಸರನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ.

en: Type the host name this certificate is for.
kn: ಈ ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರವು ಉದ್ಧೇಶಿಸಲಾದಂತಹ ಅತಿಥೇಯದ ಹೆಸರನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ.

en: Typing
kn: ಬರೆಯುತ್ತಿದಾರೆ

en: Typing Notification Color
kn: ಬರೆಯುವ ಸೂಚನೆಯ ಬಣ್ಣ

en: Typing notification color
kn: ಬರೆಯುತ್ತಿರುವುದನ್ನು ಸೂಚಿಸುವ ಬಣ್ಣ

en: Typing notification font
kn: ಬರೆಯುವ ಸೂಚನೆಯ ಅಕ್ಷರಶೈಲಿ

en: URI Handlers
kn: URI ಹ್ಯಾಂಡ್ಲರ್

en: Ubuntu Georgian Translators
kn: ಉಬುಂಟು ಜಾರ್ಜಿಯನ್ ಅನುವಾದಕರು

en: Ukranian
kn: ಉಕ್ರೇನಿಯನ್

en: Un-Ignore
kn: ನಿರ್ಲಕ್ಷಿಸುವುದು ಬೇಡ

en: Un-hide From
kn: ಇವರಿಂದ ಅಡಗಿಸಿದಿರು

en: Un_block
kn: ನಿಷೇಧವನ್ನು ತೆಗೆದು ಹಾಕು(_b)

en: Unable to Add
kn: ಸೇರಿಸಲು ಆಗಲಿಲ್ಲ

en: Unable to Retrieve Buddy List
kn: ಗೆಳೆಯರ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಮರಳಿ ಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ

en: Unable to add %s to deny list (%s).
kn: %s ರವರನ್ನು ನಿರಾಕರಿಸುವ ಪಟ್ಟಿಗೆ ಸೇರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ (%s).

en: Unable to add %s to permit list (%s).
kn: %s ರವರನ್ನು ಅನುಮತಿಸುವ ಪಟ್ಟಿಗೆ ಸೇರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ (%s).

en: Unable to add %s to your buddy list (%s).
kn: %s ರವರನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಗೆಳೆಯರ ಪಟ್ಟಿಗೆ ಸೇರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ (%s).

en: Unable to add %s to your buddy list. Error creating folder in server side list (%s).
kn: %s ರವರನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಗೆಳೆಯರ ಪಟ್ಟಿಗೆ ಸೇರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ. ಪರಿಚಾರಕದಲ್ಲಿ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ರಚಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ (%s).

en: Unable to add group
kn: ಗುಂಪನ್ನು ಸೇರಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ .

en: Unable to add group: group exists
kn: ಗುಂಪನ್ನು ಸೇರಿಸಲು ಆಗಲಿಲ್ಲ : ಈಗಾಗಲೇ ಗುಂಪು ಇದೆ.

en: Unable to add group: group not found
kn: ಗುಂಪನ್ನು ಸೇರಿಸಲು ಆಗಲಿಲ್ಲ : ಗುಂಪು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ.

en: Unable to add the buddy %s because the username is invalid.  Usernames must be a valid email address, or start with a letter and contain only letters, numbers and spaces, or contain only numbers.
kn: %s ಎಂಬ ಗೆಳೆಯನನ್ನು ಸೇರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ ಏಕೆಂದರೆ ಬಳಕೆದಾರಹೆಸರು ಅಮಾನ್ಯವಾಗಿದೆ.  ಬಳಕೆದಾರ ಹೆಸರುಗಳು ಒಂದು ಸರಿಯಾದ ಇಮೈಲ್ ವಿಳಾಸ ಆಗಿರಬೇಕು, ಅಥವ ಅದು ಕೇವಲ ಅಕ್ಷರಗಳಿಂದ ಮಾತ್ರ ಆರಂಭಗೊಳ್ಳಬೇಕು ಹಾಗು ಕೇವಲ ಅಕ್ಷರಗಳು, ಅಂಕೆಗಳು ಹಾಗು ಖಾಲಿ ಸ್ಥಳಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರಬೇಕು, ಅಥವ ಕೇವಲ ಅಂಕೆಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಹೊಂದಿರಬೇಕು.

en: Unable to add the buddy %s because you have too many buddies in your buddy list.  Please remove one and try again.
kn: ನಿಮ್ಮ ಗೆಳೆಯರ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ಬಹಳಷ್ಟು ಗೆಳೆಯರಿರುವುದರಿಂದ ಗೆಳೆಯ %s ರನ್ನು ಸೇರಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ. ಒಬ್ಬರನ್ನು ತೆಗೆದು ಹಾಕಿ ಮತ್ತೆ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿರಿ.

en: Unable to add the buddy %s for an unknown reason.
kn: ಗೊತ್ತಿಲ್ಲದ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ ಗೆಳೆಯ %s ರನ್ನು ಸೇರಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ.

en: Unable to add user
kn: ಬಳಕೆದಾರನನ್ನು ಸೇರಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ

en: Unable to add user to privacy list (%s).
kn: ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಖಾಸಗಿ ಪಟ್ಟಿಗೆ ಸೇರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ (%s).

en: Unable to add user: user not found
kn: ಬಳಕೆದಾರನನ್ನು ಸೇರಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ : ಬಳಕೆದಾರ ಸಿಗಲಿಲ್ಲ

en: Unable to affiliate user %s as "%s"
kn: ಬಳಕೆದಾರ %s ಅನ್ನು "%s" ಎಂದು ಸೇರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ

en: Unable to allocate enough memory to hold the contents from %s.  The web server may be trying something malicious.
kn: %s ದ ವಿಷಯವನ್ನು ಹಿಡಿದಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳಲು ಸಾಕಷ್ಟು  ಸ್ಮರಣಶಕ್ತಿಯನ್ನು  ಹೊಂಚಿಕೊಳ್ಳಲಾಗಲಿಲ್ಲ. ಜಾಲ ಪರಿಚಾರಕ(ಸರ್ವರ್‍) ಹಾನಿಕರವಾದದ್ದೇನನ್ನೋ ಮಾಡುತ್ತಿದೆ.

en: Unable to ban user %s
kn: %s ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು  ನಿಷೇಧಿಸಲು ಆಗಲಿಲ್ಲ

en: Unable to buzz, because %s does not support it or does not wish to receive buzzes now.
kn: ಝೇಂಕರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ, ಏಕೆಂದರೆ %s ಅದನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುವುದಿಲ್ಲ ಅಥವ ಅವರು ಝೇಂಕಾರವನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸಲು ಬಯಸುವುದಿಲ್ಲ.

en: Unable to buzz, because %s might be offline.
kn: ಝೇಂಕರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ, ಏಕೆಂದರೆ %s ಆಫ್‌ಲೈನಿನಲ್ಲಿರಬಹುದು.

en: Unable to buzz, because there is nothing known about %s.
kn: ಝೇಂಕರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ, ಏಕೆಂದರೆ %s ಬಗೆಗೆ ಏನೂ ತಿಳಿದಲ್ಲ.

en: Unable to canonicalize password
kn: ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ಮಾನಕವಾಗಿಸಲು ಆಗಲಿಲ್ಲ

en: Unable to canonicalize username
kn: ಬಳಕೆದಾರ ಹೆಸರನ್ನು ಮಾನಕವಾಗಿಸಲು ಆಗಲಿಲ್ಲ

en: Unable to change server side privacy settings (%s).
kn: ಪರಿಚಾರಕದಲ್ಲಿನ ಖಾಸಗಿ ಸಿದ್ಧತೆಗಳನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ (%s).

en: Unable to configure
kn: ಸಂರಚಿಸಲು ಆಗಲಿಲ್ಲ

en: Unable to connect
kn: ಸಂಪರ್ಕಿಸಲು ವಿಫಲ

en: Unable to connect to %s
kn: %s ಗೆ ಸಂಪರ್ಕಿಸಲು ಆಗಲಿಲ್ಲ

en: Unable to connect to %s: %s
kn: %s ಗೆ ಸಂಪರ್ಕಿಸಲು ಆಗಲಿಲ್ಲ :%s

en: Unable to connect to BOS server: %s
kn: BOS ಪರಿಚಾರಕವನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಲು ಆಗಲಿಲ್ಲ: %s

en: Unable to connect to authentication server: %s
kn: ದೃಢೀಕರಣ ಪರಿಚಾರಕದೊಂದಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕ ಸಾಧಿಸಲು ಆಗಲಿಲ್ಲ: %s

en: Unable to connect to server. Please enter the address of the server to which you wish to connect.
kn: ಪರಿಚಾರಕದೊಂದಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕ ಸಾಧಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ. ನೀವು ಸಂಪರ್ಕ ಸಾಧಿಸಲು ಬಯಸುವ ಪರಿಚಾರಕದ ವಿಳಾಸವನ್ನು ಬರೆಯಿರಿ.

en: Unable to connect: %s
kn: ಸಂಪರ್ಕ ಸಾಧಿಸಲು ಆಗಲಿಲ್ಲ: %s

en: Unable to create SILC key pair
kn: SILC ಕೀಲಿ ಜೋಡಿಯನ್ನು ರಚಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ

en: Unable to create conference (%s).
kn: ಸಮ್ಮೇಳನ್ನು ರಚಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ (%s).

en: Unable to create connection
kn: ಸಂಪರ್ಕ ರಚಿಸಲು ವಿಫಲ

en: Unable to create listen socket
kn: ಆಲಿಸುವ ಸಾಕೆಟ್ ಅನ್ನು ರಚಿಸಲು ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ

en: Unable to create new resolver process
kn: ಹೊಸ ಪರಿಹಾರಕ ಪ್ರಕ್ರಿಯನ್ನು ರಚಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ

en: Unable to create socket: %s
kn: ಸಾಕೆಟ್ ಅನ್ನು ರಚಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ: %s

en: Unable to detect ActiveTCL installation. If you wish to use TCL plugins, install ActiveTCL from http://www.activestate.com
kn: ActiveTCL ಅನುಸ್ಥಾಪನೆಯನ್ನು ಪತ್ತೆಹಚ್ಚಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ. ನೀವು TCL ಪ್ಲಗ್ಗಿನ್ನುಗಳನ್ನು ಬಳಸಲು ಬಯಸಿದರೆ,  http://www.activestate.com ಇಂದ ActiveTCL ಅನ್ನು ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ

en: Unable to display the search results.
kn: ಹುಡುಕುವಿಕೆಯ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ

en: Unable to establish SSL connection
kn: SSL ಸಂಪರ್ಕ ಸಾಧಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ

en: Unable to establish a connection with the remote user.
kn: ದೂರದ ಬಳಕೆದಾರರೊಂದಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಸಾಧಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ.

en: Unable to establish a connection with the server
kn: ಪರಿಚಾರಕದೊಂದಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕ ಸಾಧಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ

en: Unable to establish a connection with the server: %s
kn: ಪರಿಚಾರಕದೊಂದಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕ ಸಾಧಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ: %s

en: Unable to establish connection with the local mDNS server.  Is it running?
kn: ಸ್ಥಳೀಯ mDNS ಪರಿಚಾರಕದೊಂದಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಸಾಧಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.  ಅದು ಚಾಲನೆಯಲ್ಲಿದೆಯೆ?

en: Unable to get a valid AIM login hash.
kn: ಸರಿಯಾದ AIM ಪ್ರವೇಶ ಹ್ಯಾಶನ್ನು ಪಡೆಯಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to get a valid login hash.
kn: ಸರಿಯಾದ ಪ್ರವೇಶ ಹ್ಯಾಶನ್ನು ಪಡೆಯಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to initialize SILC Client connection
kn: SILC ಕ್ಲೈಂಟ್ ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಆರಂಭಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ

en: Unable to initialize SILC protocol
kn: SILC ಪ್ರೊಟೊಕಾಲ್ ಅನ್ನು ಆರಂಭಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ

en: Unable to initialize connection
kn: ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಆರಂಭಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ

en: Unable to initiate media with %s: invalid JID
kn: %s ದೊಂದಿಗೆ ಮಾಧ್ಯಮವನ್ನು ಆರಂಭಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ: ಅಮಾನ್ಯವಾದ JID

en: Unable to initiate media with %s: not subscribed to user presence
kn: %s ದೊಂದಿಗೆ ಮಾಧ್ಯಮವನ್ನು ಆರಂಭಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ: ಬಳಕೆದಾರರು ಇರುವಿಕೆಗೆ ಚಂದಾದಾರನಾಗಿಲ್ಲ

en: Unable to initiate media with %s: user is not online
kn: %s ದೊಂದಿಗೆ ಮಾಧ್ಯಮವನ್ನು ಆರಂಭಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ: ಬಳಕೆದಾರರು ಆನ್‌ಲೈನಿನಲ್ಲಿಲ್ಲ

en: Unable to invite user (%s).
kn: ಬಳಕೆದಾರ  (%s) ರನ್ನು ಆಮಂತ್ರಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ.

en: Unable to kick user %s
kn: ಬಳಕೆದಾರ %s ರನ್ನು ಹೊರಗಟ್ಟಲು ಆಗಿಲ್ಲ

en: Unable to listen for incoming IM connections
kn: ಒಳಬರುವ IM ಸಂಪರ್ಕಗಳನ್ನು ಆಲಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ

en: Unable to load SILC key pair
kn: SILC ಕೀಲಿ ಜೋಡಿಯನ್ನು ಲೋಡ್ ಮಾಡಲಾಗಲಿಲ್ಲ

en: Unable to load SILC key pair: %s
kn: SILC ಕೀಲಿ ಜೋಡಿಯನ್ನು ಲೋಡ್ ಮಾಡಲಾಗಲಿಲ್ಲ: %s

en: Unable to load the plugin
kn: ಪ್ಲಗ್ಗಿನ್ನನ್ನು ಲೋಡ್ ಮಾಡಲಾಗಲಿಲ್ಲ

en: Unable to load your plugin.
kn: ನಿಮ್ಮ ಪ್ಲಗ್ಗಿನ್ನನ್ನು ಲೋಡ್ ಮಾಡಲಾಗಲಿಲ್ಲ.

en: Unable to login: %s
kn: ಪ್ರವೇಶಿಸಲು ಆಗಲಿಲ್ಲ: %s

en: Unable to move user %s to folder %s in the server side list. Error while creating folder (%s).
kn: ಪರಿಚಾರದಕದಲ್ಲಿನ ಪಟ್ಟಿಯಿಂದ %s ಎಂಬ ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು %s ಎಂಬ ಕಡತಕೋಶಕ್ಕೆ ವರ್ಗಾಯಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ. ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ (%s).

en: Unable to open URL
kn:  URL ತೆರೆಯಲಾಗಲಿಲ್ಲ

en: Unable to open a listening port.
kn: ಆಲಿಸುವ ಸಂಪರ್ಕಸ್ಥಾನವನ್ನು ತೆರೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to open file.
kn: ಕಡತವನ್ನ ತೆರೆಯಲು ಆಗಲಿಲ್ಲ.

en: Unable to parse response from HTTP proxy: %s
kn: HTTP ಪ್ರಾಕ್ಸಿ ಇಂದ ಪ್ರತ್ಯುತ್ತರವನ್ನು ಪಾರ್ಸ್ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ: %s

en: Unable to ping user %s
kn: %s ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು  ಪಿಂಗ್ ಮಾಡಲು ಆಗಲಿಲ್ಲ

en: Unable to read from network
kn: ಜಾಲದಿಂದ ಓದಲಾಗಲಿಲ್ಲ

en: Unable to read from socket
kn: ಸಾಕೆಟ್‌ನಿಂದ ಓದಲಾಗಲಿಲ್ಲ

en: Unable to receive offline messages
kn: ಆಫ್‌ಲೈನ್ ಸಂದೇಶಗಳನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸಲು ಆಗಲಿಲ್ಲ

en: Unable to remove %s from privacy list (%s).
kn: %s ರವರನ್ನು ಖಾಸಗಿ ಪಟ್ಟಿಯಿಂದ ತೆಗೆದು ಹಾಕಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ (%s).

en: Unable to resolve hostname
kn: ಆತಿಥೇಯ ಹೆಸರನ್ನು ಪರಿಹರಿಸಲು ಆಗಲಿಲ್ಲ

en: Unable to save icon file to disk.
kn: ಲಾಂಛನಕಡತವನ್ನು  ಡಿಸ್ಕಿಗೆ ಉಳಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ

en: Unable to save new account
kn: ಹೊಸ ಖಾತೆಯನ್ನು ಉಳಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ

en: Unable to send email
kn: ಇಮೈಲನ್ನು ಕಳಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ

en: Unable to send file to %s, invalid JID
kn: %s ರವರಿಗೆ ಕಡತವನ್ನು ಕಳಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ, ಅಮಾನ್ಯವಾದ JID

en: Unable to send file to %s, not subscribed to user presence
kn: ಕಡತವನ್ನು  %s ರವರಿಗೆ ಕಳಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ, ಬಳಕೆದಾರರ ಇರುವಿಕೆಗೆ ಚಂದಾದಾರನಾಗಿಲ್ಲ

en: Unable to send file to %s, user does not support file transfers
kn: ಕಡತವನ್ನು  %s ರಿಗೆ ಕಳಿಸಲಗಲಿಲ್ಲ , ಬಳಕೆದಾರರು ಕಡತವರ್ಗಾವಣೆ ಬೆಂಬಲಿಸುವದಿಲ್ಲ

en: Unable to send file to %s, user is not online
kn: ಕಡತವನ್ನು  %s ರವರಿಗೆ ಕಳಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ, ಬಳಕೆದಾರರು ಆನ್‌ಲೈನಿನಲ್ಲಿ ಇಲ್ಲ

en: Unable to send message (%s).
kn: (%s) ಸಂದೇಶ ಕಳಿಸಲು ಆಗಲಿಲ್ಲ

en: Unable to send message to %s.
kn: %s ರಿಗೆ ಸಂದೇಶವನ್ನು ಕಳಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ.

en: Unable to send message to %s. Could not create the conference (%s).
kn: %s ರವರಿಗೆ ಸಂದೇಶವನ್ನು ಕಳುಹಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ. ಸಮ್ಮೇಳವನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ (%s).

en: Unable to send message to %s:
kn: %s ರಿಗೆ ಸಂದೇಶ ಕಳಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ

en: Unable to send message to %s: %s
kn: ಸಂದೇಶವನ್ನು %s ರವರಿಗೆ ಕಳಿಸಲು ಆಗಲಿಲ್ಲ: %s

en: Unable to send message to %s: %s (%s)
kn: ಸಂದೇಶವನ್ನು %s ರವರಿಗೆ ಕಳಿಸಲು ಆಗಲಿಲ್ಲ: %s (%s)

en: Unable to send message.
kn: ಸಂದೇಶವನ್ನು ಕಳಿಸಲು ಆಗಲಿಲ್ಲ.

en: Unable to send message. Could not create the conference (%s).
kn: ಸಂದೇಶವನ್ನು ಕಳುಹಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ. ಸಮ್ಮೇಳವನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ (%s).

en: Unable to send message. Could not get details for user (%s).
kn: ಸಂದೇಶವನ್ನು ಕಳುಹಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ. ಬಳಕೆದಾರರನ ಬಗೆಗಿನ ವಿವರಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಲಾಗಲಿಲ್ಲ (%s).

en: Unable to send message:
kn: ಸಂದೇಶವನ್ನು ಕಳಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ :

en: Unable to send message: %s
kn: ಸಂದೇಶವನ್ನು ಕಳಿಸಲು ಆಗಲಿಲ್ಲ: %s

en: Unable to send message: %s (%s)
kn: ಸಂದೇಶವನ್ನು ಕಳಿಸಲು ಆಗಲಿಲ್ಲ: %s(%s)

en: Unable to send message: The message is too large.
kn: ಸಂದೇಶವನ್ನು ಕಳಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ : ಸಂದೇಶವು ಬಹಳ ದೊಡ್ಡದು.

en: Unable to send request to resolver process
kn: ಪರಿಹಾರಕ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೆ ಮನವಿಯನ್ನು ಕಳುಹಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ

en: Unable to send the message, the conversation couldn't be started.
kn: ಸಂದೇಶವನ್ನು ಕಳುಹಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ, ಮಾತುಕತೆಯನ್ನು ಆರಂಭಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to send to chat %s,%s,%s
kn:  %s,%s,%s ಮಾತುಕತೆಗೆ ಕಳಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ

en: Unable to set AIM profile.
kn: AIM ವ್ಯಕ್ತಿಪರಿಚಯವನ್ನು(ಪ್ರೊಫೈಲನ್ನು) ಸಿದ್ಧಗೊಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to set role "%s" for user: %s
kn:  "%s" ಪಾತ್ರವನ್ನು   %s ಇವರಿಗೆ  ಗೊತ್ತುಪಡಿಸಲು ಆಗಲಿಲ್ಲ

en: Unable to sign on as %s because the username is invalid.  Usernames must be a valid email address, or start with a letter and contain only letters, numbers and spaces, or contain only numbers.
kn: %s ಎಂಬ ಬಳಕೆದಾರ ಹೆಸರಿನಲ್ಲಿ ಪ್ರವೇಶಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.  ಬಳಕೆದಾರ ಹೆಸರುಗಳು ಒಂದು ಸರಿಯಾದ ಇಮೈಲ್ ವಿಳಾಸ ಆಗಿರಬೇಕು, ಅಥವ ಅದು ಕೇವಲ ಅಕ್ಷರಗಳಿಂದ ಮಾತ್ರ ಆರಂಭಗೊಳ್ಳಬೇಕು ಹಾಗು ಕೇವಲ ಅಕ್ಷರಗಳು, ಅಂಕೆಗಳು ಹಾಗು ಖಾಲಿ ಸ್ಥಳಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರಬೇಕು, ಅಥವ ಕೇವಲ ಅಂಕೆಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಹೊಂದಿರಬೇಕು.

en: Unable to validate certificate
kn: ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರವನ್ನು ಮಾನ್ಯವೆಂದು ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ

en: Unable to write to network
kn: ಜಾಲಬಂಧಕ್ಕೆ ಬರೆಯಲಾಗಲಿಲ್ಲ

en: Unblock
kn: ನಿಷೇಧವನ್ನು ತೆಗೆದು ಹಾಕಿ

en: Undefined
kn: ವಿವರಿಸದ

en: Undefined Condition
kn: ವಿವರಿಸದೆ ಇರುವ ಸ್ಥಿತಿ

en: Underline
kn: ಅಡಿಗೆರೆ ಎಳೆ

en: Unexpected Request
kn: ಅನಿರೀಕ್ಷಿತ ಕೋರಿಕೆ

en: Unexpected response from server
kn: ಪರಿಚಾರಕದಿಂದ(ಸರ್ವರ್‍) ಅಮಾನ್ಯವಾದ ಪ್ರತ್ಯುತ್ತರ ಬಂದಿದೆ

en: Unexpected response from the server.  This may indicate a possible MITM attack
kn: ಪರಿಚಾರಕದಿಂದ(ಸರ್ವರ್‍) ಅಮಾನ್ಯವಾದ ಪ್ರತ್ಯುತ್ತರ ಬಂದಿದೆ. ಇದು ಒಂದು MITM ದಾಳಿಯಾಗಿರಬಹುದು ಎಂದು ಊಹಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Ungroup Items
kn: ಅಂಶಗಳನ್ನು ಚದುರಿಸು

en: Unit
kn: ಘಟಕ

en: Unknown
kn: ಗೊತ್ತಿಲ್ಲದ

en: Unknown (0x%04x)<br>
kn: ಗೊತ್ತಿಲ್ಲದ  (0x%04x)<br>

en: Unknown Error
kn: ಗೊತ್ತಿಲ್ಲದ ದೋಷ

en: Unknown Error in presence
kn: ಇರುವಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಗೊತ್ತಿರದ ದೋಷ

en: Unknown SSL error
kn: ಗೊತ್ತಿಲ್ಲದ SSL ದೋಷ

en: Unknown affiliation: "%s"
kn: ಗೊತ್ತಿರದ ಸೇರ್ಪಡಿಕೆ: "%s"

en: Unknown command
kn: ಗೊತ್ತಿಲ್ಲದ ಆದೇಶ

en: Unknown command.
kn: ಗೊತ್ತಿಲ್ಲದ ಆದೇಶ.

en: Unknown command: %s
kn: ಗೊತ್ತಿಲ್ಲದ ಆದೇಶ: %s

en: Unknown command: %s, (may be a client bug)
kn: ಗೊತ್ತಿಲ್ಲದ ಆದೇಶ: %s, (ಬಹುಷಃ ಕ್ಲೈಂಟ್‌ನ ದೋಷವಾಗಿರಬಹುದು)

en: Unknown error
kn: ಗೊತ್ತಿಲ್ಲದ ದೋಷ

en: Unknown error: 0x%X
kn: ಗೊತ್ತಿಲ್ಲದ ದೋಷ: 0x%X

en: Unknown message
kn: ಗೊತ್ತಿಲ್ಲದ ಸಂದೇಶ

en: Unknown message '%s'
kn: ಗೊತ್ತಿಲ್ಲದ ಸಂದೇಶ '%s'

en: Unknown node type
kn: ಗೊತ್ತಿಲ್ಲದ ನೋಡ್‌ನ ಬಗೆ

en: Unknown pounce event. Please report this!
kn: ಗುರುತುಹಿಡಿಯಲಾಗದ ತಟ್ಟನೆ ಕಾಣಿಸುವ ಘಟನೆ; ಇದನ್ನು ವರದಿ ಮಾಡಿ!

en: Unknown reason
kn: ಗೊತ್ತಿಲ್ಲದ ಕಾರಣ.

en: Unknown role: "%s"
kn: ಗೊತ್ತಿಲ್ಲದ ಪಾತ್ರ : "%s"

en: Unknown server response
kn: ಗೊತ್ತಿಲ್ಲದ ಪರಿಚಾರಕ ಪ್ರತ್ಯುತ್ತರ

en: Unknown.
kn: ತಿಳಿಯದ

en: Unknown.... Please report this!
kn: ಗೊತ್ತಿಲ್ಲ... ದಯವಿಟ್ಟು ಇದನ್ನು ವರದಿ ಮಾಡಿ!

en: Unload Plugins
kn: ಪ್ಲಗ್ಗಿನ್‍ಗಳನ್ನು  ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Unread Messages
kn: ಓದಿರದ ಸಂದೇಶಗಳು

en: Unregister
kn: ನೋಂದಣಿ ತೆಗೆದು ಹಾಕಿ

en: Unregistration Error
kn: ನೋಂದಣಿ  ರದ್ದುಗೊಳಿಸುವ ದೋಷ

en: Unregistration Failed
kn: ನೋಂದಣಿ ತೆಗೆದು ಹಾಕುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ

en: Unregistration Successful
kn: ನೋಂದಣಿ ತೆಗೆದು ಹಾಕುವಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿದೆ

en: Unset
kn: ನಿಶ್ಚಯಗಳನ್ನು ರದ್ದುಮಾಡಿ

en: Unset Account Idle Time
kn: ಖಾತೆಯ  ನಿಶ್ಚಲ ಸಮಯದ ನಿಶ್ಚಯವನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸಿ

en: Unset Idle Time for All Idled Accounts
kn: ಎಲ್ಲ ನಿಶ್ಚಲಗೊಂಡ ಖಾತೆಗಳ  ನಿಶ್ಚಲ ಸಮಯದ ನಿಶ್ಚಯವನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸಿ

en: Unsubscribe
kn: ಸದಸ್ಯತ್ವ ತೊರೆಯಿರಿ

en: Unsupported Encoding
kn: ಬೆಂಬಲವಿರದ ಎನ್ಕೋಡಿಂಗ್

en: Unsupported Extension
kn: ಬೆಂಬಲವಿರದ ವಿಸ್ತರಣೆ

en: Unsupported Stanza Type
kn: ಬೆಂಬಲವಿರದ ವಾಕ್ಯವೃಂದದ ಬಗೆ

en: Unsupported Version
kn: ಬೆಂಬಲವಿರದ ಆವೃತ್ತಿ

en: Unsupported channel binding method
kn: ಬೆಂಬಲವಿರದ ಚಾನಲ್ ಬೈಂಡಿಂಗ್ ವಿಧಾನ

en: Unsupported public key type
kn: ಬೆಂಬಲವಿರದ ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಕೀಲಿ ಬಗೆ

en: Unsupported version of BOSH protocol
kn: ಬೆಂಬಲವಿರದ BOSH ಪ್ರೊಟೊಕಾಲ್‌ನ ಆವೃತ್ತಿ

en: Uptime
kn: ಅಪ್‌ಟೈಮ್

en: Urdu
kn: ಉರ್ದು

en: Usage: %s [OPTION]...
kn: ಬಳಕೆ: %s [OPTION]...

en: Use
kn: ಬಳಕೆ

en: Use "/help &lt;command&gt;" for help on a specific command.
    The following commands are available in this context:
kn: ಒಂದು ವಿಶಿಷ್ಟ  ಕಮ್ಯಾಂಡ್ (ಆದೇಶ) ಕುರಿತಾದ ಸಹಾಯಕ್ಕೆ  ಬಳಸಿರಿ  "/help &lt;command&gt;" ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ  ಕೆಳಗಿನ ಕಮ್ಯಾಂಡ್‍ಗಳು  ಲಭ್ಯ ಇವೆ:

en: Use Environmental Settings
kn: ಪರಿಸರದ ಸಿದ್ಧತೆ ಬಳಸಿ

en: Use GNOME Proxy Settings
kn: GNOME ಪ್ರಾಕ್ಸಿಯ ಸಿದ್ಧತೆಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ

en: Use Global Proxy Settings
kn: ಪ್ರಾಕ್ಸಿಯ ಸರ್ವತ್ರ ಸಿದ್ಧತೆಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ

en: Use Perfect Forward Secrecy
kn: ಪರ್ಫೆಕ್ಟ್ ಫಾರ್ವಾರ್ಡ್ ಸಿಕ್ರೆಸಿ ಅನ್ನು ಬಳಸಿ

en: Use SSL
kn: SSL ಬಳಸಿ

en: Use UDP
kn: UDP ಅನ್ನು ಬಳಸಿ

en: Use _automatically detected IP address: %s
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಪತ್ತೆಮಾಡಲಾದ IP ವಿಳಾಸವನ್ನು ಬಳಸು(_a): %s

en: Use a _different status for some accounts
kn: ಕೆಲವು ಖಾತೆಗಳಿಗಾಗಿ ಬೇರೊಂದು ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಬಳಸು(_d)

en: Use encryption if available
kn: ಲಭ್ಯವಿದ್ದಲ್ಲಿ ಗೂಢಲಿಪೀಕರಣವನ್ನು ಬಳಸಿ

en: Use font from _theme
kn: ಪರಿಸರವಿನ್ಯಾಸದಿಂದ ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯನ್ನು ಬಳಸು(_t)

en: Use last buddy when scores are equal
kn: ಅಂಕಗಳು ಒಂದೆ ಆಗಿದ್ದಾಗ ಕೊನೆಯ ಗೆಳೆಯನನ್ನು ಬಳಸು

en: Use name heuristics
kn: ಹುಸಿ ಹೆಸರನ್ನು ಬಳಸಿ

en: Use old-style SSL
kn: ಹಳೆಯ-ಶೈಲಿಯ SSL ಅನ್ನು ಬಳಸಿ

en: Use proxy
kn: ಪ್ರಾಕ್ಸಿ ಬಳಸಿ

en: Use remote _DNS with SOCKS4 proxies
kn: SOCKS4 ಪ್ರಾಕ್ಸಿಯೊಂದಿಗಿನ ದೂರಸ್ಥ _DNS ಅನ್ನು ಬಳಸು

en: Use smooth-scrolling
kn: ನಯವಾದ-ಚಲನೆಯನ್ನು ಬಳಸಿ

en: Use status from last _exit at startup
kn: ಕೊನೆಯ ಬಾರಿಗೆ ನಿರ್ಗಮಿಸುವಾಗ ಇದ್ದ ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಮರಳಿ ಆರಂಭಿಸುವಾಗ ಬಳಸು(_e)

en: Use system default
kn: ಗಣಕ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವನ್ನು ಬಳಸು

en: Use this buddy _icon for this account:
kn: ಈ ಗೆಳೆಯ ಚಿಹ್ನೆಯನ್ನು ಈ ಖಾತೆಗೆ ಬಳಸಿ(_i):

en: Use tzc
kn: tzc ಬಳಸಿ

en: Use_rname:
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ಹೆಸರು(_r):

en: User
kn: ಬಳಕೆದಾರ

en: User %s is not present in the network
kn: %s ಈ  ಬಳಕೆದಾರರು ಜಾಲದಲ್ಲಿಲ್ಲ

en: User <I>%s</I> is not present in the network
kn: <I>%s </I> ಎಂಬ ಬಳಕೆದಾರರು ಜಾಲದಲ್ಲಿಲ್ಲ

en: User ID
kn: ಬಳಕೆದಾರನ ಗುರುತು

en: User Information
kn: ಬಳಕೆದಾರ ಮಾಹಿತಿ

en: User Limit
kn: ಬಳಕೆದಾರ ಮಿತಿ

en: User Modes
kn: ಬಳಕೆದಾರ ಕ್ರಮಗಳು

en: User Name
kn: ಬಳಕೆದಾರನ ಹೆಸರು

en: User Name: 	%s
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ಹೆಸರು: 	%s

en: User Online Status Attributes
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ಆನ್‌ಲೈನ್ ಸ್ಥಿತಿಯ ಗುಣವಿಶೇಷಗಳು

en: User Options
kn: ಬಳಕೆದಾರ ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: User Search
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ಹುಡುಕುವಿಕೆ

en: User Search...
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ಹುಡುಕುವಿಕೆ...

en: User _details
kn: ಬಳಕೆದಾರನ ವಿವರಗಳು(_d)

en: User information not available: %s
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ಮಾಹಿತಿ ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ: %s

en: User is not logged in
kn: ಬಳಕೆದಾರರು ಲಾಗಿನ್ ಆಗಿಲ್ಲ

en: User is offline
kn: ಬಳಕೆದಾರರು ಆಫ್‍ಲೈನ್ ಆಗಿದ್ದಾರೆ

en: User is offline.
kn: ಬಳಕೆದಾರರು ಆಫ್‍ಲೈನ್ ಇದ್ದಾರೆ.

en: User is typing...
kn: ಬಳಕೆದಾರರು ಟೈಪ್ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ

en: User not found
kn: ಬಳಕೆದಾರ ಸಿಗಲಿಲ್ಲ

en: User temporarily unavailable
kn: ಬಳಕೆದಾರರು ತಾತ್ಪೂರ್ತಿಕವಾಗಿ ಅಲಭ್ಯ

en: User_name:
kn: ಬಳಕೆದಾರ ಹೆಸರು(_n):

en: Username
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ಹೆಸರು

en: Username does not exist
kn: ಬಳಕೆದಾರ ಹೆಸರು ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿಲ್ಲ

en: Username formatting can change only capitalization and whitespace.
kn: ಬಳಕೆದಾರಹೆಸರನ್ನು ಫಾರ್ಮಾಟ್‌ ಮಾಡಿದಾಗ ಕೇವಲ ದೊಡ್ಡಅಕ್ಷರಗಳು ಹಾಗು ಖಾಲಿಜಾಗಗಳು ಮಾತ್ರ ಬದಲಾಗುತ್ತವೆ.

en: Username of an account must be non-empty.
kn: ಖಾತೆಯೊಂದರ ಬಳಕೆದಾರ ಹೆಸರು ಖಾಲಿ ಇರಕೂಡದು.

en: Username sent
kn: ಬಳಕೆದಾರ ಹೆಸರನ್ನು ಕಳುಹಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Username:
kn: ಬಳಕೆದಾರ ಹೆಸರು:

en: Users
kn: ಬಳಕೆದಾರರು

en: Users on %s: %s
kn:  %s ಮೇಲೆ ಬಳಕೆದಾರರು : %s

en: Using a PDA
kn: PDA ಅನ್ನು ಬಳಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: V_olume:
kn: ಧ್ವನಿಯ ಪ್ರಮಾಣ(_o):

en: Valencian-Catalan
kn: ವಾಲೆನ್ಸಿಯನ್-ಕ್ಯಾಟಲನ್

en: Variable Transparency for the buddy list and conversations.
kn: ಮಾತುಕತೆಗಳಲ್ಲಿ ಹಾಗು ಗೆಳೆಯರ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ವೇರಿಯೇಬಲ್ ಆಲ್ಫಾ ಪಾರದರ್ಶಕತೆ.

en: Verify Public Key
kn: ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಕೀಲಿಯನ್ನು ಪರೀಕ್ಷಿಸಿ

en: Verifying server public key
kn: ಪರಿಚಾರಕದ ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಕೀಲಿಯನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Version: 	%s
kn: ಆವೃತ್ತಿ: 	%s

en: Video
kn: ವೀಡಿಯೋ

en: Video Camera
kn: ವೀಡಿಯೋ ಕ್ಯಾಮೆರಾ

en: Video Chat
kn: ವೀಡಿಯೊ ಮಾತುಕತೆ

en: Video Conferencing
kn: ವೀಡಿಯೊ ಸಮ್ಮೇಳನ

en: Video conferencing
kn: ವೀಡಿಯೊ ಸಮ್ಮೇಳನ

en: Vietnamese
kn: ವಿಯೆಟ್ನಾಮೀಸ್

en: View All Logs
kn: ಎಲ್ಲಾ ದಾಖಲೆಯನ್ನು ನೋಡು

en: View Log
kn: ದಿನಚರಿ ವೀಕ್ಷಿಸಿ

en: View Log...
kn: ದಾಖಲೆಯನ್ನು ನೋಡಿ...

en: View MOTD
kn: ದಿನದ ಸಂದೇಶ ನೋಡಿರಿ

en: View Message of the Day
kn: ದಿನದ ಸಂದೇಶವನ್ನು ನೋಡಿ

en: View User Log
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ಲಾಗ್ ನೋಡಿರಿ

en: View _Log
kn: ದಾಖಲೆಯನ್ನು ನೋಡು(_L)

en: View web profile
kn: ಜಾಲ ವ್ಯಕ್ತಿಪರಿಚಯವನ್ನು ನೋಡಿ

en: Visit the Pidgin Web Page
kn: ಪಿಜಿನ್ ಜಾಲಪುಟಕ್ಕೆ ಭೇಟಿಕೊಡಿ

en: Visited Hyperlink Color
kn: ಭೇಟಿ ನೀಡಲಾದ ಜಾಲಕೊಂಡಿಯ ಬಣ್ಣ

en: Voice
kn: ಧ್ವನಿ

en: Voice/Video Settings
kn: ಧ್ವನಿ/ವೀಡಿಯೊ ಸಿದ್ಧತೆಗಳು

en: Volume(0-100):
kn: ಧ್ವನಿ ಪ್ರಮಾಣ:(0-100):

en: WATCH
kn: ಗಮನಿಸು

en: Waiting for Handshake Acknowledgement
kn: ಹ್ಯಾಂಡ್‌ಶೇಕ್‌ ತಲುಪಿದ್ದನ್ನು ಖಾತ್ರಿಪಡಿಸುವ ಪ್ರತ್ಯುತ್ತರಕ್ಕಾಗಿ ಕಾಯಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Waiting for Login Acknowledgement
kn: ಪ್ರವೇಶವನ್ನು ಖಾತ್ರಿಪಡಿಸುವ ಪ್ರತ್ಯುತ್ತರಕ್ಕಾಗಿ ಕಾಯಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Waiting for network connection
kn: ಜಾಲಬಂಧ ಸಂಪರ್ಕಕ್ಕಾಗಿ ನಿರೀಕ್ಷಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Waiting for response...
kn: ಉತ್ತರಕ್ಕಾಗಿ ದಾರಿಕಾಯಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: Waiting for transfer to begin
kn: ವರ್ಗಾವಣೆಯ ಪ್ರಾರಂಭಕ್ಕಾಗಿ ನಿರೀಕ್ಷಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Wake Me Up
kn: ನನ್ನನ್ನು ಎಬ್ಬಿಸಿ

en: Wallops from %s
kn: %s ಇಂದ ಅಪ್ಪಳಿಕೆ

en: Warning
kn: ಎಚ್ಚರಿಕೆ

en: Warning Level
kn: ಎಚ್ಚರಿಕೆ ಮಟ್ಟ

en: Warning dialog
kn: ಎಚ್ಚರಿಕೆ ಸಂವಾದ

en: Warning level too high (receiver)
kn: ಎಚ್ಚರಿಕೆ ಮಟ್ಟವು ಅತ್ಯಂತ ಹೆಚ್ಚಿನದಾಗಿದೆ (ಸ್ವೀಕರಿಸಿದವರು)

en: Warning level too high (sender)
kn: ಎಚ್ಚರಿಕೆ ಮಟ್ಟವು ಅತ್ಯಂತ ಹೆಚ್ಚಿನದಾಗಿದೆ (ಕಳುಹಿಸಿದವರು)

en: Watching TV
kn: TVಯನ್ನು ನೋಡಲಾಗುತ್ತದೆ

en: Watching a movie
kn: ಒಂದು ಚಲನ ಚಿತ್ರವನ್ನು ನೋಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Weak
kn: ದುರ್ಬಲ

en: Web Aware
kn: ಜಾಲ ತಿಳುವಳಿಕೆ

en: Web Page
kn: ಜಾಲಪುಟ

en: Web aware (enabling this will cause you to receive SPAM!)
kn: ಜಾಲ ತಿಳುವಳಿಕೆ (ಇದನ್ನು ಶಕ್ತಗೊಳಿಸಿದಲ್ಲಿ ನಿಮಗೆ SPAM ಬರತೊಡಗುತ್ತದೆ!)

en: Welcome back!
kn: ಮರಳಿ ಸ್ವಾಗತ!

en: Went away
kn: ಆಚೆ ಹೋದರು

en: What kind of dialog is this?
kn: ಇದು ಯಾವ ರೀತಿಯ ಸಂವಾದ?

en: When a file-transfer request arrives from %s
kn: %s ರಿಂದ ಕಡತ ವರ್ಗಾವಣೆಯ ಕೋರಿಕೆಯು ಬಂದಾಗ

en: When a new conversation is opened this plugin will insert the last conversation into the current conversation.
kn: ಈ ಪ್ಲಗ್ಗಿನ್, ಹೊಸ ಮಾತುಕತೆ ಶುರುವಾದಾಗ ಹಿಂದಿನ ಮಾತುಕತೆಯನ್ನು ಸದ್ಯದ ಮಾತುಕತೆಯೊಂದಿಗೆ ಸೇರಿಸುವದು

en: When away
kn: ಆಚೆ ಹೋಗಿರುವಾಗ

en: When both away and idle
kn: ಆಚೆ ಹೋದಾಗ ಹಾಗು ನಿಶ್ಚಲವಾಗಿದ್ದಾಗ

en: When the gnt clipboard contents change, the contents are made available to X, if possible.
kn: gnt ಕ್ಲಿಪ್‌ಬೋರ್ಡಿನ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಿದಾಗ, ಸಾಧ್ಯವಾದಲ್ಲಿ ವಿಷಯಗಳು X ಗೆ ಲಭ್ಯವಾಗುವಂತೆ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: When viewing logs, this plugin will include logs from other IM clients. Currently, this includes Adium, MSN Messenger, aMSN, and Trillian.
    
    WARNING: This plugin is still alpha code and may crash frequently.  Use it at your own risk!
kn: ದಾಖಲೆಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸುವಾಗ, ಈ ಪ್ಲಗ್ಗಿನ್ ಇತರೆ IM ಕ್ಲೈಂಟುಗಳಲ್ಲಿನ ದಾಖಲೆಯಗಳನ್ನೂ ಸಹ ತೋರಿಸುತ್ತದೆ. ಪ್ರಸಕ್ತ ಇದು ಆಡಿಯಮ್, MSN ಮೆಸೆಂಜರ್, aMSN, ಹಾಗು ಟ್ರಿಲಿಯನ್ ಅನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿದೆ.
    
    ಎಚ್ಚರಿಕೆ: ಈ ಪ್ಲಗ್ಗಿನ್ ಇನ್ನೂ ಸಹ ಅಲ್ಫಾ ಹಂತದಲ್ಲಿದೆ ಹಾಗು ಪದೆ ಪದೆ ಕುಸಿತಗೊಳ್ಳಬಹುದು. ನಿಮ್ಮದೆ ಎಚ್ಚರಿಕೆಯಿಂದ ಬಳಸಿ!

en: Whether the specified command should handle "aim" URLs
kn: ಸೂಚಿಸಿರುವ ಆಜ್ಞೆಯು "aim" URLಗಳನ್ನು ನಿಭಾಯಿಸಬೇಕೆ

en: Whether the specified command should handle "gg" URLs
kn: ಸೂಚಿಸಿರುವ ಆಜ್ಞೆಯು "gg" URLಗಳನ್ನು ನಿಭಾಯಿಸಬೇಕೆ

en: Whether the specified command should handle "icq" URLs
kn: ಸೂಚಿಸಿರುವ ಆಜ್ಞೆಯು "icq" URLಗಳನ್ನು ನಿಭಾಯಿಸಬೇಕೆ

en: Whether the specified command should handle "irc" URLs
kn: ಸೂಚಿಸಿರುವ ಆಜ್ಞೆಯು "irc" URLಗಳನ್ನು ನಿಭಾಯಿಸಬೇಕೆ

en: Whether the specified command should handle "sip" URLs
kn: ಸೂಚಿಸಿರುವ ಆಜ್ಞೆಯು "sip" URLಗಳನ್ನು ನಿಭಾಯಿಸಬೇಕೆ

en: Whether the specified command should handle "xmpp" URLs
kn: ಸೂಚಿಸಿರುವ ಆಜ್ಞೆಯು "xmpp" URLಗಳನ್ನು ನಿಭಾಯಿಸಬೇಕೆ

en: Whisper Message Name Color
kn: ಗುಟ್ಟಿನ ಸಂದೇಶದ ಹೆಸರಿನ ಬಣ್ಣ

en: Whiteboard
kn: ಶ್ವೇತಫಲಕ

en: Whole words only
kn: ಪೂರ್ಣ ಪದಗಳು ಮಾತ್ರ

en: Windows Pidgin Options
kn: ವಿಂಡೋಸ್ ಪಿಜಿನ್ ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: Work Address
kn: ಕಛೇರಿ  ವಿಳಾಸ

en: Work Information
kn: ಕೆಲಸದ ಮಾಹಿತಿ

en: Working
kn: ಕಛೇರಿ

en: Worried
kn: ಆತಂಕಗೊಂಡ

en: Would you like to join the conversation?
kn: ಈ ಮಾತುಕತೆಯಲ್ಲಿ ಸೇರಬಯಸುವಿರಾ?

en: Would you like to overwrite it?
kn: ಅದನ್ನು ತಿದ್ದಿ ಬರೆಯಬೇಕೆಂದಿದ್ದೀರಾ?

en: Would you like to set it as the buddy icon for this user?
kn: ಈ ಬಳಕೆದಾರನಿಗಾಗಿ ಇದನ್ನು ಚಿಹ್ನೆಯಾಗಿ ಬಳಸಲು ಬಯಸುತ್ತೀರೆ?

en: Write settings to %s%sgtkrc-2.0
kn: ಸಿದ್ಧತೆಗಳನ್ನು %s%sgtkrc-2.0 ಗೆ ಬರೆ

en: Writing
kn: ಬರೆಯಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: X display to use
kn: ಬಳಸಬೇಕಿರುವ X ಪ್ರದರ್ಶಕ

en: X.509 Certificates
kn: X.509 ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರಗಳು

en: X.509 certificate export failed
kn: X.509 ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರ ರಫ್ತು ಮಾಡುವಿಕೆಯು ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ

en: X.509 certificate import failed
kn: X.509 ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರದ ರಫ್ತು ದೋಷ

en: XML
kn: ವಿಸ್ತೃತ ಪಠ್ಯ(ಎಕ್ಸ್.ಎಂ.ಎಲ್)

en: XML Not Well Formed
kn: XML ಸೂಕ್ತವಾಗಿ ರೂಪುಗೊಂಡಿಲ್ಲ

en: XML Parse error
kn: XML ಪಾರ್ಸ್ ದೋಷ

en: XMPP Account
kn: XMPP ಖಾತೆ

en: XMPP Console
kn: XMPP ಕನ್ಸೋಲ್

en: XMPP Message Error
kn: XMPP ಸಂದೇಶ ದೋಷ

en: XMPP Protocol Plugin
kn: XMPP ಪ್ರೋಟೋಕಾಲ್ ಪ್ಲಗ್ಗಿನ್ನು

en: XMPP Service Discovery
kn: XMPP ಸೇವೆಯ ಪತ್ತೆ ಮಾಡುವಿಕೆ

en: XMPP Version Mismatch
kn: XMPP ಆವೃತ್ತಿಯು ತಾಳೆಯಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ

en: XMPP stream header missing
kn: XMPP ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಹೆಡರ್ ಕಾಣೆಯಾಗಿದೆ

en: XMPP stream missing ID
kn: XMPP ಸ್ಟ್ರೀಮ್‌ನಿಂದ ID ಕಾಣೆಯಾಗಿದೆ

en: Year of birth
kn: ಹುಟ್ಟಿದ ವರ್ಷ

en: Yes
kn: ಹೌದು

en: You _send:
kn: ನೀವು ಕಳಿಸಿರಿ(_s):

en: You _type:
kn: ನೀವು ನಮೂದಿಸುವಿರಿ(_t):

en: You are about to merge the group called %s into the group called %s. Do you want to continue?
kn: ನೀವು  %s ಎಂಬ ಗುಂಪನ್ನು %s ಎಂಬ ಗುಂಪಿನೊಂದಿಗೆ ವಿಲೀನಗೊಳಿಸಲಿದ್ದೀರಿ. ನೀವು ಮುಂದುವರಿಯಬಯಸುವಿರಾ?

en: You are about to remove %s from your buddy list.  Do you want to continue?
kn: ನೀವು ಗೆಳೆಯರ ಪಟ್ಟಿಯಿಂದ  %s ರನ್ನು ತೆಗೆದು ಹಾಕುವವರಿದ್ದೀರಿ.ಮುಂದುವರೆಯಬೇಕೇ?

en: You are about to remove the chat %s from your buddy list.  Do you want to continue?
kn: ನೀವು ಗೆಳೆಯರ ಪಟ್ಟಿಯಿಂದ  %s ಮಾತುಕತೆಯನ್ನು ತೆಗೆದು ಕುವವರಿದ್ದೀರಿ.ಮುಂದುವರೆಯಬೇಕೇ?

en: You are about to remove the group %s and all its members from your buddy list.  Do you want to continue?
kn: ನೀವು  %s ಗುಂಪನ್ನು ಮತ್ತು ಅದರ ಎಲ್ಲ ಸದಸ್ಯರನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಸ್ನೇಹಿತರ ಪಟ್ಟಿಯಿಂದ ತೆಗೆದುಹಾಕಲಿದ್ದೀರಿ. ನೀವು ಮುಂದುವರಿಯಬಯಸುವಿರಾ ?

en: You are awaiting authorization from the following buddies
kn: ನೀವು ಈ ಕೆಳಕಂಡ ಗೆಳೆಯರಿಂದ ಧೃಡೀಕರಣ ಕಾಯುತ್ತಿದ್ದೀರಿ

en: You are banned from %s.
kn: %s ನಿಮ್ಮನ್ನು ನಿಷೇಧಿಸಿದ್ದಾರೆ

en: You are channel founder on <I>%s</I>
kn: ನೀವು <I>%s</I> ನಲ್ಲಿನ ವಾಹಿನಿಯ ಸ್ಥಾಪಕರು

en: You are creating a new room.  Would you like to configure it, or accept the default settings?
kn: ನೀವು ಒಂದು ಹೊಸ ಕೋಣೆಯನ್ನು ರಚಿಸಲಿದ್ದೀರಿ. ನೀವದನ್ನು ಸಂರಚಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತೀರೆ, ಅಥವ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಸಿದ್ಧತೆಗಳನ್ನು ಒಪ್ಪಿಕೊಳ್ಳಲು ಬಯಸುತ್ತೀರೆ?

en: You are currently disconnected. Messages will not be received unless you are logged in.
kn: ನೀವು ಪ್ರಸಕ್ತ ಸಂಪರ್ಕಿತರಾಗಿಲ್ಲ. ನೀವು ಪ್ರವೇಶಿಸದ ಹೊರತು ಸಂದೇಶಗಳನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: You are not connected.
kn: ನೀವು ಸಂಪರ್ಕಿತಗೊಂಡಿಲ್ಲ.

en: You are not currently signed on with an account that can add that buddy.
kn: ಆ ಗೆಳೆಯನನ್ನು ಸೇರಿಸಿಕೊಳ್ಳಬಲ್ಲ ಒಂದು ಖಾತೆಯ ಬಳಕೆದಾರನಾಗಿ ನೀವು ಪ್ರವೇಶಿಸಿಲ್ಲ.

en: You are not currently signed on with an account that can invite that buddy.
kn: ಆ ಗೆಳೆಯನನ್ನು ಆಮಂತ್ರಿಸಬಲ್ಲ ಒಂದು ಖಾತೆಯ ಬಳಕೆದಾರನಾಗಿ ನೀವು ಪ್ರವೇಶಿಸಿಲ್ಲ.

en: You are not currently signed on with any protocols that have the ability to chat.
kn: ಮಾತುಕತೆಯ ಅಗತ್ಯವಿರುವ ಯಾವುದೆ ಪ್ರೊಟೊಕಾಲ್‌ನೊಂದಿಗೆ ನೀವು ಪ್ರವೇಶಿಸಿಲ್ಲ.

en: You are now known as %s
kn: ನೀವು ಈಗ %s  ಎಂದು ಹೆಸರಾಗಿದ್ದೀರಿ

en: You are using %s, but this plugin requires %s.
kn: ನೀವು %s ಅನ್ನು ಬಳಸುತ್ತಿದ್ದೀರಿ, ಆದರೆ ಪ್ಲಗ್‌ಇನ್‌ಗೆ %s ಅಗತ್ಯವಿದೆ.

en: You can (un)load plugins from the following list.
kn: ಕೆಳಗಿನ ಪಟ್ಟಿಯಿಂದ ಪ್ಲಗ್ಗಿನ್‍ಗಳನ್ನು ಲೋಡ್ / ಅನ್ಲೋಡ್  ಮಾಡಬಹುದು

en: You can edit more information from the context menu later.
kn: ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಆನಂತರ ಸಂದರ್ಭಕ್ಕೆ ತಕ್ಕಂತೆ ತಿದ್ದುಪಡಿ ಮಾಡಬಹುದು

en: You can edit/delete the pounce from the `Buddy Pounces' dialog
kn: ತಟ್ಟನೆ ಕಾಣಿಸುವಿಕೆಯನ್ನು 'ಗೆಳೆಯನನ್ನು ತಟ್ಟನೆ ಕಾಣಿಸು' ಎಂಬ ಸಂವಾದ ಚೌಕವನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ಸಂಪಾದಿಸಬಹುದು/ಅಳಿಸಬಹುದು

en: You can enable/disable accounts from the following list.
kn: ಈ ಕೆಳಗಿನ ಪಟ್ಟಿಯಿಂದ ಖಾತೆಗಳನ್ನು ಸಕ್ರಿಯ/ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಬಹುದು

en: You can insert this image into this message, or use it as the buddy icon for this user
kn: ಈ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಬೇಕಿದ್ದಲ್ಲಿ ಈ ಸಂದೇಶದೊಂದಿಗೆ ಸೇರಿಸಬಹುದು, ಅಥವ ಈ ಬಳಕೆದಾರನಿಗಾಗಿ ಇದನ್ನು ಚಿಹ್ನೆಯಾಗಿ ಬಳಸಲು ಉಪಯೋಗಿಸಬಹುದು

en: You can let other users see your online status information and your personal information. Please fill the information you would like other users to see about yourself.
kn: ನಿಮ್ಮ ಆನ್‌ಲೈನ್ ಸ್ಥಿತಿ ಮಾಹಿತಿ ಹಾಗು ನಿಮ್ಮ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಇತರೆ ಬಳಕೆದಾರರು ನೋಡುವಂತೆ ನೀವು ಮಾಡಬಹುದು. ದಯವಿಟ್ಟು ನಿಮ್ಮ ಬಗೆಗಿನ ಯಾವ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಇತರರೊಂದಿಗೆ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಲು ಬಯಸುತ್ತೀರೊ ಅದನ್ನು ಬರೆಯಿರಿ.

en: You can re-request authorization from these buddies by right-clicking on them and selecting "Re-request Authorization."
kn: ನೀವು ಈ ಗೆಳೆಯರಿಂದ ಮರಳಿ ದೃಢೀಕರಿಸುವಂತೆ ಮನವಿ ಸಲ್ಲಿಸಲು ಅವರ ಮೇಲೆ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ ನಂತರ "ದೃಢೀಕರಿಸಲು ಮರಳಿ-ಮನವಿ ಮಾಡಿ" ಅನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಬಹುದು.

en: You can send this image as a file transfer, embed it into this message, or use it as the buddy icon for this user.
kn: ಈ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಬೇಕಿದ್ದಲ್ಲಿ ಒಂದು ಕಡತ ವರ್ಗಾವಣೆಯಲ್ಲಿ ಕಳುಹಿಸಬಹುದು, ಈ ಸಂದೇಶದಲ್ಲಿ ಸೇರಿಬಹುದು, ಅಥವ ಈ ಬಳಕೆದಾರನಿಗಾಗಿ ಇದನ್ನು ಚಿಹ್ನೆಯಾಗಿ ಬಳಸಲು ಉಪಯೋಗಿಸಬಹುದು

en: You can send this image as a file transfer, or use it as the buddy icon for this user.
kn: ಈ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಬೇಕಿದ್ದಲ್ಲಿ ಒಂದು ಕಡತ ವರ್ಗಾವಣೆಯಲ್ಲಿ ಕಳುಹಿಸಬಹುದು, ಅಥವ ಈ ಬಳಕೆದಾರನಿಗಾಗಿ ಇದನ್ನು ಚಿಹ್ನೆಯಾಗಿ ಬಳಸಲು ಉಪಯೋಗಿಸಬಹುದು

en: You can upgrade to %s %s today.
kn: ನೀವು ಇಂದು %s %s ಗೆ ನವೀಕರಿಸಬಹುದು.

en: You cancelled the transfer of %s
kn:  %s ದ ವರ್ಗಾವಣೆಯನ್ನು ನೀವು ರದ್ದು ಮಾಡಿದ್ದೀರಿ

en: You cannot add the same person twice to a conversation
kn: ಒಂದು ಮಾತುಕತೆಯಲ್ಲಿ ಒಂದೇ ವ್ಯಕ್ತಿಯನ್ನು ನೀವು ಎರಡುಸಲ ಸೇರಿಸಿವಂತಿಲ್ಲ

en: You cannot receive buddy notifications until you import his/her public key.  You can use the Get Public Key command to get the public key.
kn: ಸ್ನೇಹಿತರ ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಕೀಲಿಯನ್ನು ನೀವು ಆಮದು ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳದ ಹೊರತು ನೀವು ಗೆಳೆಯರ ಸೂಚನೆಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಿರುವುದಿಲ್ಲ.  ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಕೀಲಿಯನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಲಲು Get Public Key ಆದೇಶವನ್ನು ಬಳಸಬಹುದು.

en: You closed the connection.
kn: ನೀವು ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಸಂಪರ್ಕ ಕಡಿದಿದ್ದೀರಿ.

en: You do not have any accounts.
kn: ನಿಮ್ಮಲ್ಲಿ ಯಾವುದೆ ಖಾತೆ ಇಲ್ಲ.

en: You do not have permission to uninstall this application.
kn: ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸಲಾದ ಈ ಅನ್ವಯವನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: You dragged a desktop launcher. Most likely you wanted to send the target of this launcher instead of this launcher itself.
kn: ನೀವು ಒಂದು ಗಣಕತೆರೆ ಆರಂಭಕವನ್ನು(ಲಾಂಚರ್) ಎಳೆದು ಸೇರಿಸಿದ್ದೀರಿ. ಬಹುಷಃ ನೀವು ಈ ಆರಂಭಕದ ಬದಲಿಗೆ ಕೇವಲ ಈ ಆರಂಭಕದ ಗುರಿಯನ್ನು ಕಳುಹಿಸಲು ಬಯಸಿರಬಹುದು.

en: You feel a disturbance in the force...
kn: ನೀವು ಒಂದು ಒತ್ತಾಯಪೂರ್ವಕವಾದ ಗೊಂದಲವನ್ನು ಅನುಭವಿಸುತ್ತಿದ್ದೀರಿ...

en: You have been connecting and disconnecting too frequently. Wait ten minutes and try again. If you continue to try, you will need to wait even longer.
kn: ನೀವು ಪದೆ ಪದೆ ಸಂಪರ್ಕಿತಗೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದೀರಿ ಹಾಗು ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಕಡಿದು ಹಾಕುತ್ತಿದ್ದೀರಿ. ಹತ್ತು ನಿಮಿಷ ಕಾದು ನಂತರ ಇನ್ನೊಮ್ಮೆ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ. ನೀವು ಹೀಗೆ ಮುಂದುವರೆಸಿದಲ್ಲಿ ಇದು ಇನ್ನಷ್ಟು ಸಮಯವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ.

en: You have been disconnected from chat room %s.
kn: ಮಾತುಕತೆ ಕೋಣೆ %s ಇಂದ ನಿಮ್ಮ ಸಂಪರ್ಕವು ಕಡಿದು ಹೋಗಿದೆ.

en: You have been kicked by %s: (%s)
kn: %s ಯವರು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಹೊರಗಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ: (%s)

en: You have been kicked off <I>%s</I> by <I>%s</I> (%s)
kn: ನಿಮ್ಮನ್ನು <I>%s</I> ಇಂದ <I>%s</I> ರವರು ಹೊರಗಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ (%s)

en: You have been kicked: (%s)
kn: ನಿಮ್ಮನ್ನು ಹೊರಗಟ್ಟಲಾಗಿದೆ: (%s)

en: You have been killed by %s (%s)
kn: %s ರವರು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಅಂತ್ಯಗೊಳಿಸಿದ್ದಾರೆ (%s)

en: You have dragged an image
kn: ನೀವು ಒಂದು ಚಿತ್ರವನ್ನು ಎಳೆದು ಸೇರಿಸಿದ್ದೀರಿ

en: You have entered an incorrect username
kn: ನೀವು ತಪ್ಪು ಬಳಕೆದಾರ ಹೆಸರನ್ನು ಬರೆದಿದ್ದೀರಿ

en: You have left this chat.
kn: ಮಾತುಕತೆಯಿಂದ ಹೊರ ನಡೆದಿದ್ದೀರಿ.

en: You have mail!
kn: ನಿಮಗೆ ಇ-ಮೇಯ್ಲ್ ಬಂದಿದೆ!

en: You have no database of root certificates, so this certificate cannot be validated.
kn: ನಿಮ್ಮಲ್ಲಿ ಮೂಲ ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರಗಳ ದತ್ತಸಂಚಯವಿಲ್ಲ, ಆದ್ದರಿಂದ ಈ ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರವನ್ನು ಮಾನ್ಯವೆಂದು ಪರಿಗಣಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: You have parted the channel%s%s
kn: ನೀವು %s%s ವಾಹಿನಿಯನ್ನು ತೊರೆದಿದ್ದೀರಿ

en: You have probably requested to set your profile before the login procedure completed.  Your profile remains unset; try setting it again when you are fully connected.
kn: ಪ್ರವೇಶಿಸುವ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆ ಪೂರ್ಣಗೊಳ್ಳುವ ಮೊದಲೆ ನೀವು ಬಹುಷಃ ನಿಮ್ಮ ವ್ಯಕ್ತಿಪರಿಚಯವನ್ನು(ಪ್ರೊಫೈಲ್) ಸಿದ್ಧಗೊಳಿಸಿರಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಪರಿಚಯ ಚಿತ್ರಣವು ಸಿದ್ಧಗೊಂಡಿರುವುದಿಲ್ಲ; ನೀವು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಸಂಪರ್ಕಿತಗೊಂಡಾಗ ಇದನ್ನು ಇನ್ನೊಮ್ಮೆ ಸಿದ್ಧಗೊಳಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

en: You have reached your limit for the number of contacts allowed
kn: ಅನುಮತಿಸಲಾಗುವ ಸಂಪರ್ಕವಿಳಾಸದ ಗರಿಷ್ಟ ಮಿತಿಯನ್ನು ನೀವು ಮೀರಿದ್ದೀರಿ

en: You have received a special message
    
    From: %s [%s]
    %s
kn: ನಿಮಗೆ ಒಂದು ವಿಶೇಷ ಸಂದೇಶವು ಬಂದಿದೆ
    
    ಕಳುಹಿಸಿದವರು: %s [%s]
    %s

en: You have received an ICQ email from %s [%s]
    
    Message is:
    %s
kn: ನಿಮಗೆ  %s ಒಂದು ICQ ಇಮೈಲ್ ಬಂದಿದೆ [%s]
    
    ಸಂದೇಶವು ಹೀಗಿದೆ: 
    %s

en: You have received an ICQ page
    
    From: %s [%s]
    %s
kn: ನಿಮಗೆ ಒಂದು ICQ ಪುಟವು ಬಂದಿದೆ
    
    ಕಳುಹಿಸಿದವರು: %s [%s]
    %s

en: You have rejected the call.
kn: ನೀವು ಕರೆಯನ್ನು ತಿರಸ್ಕರಿಸಿದ್ದೀರಿ.

en: You have selected to open a Direct IM connection with %s.
kn: ನೀವು %s ರವರೊಂದಿಗೆ ಒಂದು ನೇರ IM ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ತೆರೆದಿದ್ದೀರಿ.

en: You have signed on from another location
kn: ನೀವು ಬೇರೆ ಸ್ಥಳದಿಂದ ಪ್ರವೇಶಿಸಿದ್ದೀರಿ

en: You have to join the %s channel before you are able to join the private group
kn: ಖಾಸಗಿ ಗುಂಪನ್ನು ನೀವು ಸೇರಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲು ಮೊದಲು %s ವಾಹಿನಿಯನ್ನು ಸೇರಬೇಕು

en: You have unread messages. Are you sure you want to close the window?
kn: ನೀವು ಓದದೆ ಇರುವ ಸಂದೇಶಗಳಿವೆ. ವಿಂಡೊವನ್ನು ನಿಜಕ್ಕೂ ಮುಚ್ಚಬೇಕೇ ?

en: You may be disconnected shortly.  If so, check %s for updates.
kn: ನಿಮ್ಮ ಸಂಪರ್ಕವು ಸದ್ಯದಲ್ಲೆ ಕಡಿದು ಹೋಗಲಿದೆ. ಹಾಗಾದಲ್ಲಿ ಅಪ್‌ಡೇಟ್‌ಗಳಿಗಾಗಿ %s ಅನ್ನು ನೋಡಿ.

en: You must create an account first before you can create a pounce.
kn: ಒಂದು ತಟ್ಟನೆ ಕಾಣಿಸುವಿಕೆಯನ್ನು ಸಿದ್ಧಗೊಳಿಸಲು ನೀವು ಒಂದು ಖಾತೆಯನ್ನು ರಚಿಸಬೇಕು.

en: You must fill all the required fields.
kn: ನೀವು ಅಗತ್ಯವಿರುವ ಎಲ್ಲಾ ಸ್ಥಳಗಳನ್ನು ತುಂಬಿಸಬೇಕು.

en: You must give a name for the group to add.
kn: ಸೇರಿಸಬೇಕಾದ ಗುಂಪಿಗೆ ಹೆಸರನ್ನು ಕೊಡಲೇಬೇಕು

en: You must provide a group.
kn: ಒಂದಾದರೂ ಗುಂಪನ್ನು ಆಯ್ದುಕೊಳ್ಳಬೇಕು

en: You must provide a username for the buddy.
kn: ನೀವು ಸ್ನೇಹಿತರಿಗೆ ಒಂದು ಬಳಕೆಯ ಹೆಸರು ಕೊಡಲೇಬೇಕು.

en: You must select an account.
kn: ಒಂದಾದರೂ ಖಾತೆಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು

en: You must specify a nick
kn: ಒಂದು ಅಡ್ಡಹೆಸರನ್ನು ನೀಡಲೇಬೇಕು

en: You receive an IM
kn: ನಿಮಗೊಂದು ತಕ್ಷಣಸಂದೇಶವು ಬಂದಿದೆ

en: You require encryption, but it is not available on this server.
kn: ನಿಮಗೆ ದೃಢೀಕರಣದ ಅಗತ್ಯವಿದೆ, ಆದರೆ ಅದು ಈ ಪರಿಚಾರಕದಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿರುವುದಿಲ್ಲ.

en: You require encryption, but no TLS/SSL support was found.
kn: ನಿಮಗೆ ಯಾವುದೆ ಗೂಢಲಿಪೀಕರಣದ ಅಗತ್ಯವಿರುವಿಲ್ಲ, ಆದರೆ TLS/SSL ಬೆಂಬಲವು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ.

en: You send
kn: ನೀವು ಕಳಿಸಿರಿ

en: You should receive an email asking to confirm %s.
kn: %s ಅನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸುವಂತೆ ನಿಮ್ಮನ್ನು ಕೇಳುವ ಒಂದು ಇಮೈಲ್ ನಿಮಗೆ ಬರಲಿದೆ.

en: You talk in chat
kn: ಮಾತುಕತೆಯಲ್ಲಿ ನೀವು ಮಾತಾಡುತ್ತೀರಿ

en: You type
kn: ನೀವು ಟೈಪಿಸುವಿರಿ

en: You were disconnected from the server.
kn: ಸರ್ವರಿನಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಸಂಪರ್ಕ ಕಡಿತಗೊಂಡಿದೆ

en: Your AIM connection may be lost.
kn: ನಿಮ್ಮ AIM ಸಂಪರ್ಕವು ಇಲ್ಲವಾಗಬಹುದು.

en: Your Current Mood
kn: ನಿಮ್ಮ ಸದ್ಯದ ಭಾವಲಹರಿ

en: Your Current Status
kn: ನಿಮ್ಮ ಪ್ರಸಕ್ತ ಸ್ಥಿತಿ

en: Your IM Image was not sent. You cannot send IM Images in AIM chats.
kn: ನಿಮ್ಮ IM ಚಿತ್ರಿಕೆಯನ್ನು ಕಳುಹಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ. IM ಚಿತ್ರಿಕೆಗಳನ್ನು AIM ಮಾತುಕತೆಗಳಲ್ಲಿ ಕಳುಹಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿರುವುದಿಲ್ಲ

en: Your IM Image was not sent. You must be Direct Connected to send IM Images.
kn: ನಿಮ್ಮ IM ಚಿತ್ರಿಕೆಯನ್ನು ಕಳುಹಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ. IM ಚಿತ್ರಿಕೆಗಳನ್ನು ಕಳುಹಿಸಲು ನೀವು ನೇರವಾಗಿ (ಡೈರೆಕ್ಟ್) ಸಂಪರ್ಕಿತಗೊಂಡಿರಬೇಕು.

en: Your IP address has been connecting and disconnecting too frequently. Wait a minute and try again. If you continue to try, you will need to wait even longer.
kn: ನಿಮ್ಮ IP ವಿಳಾಸವು ಪದೆ ಪದೆ ಸಂಪರ್ಕಿತಗೊಳ್ಳುತ್ತಿದೆ ಹಾಗು ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಕಡಿದು ಹಾಕುತ್ತಿದೆ. ಹತ್ತು ನಿಮಿಷ ಕಾದು ನಂತರ ಇನ್ನೊಮ್ಮೆ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ. ನೀವು ಹೀಗೆ ಮುಂದುವರೆಸಿದಲ್ಲಿ ಇದು ಇನ್ನಷ್ಟು ಸಮಯವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ.

en: Your VCard File
kn: ನಿಮ್ಮ VCard ಕಡತ

en: Your account has been disabled because too many incorrect passwords were entered
kn: ನೀವು ಹಲವು ಬಾರಿ ತಪ್ಪು ಗುಪ್ತಪದಗಳನ್ನು ಒದಗಿಸಿದ ಕಾರಣ ನಿಮ್ಮ ಖಾತೆಯನ್ನು ಅಶಕ್ತಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Your account is currently suspended
kn: ನಿಮ್ಮ ಖಾತೆಯನ್ನು ತಾತ್ಕಾಲಿಕವಾಗಿ ಅಮಾನತ್ತು ಮಾಡಲಾಗಿದೆ

en: Your buddylist is empty, nothing was written to the file.
kn: ನಿಮ್ಮ ಸ್ನೇಹಿತರ ಪಟ್ಟಿ ಖಾಲಿಯಾಗಿದೆ, ಕಡತದಲ್ಲಿ ಏನೂ ಬರೆಯಲಿಲ್ಲ.

en: Your command failed for an unknown reason.
kn: ನಿಮ್ಮ ಆದೇಶವು ವಿಫಲವಾಯಿತು. ಕಾರಣ ತಿಳಿದುಬರಲಿಲ್ಲ.

en: Your password has been changed.
kn: ನಿಮ್ಮ ಗುಪ್ತಪದವು ಬದಲಾಗಿದೆ.

en: Your selected account name was rejected by the server.  It probably contains invalid characters.
kn: ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲಾದ ಖಾತೆಯ ಹೆಸರನ್ನು ಪರಿಚಾರಕವು ತಿರಸ್ಕರಿಸಿದೆ.  ಬಹುಷಃ ಅದು ಅಮಾನ್ಯವಾದ ಅಕ್ಷರಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿದೆ.

en: Your selected nickname was rejected by the server.  It probably contains invalid characters.
kn: ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲಾದ ಅಡ್ಡಹೆಸರನ್ನು ಪರಿಚಾರಕವು ತಿರಸ್ಕರಿಸಿದೆ.  ಬಹುಷಃ ಅದು ಅಮಾನ್ಯವಾದ ಅಕ್ಷರಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿದೆ.

en: Your system administrator has disabled this operation
kn: ನಿಮ್ಮ ಗಣಕ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕರು ಈ ಕಾರ್ಯವನ್ನು ಅಶಕ್ತಗೊಳಿಸಿದ್ದಾರೆ

en: Your username has been connecting and disconnecting too frequently. Wait ten minutes and try again. If you continue to try, you will need to wait even longer.
kn: ನಿಮ್ಮ ಬಳಕೆದಾರ ಹೆಸರು ಪದೆ ಪದೆ ಸಂಪರ್ಕಿತಗೊಳ್ಳುತ್ತಿದೆ ಹಾಗು ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಕಡಿದು ಹಾಕುತ್ತಿದೆ. ಹತ್ತು ನಿಮಿಷ ಕಾದು ನಂತರ ಇನ್ನೊಮ್ಮೆ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ. ನೀವು ಹೀಗೆ ಮುಂದುವರೆಸಿದಲ್ಲಿ ಇದು ಇನ್ನಷ್ಟು ಸಮಯವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ.

en: Zephyr Protocol Plugin
kn: Zephyr ಪ್ರೋಟೋಕಾಲ್ ಪ್ಲಗ್ಗಿನ್ನು

en: Zip Code
kn: ಝಿಪ್(ಪಿನ್)ಕೋಡ್

en: _Accept
kn: ಸ್ವೀಕರಿಸು(_A)

en: _Accept Defaults
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತಗಳನ್ನು ಒಪ್ಪಿಕೊ(_A)

en: _Account
kn: ಖಾತೆ(_A)

en: _Account:
kn: ಖಾತೆ(_A):

en: _Accounts
kn: ಖಾತೆಗಳು(_A)

en: _Add
kn: ಸೇರಿಸು(_A)

en: _Add Chat
kn: ಮಾತುಕತೆ ಸೇರಿಸು(_A)

en: _Add Custom Smiley...
kn: ಇಚ್ಛೆಯ ಸ್ಮೈಲಿಯನ್ನು ಸೇರಿಸು(_A)...

en: _Add...
kn: ಸೇರಿಸು(_A)...

en: _Alias
kn: ಅಲಿಯಾಸ್(_A)

en: _Alias...
kn: ಅಲಿಯಾಸ್(_A)...

en: _Apply
kn: ಅನ್ವಯಿಸು(_A)

en: _Associate Buddy
kn: ಗೆಳೆಯನನ್ನು ನಿಯೋಜಿಸು(_A)

en: _Attention!
kn: ಗಮನಿಸು(_A)!

en: _Audio Call
kn: ಆಡಿಯೊ ಕರೆ (_A)

en: _Auto-reply:
kn: ಸ್ವಯಂ-ಪ್ರತ್ಯುತ್ತರ(_A):

en: _Basic
kn: ಸರಳ(_B)

en: _Blink on New Message
kn: ಹೊಸ ಸಂದೇಶ ಬಂದಾಗ ಮಿಣುಕಿಸು(_B)

en: _Block
kn: ನಿಷೇಧಿಸು(_B)

en: _Both Icon & Text
kn: ಚಿಹ್ನೆ ಹಾಗು ಪಠ್ಯ ಎರಡೂ(_B)

en: _Browse
kn: ಜಾಲವೀಕ್ಷಣೆ(_B)

en: _Browse logs folder
kn: ದಾಖಲೆಯ ಕೋಶಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸು(_B)

en: _Browse...
kn: ಜಾಲವೀಕ್ಷಣೆ(_B)...

en: _Browser:
kn: ಜಾಲವೀಕ್ಷಕ(_B):

en: _Buddy List window transparency
kn: ಗೆಳೆಯರ ಪಟ್ಟಿ ವಿಂಡೊದ ಪಾರದರ್ಶಕತೆ(_B)

en: _Buddy name:
kn: ಗೆಳೆಯನ ಹೆಸರು(_B):

en: _Buddy:
kn: ಗೆಳೆಯ(_B):

en: _Cancel
kn: ರದ್ದುಗೊಳಿಸು(_C)

en: _Change Status
kn: ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸು(_C)

en: _Channel:
kn: ವಾಹಿನಿ(_C):

en: _Class:
kn: ವರ್ಗ(_C):

en: _Collapse
kn: ಕುಗ್ಗಿಸು(_C)

en: _Configure Room
kn: ಮಾತುಕತೆ ಸಂರಚಿಸಿ(_C)

en: _Copy Email Address
kn: ಇ-ಮೇಯ್ಲ್ ವಿಳಾಸವನ್ನು ಕಾಪಿ ಮಾಡು(_C)

en: _Copy Link Location
kn: ಕೊಂಡಿಯ ತಾಣವನ್ನು ಕಾಪಿ ಮಾಡು(_C)

en: _Decline
kn: ತಿರಸ್ಕರಿಸು(_D)

en: _Delete Group
kn: ಗುಂಪನ್ನು ಅಳಿಸು(_D)

en: _Description
kn: ವಿವರಣೆ(_D)

en: _Device
kn: ಸಾಧನ(_D)

en: _Disable
kn: ಅಶಕ್ತಗೊಳಿಸು(_D)

en: _Dockable Buddy List
kn: ಡಾಕ್ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಗೆಳೆಯರ ಪಟ್ಟಿ(_D)

en: _Edit
kn: ಸಂಪಾದನೆ (_E)

en: _Edit Account
kn: ಖಾತೆಯನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸು(_E)

en: _Edit Settings...
kn: ಸಿದ್ಧತೆಗಳನ್ನು ತಿದ್ದು(_E)...

en: _Enable automatic router port forwarding
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ರೌಟರ್ ಸಂಪರ್ಕಸಾಧನ ಫಾರ್ವಾಡಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಶಕ್ತಗೊಳಿಸು(_E)

en: _Enable sounds:
kn: ಶಬ್ಧ ಮಾಡುವುದನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸು(_E):

en: _End:
kn: ಅಂತ್ಯಗೊಳಿಸು(_E):

en: _Exact case match (uncheck for automatic case handling)
kn: ನಿಖರವಾಗಿ ತಾಳೆಯಾಗುವ (ತಾನಾಗಿಯೆ ಕೇಸನ್ನು ನಿಭಾಯಿಸುವುದಾಗಿದ್ದಲ್ಲಿ ಇದನ್ನು ಗುರುತು ಹಾಕಬೇಡಿ)(_E)

en: _Exchange:
kn: ವಿನಿಮಯ(_E):

en: _Expand
kn: ವಿಸ್ತರಿಸು(_E)

en: _Flash window
kn: ಮಾತುಕತೆ ವಿಂಡೊ(_C)

en: _Focused windows
kn: ಗಮನ ಹರಿಸಲಾದ ವಿಂಡೊಗಳು(_F)

en: _Font
kn: ಅಕ್ಷರ ಶೈಲಿ(_F)

en: _Font face
kn: ಅಕ್ಷರ ಶೈಲಿಯ ರೂಪ(_F)

en: _Force timestamp format:
kn: ಸಮಯಮುದ್ರೆ ಸ್ವರೂಪವನ್ನು ಒತ್ತಾಯಿಸು(_F):

en: _Get Info
kn: ಮಾಹಿತಿ ಪಡೆ(_G)

en: _Get List
kn: ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಪಡೆ(_G)

en: _Group:
kn: ಗುಂಪು(_G)

en: _Handle:
kn: ಹ್ಯಾಂಡಲ್(_H):

en: _Hangup
kn: ಹ್ಯಾಂಗ್‌ಅಪ್(_H)

en: _Hide new IM conversations:
kn: ಹೊಸ IM ಮಾತುಕತೆಗಳನ್ನು ಅಡಗಿಸು(_H):

en: _Horizontal rule
kn: ಅಡ್ಡ ನಿಯಮ(_H)

en: _Host:
kn: ಅತಿಥೇಯ ಗಣಕ(_H):

en: _IM window transparency
kn: _IM ವಿಂಡೊದ ಪಾರದರ್ಶಕತೆ

en: _IM windows
kn: _IM ವಿಂಡೋಗಳು

en: _Icon Only
kn: ಚಿಹ್ನೆಯು ಮಾತ್ರ(_I)

en: _Image
kn: ಚಿತ್ರ(_I)

en: _Image:
kn: ಚಿತ್ರ(_I):

en: _Import...
kn: ಆಮದು ಮಾಡಿರಿ(_I)...

en: _Insert
kn: ಒಳಸೇರಿಸು(_I)

en: _Instance:
kn: ಸನ್ನಿವೇಶ(_I):

en: _Invite
kn: ಆಮಂತ್ರಿಸು(_I)

en: _Join
kn: ಸೇರು(_J)

en: _Keep Buddy List window on top:
kn: ಗೆಳೆಯರ ಪಟ್ಟಿಯ ವಿಂಡೊ ಮೇಲಿರಲಿ(_K)

en: _Link
kn: ಕೊಂಡಿ(_L)

en: _Local alias:
kn: ಸ್ಥಳೀಯ ಅಲಿಯಾಸ್(_L):

en: _Login
kn: ಪ್ರವೇಶ(_L)

en: _Manage custom smileys
kn: ಇಚ್ಛೆಯ ಸ್ಮೈಲಿಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸು(_M)

en: _Manual:
    (%s for URL)
kn: ಕೈಯಾರೆ(_M):
    (URL ಗಾಗಿನ %s)

en: _Manually specify range of ports to listen on:
kn: ಆಲಿಸಬೇಕಿರುವ ಸಂಪರ್ಕಸ್ಥಾನಗಳ ವ್ಯಾಪ್ತಿಯನ್ನು ಕೈಯಾರೆ ಸೂಚಿಸಿ(_M):

en: _Media
kn: ಮಾಧ್ಯಮ(_M)

en: _Merge Groups
kn: ಗುಂಪುಗಳನ್ನು ವಿಲೀನಗೊಳಿಸು(_M)

en: _Message Logs:
kn: ಸಂದೇಶ ದಾಖಲೆಗಳು(_M):

en: _Message:
kn: ಸಂದೇಶ(_M):

en: _Method:
kn: ಕ್ರಮ(_M):

en: _Minutes before becoming idle:
kn: ಜಡಗೊಳ್ಳುವ ಮುಂಚಿನ ನಿಮಿಷಗಳು(_M):

en: _Modify...
kn: ಬದಲಾಯಿಸು(_M)...

en: _More...
kn: ಇನ್ನಷ್ಟು(_M)...

en: _Name
kn: ಹೆಸರು(_N)

en: _No
kn: ಇಲ್ಲ(_N)

en: _Normal
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ(_N)

en: _Notify buddies that you are typing to them
kn: ಗೆಳೆಯರಿಗೆ ನೀವು ನಮೂದಿಸುತ್ತಿರುವದರ ಸೂಚನೆ ಕೊಡು(_N)

en: _OK
kn: ಸರಿ(_O)

en: _Open File
kn: ಕಡತವನ್ನು ತೆರೆ(_O)...

en: _Open Link
kn: ಕೊಂಡಿಯನ್ನು ತೆರೆ(_O)

en: _Open Mail
kn: ಮೈಲನ್ನು ತೆರೆ(_O)

en: _Open link in:
kn: ಕೊಂಡಿಯನ್ನು ಇದರಲ್ಲಿ ತೆರೆ(_O):

en: _Passphrase:
kn: ಗುಪ್ತಪದ(_P):

en: _Password:
kn: ಗುಪ್ತಪದ(_P):

en: _Pause
kn: ವಿರಮಿಸು(_ P)

en: _Permit
kn: ಅನುಮತಿಸಿ(_P)

en: _Placement:
kn: ಸ್ಥಳನಿರ್ಧಾರ(_P)

en: _Play Sound
kn: ಸದ್ದೊಂದನ್ನು ಮಾಡು(_P)

en: _Plugin
kn: ಪ್ಲಗಿನ್‌(_P)

en: _Pop up a notification
kn: ಸೂಚನೆಯನ್ನು ಕೊಡು(_P)

en: _Port:
kn: ಸಂಪರ್ಕಸ್ಥಾನ(_P):

en: _Present conversation window
kn: ಪ್ರಸಕ್ತ ಮಾತುಕತೆಯ ವಿಂಡೊ(_P)

en: _Quit
kn: ಹೊರನಡೆ(_Q)

en: _Recipient:
kn: ಸ್ವೀಕರಿಸುವವರು(_R):

en: _Recurring
kn: ಪುನರಾವರ್ತಿಸುವ (_R)

en: _Remove
kn: ತೆಗೆದುಹಾಕು(_R)

en: _Remove Buddy
kn: ಗೆಳೆಯನನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕು(_R)

en: _Remove Chat
kn: ಮಾತುಕತೆಯನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕು(_R)

en: _Remove Contact
kn: ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕು(_R)

en: _Remove Group
kn: ಗುಂಪನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕು(_R)

en: _Rename
kn: ಹೆಸರುಬದಲಿಸು(_R)

en: _Report idle time:
kn: ನಿಶ್ಚಲ ಸಮಯ ವರದಿ ಮಾಡು(_R):

en: _Reset
kn: ಹಿಂದಿನ ಸ್ಥಿತಿಗೆ ಮರಳಿಸು(_R)

en: _Reset formatting
kn: ಫಾರ್ಮಾಟಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಮರು ಹೊಂದಿಸು(_R)

en: _Room:
kn: ಕೋಣೆ(_R):

en: _Save
kn: ಉಳಿಸು(_S)

en: _Save File
kn: ಕಡತವನ್ನು ಉಳಿಸು(_S)

en: _Save Image...
kn: ಚಿತ್ರವನ್ನು ಉಳಿಸು(_S)...

en: _Search
kn: ಹುಡುಕು(_S)

en: _Search for:
kn: ಇದಕ್ಕಾಗಿ ಹುಡುಕು(_S):

en: _Send
kn: ಕಳುಹಿಸು(_S)

en: _Send File...
kn: ಕಡತವನ್ನು ಕಳುಹಿಸು(_S)...

en: _Send Message
kn: ಸಂದೇಶವನ್ನು ಕಳುಹಿಸು(_S)

en: _Server:
kn: ಪರಿಚಾರಕ(ಸರ್ವರ್‍)(_S) :

en: _Set
kn: ನಿಶ್ಚಯಿಸು(_S)

en: _Show slider bar in IM window
kn: IM ವಿಂಡೊದಲ್ಲಿ ಜಾರು ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ತೋರಿಸು(_S)

en: _Show system tray icon:
kn: ವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ಟ್ರೇ ಚಿಹ್ನೆಯನ್ನು ತೋರಿಸು(_S):

en: _Smile!
kn: ಮುಗುಳ್ನಗು!(_S)

en: _Start %s on Windows startup
kn: ವಿಂಡೋಸ್ ಆರಂಭಗೊಂಡಾಗ  %s ಅನ್ನು ಆರಂಭಿಸು(_S)

en: _Start:
kn: ಆರಂಭಿಸು(_S):

en: _Status:
kn: ಸ್ಥಿತಿ(_S):

en: _TURN server:
kn: _TURN ಪರಿಚಾರಕ(ಸರ್ವರ್‍):

en: _Text Only
kn: ಪಠ್ಯ ಮಾತ್ರ (_T)

en: _Title:
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆ(_T):

en: _UDP Port:
kn: _UDP ಸಂಪರ್ಕಸ್ಥಾನ:

en: _Unread Messages
kn: ಓದಿರದ ಸಂದೇಶಗಳು(_U)

en: _Unset
kn: ನಿಶ್ಚಯವನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸು(_U)

en: _Use
kn: ಬಳಸು(_U)

en: _Username:
kn: ಬಳಕೆಯ ಹೆಸರು(_U):

en: _Video Call
kn: ವೀಡಿಯೋ ಕರೆ(_V)

en: _View Certificate...
kn: ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರವನ್ನು ನೋಡಿ(_V)...

en: _View...
kn: ನೋಟ(_V)...

en: _Visual gesture display
kn: ದೃಶ್ಯರೂಪದ ವರ್ತನೆಯ ಪ್ರದರ್ಶನ(_V)

en: _Yes
kn: ಹೌದು(_Y)

en: accounts
kn: ಖಾತೆಗಳು

en: accounts: Show the accounts window.
kn: accounts: ಖಾತೆಗಳ ವಿಂಡೊವನ್ನು ತೋರಿಸಿ

en: action &lt;action to perform&gt;:  Perform an action.
kn: action &lt;ನಿರ್ವಹಿಸಬೇಕಿರುವ ಕಾರ್ಯ&gt;:  ಒಂದು ಕಾರ್ಯವನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ.

en: affiliate &lt;owner|admin|member|outcast|none&gt; [nick1] [nick2] ...: Get the users with an affiliation or set users' affiliation with the room.
kn: affiliate &lt;owner|admin|member|outcast|none&gt; [ಅಡ್ಡಹೆಸರು೧] [ಅಡ್ಡಹೆಸರು೨] ...: ಒಂದು ಸೇರ್ಪಡಿಕೆಯೊಂದಿಗೆ ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಿ ಅಥವ  ಕೋಣೆಯೊಂದಿಗೆ ಬಳಕೆದಾರರ ಸೇರ್ಪಡಿಕೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ.

en: allow multiple instances
kn: ಅನೇಕ ಸನ್ನಿವೇಶಗಳನ್ನು ಅನುಮತಿಸು

en: artist
kn: ಕಲಾವಿದ

en: away [message]:  Set an away message, or use no message to return from being away.
kn: away [ಸಂದೇಶ]:  ಒಂದು ಹೊರಕ್ಕೆ ಹೋದ ಸಂದೇಶವನ್ನು ಬರೆಯಿರಿ, ಅಥವ ಹೊರಕ್ಕೆ ಹೋದ ನಂತರ ಮರಳಿ ಬಂದಾಗ ಯಾವುದೆ ಸಂದೇಶವನ್ನು ಬಳಸಬೇಡಿ.

en: ban &lt;user&gt; [reason]:  Ban a user from the room.
kn: ban &lt;ಬಳಕೆದಾರ&gt; [ಕಾರಣ]:  ಒಬ್ಬ ಬಳಕೆದಾರನನ್ನು ಕೋಣೆಯಿಂದ ನಿಷೇಧಿಸಿ.

en: ban [&lt;channel&gt; +|-&lt;nick&gt;]:  Ban client from channel
kn: ban [&lt;ವಾಹಿನಿ&gt; +|-&lt;ಅಡ್ಡಹೆಸರು&gt;]:  ವಾಹಿನಿಯಿಂದ ಕ್ಲೈಂಟನ್ನು ನಿಷೇಧಿಸಿ

en: buddy list
kn: ಸ್ನೇಹಿತರ ಪಟ್ಟಿ

en: buddylist: Show the buddylist.
kn: buddylist:ಸ್ನೇಹಿತರಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ತೋರಿಸಿ

en: buzz: Buzz a user to get their attention
kn: buzz: ಬಳಕೆದಾರರ ಗಮನ ಸೆಳೆಯಲು ಅವರತ್ತ ಝೇಂಕರಿಸಿ

en: call &lt;command&gt;:  Call any silc client command
kn: call &lt;ಆದೇಶ&gt;:  ಯಾವುದೆ silc ಕ್ಲೈಂಟ್ ಆದೇಶವನ್ನು ಕರೆಯಿರಿ

en: call: Make an audio call.
kn: call: ಒಂದು ದ್ವನಿ ಕರೆಯನ್ನು ಮಾಡಿ.

en: channel %s not found
kn: %s ವಾಹಿನಿ ಸಿಗಲಿಲ್ಲ

en: channel modes for %s: %s
kn: %s ಗಾಗಿನ ವಾಹಿನಿಯ ಕ್ರಮಗಳು: %s

en: chanserv: Send a command to chanserv
kn: chanserv: chanserv ಗೆ ಒಂದು ಆಜ್ಞೆಯನ್ನು ಕಳುಹಿಸಿ

en: clear: Clears all conversation scrollbacks.
kn: clear: ಮಾತುಕತೆಯ ಸ್ಕ್ರಾಲ್‌ಬ್ಯಾಕ್ ತೆಗೆದುಹಾಕಿ ಸ್ವಚ್ಛಮಾಡುತ್ತದೆ.

en: clear: Clears the conversation scrollback.
kn: clear: ಹಿಂದಿನ ಮಾತುಕತೆಗಳನ್ನು ಸ್ಕ್ರೀನಿನಿಂದ ತೆಗೆದುಹಾಕಿ ಸ್ವಚ್ಛಮಾಡುತ್ತದೆ.

en: cmode &lt;channel&gt; [+|-&lt;modes&gt;] [arguments]:  Change or display channel modes
kn: cmode &lt;ವಾಹಿನಿ&gt; [+|-&lt;ಕ್ರಮಗಳು&gt;] [ಆರ್ಗುಮೆಂಟ್‌ಗಳು]:  ವಾಹಿನಿಯ ಕ್ರಮಗಳನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸು ಅಥವ ತೋರಿಸು

en: config:  Configure a chat room.
kn: config:ಮಾತುಕತೆ ಕೋಣೆಯನ್ನು ಸಂರಚಿಸಿ

en: configure:  Configure a chat room.
kn: configure: ಮಾತುಕತೆ ಕೋಣೆಯನ್ನು ಸಂರಚಿಸಿ

en: ctcp <nick> <msg>: sends ctcp msg to nick.
kn: ctcp <nick> <msg>: ctcp ಸಂದೇಶವನ್ನು ಅಡ್ಡಹೆಸರಿಗೆ ಕಳುಹಿಸುತ್ತದೆ.

en: cumode &lt;channel&gt; +|-&lt;modes&gt; &lt;nick&gt;:  Change nick's modes on channel
kn: cumode &lt;ವಾಹಿನಿ&gt; +|-&lt;ಕ್ರಮಗಳು&gt; &lt;ಅಡ್ಡಹೆಸರು&gt;:  ವಾಹಿನಿಯಲ್ಲಿ ಅಡ್ಡಹೆಸರಿನ ಕ್ರಮಗಳನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸುತ್ತದೆ

en: current topic is: %s
kn: ಈಗಿನ ವಿಷಯ: %s

en: debug &lt;option&gt;:  Send various debug information to the current conversation.
kn:  debug &lt;option&gt;: ಸದ್ಯದ ಮಾತುಕತೆಗೆ ವಿವಿಧ ದೋಷನಿವಾರಣೆ ಮಾಹಿತಿ ಕಳಿಸಿ

en: debugwin: Show the debug window.
kn: debugwin: ದೋಷನಿವಾರಣಾ ವಿಂಡೊವನ್ನು ತೋರಿಸಿ.

en: deop &lt;nick1&gt; [nick2] ...:  Remove channel operator status from someone. You must be a channel operator to do this.
kn: deop &lt;nick1&gt; [nick2] ...: ವಾಹಿನಿ(ಚಾನಲ್) ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಕರ ಸ್ಥಿತಿಯಿಂದ ತೆಗೆದು ಹಾಕುತ್ತದೆ. ಹೀಗೆ ಮಾಡಲು ನೀವು ವಾಹಿನಿಯ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಕರಾಗಿರಬೇಕು.

en: detach:  Detach this session
kn: detach:  ಈ ಅಧಿವೇಶನದಿಂದ ಸಂಪರ್ಕ ಕಡಿದು ಹಾಕು

en: devoice &lt;nick1&gt; [nick2] ...:  Remove channel voice status from someone, preventing them from speaking if the channel is moderated (+m). You must be a channel operator to do this.
kn: devoice &lt;nick1&gt; [nick2] ...:  ವಾಹಿನಿ(ಚಾನಲ್) ಧ್ವನಿ ಸ್ಥಿತಿಯಿಂದ ತೆಗೆದು ಹಾಕಿ, ವಾಹಿನಿಯನ್ನು ಮೇಲ್ವಿಚಾರಣೆ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದ್ದಲ್ಲಿ (+m) ಈ ಮೂಲಕ ಅವರು ವಾಹಿನಿಯಲ್ಲಿ ಮಾತನಾಡದಂತೆ ತಡೆಯುತ್ತದೆ. ಹೀಗೆ ಮಾಡಲು ನೀವು ವಾಹಿನಿಯ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಕರಾಗಿರಬೇಕು.

en: display the current version and exit
kn: ಪ್ರಸಕ್ತ ಆವೃತ್ತಿಯನ್ನು ತೋರಿಸಿ ನಿರ್ಗಮಿಸು

en: display this help and exit
kn: ಈ ನೆರವನ್ನು ತೋರಿಸಿ ನಿರ್ಗಮಿಸು

en: don't automatically login
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಪ್ರವೇಶಿಸಬೇಡ

en: enable specified account(s) (optional argument NAME
                          specifies account(s) to use, separated by commas.
                          Without this only the first account will be enabled).
kn: ನಿಶ್ಚಿತ ಖಾತೆಯನ್ನು(ಗಳನ್ನು) ಶಕ್ತಗೊಳಿಸು (ಐಚ್ಛಿಕವಾಗಿ NAME ಅನ್ನು ಅರ್ಧವಿರಾಮ 
                         ಚಿಹ್ನೆಗಳಿಂದ ಬೇರ್ಪಡುವಂತೆ ಬಳಸಬಹುದಾಗಿದೆ, ಇದು ಖಾತೆಯನ್ನು(ಗಳನ್ನು) ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ.
                          ಇದು ಇಲ್ಲದೆ ಹೋದಲ್ಲಿ ಕೇವಲ ಮೊದಲ ಖಾತೆಯು ಮಾತ್ರ ಶಕ್ತಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ).

en: execute
kn: ಕಾರ್ಯಗತಗೊಳಿಸು

en: force online, regardless of network status
kn: ಆನ್‌ಲೈನ್ ಆಗುವಂತೆ ಒತ್ತಾಯಿಸು, ಜಾಲಬಂಧದ ಸ್ಥಿತಿಯು ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಸಹ

en: getkey &lt;nick|server&gt;:  Retrieve client's or server's public key
kn: getkey &lt;ಅಡ್ಡಹೆಸರು|ಪರಿಚಾರಕ&gt;:  ಕ್ಲೈಂಟ್‌ನ ಅಥವ ಪರಿಚಾರಕ ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಕೀಲಿಯನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತದೆ

en: hacker and designated driver [lazy bum]
kn: ಹ್ಯಾಕರ್ ಹಾಗು ನಿಯಮಿಸಲಾದ ಚಾಲಕ [ಸೋಂಬೇರಿಗಳು]

en: help &lt;command&gt;:  Help on a specific command.
kn:  help &lt;ಆದೇಶ&gt;: ಒಂದು ವಿಶಿಷ್ಟ ಆದೇಶದ ಕುರಿತ ಸಹಾಯಕ್ಕಾಗಿ

en: iTunes Music Store Link
kn: iTunes ಮ್ಯೂಸಿಕ್ ಸ್ಟೋರ್ ಲಿಂಕ್

en: info [server]:  View server administrative details
kn: info [ಪರಿಚಾರಕ]:  ಪರಿಚಾರಕದ ನಿರ್ವಹಣಾ ವಿವರಗಳನ್ನು ನೋಡಿ

en: inst &lt;instance&gt;: Set the instance to be used on this class
kn: inst &lt;instance&gt;: ಈ ವರ್ಗದಲ್ಲಿ ಬಳಸಬೇಕಿರುವ ಸನ್ನಿವೇಶವನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: instance &lt;instance&gt;: Set the instance to be used on this class
kn: instance &lt;instance&gt;: ಈ ವರ್ಗದಲ್ಲಿ ಬಳಸಬೇಕಿರುವ ಸನ್ನಿವೇಶವನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: invite &lt;channel&gt; [-|+]&lt;nick&gt;:  invite nick or add/remove from channel invite list
kn: invite &lt;ವಾಹಿನಿ&gt; [-|+]&lt;ಅಡ್ಡಹೆಸರು&gt;:  ವಾಹಿನಿ ಆಮಂತ್ರಣ ಪಟ್ಟಿಯಿಂದ ಅಡ್ಡಹೆಸರನ್ನು ಆಮಂತ್ರಿಸಿ ಅಥವ ಸೇರಿಸಿ/ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: invite &lt;nick&gt; [room]:  Invite someone to join you in the specified channel, or the current channel.
kn: invite &lt;nick&gt; [ಕೋಣೆ]:  ನಿಶ್ಚಿತ ಚಾನಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಅಥವ ಈ ಚಾನಲ್‌ನಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮನ್ನು ಸೇರುವಂತೆ ಯಾರನ್ನಾದರೂ ಆಹ್ವಾನಿಸಿ.

en: invite &lt;user&gt; [message]:  Invite a user to the room.
kn: invite &lt;ಬಳಕೆದಾರ&gt; [ಸಂದೇಶ]:  ಬಳಕೆದಾರನನ್ನು ಒಂದು ಕೋಣೆಗೆ ಆಮಂತ್ರಿಸಿ.

en: j &lt;room1&gt;[,room2][,...] [key1[,key2][,...]]:  Enter one or more channels, optionally providing a channel key for each if needed.
kn: j &lt;room1&gt;[,room2][,...] [key1[,key2][,...]]:  ಒಂದು ಅಥವ ಹೆಚ್ಚಿನ ವಾಹಿನಿಯನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ, ಅಗತ್ಯವಿದ್ದಲ್ಲಿ ಒಂದು ವಾಹಿನಿಯ ಕೀಲಿಯನ್ನೂ ಸಹ ಒದಗಿಸಬಹುದು.

en: join &lt;channel&gt; [&lt;password&gt;]:  Join a chat on this network
kn: join: &lt;ವಾಹಿನಿ&gt;[&lt;ಗುಪ್ತಪದ&gt;]:  ಈ ಪರಿಚಾರಕದಲ್ಲಿನ ಒಂದು ಮಾತುಕತೆಯಲ್ಲಿ ಸೇರಿಕೊಳ್ಳಿ

en: join &lt;room1&gt;[,room2][,...] [key1[,key2][,...]]:  Enter one or more channels, optionally providing a channel key for each if needed.
kn: join &lt;room1&gt;[,room2][,...] [key1[,key2][,...]]:  ಒಂದು ಅಥವ ಹೆಚ್ಚಿನ ವಾಹಿನಿಯನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ, ಅಗತ್ಯವಿದ್ದಲ್ಲಿ ಒಂದು ವಾಹಿನಿಯ ಕೀಲಿಯನ್ನೂ ಸಹ ಒದಗಿಸಬಹುದು.

en: kick &lt;channel&gt; &lt;nick&gt; [comment]:  Kick client from channel
kn: kick &lt;ವಾಹಿನಿ&gt; &lt;ಅಡ್ಡಹೆಸರು&gt; [ಟಿಪ್ಪಣಿ]:  ವಾಹಿನಿಯಿಂದ ಕ್ಲೈಂಟನ್ನು ಹೊರದಬ್ಬಿ

en: kick &lt;nick&gt; [message]:  Remove someone from a channel. You must be a channel operator to do this.
kn: kick &lt;nick&gt; [ಸಂದೇಶ]:  ಒಂದು ವಾಹಿನಿಯಿಂದ ನಿಶ್ಚಿತ ವ್ಯಕ್ತಿಯನ್ನು ತೆಗೆದು ಹಾಕಿ. ಇದನ್ನು ಮಾಡಲು ನೀವು ಆ ವಾಹಿನಿಯ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಕರಾಗಿರಬೇಕು.

en: kick &lt;user&gt; [reason]:  Kick a user from the room.
kn: kick &lt;ಬಳಕೆದಾರ&gt; [ಕಾರಣ]:  ಒಬ್ಬ ಬಳಕೆದಾರನನ್ನು ಕೋಣೆಯಿಂದ ಹೊರಗಟ್ಟಿ.

en: kill &lt;nick&gt; [-pubkey|&lt;reason&gt;]:  Kill nick
kn: kill &lt;ಅಡ್ಡಹೆಸರು&gt; [-pubkey|&lt;ಕಾರಣ&gt;]:  ಅಡ್ಡಹೆಸರನ್ನು ಅಂತ್ಯಗೊಳಿಸು

en: lastlog: Searches for a substring in the backlog.
kn: lastlog: ಹಿಂದಿನ ದಾಖಲೆಯಲ್ಲಿ(ಬ್ಯಾಕ್‌ಲಾಗ್) ಒಂದು ಉಪವಾಕ್ಯಕ್ಕಾಗಿ ಹುಡುಕುತ್ತದೆ.

en: lead developer
kn: ಪ್ರಧಾನ ವಿಕಸನಾಗಾರರು

en: leave [channel]:  Leave the chat
kn: leave [ವಾಹಿನಿ]:  ಮಾತುಕತೆಯಿಂದ ಹೊರನಡೆಯಿರಿ

en: libfaim maintainer
kn: libfaim ಪಾಲಕ

en: list:  Display a list of chat rooms on the network. <i>Warning, some servers may disconnect you upon doing this.</i>
kn: list:  ಜಾಲಬಂಧದಲ್ಲಿನ ಮಾತುಕತೆಯ ಕೋಣೆಗಳ ಒಂದು ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ತೋರಿಸು. <i>ಎಚ್ಚರಿಕೆ, ನೀವು ಹೀಗೆ ಮಾಡಿದಾಗ ಕೆಲವು ಪರಿಚಾರಕಗಳು ಸಂಪರ್ಕ ಕಡಿದು ಹಾಕಬಹುದು.</i>

en: list:  List channels on this network
kn: list:  ಜಾಲದಲ್ಲಿನ ಕೋಣೆಗಳ ಪಟ್ಟಿ ಮಾಡಿ

en: loading plugin failed
kn: ಪ್ಲಗ್‌ಇನ್ ಅನ್ನು ಲೋಡ್ ಮಾಡುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ

en: maintainer
kn: ಪಾಲಕ

en: me &lt;action to perform&gt;:  Perform an action.
kn: me &lt;ಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸು&gt;:  ಒಂದು ಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸು.

en: me &lt;action&gt;:  Send an IRC style action to a buddy or chat.
kn: me &lt;action&gt;: ಐಆರ್‍ಸಿ ತರಹದ ಕ್ರಮವೊಂದನ್ನು ಸ್ನೇಹಿತನಿಗೆ  ಅಥವಾ ಮಾತುಕತೆಗೆ ಕಳಿಸಿ.

en: memoserv: Send a command to memoserv
kn: memoserv: memoserv ಗೆ ಒಂದು ಆಜ್ಞೆಯನ್ನು ಕಳುಹಿಸಿ

en: minutes
kn: ನಿಮಿಷಗಳು

en: mode &lt;+|-&gt;&lt;A-Za-z&gt; &lt;nick|channel&gt;:  Set or unset a channel or user mode.
kn: mode &lt;+|-&gt;&lt;A-Za-z&gt; &lt;nick|channel&gt;:  ಒಂದು ವಾಹಿನಿ ಅಥವ ಬಳಕೆದಾರ ಕ್ರಮವನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ ಅಥವ ಹೊಂದಿಸಲಾಗಿದ್ದನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ.

en: mode (%s %s) by %s
kn: ಕ್ರಮ (%s %s) %s ಇಂದ

en: mood: Set current user mood
kn: ಭಾವಲಹರಿ: ಪ್ರಸಕ್ತ ಬಳಕೆದಾರರ ಭಾವಲಹರಿಯನ್ನು ಆಯ್ದುಕೊಳ್ಳಿ

en: motd:  View the server's Message Of The Day
kn: motd: ಪರಿಚಾರಕದ ದಿನದ ಸಂದೇಶವನ್ನು ನೋಡಿ

en: msg &lt;nick&gt; &lt;message&gt;:  Send a private message to a user
kn: msg &lt;ಅಡ್ಡಹೆಸರು&gt; &lt;ಸಂದೇಶ&gt;:  ಒಬ್ಬ ಬಳಕೆದಾರನಿಗೆ ಒಂದು ಖಾಸಗಿ ಸಂದೇಶವನ್ನು ಕಳುಹಿಸಿ

en: msg &lt;nick&gt; &lt;message&gt;:  Send a private message to a user (as opposed to a channel).
kn: msg &lt;ಅಡ್ಡಹೆಸರು&gt; &lt;ಸಂದೇಶ&gt;:  ಒಬ್ಬ ಬಳಕೆದಾರನಿಗೆ ಒಂದು ಖಾಸಗಿ ಸಂದೇಶವನ್ನು ಕಳುಹಿಸಿ(ಚಾನಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಕಳುಹಿಸುವುದಿಲ್ಲ).

en: msg &lt;user&gt; &lt;message&gt;:  Send a private message to another user.
kn: msg &lt;ಬಳಕೆದಾರ&gt; &lt;ಸಂದೇಶ&gt;:  ಒಂದು ಖಾಸಗಿ ಸಂದೇಶವನ್ನು ಇನ್ನೊಬ್ಬ ಬಳಕೆದಾರನಿಗೆ ಕಳುಹಿಸಿ.

en: msgcolor &lt;class&gt; &lt;foreground&gt; &lt;background&gt;: Set the color for different classes of messages in the conversation window.<br>    &lt;class&gt;: receive, send, highlight, action, timestamp<br>    &lt;foreground/background&gt;: black, red, green, blue, white, gray, darkgray, magenta, cyan, default<br><br>EXAMPLE:<br>    msgcolor send cyan default
kn: msgcolor &lt;class&gt; &lt;foreground&gt; &lt;background&gt;: ಮಾತುಕತೆಯ ವಿಂಡೊದಲ್ಲಿ ವಿವಿಧ ವರ್ಗಗಳ ಸಂದೇಶಗಳಿಗಾಗಿ ಪ್ರತ್ಯೇಕ ಬಣ್ಣವನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ.<br>    &lt;class&gt;: receive, send, highlight, action, timestamp<br>    &lt;foreground/background&gt;: black, red, green, blue, white, gray, darkgray, magenta, cyan, default<br><br>ಉದಾಹರಣೆ:<br>    msgcolor send cyan default

en: names [-count|-ops|-halfops|-voices|-normal] &lt;channel(s)&gt;:  List specific users in channel(s)
kn: names [-count|-ops|-halfops|-voices|-normal] &lt;ವಾಹಿನಿ(ಗಳು)&gt;:  ವಾಹಿನಿಯಲ್ಲಿನ(ಗಳಲ್ಲಿನ) ನಿಶ್ಚಿತ ಬಳಕೆದಾರರ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ತೋರಿಸು

en: names [channel]:  List the users currently in a channel.
kn: names [ವಾಹಿನಿ]:  ಒಂದು ವಾಹಿನಿಯಲ್ಲಿನ ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಪಟ್ಟಿ ಮಾಡಿ.

en: nick &lt;new nickname&gt;:  Change your nickname.
kn: nick &lt;ಹೊಸ ಅಡ್ಡಹೆಸರು&gt;:  ನಿಮ್ಮ ಅಡ್ಡಹೆಸರನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಿ.

en: nick &lt;newnick&gt;:  Change your nickname
kn: nick &lt;ಹೊಸ ಅಡ್ಡಹೆಸರು&gt;:  ನಿಮ್ಮ ಅಡ್ಡಹೆಸರನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಿ.

en: nickserv: Send a command to nickserv
kn: nickserv: nickserv ಗೆ ಒಂದು ಆಜ್ಞೆಯನ್ನು ಕಳುಹಿಸಿ

en: no channel modes are set on %s
kn: %s ನಲ್ಲಿ ಯಾವುದೆ ವಾಹಿನಿ ಕ್ರಮಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: no such channel
kn: ಆ ರೀತಿಯ ಯಾವುದೆ ವಾಹಿನಿ ಇಲ್ಲ

en: none
kn: ಏನೂ ಇಲ್ಲ

en: notice &lt;target&lt;:  Send a notice to a user or channel.
kn: notice &lt;target&lt;:   ಬಳಕೆದಾರನಿಗೆ ಅಥವ ವಾಹಿನಿಗೆ ಒಂದು ಸೂಚನೆಯನ್ನು ಕಳುಹಿಸಿ.

en: op &lt;nick1&gt; [nick2] ...:  Grant channel operator status to someone. You must be a channel operator to do this.
kn: op &lt;nick1&gt; [nick2] ...: ನಿಶ್ಚಿತ ವ್ಯಕ್ತಿಗೆ ವಾಹಿನಿಯ ನಿರ್ವಾಹಕರಾಗಿ ಅಧಿಕಾರ ನೀಡಿ. ಇದನ್ನು ಮಾಡಲು ನೀವು ಆ ವಾಹಿನಿಯ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಕರಾಗಿರಬೇಕು.

en: oper &lt;nick&gt; [-pubkey]:  Get server operator privileges
kn: oper &lt;ಅಡ್ಡಹೆಸರು&gt; [-pubkey]:  ಪರಿಚಾರಕದ ನಿರ್ವಾಹಕ ಸವಲತ್ತುಗಳನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಿ

en: operserv: Send a command to operserv
kn: operserv: operserv ಗೆ ಒಂದು ಆಜ್ಞೆಯನ್ನು ಕಳುಹಿಸಿ

en: operwall &lt;message&gt;:  If you don't know what this is, you probably can't use it.
kn: operwall &lt;ಸಂದೇಶ&gt;:  ಇದು ಏನೆಂದು ನಿಮಗೆ ತಿಳಿಯದೆ ಇದ್ದಲ್ಲಿ ಬಹುಷಃ ನೀವು ಇದನ್ನು ಬಳಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿರುವುದಿಲ್ಲ.

en: original author
kn: ಮೂಲ ಲೇಖಕ

en: part [channel]:  Leave the chat
kn: part [ವಾಹಿನಿ]:  ಮಾತುಕತೆಯಿಂದ ಹೊರನಡೆಯಿರಿ

en: part [message]:  Leave the room.
kn: part [message]: ಕೋಣೆ ತೊರೆಯಿರಿ

en: part [room] [message]:  Leave the current channel, or a specified channel, with an optional message.
kn: part [ವಾಹಿನಿ] [ಸಂದೇಶ]: ಪ್ರಸಕ್ತ ವಾಹಿನಿಯಿಂದ ಅಥವ ಒಂದು ನಿಶ್ಚಿತ ವಾಹಿನಿಯಿಂದ ನಿರ್ಗಮಿಸಿ. ಬೇಕಿದ್ದರೆ ಸಂದೇಶವನ್ನೂ ಸಹ ಇದರೊಂದಿಗೆ ಸೇರಿಸಬಹುದು.

en: ping &lt;jid&gt;:	Ping a user/component/server.
kn: ping &lt;jid&gt;:	ಒಬ್ಬ ಬಳಕೆದಾರ/ಘಟಕ/ಪರಿಚಾರಕವನ್ನು ಪಿಂಗ್ ಮಾಡಿ.

en: ping [nick]:  Asks how much lag a user (or the server if no user specified) has.
kn: ping [ಅಡ್ಡಹೆಸರು]:  ಒಬ್ಬ ಬಳಕೆದಾರನಿಗೆ ಒಂದು ಖಾಸಗಿ ಸಂದೇಶವನ್ನು ಕಳುಹಿಸುತ್ತದೆ(ಚಾನಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಕಳುಹಿಸುವುದಿಲ್ಲ).

en: ping:  Send PING to the connected server
kn: ping:  ಸಂಪರ್ಕಿತಗೊಂಡಿರುವ PING ಅನ್ನು ಕಳುಹಿಸಿ

en: plugins: Show the plugins window.
kn: plugins: ಪ್ಲಗಿನ್‌ಗಳ ವಿಂಡೊವನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ.

en: prefs: Show the preference window.
kn: prefs: ಆದ್ಯತೆಗಳ ವಿಂಡೊವನ್ನು ತೋರಿಸಿ.

en: print debugging messages to stdout
kn: ದೋಷ ನಿವಾರಣಾ ಸಂದೇಶಗಳನ್ನು stdout ಗೆ ಮುದ್ರಿಸು

en: query &lt;nick&gt; &lt;message&gt;:  Send a private message to a user (as opposed to a channel).
kn: query &lt;ಅಡ್ಡಹೆಸರು&gt; &lt;ಸಂದೇಶ&gt;:  ಒಬ್ಬ ಬಳಕೆದಾರನಿಗೆ ಒಂದು ಖಾಸಗಿ ಸಂದೇಶವನ್ನು ಕಳುಹಿಸಿ(ಚಾನಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಕಳುಹಿಸುವುದಿಲ್ಲ).

en: query &lt;nick&gt; [&lt;message&gt;]:  Send a private message to a user
kn: query &lt;ಅಡ್ಡಹೆಸರು&gt; [&lt;ಸಂದೇಶ&gt;]:  ಒಬ್ಬ ಬಳಕೆದಾರನಿಗೆ ಒಂದು ಖಾಸಗಿ ಸಂದೇಶವನ್ನು ಕಳುಹಿಸಿ.

en: quit [message]:  Disconnect from the server, with an optional message
kn: quit [ಸಂದೇಶ]: ಪರಿಚಾರಕದಿಂದ ಸಂಪರ್ಕ ಕಡಿದು ಹಾಕಿ, ಬೇಕಿದ್ದಲ್ಲಿ ಒಂದು ಸಂದೇಶವನ್ನೂ ಸಹ ಸೇರಿಸಬಹುದು

en: quit [message]:  Disconnect from the server, with an optional message.
kn: quit [ಸಂದೇಶ]: ಪರಿಚಾರಕದಿಂದ ಸಂಪರ್ಕ ಕಡಿದು ಹಾಕಿ, ಬೇಕಿದ್ದಲ್ಲಿ ಒಂದು ಸಂದೇಶವನ್ನೂ ಸಹ ಸೇರಿಸಬಹುದು.

en: quote [...]:  Send a raw command to the server.
kn: quote [...]:  ಒಂದು ಕಚ್ಛಾ(ರಾ) ಆದೇಶವನ್ನು ಪರಿಚಾರಕಕ್ಕೆ ಕಳುಹಿಸಿ.

en: register:  Register with a chat room.
kn: register:ಮಾತುಕತೆ ಕೋಣೆಗೆ ನೋಂದಾಯಿಸಿ

en: remove &lt;nick&gt; [message]:  Remove someone from a room. You must be a channel operator to do this.
kn: remove &lt;ಅಡ್ಡಹೆಸರು&gt; [ಸಂದೇಶ]:  ನಿಶ್ಚಿತ ವ್ಯಕ್ತಿಯನ್ನು ವಾಹಿನಿಯಿಂದ ಹೊರ ಹಾಕಿ. ಹೀಗೆ ಮಾಡಲು ನೀವು ಆ ವಾಹಿನಿಯ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಕರಾಗಿರಬೇಕು..

en: role &lt;moderator|participant|visitor|none&gt; [nick1] [nick2] ...: Get the users with a role or set users' role with the room.
kn: role &lt;moderator|participant|visitor|none&gt; [ಅಡ್ಡಹೆಸರು೧] [ಅಡ್ಡಹೆಸರು೨] ...: ಒಂದು ಪಾತ್ರವನ್ನು ಹೊಂದಿದ ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಿ ಅಥವ ಕೋಣೆಯೊಂದಿಗೆ ಬಳಕೆದಾರರ ಪಾತ್ರವನ್ನು ಸೂಚಿಸಿ.

en: saved statuses
kn: ಉಳಿಸಿದ ಸ್ಥಿತಿಗಳು

en: say &lt;message&gt;:  Send a message normally as if you weren't using a command.
kn: say &lt;message&gt;: ನೀವು ಆದೇಶವೊಂದನ್ನು ಬಳಸುತ್ತಿಲ್ಲ  ಎಂಬಂತೆ ಸಂದೇಶವನ್ನು ಕಳಿಸಿ .

en: stats:  View server and network statistics
kn: stats:  ಪರಿಚಾರಕದ ಹಾಗು ಜಾಲಬಂಧದ ಅಂಕಿಅಂಶಗಳನ್ನು ನೋಡಿ

en: statuses: Show the savedstatuses window.
kn: statuses: ಉಳಿಸಲ್ಪಟ್ಟ ಸ್ಥಿತಿಗಳ ಪರದೆಯನ್ನು ತೋರಿಸು.

en: sub &lt;class&gt; &lt;instance&gt; &lt;recipient&gt;: Join a new chat
kn: sub &lt;ವರ್ಗ&gt; &lt;instance&gt; &lt;ಸ್ವೀಕರಿಸುವವರು&gt;: ಹೊಸ ಮಾತುಕತೆಯನ್ನು ಸೇರಿಕೊಳ್ಳಿ

en: support
kn: ಬೆಂಬಲ

en: support/QA
kn: ಬೆಂಬಲ/QA

en: time: Displays the current local time at the IRC server.
kn: time: IRC ಪರಿಚಾರಕದಲ್ಲಿ ಪ್ರಸಕ್ತ ಪ್ರಾದೇಶಿಕ ಸಮಯವನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ.

en: topic &lt;instance&gt;: Set the instance to be used on this class
kn: topic &lt;instance&gt;: ಈ ವರ್ಗದಲ್ಲಿ ಬಳಸಬೇಕಿರುವ ಸನ್ನಿವೇಶವನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: topic [&lt;new topic&gt;]:  View or change the topic
kn: topic [&lt;ಹೊಸ ವಿಷಯ&gt;]: ವಿಷಯವನ್ನು ನೋಡಿ ಅಥವ ಬದಲಾಯಿಸಿ

en: topic [new topic]:  View or change the channel topic.
kn: topic [ಹೊಸ ವಿಷಯ]:  ವಾಹಿನಿಯ ವಿಷಯವನ್ನು ನೋಡಿ ಅಥವ ಬದಲಾಯಿಸಿ.

en: topic [new topic]:  View or change the topic.
kn: topic [ಹೊಸ ವಿಷಯ]:  ವಿಷಯವನ್ನು ನೋಡಿ ಅಥವ ಬದಲಾಯಿಸಿ.

en: tzc command
kn:  tzc ಆದೇಶ

en: umode &lt;+|-&gt;&lt;A-Za-z&gt;:  Set or unset a user mode.
kn: umode &lt;+|-&gt;&lt;A-Za-z&gt;:  ಒಂದು ಬಳಕೆದಾರ ಕ್ರಮವನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ ಅಥವ ಹೊಂದಿಸಲಾಗಿದ್ದನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸಿ.

en: umode &lt;usermodes&gt;:  Set your modes in the network
kn: umode &lt;ಬಳಕೆದಾರರಕ್ರಮಗಳು&gt;:  ಜಾಲಬಂಧದಲ್ಲಿ ಕ್ರಮಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿಸು

en: unloading plugin failed
kn: ಪ್ಲಗ್‌ಇನ್‌ ಅನ್ನು ಅನ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ

en: use DIR for config files
kn: ಸಂರಚನಾ ಕಡತಗಳಿಗಾಗಿ DIR ಅನ್ನು ಬಳಸಿ

en: users &lt;channel&gt;:  List users in channel
kn: users &lt;ವಾಹಿನಿ&gt;:  ವಾಹಿನಿಯಲ್ಲಿನ ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಪಟ್ಟಿ ಮಾಡು

en: users:  Show the list of users in the chat.
kn: users:  ಮಾತುಕತೆಯಲ್ಲಿನ ಬಳಕೆದಾರರ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಪರದೆಯಲ್ಲಿ ತೋರಿಸು.

en: version [nick]: send CTCP VERSION request to a user
kn: version [nick]: ಒಬ್ಬ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ CTCP VERSION ಮನವಿಯನ್ನು ಕಳುಹಿಸಿ

en: voice &lt;nick1&gt; [nick2] ...:  Grant channel voice status to someone. You must be a channel operator to do this.
kn: voice &lt;ಅಡ್ಡಹೆಸರು೧&gt; [ಅಡ್ಡಹೆಸರು೨] ...: ನಿಶ್ಚಿತ ವ್ಯಕ್ತಿಗೆ ವಾಹಿನಿಯ ಧ್ವನಿ ನಿರ್ವಾಹಕರಾಗಿ ಅಧಿಕಾರ ನೀಡಿ. ಇದನ್ನು ಮಾಡಲು ನೀವು ಆ ವಾಹಿನಿಯ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಕರಾಗಿರಬೇಕು.

en: voice and video
kn: ಧ್ವನಿ ಹಾಗು ವೀಡಿಯೊ

en: wallops &lt;message&gt;:  If you don't know what this is, you probably can't use it.
kn: wallops &lt;ಸಂದೇಶ&gt;: ಇದು ಏನೆಂದು ನಿಮಗೆ ತಿಳಿಯದೆ ಇದ್ದಲ್ಲಿ ಬಹುಷಃ ನೀವು ಇದನ್ನು ಬಳಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿರುವುದಿಲ್ಲ.

en: webmaster
kn: ವೆಬ್‌ಮಾಸ್ಟರ್

en: whois &lt;nick&gt;:  View nick's information
kn: whois &lt;ಅಡ್ಡಹೆಸರು&gt;: ನಿಶ್ಚಿತ ಅಡ್ಡಹೆಸರಿನ ಬಗೆಗಿನ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಿ

en: whois [server] &lt;nick&gt;:  Get information on a user.
kn: whois [server] &lt;nick&gt;:  ಒಬ್ಬ ಬಳಕೆದಾರದ ಬಗೆಗಿನ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಿ

en: whowas &lt;nick&gt;:  View nick's information
kn: whowas &lt;ಅಡ್ಡಹೆಸರು&gt;:  ಅಡ್ಡಹೆಸರಿನ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ನೋಡಿ

en: whowas &lt;nick&gt;: Get information on a user that has logged off.
kn: whowas &lt;ಅಡ್ಡಹೆಸರು&gt;: ನಿರ್ಗಮಿಸಿದ ಬಳಕೆದಾರನ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಿ.

en: win32 port
kn: win32 ಸಂಪರ್ಕಸ್ಥಾನ

en: you are not waiting for authorization
kn: ಧೃಡೀಕರಣಕ್ಕೆ ನೀವು ಕಾಯುತ್ತಿಲ್ಲ

en: you can see the butterflies mating
kn: ನೀವು ಸಂಧಿಸುತ್ತಿರುವ ಚಿಟ್ಟೆಗಳನ್ನು ನೋಡಬಹುದು

en: zc &lt;class&gt;: Send a message to &lt;<i>class</i>,PERSONAL,*&gt;
kn: zc &lt;ವರ್ಗ&gt;: &lt;<i>class</i>,PERSONAL,*&gt; ಕ್ಕೆ ಸಂದೇಶವನ್ನು ಕಳುಹಿಸಿ

en: zci &lt;class&gt; &lt;instance&gt;: Send a message to &lt;<i>class</i>,<i>instance</i>,*&gt;
kn: zci &lt;ವರ್ಗ&gt; &lt;instance&gt;: &lt;<i>ವರ್ಗ</i>,<i>instance</i>,*&gt; ಗೆ ಒಂದು ಸಂದೇಶವನ್ನು ಕಳುಹಿಸಿ

en: zcir &lt;class&gt; &lt;instance&gt; &lt;recipient&gt;: Send a message to &lt;<i>class</i>,<i>instance</i>,<i>recipient</i>&gt;
kn: zcir &lt;ವರ್ಗ&gt; &lt;instance&gt; &lt;ಸ್ವೀಕರಿಸುವವರು&gt;: &lt;<i>ವರ್ಗ</i>,<i>instance</i>,<i>ಸ್ವೀಕರಿಸುವವರು</i>&gt; ಗೆ ಒಂದು ಸಂದೇಶವನ್ನು ಕಳುಹಿಸಿ

en: zi &lt;instance&gt;: Send a message to &lt;message,<i>instance</i>,*&gt;
kn: zi &lt;instance&gt;: &lt;ಸಂದೇಶ,<i>instance</i>,*&gt; ಒಂದು ಸಂದೇಶವನ್ನು ಕಳುಹಿಸಿ

en: zir &lt;instance&gt; &lt;recipient&gt;: Send a message to &lt;MESSAGE,<i>instance</i>,<i>recipient</i>&gt;
kn: zir &lt;instance&gt; &lt;ಸ್ವೀಕರಿಸುವವರು&gt;: &lt;MESSAGE,<i>instance</i>,<i>ಸ್ವೀಕರಿಸುವವರು</i>&gt; ಗೆ ಸಂದೇಶವನ್ನು ಕಳುಹಿಸಿ

en: zl &lt;nick&gt;: Locate user
kn: zl &lt;nick&gt;: ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಪತ್ತೆಮಾಡಿ

en: zlocate &lt;nick&gt;: Locate user
kn: zlocate &lt;ಅಡ್ಡಹೆಸರು&gt;: ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಪತ್ತೆಮಾಡಿ
